Ads
 06:39:27 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717845 ครั้ง) A A A A
xplas
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #360 เมื่อ: 09:34:01 PM 21 สิงหาคม 2012 »

ไม่ใช่ป๋าขา แต่จาตอบ..ไม่น้อยหรอก แต่ท่านจะหล่อมาก(ขึ้น)ถ้าท่านเพิ่มทิปเป็นอะไรที่แทนความรู้สึกได้ดีกว่าเงิน..

ปล.. ทิปเค้าต่อไปนะ ไอ้มดแดง...
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #361 เมื่อ: 10:11:07 PM 28 สิงหาคม 2012 »

ขอสอบถามท่านป๋าครับ
ผมปกติเริ่มเที่ยวระดับปกติก็ทิป 1000 บ. ตลอด (เพื่งเที่ยวแค่ 5-6 ครั้งเอง) ผมให้เท่ากันทุกคน แม้บางคนในใจผมคิดว่าหล่นมาก (1-2 คน ที่เจอ ที่เหลือ โอเคหมดครับ ไม่หล่น)
จนมาเจอนางฟ้าคนนึง ก็เพิ่มทิปให้เป็น 1500 เพราะถูกใจกว่าคนอื่นๆ (และทอนเป๋าตุงเลย)
ไปไปมามา เจอเธอ2-3 ครั้งเข้า คงสนิทกันมากขึ้น งานเธอไหลไประดับ 3 กับผม ...โดยไม่มี การคุยเรื่องเงินเลย เหมือนอารมณ์ร่วมพาไปทั้งคู่
ตอนกลับ ผมดูเงินตัวเอง...เลยให้ทิปไป (แค่) 2500 ครับ เพราะวันนั้นซื้อของไปเยอะเหลือติดไว้เพื่อขึ้น Taxi 500 ครับ ผมกลับมารู้สึกผิดเพราะถ้าเทียบกับทั่วไปผมเพิ่มแค่ 1000 เอง  แม้ 2500 จะไม่น้อย แต่ผมว่าไม่เยอะพอครับ หรือท่านป๋าว่าไม่น้อยไป ผมจะได้สบายใจ ถ้าน้อยไป...คราวนี้จะทำไงครับ   ผมคิดว่าผมจะไปหาเธออีก แล้วเพิ่มให้เธอโดยบอกเธอตรงๆว่าคราวก่อนมีไม่พอ หรืออื่นๆดีครับ วานช่วยชี้แนะ
  เรื่องทิป พูดยากครับ บางที คนหนึ่ง เราให้มากกว่า งานอาจไม่ดีเท่าอีกคน  ผมว่า เอาเป็นว่า ควรให้ในเเบบที่ทำให้เราเที่ยวได้นานๆ เที่ยวเเบบยั่งยืนดีกว่าครับ
hundu
*

« ตอบ #362 เมื่อ: 10:28:31 PM 28 สิงหาคม 2012 »

ลงจากงานมา เอโกะมานั่งคุยกับผมครับ  เเลกเบอร์โทรกัน น้องไม่ชอบให้เรียกว่า เอโกะ ผมก็คุยกับน้องหลายๆเรื่อง ผมว่า สุ้มเสียงน้องดูมีเสน่ห์ดีครับ น่าฟัง ดูจริงใจ  จังหวะหนึ่ง ผมคว้าเอวน้อง ตอนเดินไปหาพีอาร์เบียร์ เเล้วบอกว่า  เบียร์คนนี้ พี่ถูกใจ ขอเอาไปไว้ที่บ้านได้มั้ย เอโกะเธอหลุดหัวเราะออกมาครับ  สักหน่อย น้องคงหิว เลยโทรไปสั่งร้านประจำ พออาหารกล่องมา น้องก็ยังนั่งคุยต่อกับผม ผมกลัวว่า มันจะเย็นไม่อร่อย  เลยบอกให้น้องไปทานก่อน น้องก็ไม่อยากไป ผมเลยต้องบอกว่า ไปเถอะ พี่คงนั่งได้อีกประเดี๋ยวก็จะกลับเเล้ว เพราะรถทัวร์ออกตอนห้าทุ่มครึ่ง น้องได้ยินอย่างนั้น เลยขอตัวไปทานข้าวครับ
hundu
*

« ตอบ #363 เมื่อ: 10:35:42 PM 28 สิงหาคม 2012 »

ตอนนี้ สี่ทุ่มครึ่ง อยู่คนเดียว  ยิ่งเขียนหา ยิ่งคิดถึง  เเถมฟังเพลงรักไปด้วย     wanwan009 จ๊าก ธาตุไฟแตกเเล้ว   อย่ากระนั้นเลย  ป๋าขาจำต้องละเมิดกฎข้อห้ามยุทธภพ โทรไปหาเอโกะ ตอนนี้เลยดีกว่า 
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #364 เมื่อ: 01:53:08 PM 29 สิงหาคม 2012 »

ตอนนี้ สี่ทุ่มครึ่ง อยู่คนเดียว  ยิ่งเขียนหา ยิ่งคิดถึง  เเถมฟังเพลงรักไปด้วย     wanwan009 จ๊าก ธาตุไฟแตกเเล้ว   อย่ากระนั้นเลย  ป๋าขาจำต้องละเมิดกฎข้อห้ามยุทธภพ โทรไปหาเอโกะ ตอนนี้เลยดีกว่า 

ป๋าขา ศีลแตกซะแระ เพราะหัวจายมันเรียกร้อง ใช่ไหมป๋า  Tongue
จนป่านนี้ ผมยังไม่เคยเห็นรูปเอโกะ ซะที
   Lips Sealed
\{'w'\}สมันน้อยกลอยใจ{/'w'}/
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #365 เมื่อ: 02:21:55 PM 30 สิงหาคม 2012 »

อุ๊ยยย~~ นานๆจะเจอป๋าฮันอารมณ์นี้ซะที... น่ารักจิงๆเบย อิอิ  wanwan016

ปล. แซวด้วยความเคารพนะคับ wanwan017 ผมก็พึ่งเริ่มประมาณนี้ได้นิดนึงกะน้องคนนึงที่ชอบมากคือกั๋น~ มันอิ่มใจจริงเลยนะคับ Embarrassed
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #366 เมื่อ: 09:19:51 AM 31 สิงหาคม 2012 »

เยี่ยมครับป๋า
รออ่านต่อครับ

wanwan017

ปล.อ่านที่ป๋าขาเขียนแล้วรู้สึกว่าตัวเองโชคดี
ที่ผมเคยมีโอกาสเจอเอโกะครั้งนึงในชีวิต
hundu
*

« ตอบ #367 เมื่อ: 09:13:57 PM 31 สิงหาคม 2012 »

หลังจากที่ป๋าขากลับมาที่บ้านตจว. ก็โทรคุยกับน้องครับ เรื่องเบอร์นี่ ของ่าย เเต่การสานต่อความสัมพันธ์เป็นอีกเรื่องหนึ่ง  ผมโทรหา น้องก็รับสายตลอดครับ หลายๆหน น้องจะไปโทรที่ตู้เพราะเงินหมด  น่าเห็นใจครับ บางคืน ห้าทุ่มกว่าๆ น้องโทรหาผมเพราะ เลิกงาน กำลังออกจากร้าน  ผมมันคนโสดครับ นานๆได้รู้จักคนที่ถูกใจ เป็นช่วงเวลาที่ผมมีความสุขอย่างประหลาดครับ  ผมชอบมากตอนที่ เมื่อปิดท้ายการโทรในเเต่ละครั้ง  น้องจะถามผมด้วยคำถามว่า เเล้วพี่จะเข้ากรุงเทพมาหาหนูเมื่อไหร่คะ  เป็นคำถามที่ฟังเเล้ว ผม(แอบ)เป็นสุขใจมากครับ
darksamui
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #368 เมื่อ: 01:31:39 AM 01 กันยายน 2012 »

wanwan010 นึกว่าจะอ่านไม่จบแล้วครับ ขอบคุณสำหรับการแลกเปลี่ยน ผมเที่ยวแบบ กลัวๆ กล้าตลอด เพราะกลัวจะควบคุมใจไม่ได้ นับถือครับที่คุมใจได้ตลอด wanwan017
hundu
*

« ตอบ #369 เมื่อ: 08:57:52 PM 08 กันยายน 2012 »

วันนี้เหงาๆ เพราะฟังเพลงรัก เลยเเวะเข้ามาเล่าต่อครับ เรื่องราวความรักความผูกพันของคน(ที่เริ่ม)เเก่คนหนึ่ง อิอิ พอน้องถามว่า แล้วพี่จะเข้ากรุงเทพมาหาหนูเมื่อไหร่คะ  ผมก็ตอบน้องว่า อาทิตย์หน้า   พออาทิตย์ต่อมา น้องโทรคุยกับผม  ลงท้ายการโทร น้องก็จะถามป๋าขา ด้วยคำถามเดิมว่า เเล้วพี่จะเข้ากรุงเทพมาหาหนูเมื่อไหร่คะ  ผมก็ตอบน้องด้วยคำตอบเดิมครับว่า อาทิตย์หน้าจ้า  คราวนี้ ผมโดนน้องตัดพ้อด้วยคำพูดที่ว่า  พี่บอกหนูว่า จะเข้ากรุงเทพมาหาหนูอาทิตย์หน้า นี่จะถึงสามอาทิตย์เเล้วนะคะพี่  ผมได้ยินดังนั้น ถึงกับสะดุ้ง เลยรีบหาวันเหมาะๆ มาพบน้องโดยเร็ว  โดยผมโทรกลับไปหาเธอ แล้วนัดเอาวันที่สะดวกทั้งน้องเเละผม ในวันหนึ่งของเดือน มิ.ย. ปี54 ครับ 
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #370 เมื่อ: 09:05:52 PM 08 กันยายน 2012 »

ยังรอติดตามทุกตอนเสมอครับ

ดูท่าน้องจะมีใจให้  คิดถึง  ๆ    หนทางพิสูจน์  กาลเวลาพิสูจน์คน

รอติดตามต่อคับ
hundu
*

« ตอบ #371 เมื่อ: 09:10:58 PM 08 กันยายน 2012 »

ผมนัดกับน้องว่า ให้มาพบกันที่เยาวราช เเถวๆ รถไฟฟ้าใต้ดิน หัวลำโพง แล้วผมจะเข้าไปทำธุรกรรมที่เยาวราช จากนั้น ผมจะพาน้องไปเลี้ยงติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ราชเทวี น้องโอเคครับ ขอพาเพื่อนมาด้วยคน ยูมิ เพื่อนสนิทของน้องที่ทำงานที่เดียวกัน ผมไม่ขัดข้องครับ ยูมิก็น่ารักดี ผมยังอยากขึ้นกับยูมิเหมือนกัน ถึงวันเวลานัดหมาย ผมก็ไปรอน้องที่หัวลำโพง  คนโสดๆที่เคยไปไหนมาไหนคนเดียว มักจะเดินเร็ว ทำอะไรเร็วๆ เพราะ ไม่ต้องรอใคร  คราวนี้ เป็นครั้งเเรกในรอบหลายปีที่ผมต้องมารอคอยใครสักคน  ถึงเวลาสิบโมงเช้าเเล้ว น้องยังไม่มา ผมก็ชักสังหรณ์ใจ  wanwan044 เอ จะยังไงซะเเล้ว  เอาไงดี โทรไปก็ปิดเครื่อง สักพัก มีสัญญาณตอบรับจากน้อง  ฮัลโหลๆ ว่าไงจ้ะหนูจ๋า  ผมทักทายน้องอย่างโล่งอกที่ติดต่อเธอได้เสียที   น้องตอบกลับมาว่า   พี่  หนูไม่ได้ลืมนะ   เเฟนหนูมา   wanwan009  
kingfly
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #372 เมื่อ: 03:30:25 PM 09 กันยายน 2012 »

ผมนัดกับน้องว่า ให้มาพบกันที่เยาวราช เเถวๆ รถไฟฟ้าใต้ดิน หัวลำโพง แล้วผมจะเข้าไปทำธุรกรรมที่เยาวราช จากนั้น ผมจะพาน้องไปเลี้ยงติ่มซำที่โรงเเรมเอเชีย ราชเทวี น้องโอเคครับ ขอพาเพื่อนมาด้วยคน ยูมิ เพื่อนสนิทของน้องที่ทำงานที่เดียวกัน ผมไม่ขัดข้องครับ ยูมิก็น่ารักดี ผมยังอยากขึ้นกับยูมิเหมือนกัน ถึงวันเวลานัดหมาย ผมก็ไปรอน้องที่หัวลำโพง  คนโสดๆที่เคยไปไหนมาไหนคนเดียว มักจะเดินเร็ว ทำอะไรเร็วๆ เพราะ ไม่ต้องรอใคร  คราวนี้ เป็นครั้งเเรกในรอบหลายปีที่ผมต้องมารอคอยใครสักคน  ถึงเวลาสิบโมงเช้าเเล้ว น้องยังไม่มา ผมก็ชักสังหรณ์ใจ  wanwan044 เอ จะยังไงซะเเล้ว  เอาไงดี โทรไปก็ปิดเครื่อง สักพัก มีสัญญาณตอบรับจากน้อง  ฮัลโหลๆ ว่าไงจ้ะหนูจ๋า  ผมทักทายน้องอย่างโล่งอกที่ติดต่อเธอได้เสียที   น้องตอบกลับมาว่า   พี่  หนูไม่ได้ลืมนะ   เเฟนหนูมา   wanwan009  
อ่านจนจบ เลเวลผมอัพเยอะเลยครับ ขอบคุณพี่มาก จะตามอ่านต่อนะคับ ว่าแฟนมาแล้วจากนั้นเป็นไง
hundu
*

« ตอบ #373 เมื่อ: 10:09:35 PM 10 กันยายน 2012 »

นี่ขนาดเวปเรา เป็นเวปเล็กๆ ยังมีคนเข้ามาอ่านกระทู้ของป๋าขาตั้งมากมาย  เเสดงว่า คนเราชอบอยากรู้เรื่องลับๆลึกๆ  คิดเเล้วก็ตลกดีครับ ผมจะเล่าต่อเเล้วกัน เพราะ การที่ผมได้มารู้จักกับเอโกะ ทำให้ผมเองได้เรียนรู้ว่า ถึงก่อนหน้านี้ ผมจะท่องยุทธจักรออน.เเละ นกป. มาอย่างโชกโชนไม่เป็นรองใคร เเต่ผมเองก็มาเจอบ่วงรักเข้าให้ โดยที่ไม่รู้ตัวเเละไม่ได้เตรียมใจมาก่อน มาอ่านดูครับ เเล้วจะรู้ว่า ผมจัดการกับมันอย่างไร เจ้าความหลงนี่ อ่านไป ท่านจะเทียบเคียงได้กับประสบการณ์ของท่านเองเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #374 เมื่อ: 10:20:55 PM 10 กันยายน 2012 »

ธรรมดา คนเที่ยวในวงการนี้ รู้จักน้องเเล้ว ไม่อยากถามหรอกครับ ว่า มีเเฟนหรือยัง  กลัวคำตอบนะครับ  ครั้นเรานัดเค้าออกมาเเบบนี้   มารู้ว่า น้องมีเเฟนเเล้ว  ผมก็คิดขึ้นมาเสียวสันหลังวูบเลยครับ  นี่ อาตมาผิดศีลข้อสามมั้ยนี่  เเต่ธรรมชาติของคนเรานะครับ มักเป็นพวกใช้เหตุผลในเเบบเข้าข้างตัวเองเสมอ( Rationalization) เลยคิดว่า เอาก็เอาวะ นัดมาเลี้ยงข้าวนี่ อยู่ๆจะมาถอยได้อย่างไร เลยต้องเเก้เกมส์กันไปครับ  ถามน้อง น้องก็บอกว่า ออกมาได้ค่ะ เเต่ขอเลทนิดนึง ผมก็เข้าไปที่เยาวราชก่อนน้องเลย  โดยให้น้องมาเจอผมที่ ฮั่วเซ่งเฮง สาขา 1
แท็ก:
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)