Ads
 09:35:56 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 718035 ครั้ง) A A A A
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #405 เมื่อ: 03:54:45 PM 22 ตุลาคม 2012 »

มาติดตามความคืบหน้า หลังจากห่างหายไปพักนึง ยังน่าติดตามเหมือนเดิมครับ  wanwan019

hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #406 เมื่อ: 08:31:03 PM 22 ตุลาคม 2012 »

ได้เวลาสองทุ่มครึ่ง เอโกะของผมยังสนับติดก้น ไม่ยอมออกมาจากห้องกระจก เเหม กำลังติดพันมันส์ๆนี่ครับ ผมมองไปที่เวลา เริ่มเลยไป 5 นาทีเเล้ว ผมรอน้องไม่ไหวเเล้ว เพราะคิวรถทัวร์ขากลับของผม 23.30 น. เกิดตกรถทัวร์ ผมงานเข้าเเน่ๆ  เลยต้องเดินไปเปิดห้องกระจกอีกครั้ง เเล้วชี้นิ้วไปที่ตัวเอโกะ น้องสะดุ้งเฮือก สักพักน้องก็ออกมาเตรียมอุปกรณ์ในการนวดครับ เฮ้อ เเบบนี้ ไม่ไหวเลย   wanwan010
hundu
*

« ตอบ #407 เมื่อ: 09:21:31 PM 25 ตุลาคม 2012 »

งานของเอโกะ ครั้งนี้ ถือว่า ดีที่สุดที่ผมได้พบเธอเลยครับ  เธอมีอารมณ์ร่วมด้วยอย่างเห็นได้ชัด อาจเป็นเพราะ เราได้ไปทานติ่มซำำด้วยกัน มีเวลาเรียนรู้กันมากขึ้น เเนะนำเคล็ดลับไว้ตรงนี้เลยครับว่า  ถ้าชอบน้องคนไหน อยากให้งานไหลๆ  ให้หาโอกาสพาน้องออกไปทานข้าวข้างนอก อิอิ เเต่อย่าลืม ดูงบด้วยนะครับ เพราะ ออกไปที ค่ากินค่าเที่ยว ไม่ใช่น้อยๆนะครับ เเฮ่ม เดี๋ยวจะหาว่า ป๋าขาพาจนเสียเเล้ว
hundu
*

« ตอบ #408 เมื่อ: 09:28:13 PM 25 ตุลาคม 2012 »

คราวนี้ งานของน้องดีมากๆ ผมเริ่มชอบน้องขึ้นมาอย่างจริงจังเสียเเล้ว เเละในเวลาเดียวกัน การที่ได้เห็นน้องเป็นเจ้ามือในวงไพ่ ก็กระทบต่อจิตใจป๋าขาไม่น้อย ผมจะเเนะนำเธออย่างไรดี เเล้วน้องจะยอมเชื่อผมสักเเค่ไหนกันเชียว  คราวนี้ ผมทิปน้อง 2000 บ. รวมค่ารอบเป็น 4000 บ.ตอนที่จ่ายเงินค่าทิป ผมบอกเธอว่า ความจริงตั้งใจว่า จะให้ทิปสัก 3000 บ. เเต่เห็นไปเล่นในวงรำพัด เลยหักค่าทิปออกไป 1000 บ. น้องได้ฟังอย่างนั้น เธอถอนหายใจเฮือกใหญ่ ตัวเธอดูห่อเล็กลง น่าเวทนาเหมือนกันครับ อิอิ
esrx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #409 เมื่อ: 04:59:14 PM 26 ตุลาคม 2012 »

มาลงชื่อครับ อ่านรวดเดียว 28หน้า ใช้เวลาไป 4ชม กว่าๆ  อ่านแล้วให้ข้อคิดเยอะมาก wanwan017
อ่านจบไข้ขึ้นเรย มองหน้าจอนานจัด wanwan035
 ขอบคุณป๋า อีกรอบ
hundu
*

« ตอบ #410 เมื่อ: 09:01:48 PM 26 ตุลาคม 2012 »

หลังจากได้ขึ้นงานกับเธอเป็นครั้งที่ 2  ผมเริ่มชอบน้องอย่างจริงจัง ตรงนี้ละครับที่ผมอยากเล่าให้พี่ๆน้องๆฟัง  การคบน้องในวงการนี้ ไม่มีอะไรเเน่นอนครับ เราจริงใจให้น้องได้  ห่วงน้องได้ เเต่ทางฝ่ายน้องล่ะ ไม่มีใครไปรู้ใจเธอได้  ผมกลับมาที่บ้านที่ต่างจังหวัด เวลาที่อ่านข่าวจากเว็ป รู้ว่า วันนี้น้องเข้าร้านมาทำงาน มันเริ่มเจ็บเเปลบลึกเข้าไปในใจ เมื่อต้องยอมรับความจริงที่ว่า น้องต้องมาทำงาน ต้องมาขึ้นงานกับผู้ชายอื่นๆ  แต่ก่อน ผมไม่เคยมีความคิดเเบบนี้กับใครเลย  ผมเริ่มคิดถึงเรื่องที่อยากดูเเลน้อง จะเป็นรายเดือนหรือรูปเเบบไหน ผมเริ่มปรึกษาพี่ๆน้องๆในเว็ป เพื่อหาข้อมูล  พี่เอ็บบี้ก็เป็นอีกท่านหนึ่งครับที่ผมขอความเห็น เพราะ หลายหัวย่อมดีกว่าหัวเดียว
hundu
*

« ตอบ #411 เมื่อ: 09:32:28 PM 26 ตุลาคม 2012 »

คนเราเวลาความหลงเข้าครอบงำนี่ อย่าไปคิดตัดสินใจคนเดียวครับ ถามคนอื่นๆ ทำให้ผมได้ข้อคิดเยอะมาก นอกจากพี่เอ็บบี้เเล้ว ก็มีพี่นิ้กกี้ ลุงองค์วิบาก ถามๆไปเถอะครับ อย่าไปคิดว่า จะเสียฟอร์ม พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น ผมเข้าไปตั้งใจอ่านกระทู้  มีใครเคยได้นางฟ้าเป็นเเฟนบ้าง(กระทู้นี้ ขอเเนะนำว่า ติดตามอ่านให้ได้นะครับท่าน)  ในเว็ปใหญ่    โอ้โห นี่เเหละ ตอบคำถามผมได้หมดเลย เหมือนกับป๋าขาได้รับการถ่ายทอดสุดยอดพลังลมปราณจากยอดฝีมือหลายสิบท่าน ทะลุทะลวงด่านเฮี้ยงกวนเป็นตาย อาซ์ เข้าสู่ช่วงเวลาวิกฤติสุด น้ำอัคคีประสาน มังกรพยัคฆ์สมานรวมกัน  พลังภายในกลับกล้าเเข็งขึ้นในชั่วพริบตา สมองลั่นอึงอล ถึงกับสิ้นสติไป
thekops
*

« ตอบ #412 เมื่อ: 02:31:26 AM 27 ตุลาคม 2012 »

มาลงชื่อว่าอ่านถึงตรงนี้รวดเดียว 29..หน้า 3ชมฝ่า...  Tongue wanwan017
paragon
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #413 เมื่อ: 08:28:05 AM 27 ตุลาคม 2012 »

กลับมาอ่านอีกครั้ง ก็ยังน่าติดตาม

วงการนี้มีอะไรมากมาย น่าลุ้นก็เยอะแยะ  แต่เบื้องหลังมันมากมาย

Tongue
hundu
*

« ตอบ #414 เมื่อ: 08:22:59 PM 27 ตุลาคม 2012 »

การที่เราจะถูกใจใครสักคนนี่ พูดยากนะครับ เพราะคนเราชอบไม่เหมือนกัน ต่างจิตต่างใจ บางครั้งเจอคนที่สวยกว่า เนื้อตัวดีกว่า ป๋าขากลับไม่ประทับใจก็มีเยอะไปนะครับ อย่างตอนที่ขึ้นกับน้องครั้งที่ 2 นี่ ผมถามน้องก่อนจ่ายเงินค่าทิปว่า จะเอาเท่าไหร่ น้องตอบว่า เเล้วเเต่พี่จะให้ ซึ่งผมชอบคำตอบเเบบนี้มากกว่า  ผมเคยเจอน้องหลายๆคนที่อยากได้ทิปมากๆจนออกนอกหน้า  บางทีเราต้องเก็บความรู้สึกเซ็งไว้ในใจ ไม่อยากให้น้องรับรู้ความรู้สึกของเรา
hundu
*

« ตอบ #415 เมื่อ: 09:35:24 PM 27 ตุลาคม 2012 »

เล่าต่อนะครับ  หลังจากที่ขึ้นกับน้องเป็นครั้งที่ 2 กลับมาที่บ้าน ผมโทรหาน้อง น้องไม่รับสายครับ ผมเองโทรไม่บ่อย เดือนละหนสองหน ในใจเริ่มกังวล ว่า เราทำอะไรผิดไป น้องถึงไม่รับสาย ความรู้สึกเเบบนี้ ใครไม่เจอกับตัวเองจะไม่เข้าใจครับ ตรงนี้เเหละที่ผมจะชี้ว่า เราคบกับน้องในวงการนี้ ต้องทำใจไว้เลย พื้นเพที่มาที่ไปของเเต่ละคน ไม่เหมือนกันครับ นางฟ้าส่วนใหญ่ มีเจ้าของเเล้วทั้งนั้น ยอมรับว่า ช่วงนั้นผมเอง เป็นเอามากครับ คิดถึงน้อง เป็นห่วงน้อง บางทีก็ถึงกับเคยคิดที่จะรับเลี้ยงน้องนะครับ คิดไปไกลว่า โอ้เกิดมา ไอศูรย์ราชาของข้าก็มี  เราก็หนึ่งในตองอู อย่ากระนั้นเลย เสนอเงื่อนไขที่ปฏิเสธไม่ได้เลยดีมั้ย เฮ้อ wanwan003
esrx
*

« ตอบ #416 เมื่อ: 11:13:16 PM 27 ตุลาคม 2012 »

รับเลี้ยงน้องไปแล้ว แต่น้องยังแอบไปทำงานต่อนี่ผมว่า เสียความรุ้สึกอย่างแรงเรยนะครับ เพราะคิดว่ารายต่อเดือนในการรับเลี้ยงนี้คงเปนตัวเลขที่สูงเอาเรื่อง
เสียเงินเยอะแต่ได้ ความรู้สึกแบบครั้งคราว เจ็บปวดน่าดู 
ส่วนเรื่องความจริงใจนั้น ควมคิดผมว่า 70% นี่ หาแทบไม่ค่อยเจอ ส่วนอีก30% นั้น น่าจะมีแต่เราหายังไม่เจอ wanwan031
hundu
*

« ตอบ #417 เมื่อ: 09:49:49 PM 28 ตุลาคม 2012 »

รับเลี้ยงน้องไปแล้ว แต่น้องยังแอบไปทำงานต่อนี่ผมว่า เสียความรุ้สึกอย่างแรงเรยนะครับ เพราะคิดว่ารายต่อเดือนในการรับเลี้ยงนี้คงเปนตัวเลขที่สูงเอาเรื่อง
เสียเงินเยอะแต่ได้ ความรู้สึกแบบครั้งคราว เจ็บปวดน่าดู 
ส่วนเรื่องความจริงใจนั้น ควมคิดผมว่า 70% นี่ หาแทบไม่ค่อยเจอ ส่วนอีก30% นั้น น่าจะมีแต่เราหายังไม่เจอ wanwan031
     ที่พูดมา ถูกต้องครับ ผมว่า มันเป็นการต่อสู้กัน ระหว่างเหตุผล เเละอารมณ์ครับ  เพราะ ชื่อจริงของน้อง ที่เรียนของน้อง ผมถามน้อง  น้องยังไม่ยอมบอกเลย รายเดือนนี่ ไม่ใช่เล่นๆนะครับ 2-30000 บ.ขึ้นไป เคยมีน้องบัว เเห่งเลิฟซีด เล่าให้ป๋าขาฟังว่า น้องมีลูกค้าใจดีรายหนึ่ง รับน้องบัวไปอุปการะ ก็เเค่2- 3เดือนครับ สุดท้าย ลูกค้าท่านนั้นก็กลับมาขึ้นกับน้องบัวที่ร้านเหมือนลูกค้าทั่วไปคนอื่นๆ
hundu
*

« ตอบ #418 เมื่อ: 09:57:48 PM 28 ตุลาคม 2012 »

ผมใช้เวลาใคร่ครวญเรื่องนี้อย่างจริงจัง สุดท้าย ตัดสินใจใช้หลักเหตุผลครับ ต้องลองคบน้องต่อไปก่อน ให้เวลาตัดสินใจ หลังจากนั้น ผมก็มาขึ้นงานกับเอโกะ ครั้งที่ 3 เมื่อเดือนส.ค. ปีที่เเล้ว คราวนี้ พูดตามตรง งานน้องดาวน์ลงไป  เธออ้างว่า ปวดคอจากการลื่นล้มในห้องน้ำ ผมขึ้นกับน้อง 2 รอบติดๆ เเละทิปไป 3000 รวมเเล้วครั้งนี้ ผมใช้จ่ายไปถึง 7000 บ. ตรงนี้ ผมบอกเลยว่า การที่เราทิปมากๆ ไม่ใช่ว่า จะได้งานที่ดีๆเสมอไป บางครั้ง น้องบางคนฉลาด รู้ว่า ลูกค้าใจดี เธอรู้จักดึงเกมส์ครับ นักเที่ยวจึงต้องเรียนรู้วิธีรับมือกับน้องๆ อย่าไปใจดีเกินไปเเบบป๋าขาเลยครับ 
pongpong2002
*

« ตอบ #419 เมื่อ: 10:30:13 PM 28 ตุลาคม 2012 »

สวัสดีครับ ป๋าขา และแล้วผมก็อ่านจบจนได้ ใช้เวลา 4 วัน อ่านสนุก น่าติดตาม ให้แง่คิด เห็นทางสว่าง
อยากเจอป๋า แต่ผมอยู่นครศรีฯ ได้ขึ้นกรุงเทพฯ นานๆ ครั้ง ถ้าวาสนาเราต้องกันเราคงได้เลยกันครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)