Ads
 02:46:11 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 28 29 [30] 31 32 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717801 ครั้ง) A A A A
farononame
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #435 เมื่อ: 04:40:11 PM 09 พฤศจิกายน 2012 »

มีต่ออีกมั้ยครับ  เฮีย 

hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #436 เมื่อ: 10:35:57 PM 09 พฤศจิกายน 2012 »

หลังจากที่ป๋าขาได้ขึ้นงานกับน้องเป็นครั้งที่ 3 ในเดือนสิงหาคม ปีที่เเล้ว มีความรู้สึกผูกพัน ห่วงใยน้อง ทั้งๆที่รู้ว่า น้องมีเจ้าของเเล้ว  เรื่องเเบบนี้ ใครไม่โดนกับตัวเอง รับรองว่า ไม่เข้าใจครับ มันเจ็บปวดที่สุด เดือน ก.ย.  โทรไปหา น้องไม่รับสาย  บางที อยากโทรหา เพราะสงสาร รู้ว่า น้องคงลำบากหลายๆอย่าง   การที่เราโทรหา เเล้วเค้าไม่ตอบนี่ เท่ากับว่า โดนสาวน้อย สอนบทเรียนรักให้เต็มๆครับ  นักเที่ยวอย่างเราๆ ต้องได้เรียนรู้ครับว่า  ออกจากห้องนวดเเล้ว ทุกคนต้องดิ้นรนไปตามวิถีของตนเอง จะคิดถึง ห่วงหาเเค่ไหน เราต้องตั้งหลักให้ดีครับ กลับมามีสมาธิกับหน้าที่   ไม่ต้องไปตีโพยตีพายเเบบคนไร้สติ   เพลงรักเศร้าๆ ต้องอยู่ให้ห่างเลยครับ อย่าไปฟังให้เเสลงหู เดี๋ยวมีหลุด  Tongue
farononame
*

« ตอบ #437 เมื่อ: 04:10:26 PM 12 พฤศจิกายน 2012 »

Cry

น่าเห็นใจ ครับ

farononame
*

« ตอบ #438 เมื่อ: 11:05:21 AM 14 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan011 wanwan011 wanwan011

มีต่ออีกหรือป่าว ครับพี่

wanwan007 wanwan007 wanwan007
birdman15
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #439 เมื่อ: 04:02:22 PM 16 พฤศจิกายน 2012 »

ขอบคุณครับ :Pผมละทึ่งจริงๆครับ เป็นกำลังใจให้เฮียครับ
kapook
*

« ตอบ #440 เมื่อ: 09:26:03 PM 17 พฤศจิกายน 2012 »

มาติดตาม การบ้าน ครับ
ผมก็เคย ระดับ 2 ระดับ 3

มีครั้งหนึ่้ง ระดับ 2 น้องนางฟ้า (นักศึกษา) โม๊ก เธอใช้ศัพท์ว่าสเปย์  ผมคายน้ำไว้ในปากน้องเลย
น้องน่ารักมาก ตอนดูดที่แตกเพราะน้องดูดสุดแท่ง 2 ครั้ง เสร็จเลย

ผมขึ้นกับน้องหลายครั้ง ครั้งแรก เปิดนมน้องเอานมมานวดให้ แตกคานมอีก
น้องยังมีรู้เลยว่าแตกไปแล้ว พอหลายครั้งก็ช่วยน้องไป น้องเสียวจน แมวน้อย กระตุกคามือ
น้ำไหลออกมาท่วมมือ ผมชอบน้องเค้าคราง มากเลย กระตุกจนนิ้วผมแทบขาด

ผม สุภาพกับน้องๆ และ คุยกับน้องเค้าดีๆ ครับ
kapook
*

« ตอบ #441 เมื่อ: 09:35:14 PM 17 พฤศจิกายน 2012 »

อ้างถึงความเห็นท่าน nonggamo  นี่เเหละคือ สิ่งที่ผมอยากได้ยินได้ฟัง  น้องทำเพื่อเงินจริงๆครับ ผมถึงได้บอกเเล้วว่า การทิปเยอะๆเป็นดาบสองคม  คนเราใช้หลักสามัญสำนึกง่ายๆ ลูกค้าดีๆ สุภาพๆ จ่ายหนักๆ น้องก็ควรเอาอกเอาใจเป็นพิเศษ  ถูกต้องมั้ยครับพี่น้อง  ในเคสของผม ไม่เป็นเเบบนั้นเลย  นี่เเหละจึงเป็นเหตุผลที่ ผมไม่เสนอรับเลี้ยงน้องอย่างเป็นเรื่องเป็นราว  ตัวเลขมันสูงเกินไปครับ ไม่คุ้มกันเลย พี่น้องเห็นด้วยกับผมมั้ยครับ

เห็นด้วย เคยแต่ปินโต ไปข้างนอก อย่างเดียว
hundu
*

« ตอบ #442 เมื่อ: 12:14:21 AM 21 พฤศจิกายน 2012 »

กลับมาต่อครับ ผมพูดถึงเมื่อปี 2554 ที่ผมขึ้นกับน้องเอโกะ  3 ครั้ง หลังจากนั้น ช่วงปลายปี น้องห่างหายไปจากวงการ เรื่องราวมาถึงตรงที่ ผมรู้สึกพิเศษกับเธอคนนี้ครับ  ได้ข่าวจากปากน้องเองว่า ต้องเข้าผ่าตัดใส้ติ่ง เเละเจอวิกฤติมหาอุทกภัยเข้าไปเต็มๆ เป็นช่วงที่น้องลำบากมากครับ 
john woo
*

« ตอบ #443 เมื่อ: 04:57:30 PM 09 ธันวาคม 2012 »

อ่านจบในรวดเดียวเลยครับ คิดอยู่นานสองนานว่าจะโพสดีมั้ย เพราะนี่เป็นโพสแรกของผมครับ เป็นสมาชิกอยู่ก็หลายเว็ป เพิ่งจะได้มาโพสก็ครั้งนี้แหละครับ
เพราะปกติจะลอกการบ้านอย่างเดียว 555 ทีแรกอ่านหน้าแรกๆของพี่ฮันก็รู้สึกตื่นเต้นดีครับ แต่พอมาหน้าหลังๆเริ่มรู้สึกอีกแบบ เริ่มรู้สึกถึงวัฎจักร และ สัจธรรมครับ
เลยอยากจะมาขอแชร์ประสบการณ์บ้างครับ อาจจะเหมือนหรือไม่่เหมือนหลายๆท่าน ก็ลองพิจารณาดูครับ

ปีนี้ผมเพิ่งจะอายุ 30 ปีบริบูรณ์ครับ เที่ยวนกป.ครั้งแรกตั้งแต่ห้าหกปีที่แล้ว เพราะเพื่อนเป็นคนพาไปครับ หลังจากนั้นก็เริ่มเที่ยวไปเรื่อยๆ
มีช่วงที่เที่ยวบ่อย มีช่วงที่ไม่ได้เที่ยวเลย เลยพอเห็นการเปลี่ยนแปลงของวงการมาโดยตลอดครับ

จนเหตุการณ์ที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เกิดเมื่อประมาณสามสี่ปีที่แล้วครับ ซึ่งเป็นช่วงที่ผมคิดว่ายังไม่มีออปชั่นรุนแรงเหมือนทุกวันนี้
และที่สำคัญตอนนั้นผมโสดครับ เลยเที่ยวอยู่เรื่อยๆ
ผมกล้ายอมรับครับว่าผมเคยมีประสบการณ์กับน้องๆนางฟ้าสองคน
แต่ก็เป็นประสบการณ์ที่แตกต่างกันครับ

คนแรกนี่ไปขึ้นงานคงเป็นครั้งแรกๆของน้องน่ะครับ ได้ขึ้นไปนวดน้องก็นวดให้ดี มีบอดี้มีนัวกันตามอารมพาไปครับ
ก่อนอื่นๆต้องขอออกตัวก่อนครับว่าจริงๆแล้ว ผมไม่ได้เป็นคนเรียบร้อยหรือสุภาพอะไรมากมาย ผมเป็นคนที่ออกจะหื่นๆด้วยซ้ำไป
แต่ผมคิดว่าผมคงเป็นคนมีความจริงใจ ตรงไปตรงมา ไม่ได้หลอกลวง นวดกับน้องก็พอรู้สึกได้บ้างว่า เคมีตรงกัน
ถูกใจกัน ก็เลยแลกเบอร์กันครับ หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ไปขึ้นงานกับน้องคนดังกล่าวอีกเลย ไม่ได้โทรไปด้วย
แต่กลางดึกของวันหนึ่งน้องก็โทรมาหาครับ บอกว่าเหงาอยากคุยด้วย คุยกันไปสักพักน้องก็ถามว่ามาหาผมที่บ้านได้มั้ย
ผมคิดอยู่สักครู่ครับ ก่อนจะบอกไปว่ามาสิ น้องไม่ได้มีที่พักของตัวเองนะครับ เนื่องด้วยน้องเพิ่งมาจากตจว. ทำให้น้องต้องนอนที่ร้าน
น้องก็ขอให้ผมไปรับที่ร้านได้มั้้ย เพราะร้านอยู่ในซอยเปลี่ยวมาก ผมก็นั่งแท๊กซี่ไปรับน้องมานอนที่บ้านผมครับ
วันรุ่งขึ้นน้องก็กลับไปครับ มีอยู่วันหนึ่งช่วงบ่ายๆ น้องก็โทรมาหาผมอีกครับ บอกให้ผมไปหาหน่อยที่โรงแรมแห่งหนึ่งครับ เพราะวันนี้เธอหยุดเลยอยากออกมานอนเล่น
เพื่อคลายเครียด เพราะไม่อยากอยู่ที่ร้าน ผมว่างครับไม่ได้ทำงาน ก็เลยไปหา แต่พอไปถึงสิ่งที่ผมไปพบก็ทำให้ผมรู้สึกตกใจอย่างมากครับ
น้องมาที่โรงแรมแห่งนี้เพื่อเล่นยาครับ และเธอก็เริ่มเล่าให้ฟังว่า เพื่อนๆที่ร้านเธอก็มีเล่น ผมรู้สึกไม่โอเคครับ เพราะรุ้สึกว่ามันเริ่มจะด้านมืดเกินไปแล้ว
ไม่อยากต้องเอาตัวเองจมลงไปในด้านมืดครับ ผมก็เลยบอกน้องครับว่าของตัวกลับก่อน เธอก็ขอติดรถออกมาด้วย เพื่อที่จะไปเล่นยาต่อที่ที่พักของเพื่อนเธอ
หลังจากเจอกันวันนั้น ผมก็ไม่กล้ารับโทรศัพท์ของเธออีกเลย ช่วงนั้นบอกตามตรงว่าไม่กล้าเข้าไปที่ร้านนั้นเลยครับ ทั้งๆที่เป็นร้านประจำของผม

ส่วนคนที่สองนี่ผมก็ไปขึ้นงานกับเธอที่ร้านแห่งหนึ่ง ไปขึ้นครั้งเดียว ก็ได้แลกเปลี่ยนเบอร์กันไว้ครับ ระหว่างที่ขึ้นงานเธอก็ไม่ได้เล่ารายละเอียดของตัวเธอเองมากมาย
แต่หลังจากนั้นเธอก็โทรมาคุยกับผมครับ เล่าถึงปัญหาชีวิตต่างๆของเธอ ซึ่งเธอไม่ได้โทรมาขอเงินแต่อย่างใดนะครับ เหมือนอยากโทรมาระบายมากกว่า
ผมก็คุยกับเธออยู่หลายวันนะครับ แล้วก็มีแวะเวียนไปหาเธอบ้าง ที่ที่พักของเธอบ้าง แต่ก็ไม่ได้มีอะไรกันนะครับ
เธอเล่าว่าจะเลิกทำงานแล้ว คงจะไม่ได้มาเช่าที่นี่อยู่ คงต้องกลับไปอยู่บ้าน และเรียนต่อ คงจะหาอย่างอื่นทำ
ช่วงนั้นผมยอมรับครับว่ารู้สึกดีๆกับเธอ จะเรียกว่าพิเศษก็คงได้ครับ เพราะหลังจากที่เธอไม่ได้เช่าอยู่ เธอก็มาอยู่ที่บ้านผมครับ ทำกับข้าวให้ผมทานทุกวันเลย
ช่วงแรกๆเธอก็ยังไปทำงานที่ร้านอยู่บ้างครับ แม้ว่าจะไม่ทุกวัน แต่หลังจากอาทิตย์นึงแล้วเธอก็เลิกทำนกป.จริงๆครับ ไปสมัครงานอย่างอื่น
แต่ด้วยความต่างบางอย่างที่ผมเองก็อธิบายไม่ได้ครับ ต่างกันในหลายๆอย่าง ก็เลยเลิกรากันไปตามระเบียบ (คบกันประมาณสองเดือนได้ครับ)
ทุกวันนี้เธอทำอะไรอยู่ หรือกลับไปทำงานอย่างเดิมผมก็ไม่ทราบได้ครับ

ที่มาเล่าให้ฟังนี้ไม่ได้จะมาคุยโม้โอ้อวดอะไรนะครับ แค่อยากจะแชร์ประสบการณ์ที่ไม่เคยเล่าให้ใครฟังมาก่อนนอกจากเพื่อนที่ผมสนิทมากๆ
อาจจะเพื่อเป็นอุธาหรณ์หรืออะไรก็แล้วแต่ ผมไม่ได้รังเกียจนะครับที่เธอทำงานแบบนี้ แต่อาจเป็นเพราะความต่างบางอย่างครับ
ที่ผมเองก็อธิบายไม่ได้ โดยส่วนตัวผมคิดว่าเราเหมือนอยู่กันคนละโลกครับ ผมคิดว่าที่พวกเธอมาทำงานแบบนี้ก็เพราะปัญหาเรื่องเงินทั้งนั้นแหละครับ
ผมก็เป็นนักเที่ยวคนนึง เราก็มีโลกของการเที่ยว เราก็มีโลกแห่งชีวิตจริงของเรา ผมว่ามันค่อนข้างเป็นเส้นขนานน่ะครับ
การที่จะเอามารวมกันสำหรับผม ผมว่ามันไม่เวิร์คน่ะครับ

ปัจจุบันผมก็ยังเที่ยวอยู่บ้างครับ เข้าเว็ปตามลอกการบ้านบ้าง แต่ก็เพื่อความสุขทางกาย แก้หื่นลงได้บ้าง แต่ไม่อยากเจอเหตุการณ์แบบนี้แล้วล่ะครับ
ผมว่ามันค่อนข้างรู้สึกเจ็บปวดแปลกๆอยู่ครับ
5555 เอาซะเครียดเลย แค่อยากจะแชร์ประสบการณ์กับความเห็นส่วนตัวน่ะครับ

โดยส่วนตัวชื่นชมพี่ฮันกับหลายๆท่านนะครับ กับแนวความคิดประสบการณ์และการบ้านแท้  wanwan017 55555

ขอบคุณนะครับสำหรับพื้นที่ในการแสดงความคิดเห็น

JOHN WOO

hundu
*

« ตอบ #444 เมื่อ: 08:26:26 PM 09 ธันวาคม 2012 »

ดีครับ ประสบการณ์ท่าน จอห์น วู  อ่านเเล้ว ตื่นเต้นดี นักเที่ยวทั้งหลาย ระวังตัวให้ดีนะครับ การเที่ยวในเเนวทางนกป. นักเที่ยวคนไหน ใจอ่อน เซนซิทีฟมากๆ มีสิทธ์โดนทุบครับ อันนี้ พูดตรงๆเลย เรื่องราวของผม จะนำมาเล่าต่อครับ เพื่อเป็นการร่วมเเบ่งปันประสบการณ์กับพี่น้องทุกๆท่าน ที่เสียเวลาเข้ามาอ่านกระทู้ของผม   ด้วยจิตคารวะครับ  wanwan017
franky11
*

« ตอบ #445 เมื่อ: 09:06:14 PM 09 ธันวาคม 2012 »

เพิ่งได้เข้ามาอ่านเวปนี้จริงๆจังๆ อ่านประสบการณ์ของท่านฮัน แล้วได้แง่คิดมากมาย ผมเองก็หมดเงินไปเยอะกับการเที่ยวนกป แต่ตอนนี้เลิกเที่ยวนกป อย่างเด็ดขาดแล้ว
ขอบคุณมากสำหรับการแชร์ประสบการณ์ อ่านสนุกจริงๆ
hundu
*

« ตอบ #446 เมื่อ: 09:23:19 PM 09 ธันวาคม 2012 »

เพิ่งได้เข้ามาอ่านเวปนี้จริงๆจังๆ อ่านประสบการณ์ของท่านฮัน แล้วได้แง่คิดมากมาย ผมเองก็หมดเงินไปเยอะกับการเที่ยวนกป แต่ตอนนี้เลิกเที่ยวนกป อย่างเด็ดขาดแล้ว
ขอบคุณมากสำหรับการแชร์ประสบการณ์ อ่านสนุกจริงๆ
  เห็นด้วยครับ การเที่ยวนกป. สิ้นเปลืองเงินทองมากกว่า อาบ อบ นวดจริงๆ ผมเที่ยวทุกครั้ง ลงค่าใช้จ่ายตลอด ให้ผู้อ่านเห็นชัดๆ  ปีนี้ ผมเที่ยวออน.มากขึ้น ค่าใช้จ่ายก็ลดลงอย่างมากมายครับ  เที่ยวนกป.บางคน ผมขึ้น 5-6 รอบ หมดไปเยอะ ไม่ได้อะไรเลยก็มี  เข็ดเหมือนกันครับ ไม่ไหว จ่ายมากเกินไปจริงๆ
john woo
*

« ตอบ #447 เมื่อ: 11:08:22 PM 09 ธันวาคม 2012 »

จริงครับพี่ฮัน ส่วนตัวผมเที่ยวมาเยอะ ทอนก็เยอะ หล่นก็เยอะ ระดับ2 ก็มีบ้าง ระดับ3 ก็นานๆที 555

ทุกวันนี้เที่ยวน้อยลงเยอะครับ นานๆที จะเที่ยวก็เฉพาะเวลาที่อยากคลายเครียดครับ

ไม่ได้คิดเยอะแล้วล่ะครับว่าจะทอนแค่ไหน เพราะของแบบนี้มันต่างกรรมต่างวาระครับ
หลินฟง
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #448 เมื่อ: 08:36:26 PM 11 ธันวาคม 2012 »

อ่านวันนี้รวดเดียว ตั้งแต่หน้าแรกเลยครับ

ผมขอคารวะ พี่ฮัน เลยครับ

ชัดเจน แมนมากๆ

ส่วนเรื่องไปมีใจกับนางฟ้า เคยโดนมากับตัวเลยครับ ไปมาหาสู่ กันเป็นปีๆ

มีอยู่เดือนนึง ผมคงหลงเธอจัด ขึ้นเธอคนเดียว 18 รอบ

เดินทาง ไปรับ ไปส่ง ที่ร้านทุกวัน

สนิทกับน้องๆ ทุกคนในร้าน ซื้อขนม ซื้ออาหารไปฝาก บ่อยๆ

สนิทมาก จนนั่งในห้องแต่งตัวนางฟ้าได้เลย

นั่งเล่นไพ่กับน้องๆ นางฟ้าในร้านด้วย

แต่สุดท้าย เรื่องราวมันไม่เป็นอย่างที่คิดครับ

จบแบบ อึ้ง เศร้า ปน งง ครับ

55 ขอเท่านี้ก่อนนะครับ ไว้ เดี๋ยวมาต่อ

แต่สรุป ให้ฟังสั้นๆ ว่า

เธอมาทำงาน ต้องการเงิน ไม่ใช่มาหารัก จากนักเที่ยว แบบเราครับ

เราห่วงใยได้ รุสึกดีได้ เพราะน้องๆ เค้าก็ คน แบบเราๆครับ ไม่ใช่แค่ที่ปล่อยน้ำของเราอย่างเดียว

hundu
*

« ตอบ #449 เมื่อ: 08:49:27 PM 11 ธันวาคม 2012 »

เรื่องของท่านหลินฟง น่าสนใจมากครับ ความจริงมีเรื่องราวอะไรๆอีกมากมายในวงการกาปู๋ให้เราๆท่านๆได้เรียนรู้  เช่น  ถ้าเราจ่ายให้น้องมากกว่าคนอื่นๆ(อาจจะมากที่สุดในเว็ปด้วยซ้ำไป) เเล้วเรารู้อยู่เเก่ใจว่า เธอให้งานเเก่เราไม่ดี ไม่พิเศษเทียบเท่ากับลูกค้าท่านอื่นๆ  ท่านนักเที่ยวจะคิดอย่างไรครับในเคสนี้  จะสมยอมเป็นหมูให้น้องเชือดต่อไปมั้ยครับ  หรือจะยึดหลักเหตุผลมากกว่าอารมณ์ความรู้สึก นี่ละคือสิ่งที่ป๋าขาจะได้นำมาเล่าสู่กันฟังครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 28 29 [30] 31 32 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)