Ads
 03:02:55 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717805 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #390 เมื่อ: 05:08:00 PM 01 ตุลาคม 2012 »

พี่ฮัน..ความทรงจำดีเหลือเกิน  จำรายละเอียดได้แม่นยำมาก
ขาดแค่ปลา  ไม่งั้นทำพ๊อกเก็ตบุ๊ควางขายเลย
รออ่านต่อครับ wanwan019
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #391 เมื่อ: 10:08:16 PM 01 ตุลาคม 2012 »

ผมนึกในใจว่า ถ้าผมไม่เข้าร้านคืนนี้ ยูมิก็คงไม่ได้เเขกเลยเเม้เเต่คนเดียว  ยูมิพาผมไปอาบน้ำ เเล้วมานวดให้ผม เธอเล่าอะไรให้ฟังหลายเรื่อง อย่างเรื่องที่น้องจำเป็นต้องมาทำงานนี้ มือของน้องนุ่มมาก เนื้้อตัวจัดว่า โอเคเลย เพียงเเต่เธอไม่ชอบโดนน้ำลาย  ตรงนี้ผมมองว่า น้องอาจมีปัญหากับเเขกได้ เพราะ เเขกร้อยทั้งร้อยต้องการดูดนมทั้งนั้น เเละนี่คงเป็นเหตุผลหนึ่งที่น้องไม่ค่อยมีเเขกประจำ  ต่างจากเอโกะที่มีปา มีการบ้านจากนักเที่ยวดังๆ เอโกะจึงได้เเขกมากกว่ายูมิ  ยูมิเล่าให้ผมฟังว่า คืนนี้ ร้านปิดเร็วเพราะ สาวๆในร้านเเฮปปิเนสจะไปกินดื่มกันที่ผับในอาร์ ซี เอ   เอโกะและเเฟนของเอโกะก็มาร่วมเเจมด้วย  ผมนึกในใจ นี่คงเป็นวิถีชีวิตของพวกเธอ พอมีโอกาสก็มีฉลองบ้างตามวัย ผมได้เเต่รับฟัง ไม่ได้ชี้เเนะอะไร เพราะ ต่างคนก็ต่างมีวิถีชีวิตที่ต่างกันออกไป
hundu
*

« ตอบ #392 เมื่อ: 10:20:08 PM 01 ตุลาคม 2012 »

เล่าถึงเนื้องานของยูมิ เธอตามใจผมเหมือนกันครับ บอดี้ได้ มีสเปรย์ให้ผมเป็นพิเศษ ผมลองถามเธอเรื่องระดับสาม คุยกันเล่นๆนะครับ เธอขอเเสนนึง  ผมก็ได้เเต่ขำๆ ถือว่า ไม่จริงจังอะไร  คืนนี้ ผมจ่ายค่าเมมเบอร์ของร้าน 1000 บ. ค่ารอบ 2000 ทิปอีก 1200  รวม  4200 บ. ผมพูดตรงๆนะครับ ด้วยระดับราคานี้ ผมว่า เที่ยวนกป.เเพงเกินไปไม่คุ้มหรอก ถ้าจะเทียบกับที่ป๋าขาไปเที่ยวที่นาตารีในช่วงหลายเดือนมานี้  เพราะผมเที่ยวนาตารีครั้งหนึ่งๆ ใช้เงินเเค่ 3200-3500 บ. เป็นอย่างมากเท่านั้น  เเถมงานนี่ ระดับสุดยอดเลย น้องๆ สวยกว่า เด็กกว่า คุ้มกว่ายูมิเยอะ  เที่ยวนกป. งบบานปลายจริงๆครับ  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #393 เมื่อ: 10:27:27 PM 01 ตุลาคม 2012 »

ผมได้ที เลยล้วงความลับของเอโกะจากยูมิ  ยูมิเล่าให้ฟังว่า เอโกะมีเเฟนเเล้ว คบกันมาได้ตั้ง 6 ปี  ยังมั่นคงต่อกันเลย ไม่เหมือนยูมิ ที่เปลี่ยนเเฟนไปแล้วหลายคน  ผมเองเพิ่งขึ้นกับเอโกะไปได้ครั้งเดียวครับ เเละนัดว่า คืนพรุ่งนี้ จะมาขึ้นกับเอโกะที่ร้านเป็นครั้งที่สอง เเละตอนนี้ จะเป็นตอนที่สนุกสุดครับ เพราะอะไร ผมถึงได้หลงเสน่ห์เอโกะเข้าไปเต็มตัว  พูดเเล้วอายตัวเองเหมือนกัน เเต่ถือว่า เป็นการเเบ่งปันประสบการณ์นะครับ อย่างน้อยๆ ผมเชื่อว่า ต้องมีนักเที่ยวหลายๆท่าน ที่ตกที่นั่งเดียวกันกับผม โดนศรรักเป้าเข้าที่กลางอกเเบบไม่ได้ตั้งตัว เเละคิดไม่ถึง  อิอิ   
hundu
*

« ตอบ #394 เมื่อ: 10:47:18 PM 01 ตุลาคม 2012 »

อีกข้อคิดหนึ่งที่ผมได้จากยูมิครับ  ผมถามเธอว่า ถ้าคืนนี้ ผมไปเที่ยวอาร์ ซี เอ เเล้วไปเจอพวกเธอๆ มียูมิ เอโกะ กับเเฟนของเอโกะทำนองนี้  ผมควรเข้าไปทักพวกเธอๆดีมั้ยครับ เกิดผมอยากออกตังค์ค่าเครื่องดื่มให้พวกน้องๆ หรือ อยากทักทายเอโกะบ้าง จะเป็นไรมั้ย  ตรงนี้สิครับที่ยูมิตอบมาว่า ขนาดเเฟนของเอโกะ ยังไม่รู้เลยว่า เอโกะเเอบมาทำงานนี้ หนูว่า ไม่ต้องทักกันเลยจะดีกว่า ทำเป็นเหมือนไม่รู้จักกัน จะดีที่สุด เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเอาได้  ผมรับฟังด้วยความรู้สึกกระทบเข้าไปข้างใน ใช่ครับ เราเป็นเพียงนักเที่ยว ต้องเคารพในสิทธิของพวกน้องๆ  ออกจากห้องสปาเเล้ว ทุกอย่างต้องกลับคืนสู่โลกเเห่งความเป็นจริง  เฮ้อ มองหน้ากัน แต่ไม่อาจทักทาย เหมือนเพลง อยู่กันคนละโลกเลย   Cry
Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #395 เมื่อ: 01:29:11 AM 02 ตุลาคม 2012 »

5555 ยูมิเพิ่งฟันหนุ่มเกาหลี..แล้วทิ้งมาหมาดๆ....เจ๋งอ่ะ...กล้าเรียกตั้งแสนนึง
 wanwan019 wanwan019
hundu
*

« ตอบ #396 เมื่อ: 09:23:22 PM 02 ตุลาคม 2012 »

5555 ยูมิเพิ่งฟันหนุ่มเกาหลี..แล้วทิ้งมาหมาดๆ....เจ๋งอ่ะ...กล้าเรียกตั้งแสนนึง
 wanwan019 wanwan019
        ท่องในยุทธจักรนกป.ก็เป็นเเบบนี้ครับ  บางทีเราลองถามๆดู น้องๆเรียกราคาเสียเเพงเกินไป  ทั้งที่เนื้อตัวไม่ได้เลิศเลออะไรเลย  นักเที่ยวต้องระวังเอาไว้  จ่ายเพื่ออ็อปชั่นพิเศษ  ไม่ควรเกิน 1000-2000-3000 บ. ไม่งั้นได้เคี้ยวหญ้าทั้งทุ่งเเน่นอน อิอิ    wanwan009   
\{'w'\}สมันน้อยกลอยใจ{/'w'}/
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #397 เมื่อ: 06:22:47 PM 05 ตุลาคม 2012 »

ขอบคุณครับป๋า ยังตามอ่านอย่างต่อเนื่องครับ และเชื่อว่าแฟนๆยังรออ่านอีกเพียบนะครับ --ป๋ามีโดนศรรักปักอกด้วย ฮี่ๆ---  wanwan012
ผมก็โดนปักเมื่อไม่นานนี้คับ มันทั้งแสนสุขและทุกข์ในเวลาเดียวกันจริงๆ...  wanwan035
verachai
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #398 เมื่อ: 11:58:30 AM 09 ตุลาคม 2012 »

ลงชื่อรออ่านอยู่ครับ  wanwan044
hundu
*

« ตอบ #399 เมื่อ: 09:12:50 PM 09 ตุลาคม 2012 »

หลังจากขึ้นงานกับยูมิ ออกจากร้านเเฮปปิเนส  ผมก็เเวะเดินชมสาวๆอาร์ ซี เอ เด็กสาวสมัยนี้ กล้าใช้เงิน กล้ากิน กล้าเที่ยว ผมมองดูอย่างขำๆ เเต่ผมเป็นคนที่ไม่ชอบเที่ยวผับเที่ยวกลางคืน เพราะ ไม่ข้องเเวะเรื่องดื่มเมรัยมาตั้งเเต่ชาติปางก่อนเเล้ว  ผมเดินเตร่ดูสักครู่ก็กลับไปที่ห้องพัก   รุ่งขึ้น ผมเดินห้างก่อน แต่ด้วยความที่ว่า ปีที่เเล้ว ผมเที่ยวนกป.เยอะมาก ก่อนไปหาเอโกะตอน 2 ทุ่ม  ผมต้องไปขึ้นงานกับ น้องไอเต็มก่อน ที่ร้าน สตูดิโอ ทาวน์ อิน ทาวน์    wanwan016
hundu
*

« ตอบ #400 เมื่อ: 08:35:12 PM 15 ตุลาคม 2012 »

ผมไปถึงร้าน สตูดิโอ ตามเวลา ร้านยังไม่เปิดเลย ผมเลยตั้งใจว่า นวดเสร็จจะออกมาหาของอร่อยๆกินที่ ร้านนายเรืองลาบเป็ด เวลาจะเที่ยว ผมมีเคล็ดลับว่า ท้องต้องว่างครับ ถ้าอิ่มๆหนักท้อง นวดไม่สนุกเลย น้ำหนักตัว สำคัญครับ ต้องคอยดูเเลอยู่เสมอ  คนที่ปล่อยตัวให้อ้วน มักจะเเก่เร็ว  ผมเตร่ไปมาสักพัก น้องก็มา ร้านก็เปิด เอ ตัวจริงของน้องไอเต็ม ไม่สวยเท่ารูปที่ลงเเฮะ ผมคิดในใจเเต่ก็ขึ้นน้องโดยดี จองเค้าไว้เเล้วนี่ครับ มาเเล้วก็ลุยเลย  wanwan015
hundu
*

« ตอบ #401 เมื่อ: 09:12:18 PM 15 ตุลาคม 2012 »

ไอเต็ม งานไหลจริงๆ ผมเป็นลูกค้าคนเเรกของน้องเเต่หัววันเลยครับ พอบุกไปสักพัก เลยเสนอจ่ายเพิ่มอีก 1500 (จากค่ารอบอีก 2500) ทุกอย่างก็ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ด  ตกลงผมจ่ายไป 4000 บ. ถามว่า คุ้มมั้ย ตอบตามตรงนะครับ เวลานี้ ราคานี้ ไปดงดอกท้อ คุ้มกว่าครับ ป๋าขาการันตีเองเลย จบจากไอเต็ม ผมก็มานั่งทานปลาช่อนเผา น้ำพริกสามรส ร้านนายเรืองลาบเป็ด อิ่มท้อง มีเรี่ยวเเรงเเล้ว ผมก็มาเเวะพารากอน รอเวลานัดหมายกับเอโกะที่ร้านครับ
hundu
*

« ตอบ #402 เมื่อ: 09:25:42 PM 21 ตุลาคม 2012 »

ผมเเวะซื้อ คริสปี้โดนัทเจ้าดังมาฝากน้อง 1 โดเซน มาถึงร้านเกือบสองทุ่ม สักพักเอโกะก็ออกมารับผม เเล้วถามผมว่า ผมจะขึ้นน้องกี่โมง ผมบอกเธอว่า สักสองทุ่มครึ่งก็ได้ น้องรับรู้เเล้วหายกลับเข้าไปในห้องส่วนตัวของนางฟ้า  ผมก็นั่งเล่นเพลินๆ ในขณะนั้น ผมได้ยินเสียงเฮลั่น ออกมาจากห้องด้านในเป็นระยะๆ  เอ ชักจะยังไงเสียเเล้ว ผมเลยถือวิสาสะเลื่อนบานประตูกระจกเข้าไปดู  แม่เจ้าประคุณเอ๋ย น้องๆนางฟ้ากำลังล้อมวงรำพัดกินเดิมพันกันอย่างเมามัน  ที่ผมเห็นเเล้วเซ็งเลย เอโกะ เเม่ยอดขมองอิ่มของป๋าขา ดันเป็นเจ้ามือในวงไพ่เองเสียนี่
scremer
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #403 เมื่อ: 09:56:18 PM 21 ตุลาคม 2012 »

ติดตามอ่านหน้าแรก จนถึงหน้านี้ รู้เพิ่มในสิ่งที่ไม่เคยรู้และสัมผัส บางเรื่องก็เคยเกิดกับตัวเอง "สัจจะไม่มีในหมู่นางฟ้า" เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
hundu
*

« ตอบ #404 เมื่อ: 10:08:21 PM 21 ตุลาคม 2012 »

เรื่องราวที่ผมนำมาเล่าให้พี่ๆน้องๆฟัง ไม่ได้มีเจตนาประจานน้องๆนะครับ เรื่องราวต่างๆ ผมเองได้สัมผัส รับรู้มาได้ด้วยตัวเอง บางทีเราต้องเเก้ไขปัญหานั้นๆเฉพาะหน้า บางที เราต้องทำใจยอมรับว่า นี่เป็นวังวนที่น้องๆนางฟ้าเอง เมื่อได้เข้ามาในวงการนี้เเล้ว อาจหลงระเริงไปกับมันจนไม่อาจผ่านมันไปได้  ถ้ามันเกิดกับน้องที่ผมไม่ได้เเคร์อะไรมากมาย ผมก็คงรู้สึกเฉยๆ  เเต่นี่มันเกิดขึ้นกับคนพิเศษของผม  ผมก็ต้องเสียความรู้สึกไม่น้อยเลยครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)