Ads
 12:49:18 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717915 ครั้ง) A A A A
dekdeena
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #465 เมื่อ: 08:44:55 PM 21 ธันวาคม 2012 »

รออ่านอยู่นะครับ อ่านแล้วรู้สึกดีมากๆ กับกระทู้แบบนี้ได้อะไรๆ ที่หลากหลาย ครบรส ชอบมากๆเลย ของผมก็พอจะมีประสบการณ์แบบพี่ๆอยู่บ้างพออ่านก็รู้สึกได้ถึงอารมณ์ของผู้เขียนแต่ละท่าน ยิ่งประโยคที่ว่า ใครไม่เจอหรือไม่โดนกับตัวจะไม่รู้หรอกว่าเวลาตกอยู่ในห้วงเสน่ห์หามันเป็นยังไง เมื่อย้อนกลับไปสองปีก่อนผมก็อยู่ในวงการ นกป. ก็มีค่าใช้จ่ายที่ค่อนข้างสูงโดยรวมๆ แล้วก็หมดไปประมาณ 6xx,xxx ได้ครับแต่ก็เป็นสิ่งที่เกิดจากความเต็มใจครับ ก็คนมันรักนิ แต่สุดท้ายก็...
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #466 เมื่อ: 07:23:07 PM 23 ธันวาคม 2012 »

รออ่านอยู่นะครับ อ่านแล้วรู้สึกดีมากๆ กับกระทู้แบบนี้ได้อะไรๆ ที่หลากหลาย ครบรส ชอบมากๆเลย ของผมก็พอจะมีประสบการณ์แบบพี่ๆอยู่บ้างพออ่านก็รู้สึกได้ถึงอารมณ์ของผู้เขียนแต่ละท่าน ยิ่งประโยคที่ว่า ใครไม่เจอหรือไม่โดนกับตัวจะไม่รู้หรอกว่าเวลาตกอยู่ในห้วงเสน่ห์หามันเป็นยังไง เมื่อย้อนกลับไปสองปีก่อนผมก็อยู่ในวงการ นกป. ก็มีค่าใช้จ่ายที่ค่อนข้างสูงโดยรวมๆ แล้วก็หมดไปประมาณ 6xx,xxx ได้ครับแต่ก็เป็นสิ่งที่เกิดจากความเต็มใจครับ ก็คนมันรักนิ แต่สุดท้ายก็...
  เรื่องของท่าน เด็กดีนะ น่าสนใจครับ ตรงที่เรื่องราวจบลงเเบบไหน ป๋าขาอยากรู้เหมือนกันครับ จะได้เป็นเเนวทางให้เเก่นักเที่ยวทั้งหลายต่อไป  ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย โห หมดไปเยอะมากกว่าป๋าขาอีกครับ หมดเพราะผู้หญิงคนเดียว หรือหลายคนครับ  อยากให้มาเเชร์ประสบการณ์กันครับ ว่าเป็นมายังไง กระทู้ระดับสามของป๋าขา ไม่ได้มีเจตนานำเสนอความหื่นอะไรมากมายครับ จะมีสาระก็ต่อเมื่อ หลายๆท่านช่วยบอกเล่าประสบการณ์ของเเต่ละท่านครับ เชิญเลยครับ  wanwan020
grcomo
*

« ตอบ #467 เมื่อ: 02:54:27 PM 24 ธันวาคม 2012 »

ดีครับป๋าขา และเพื่อนทุกท่าน ผมน้องใหม่ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ แถวบางนามีที่ไหนเด็ดๆๆมั่งครับ ปกติ ผมไปเที่ยวแถวชลบุรีครับ แถวบางนาไปแต่ USB SPA นะครับ
Anonym
*

« ตอบ #468 เมื่อ: 01:49:45 AM 26 ธันวาคม 2012 »

สุดยอดครับ ขอบคุณมากๆที่มาเล่าให้ฟังครับ  wanwan017

อ่านรวดเดียว 30 หน้า  wanwan031
hundu
*

« ตอบ #469 เมื่อ: 10:45:41 PM 27 ธันวาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ เอาใจพี่น้องที่เข้ามาอ่าน  พอรุ่งขึ้น น้องเอโกะโทรกลับมาครับ ผมเลยได้คุยกับน้อง  ได้รับรู้ความเป็นไปในชีวิตของน้อง ผมอยากเจอน้องอีก เลยเสนอว่า ให้มาพบผม ผมจะให้เเหวนน้อง 1 สลึง เเละ เงินขวัญถุงอีก 5000 สถานที่ ขอเป็นโรงเเรมรอยัล สนามหลวงก็เเล้วกัน น้องว่างวันไหน ให้โทรบอกผม  เพราะ ผมไม่ค่อยอยากไปร้านสปาครับ อยากให้เป็นโรงเเรมบ้าง ห้องหับก็สะอาดกว่า เป็นส่วนตัวกว่า ที่ผ่านมา เคยมีนางฟ้ามาพบกับผมที่โรงเเรมมาเเล้วนะครับ ถือเป็นเรื่องปกติ
hundu
*

« ตอบ #470 เมื่อ: 10:52:46 PM 27 ธันวาคม 2012 »

กลับมาคุยกันอีกครั้งในปี 2555 นี้ น้องดีขึ้นหน่อยตรงที่โทรไปก็รับสายตลอด ไม่หายไปดื้อๆเหมือนปีที่เเล้ว  นี่เป็นเรื่องราวที่เกิดในช่วงเดือน ม.ค. ถึง มี.ค.ครับ ส่วนข้อเสนอของผม ที่ผมเสนอให้เเหวนเเละเงินจำนวนหนึ่ง  พอผมจะเข้ากทม. โทรหา คราวนี้ น้องปฏิเสธครับ น้องไม่มา อ้างว่า เเม่มาหา ต้องอยู่กับเเม่ครับ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ไม่อยากมาก็ไม่ต้องมา  เพราะผมเองไม่ได้หลงเธอหัวปักหัวปำเหมือนปี 2554เเล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #471 เมื่อ: 11:41:33 PM 30 ธันวาคม 2012 »

มาถึงเดือนสิงหาคม ผมเริ่มได้ข่าวว่า น้องจะกลับมาทำงานอีกครั้งหนึ่ง ที่ร้านเดิม ผมทราบข่าวจากที่เเช็ตกับพี่น้องที่นับถือกันในวงการ น้องจะกลับมาก็ดีครับเพราะผมก็อยากเจอน้อง เเต่ใจหนึ่งก็คิดว่า ไปหาน้องคราวนี้ คงไม่เหมือนเดิมเพราะน้องทำตัวเป็นเอกเทศมาก จะกลับมาก็ไม่โทรมาบอกป๋าขาสักคำ  หากเธอคิดว่า ผมมีความสำคัญอยู่บ้าง เธอน่าจะบอกกล่าวผมก่อนครับ   wanwan006
hundu
*

« ตอบ #472 เมื่อ: 11:50:26 PM 30 ธันวาคม 2012 »

ผมเป็นพ่อค้าครับ เวลาจะตัดสินใจอะไร ต้องคิดให้รอบคอบ คนเราเวลาเที่ยว อาจมีบ้างที่ต้องไปชอบไปหลงใครบ้าง เเต่เราต้องอยู่ในโลกเเห่งความเป็นจริงเสมอ ผมรู้ว่า ถ้าเป็นพีอาร์โทรไป น้องต้องรับสายเสมอ ในขณะที่ตัวผม เป็นเพียงเเค่ลูกค้าคนหนึ่ง เธอจะรับหรือไม่ เป็นสิทธิของน้องครับ ถ้าจะไปหา ผมต้องยอมรับความจริงที่ว่า ผมต้องจ่ายให้เธอมากเอาการครับ เพราะ ครั้งที่สามที่ผมขึ้นกับน้องในเดือนส.ค.ปี 2554 ผมทิปให้น้อง 3000 บ. คราวนี้ ไม่ได้เจอกันกว่าหนึ่งปี คงต้องให้น้องไม่น้อยไปกว่านี้ครับ เพราะ น้องเองคงคาดหวังอะไรในตัวผมมากพอสมควรครับ  นี่เป็นที่มาของการพบกันครั้งที่ 4  ของผมกับน้องในเดือน ต.ค.ครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #473 เมื่อ: 11:50:49 PM 30 ธันวาคม 2012 »

อ่านแล้วเข้าใจ ป๋า และ เห็นใจมากๆคับ น้องๆคงไม่เห็นเราสำคัญเท่าผัวเธอจิงๆ เอ็นดูเด็กชอบโดนเด็กแทง อะจึ้ยย wanwan021
hundu
*

« ตอบ #474 เมื่อ: 11:56:11 PM 30 ธันวาคม 2012 »

อ่านแล้วเข้าใจ ป๋า และ เห็นใจมากๆคับ น้องๆคงไม่เห็นเราสำคัญเท่าผัวเธอจิงๆ เอ็นดูเด็กชอบโดนเด็กแทง อะจึ้ยย wanwan021
     อิอิ  ความเห็นนี้โดนใจครับ ผมเองกำลังลำดับเรื่องราวให้ฟัง อีกไม่นานก็ถึงตอน น้องเจอทีเด็ดป๋าขาบ้างครับ ฮ่าๆๆ
hundu
*

« ตอบ #475 เมื่อ: 12:03:16 AM 31 ธันวาคม 2012 »

น้องๆส่วนใหญ่ มีเจ้าของทั้งนั้นครับ ผมเคยเจอ น้องเเพรวา ร้านบียอน ขึ้นกับผม เธอเล่าว่า มีเสี่ยเลี้ยง เเต่เธอยังเเอบรับงานครับ ติดต่อกับลูกค้าด้วยช่องทางพิเศษ  ผมถึงว่า ใครจะรับเลี้ยงเด็ก ระวังให้ดีนะครับ  หาความจริงใจยากมาก   เเต่ถ้าเป็นคนรัก(ผัว)ของพวกเธอ ถึงน้องๆจะอยู่ด้วยอย่างมีความสุข  ก็อยู่อย่างใส้เเห้งอกตรมครับ
sammy_sam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #476 เมื่อ: 12:05:41 PM 02 มกราคม 2013 »

อ่านกระทู้พี่ hunและท่านอื่นแล้วได้ข้อคิดดีครับ
ถึงคำพูดที่ว่า ต้องเที่ยวแบบมืออาชีพ

แต่ก็ต้องยอมรับครับว่า นกป. นี่รายจ่ายเยอะมาก
จะไปทีก็ต้องเผื่อทุนไว้ก่อน

แต่ความสนุกของ นกป. ก็คือตรงที่ลุ้นๆ นี่แหละครับ
Dekdoy
*

« ตอบ #477 เมื่อ: 11:26:50 AM 05 มกราคม 2013 »

ปนะสบการณ์ล้วนๆครับ ได้ความรู้เยอะเลย ขอบคุณป๋าขามากๆครับ

(หาเวลามาอ่าน2วันกว่าจะจบ Cry)
hundu
*

« ตอบ #478 เมื่อ: 09:42:15 PM 07 มกราคม 2013 »

ก.ค.2555
  ช่วงนี้เองที่ป๋าขาได้เเชตกับ พารา สาวน้อยผู้น่ารักเเห่งเอส ดี เอ็น รู้สึกว่า พาราเป็นน้องที่น่ารักคนหนึ่ง มองโลกในเเง่ดี   อยากรู้จักให้มากขึ้น พาราน่าสนใจตรงที่ ได้คุยกันเเล้ว น้องไม่รบเร้าอยากเจอป๋าขาจนเกินงาม  นักเที่ยวก็เป็นเเบบนี้ละครับ ถ้าไปที่ไหนเเล้วสบายใจ ก็จะไป เเต่ถ้ามาคาดหวังมากๆ หมดอารมณ์ครับ    เดือนก.ค. ผมได้เข้ากทม.อีกครั้งหนึ่ง  หลังจากเสร็จธุระ ผมได้ไปหาน้องที่โลลิต้า ศาลาเเดง  การไปหาพารา ผมเองไม่ได้หวังอะไรจากน้องเป็นพิเศษครับ เพราะ เที่ยวอาบ อบ นวด ที่นาตารี เป็นประจำอยู่เเล้ว  นกป.เป็นอีกความรู้สึกหนึ่งครับ ในยามที่อยากมีใครสักคนคุยด้วย 
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #479 เมื่อ: 01:18:04 PM 08 มกราคม 2013 »

อยากไปคุยกับพารามั่งครับป๋าขา   wanwan020
แท็ก:
หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)