Ads
 10:34:28 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 718045 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #480 เมื่อ: 07:59:09 PM 08 มกราคม 2013 »

พาราเป็นคนที่มีความคิด มองโลกในเเง่ดี รูปร่างหน้าตาก็โอเค  น้องเข้ามาจะอาบน้ำให้ผม ความที่ผมเป็นคนตัวสูง เเละน้องตัวเล็ก จึงไม่ค่อยสะดวกสำหรับเธอเท่าไหร่ เรื่องอาบน้ำให้ ผมไม่ค่อยให้ความสำคัญครับ พอเริ่มนวด ผมก็เปิดฉากถามเธอตรงๆตามสูตรว่า หนูจ๋า สเปรย์เพิ่มคิดเท่าไหร่  ระดับสามคิดเท่าไหร่ น้องปฏิเสธไม่ทำครับ ผมก็เลยคิดว่า  ค่ารอบของน้อง 1200 บ. เเบ่งให้ร้านอีกครึ่งหนึ่ง เงินที่น้องได้เป็นเงินที่ไม่มากเลย เเล้วน้องต้องทำงานวันละหลายรอบ เจอกับลูกค้าสารพัดรูปแบบ  ผมเลยบอกว่า เอาเเบบนี้ดีกว่า พี่ให้ทิปหนูอีก 1000 บ. ขอให้ทำให้พี่เสร็จ 2 รอบก็เเล้วกัน  เป็นอันตกลงครับ ผมก็ปล่อยๆสบายๆไม่ต้องกลั้น  2รอบ ขาสั่นพั่บๆไปเลยคราบท่าน
sowhatta
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #481 เมื่อ: 09:24:44 PM 11 มกราคม 2013 »

Omg!! สุดยอดครับป๋าขา รอตอนต่อไปอยู่ครับ
trainxxx
*

« ตอบ #482 เมื่อ: 11:27:18 AM 16 มกราคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและข้อคิดในการเที่ยว นกป จะติดตามอ่านจนกว่าป๋าจะเลิกเขียน
hundu
*

« ตอบ #483 เมื่อ: 02:13:47 AM 17 มกราคม 2013 »

เย็นวันศุกร์ที่ 18นี้ ป๋าขามีคิวไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ  จะหาโอกาสเเวะมาเขียนการบ้านให้อ่านกันก่อนเดินทางครับ  wanwan019
hundu
*

« ตอบ #484 เมื่อ: 02:16:03 AM 17 มกราคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและข้อคิดในการเที่ยว นกป จะติดตามอ่านจนกว่าป๋าจะเลิกเขียน
      ยังไม่เลิกเขียนหรอกครับ เพราะยังเที่ยวนกป.อยู่ เพียงเเต่ลดปริมาณลงบ้าง ตามความเหมาะสมครับ 
\{'w'\}สมันน้อยกลอยใจ{/'w'}/
*

« ตอบ #485 เมื่อ: 02:16:37 PM 17 มกราคม 2013 »

แหม ประสบการณ์ท่าน สมันน้อย จี้ดเอาเรื่องครับ  จริงครับ คนที่ให้งานดีๆเเก่เรา เราอาจพอใจ เเล้วก็ผ่านไป  เเต่ความรู้สึกพิเศษ มันดันเกิดขึ้นกับคนที่เค้า ไม่ยอมพิเศษกับเราครับ  เพราะ มันมีบางอย่างที่โดนใจเราครับ อาวุธของอิสตรีคือ น้ำตาครับ เห็นน้องลำบากก็สงสารจับใจ  ทำให้เราต้องตกไปในบ่วงรักบ่วงหลง  เรื่องเงินก็ตามมาครับ จ่ายกันเถิดเทิง  การที่เราจะดิ้นรนให้รอดพ้นจากบ่วงที่ว่า ต้องใช้เวลาครับ  ผมโดนมาเเล้ว โดนเต็มๆด้วย ห่วงเค้า ว่า เค้าคงลำบากอยู่  ทั้งที่ในความเป็นจริง      น้องเค้ามีเจ้าของเเล้วครับ  ในช่วงปีกว่าที่ป๋าขาไปหลงน้องคนนั้น โห สาหัสไม่เบาครับ โทรไปไม่ยอมรับสาย  เวลามารอเจอหน้า ที่ร้าน เห็นน้องลงมากับลูกค้าท่านอื่น ใจมันเจ็บลึกเข้าไปถึงข้างใน  ใจหนึ่ง คิดอยากจะรับเลี้ยงให้รู้เเล้วรู้รอดไป  สติครับ ที่ยับยั้งเอาไว้ได้ เพราะ ป๋าขา อยู่ต่างจังหวัด เดือนหนึ่งๆ เข้ากทม.เพียง 1-2 ครั้งเท่านั้น เงื่อนไขต่างๆ ไม่ลงตัวครับ เลยรอดตัวไป  พอมาถึงปลายปีนี้(2555) บ่วงรักบ่วงหลง คลายออกมากเเล้วครับ ดังที่จะได้เล่าให้ฟังต่อไปนี้ครับ

ขอบคุณที่ตอบครับ ป๋าครับ
ก็ทำไปด้วยใจ คิดซะว่าเป็นฝ่ายให้ดูแลอยู่ใกล้บ้างห่างๆบ้าง อยากให้เธอมีความสุขมั่ง ว่างๆก็จะพาไปเปิดหูเปิดตาดูโลกในมุมอื่นๆอยู่

มาถึงทุกวันนี้... เหมือนกลายเป็นคนใช้เธอไปละมั้งครับ เวลาอยู่ดีมีความสุขไม่มีติดต่อมา ทำเป็นเล่นตัวตลอด พอเธอเจอปัญหาอะไร รถเฉี่ยว รถเสีย ซื้อหวย ตังค์ไม่พอ โทรศัพท์หาย จะขายหมา ดันโดนโทร.มาหาคนแรกตลอด ก็ต้องแก้ปัญหาให้... พอทำใจไม่คิดมาก....ก็สนุกดีครับ แต่เหนื่อยเหมือนกัน...
แต่ปัญหา คือ มุมมองที่เธอมองเรา เพราะเราก็มักไม่อยากเป็นแค่คนที่พึ่งพาได้เท่านั้นล่ะครับ...ผู้ชายทำให้ใครๆด้วยใจยังไงก็อยากเป็นคนพิเศษ...
 Tongue  Tongue
hundu
*

« ตอบ #486 เมื่อ: 08:27:58 PM 17 มกราคม 2013 »

แหม ประสบการณ์ท่าน สมันน้อย จี้ดเอาเรื่องครับ  จริงครับ คนที่ให้งานดีๆเเก่เรา เราอาจพอใจ เเล้วก็ผ่านไป  เเต่ความรู้สึกพิเศษ มันดันเกิดขึ้นกับคนที่เค้า ไม่ยอมพิเศษกับเราครับ  เพราะ มันมีบางอย่างที่โดนใจเราครับ อาวุธของอิสตรีคือ น้ำตาครับ เห็นน้องลำบากก็สงสารจับใจ  ทำให้เราต้องตกไปในบ่วงรักบ่วงหลง  เรื่องเงินก็ตามมาครับ จ่ายกันเถิดเทิง  การที่เราจะดิ้นรนให้รอดพ้นจากบ่วงที่ว่า ต้องใช้เวลาครับ  ผมโดนมาเเล้ว โดนเต็มๆด้วย ห่วงเค้า ว่า เค้าคงลำบากอยู่  ทั้งที่ในความเป็นจริง      น้องเค้ามีเจ้าของเเล้วครับ  ในช่วงปีกว่าที่ป๋าขาไปหลงน้องคนนั้น โห สาหัสไม่เบาครับ โทรไปไม่ยอมรับสาย  เวลามารอเจอหน้า ที่ร้าน เห็นน้องลงมากับลูกค้าท่านอื่น ใจมันเจ็บลึกเข้าไปถึงข้างใน  ใจหนึ่ง คิดอยากจะรับเลี้ยงให้รู้เเล้วรู้รอดไป  สติครับ ที่ยับยั้งเอาไว้ได้ เพราะ ป๋าขา อยู่ต่างจังหวัด เดือนหนึ่งๆ เข้ากทม.เพียง 1-2 ครั้งเท่านั้น เงื่อนไขต่างๆ ไม่ลงตัวครับ เลยรอดตัวไป  พอมาถึงปลายปีนี้(2555) บ่วงรักบ่วงหลง คลายออกมากเเล้วครับ ดังที่จะได้เล่าให้ฟังต่อไปนี้ครับ

ขอบคุณที่ตอบครับ ป๋าครับ
ก็ทำไปด้วยใจ คิดซะว่าเป็นฝ่ายให้ดูแลอยู่ใกล้บ้างห่างๆบ้าง อยากให้เธอมีความสุขมั่ง ว่างๆก็จะพาไปเปิดหูเปิดตาดูโลกในมุมอื่นๆอยู่

มาถึงทุกวันนี้... เหมือนกลายเป็นคนใช้เธอไปละมั้งครับ เวลาอยู่ดีมีความสุขไม่มีติดต่อมา ทำเป็นเล่นตัวตลอด พอเธอเจอปัญหาอะไร รถเฉี่ยว รถเสีย ซื้อหวย ตังค์ไม่พอ โทรศัพท์หาย จะขายหมา ดันโดนโทร.มาหาคนแรกตลอด ก็ต้องแก้ปัญหาให้... พอทำใจไม่คิดมาก....ก็สนุกดีครับ แต่เหนื่อยเหมือนกัน...
แต่ปัญหา คือ มุมมองที่เธอมองเรา เพราะเราก็มักไม่อยากเป็นแค่คนที่พึ่งพาได้เท่านั้นล่ะครับ...ผู้ชายทำให้ใครๆด้วยใจยังไงก็อยากเป็นคนพิเศษ...
 Tongue  Tongue
   อ่านเเล้วก็เห็นใจครับ เวลามีปัญหาอะไร น้องคิดถึงเรา เรื่องที่น้องบอก มีทั้งจริงเเละไม่จริงครับ ใครจะไปพิสูจน์ได้ละครับ  เข้าใจครับว่าน้องเดือดร้อน แต่เราคงไม่อาจเข้าไปคลี่คลายได้ทุกอย่าง  มีคนบอกว่า น้องๆในวงการนี้ เธอต้องผ่านมือชายมาไม่รู้เท่าไหร่ เธอรู้มากกว่าที่เรารู้เสียอีกครับ เธออ่านออกในสิ่งที่นักเที่ยวอย่างเราๆยังเข้าใจไม่ทะลุด้วยซ้ำไปครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #487 เมื่อ: 05:30:27 PM 22 มกราคม 2013 »

ผมอยากเล่าเรื่องของผมบ้างจริงๆ. ผมเที่ยว นกป มาเรื่อยๆ เบื่อๆก้ไป จนไปเจอร้านนึงแถวลาดพร้าว ผมเจอกับเด้กคนนึง แล้วไปหา2ครั้ง นวดๆอยู่ผมก้แทงสดเลย วันนั้นน้องบอกจะฉีดโบท้อก ผมเลยพาไปฉีดคลินิกในห้างใกล้ๆ โดนไป15000 พร้อมพาน้องไปตรวจโรคที่ รพ โดนอีกเกือบ3000เพราะตรวจpcrด้วย ผลเลือดก้ผ่านดี จากวันนั้นรู้สึกผูกพันมากๆ ตัวผมกลับมา ตจว จะคอยโทหา วันไหนน้องงี่เง่างอแงผมจะโอนตังให้ใช้3000 ก้จะ สงบทันที แรกๆผมถือว่าซื้อกินไป หลังๆ ความหลงมันกัดกร่อนทั้งหัวใจและเงินผม ไปทีละนิด ทีละนิด อีกเดือนนึง ผมกลับไปเจอเธออีกครั้ง และมีเรื่องราวที่ทำให้ผมทราบว่าเธอมีแฟนอยู่แล้ว. ลึกๆผม fail นะ  คงเป้นธรรมดาของผู้ชายทุกคน. ปต่เธอก้ยังคุยกับผม และผมก้ยังspend เงินให้เธอไปเรื่อยๆ ไปเที่ยวกันบ้าง ดูหนังบ้าง เธอชอบเคาร์เตอร์แบรนครับ แต่ละครั้งก้ไม่ต่ำกว่า3-5พัน. ผมเข้าใจดี ความเป็นจริงของโลก เพราะผมก้ได้เธอทุกวันที่เจอกันเหมือนกัน ปกติจะนัดกันมาเจอข้างนอก วันดีคืนดีผมนึกถึงเธออยากเข้าไปหาที่ร้านเลยโทเข้าไปถามpr.  เค้ายอกเทอขึ้นงานอยู่ วินาทีนั้นรู้สึกเหมือนอกหักยังไงชอบกล. ผมเลยบอกว่า ผมจองรอบต่อไป. เด่วมาต่อคับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #488 เมื่อ: 05:40:23 PM 22 มกราคม 2013 »

ตลอดเวลาเทอจะบอกผมว่า แฟนไม่ดีงุ้นงี้งั้น พ่อเทอไม่ชอบแฟนบ้าง อะไรบ้าง ปละเล่าความลำบากในชีวิตเทอ  จริงๆนั้นมันอาจทำให้ผมหลงตัวเองมากไปก้ได้.

ผมนั่งรอที่ร้านแบบใจเต้นไม่เป้นจังหวะ เหมือนไข่จะขึ้น เดินไปล้างหน้าในห้องน้ำ ได้ยินเสียงห้องหน้าห้องน้ำเป้นเสียงครวนคราง มันทำให้ผมรู้สึกแย่มาก ไม่อนากคิดเลยว่าใครอยู่ในห้องนั่น. ผมกลับไปนั่งโซฟา

ซักพักเทอออกมา เห้นผมก้ตกใจและทักทายกันปกติ เทอเดินเข้าห้องพนักงานซึ่งมีเพื่อนเทอ อยู่ก้พูดกันว่า. 'เห้นมั้ยสุดท้ายก้ต้องเอาเข้าไปอยู่ดี'.

ผมเข้าใจได้ในเวลาอันรวดเร็วและ เจ็บใจมาก. คืองี้คับ ถ้าลูกค้าคนไหนเสนอเพิ่มเยอะหน่อยส่วนใหญ่น้องจะเก้บถุงยางไว้ที่ร้านอยู่แล้ว แล้วจะออกมาเอา ทำระดับ3ได้

ผมรู้ตัวว่าไข้และความดันขึ้นตรงนั้น

เด่วมาต่อคับ
hundu
*

« ตอบ #489 เมื่อ: 08:23:27 PM 23 มกราคม 2013 »

ตลอดเวลาเทอจะบอกผมว่า แฟนไม่ดีงุ้นงี้งั้น พ่อเทอไม่ชอบแฟนบ้าง อะไรบ้าง ปละเล่าความลำบากในชีวิตเทอ  จริงๆนั้นมันอาจทำให้ผมหลงตัวเองมากไปก้ได้.

ผมนั่งรอที่ร้านแบบใจเต้นไม่เป้นจังหวะ เหมือนไข่จะขึ้น เดินไปล้างหน้าในห้องน้ำ ได้ยินเสียงห้องหน้าห้องน้ำเป้นเสียงครวนคราง มันทำให้ผมรู้สึกแย่มาก ไม่อนากคิดเลยว่าใครอยู่ในห้องนั่น. ผมกลับไปนั่งโซฟา

ซักพักเทอออกมา เห้นผมก้ตกใจและทักทายกันปกติ เทอเดินเข้าห้องพนักงานซึ่งมีเพื่อนเทอ อยู่ก้พูดกันว่า. 'เห้นมั้ยสุดท้ายก้ต้องเอาเข้าไปอยู่ดี'.

ผมเข้าใจได้ในเวลาอันรวดเร็วและ เจ็บใจมาก. คืองี้คับ ถ้าลูกค้าคนไหนเสนอเพิ่มเยอะหน่อยส่วนใหญ่น้องจะเก้บ*ไม่อนุญาต*ไว้ที่ร้านอยู่แล้ว แล้วจะออกมาเอา ทำระดับ3ได้

ผมรู้ตัวว่าไข้และความดันขึ้นตรงนั้น

เด่วมาต่อคับ
  รีบๆมาต่อครับ เป็นประสบการณ์ที่มีค่ามากๆ ผมจะได้ปล่อยของบ้าง รับรอง มีจบเเบบหักมุมครับ wanwan010
sexsubtitle
*

« ตอบ #490 เมื่อ: 09:30:29 PM 23 มกราคม 2013 »

ต่อครับ  ขอบอกจากใจชายเลย  ว่าวินาทีนั้นผมเริ่มรังเกียจเทอแล้ว  (จริงควรจะนึกได้ตั้งนานแล้วแต่ไม่ใช่รังเกียจนะ) ผมเริ่มกลัวทุกอย่าง กลัวโรค กลัวสูญเสีย กลัวไม่เหลือใคร( มันมีใครแต่แรกที่ไหน มีแค่คำว่าลูกค้า)  ใส่ถุงแล้วกระหนำเทอไม่ยั้ง  บอกตรงๆวันนั้นรู้สึกแย่มากๆ ทั้งความดันขึ้น ร้อนไปทั้งตัวโมโหคับ ผมถามเทอว่าตะกี้เอากับมันเปล่า (ลูกค้าอีกคน ขออภัยที่ไม่สุภาพผมเริ่มงอแงแล้ว)  คำตอบก็รู้ๆอยู่ เทอก็ร้องไห้ ผมให้เงินเทอ5000บอกว่าค่าตัว ร้อนเงินใช่มั้ย  (ทุกๆครั้งผมไม่เคยพูดแบบนี้ผมจะย้ำเสมอว่า ผมอยากช่วยเหลือมันไม่ใช่ค่าตัว เพราะผมรักเค้าและคิดถึงเค้า)     และออกมาจากร้านแบบนอยๆ รู้สึกเหมือนตอนเลิกกับแฟนมากๆ อะไรก็ไม่สนุกหงุดหงิดไปหมด

ผมมานั่งคิดๆดู หากวันนี้เป็นวันธรรมดา ผมคงแค่ปล่อยน้ำสบายตัว และเดินออกมาหาอะไรกินในห้างแถวนั้นแบบชิลๆก่อนกลับบ้าน ออกกำลังกาย นั่งทำงานอีกนิดและก็นอนพักผ่อน    เด็กนวดกะปู๋ กับ โสเพณี มันก็มีเส้นแบ่งบางๆของมันมันคงไม่ได้หมายความว่าเค้าเป็นคนไม่ดีหรือตั้งใจหลอกเรา  ตัวเรา ความรักกับความไคร่ก็มีเส้นบางๆแบ่งอยู่เช่นกัน  ความสัมผัสของลูกค้ากับคนรักก็เหมือนกันอีก  นอนคิดทั้งคืนว่าเราพยายามข้ามปีนเส้นที่มันแบ่งไว้เอง  สุดท้ายเลยต้องนั่งเสียใจ   สรุปดุว่า เด็กคนเดียวผมเสียเงินไปเท่าไหร่

อาทิตย์ละ3000 ตอนไม่ไปหา เวลาเกือบ4เดือน  3000*4 =12000 *4 =48000  ไอโฟน5 เครื่องนึง 23900(ทุกวันนี้ยังอยู่ในสลิปบัตรเครดิตเพราะผ่อน10เดือนเห็นว่าไม่เสียดอก)  โบท็อก15000  ค่าข้าวที่เทอพาเพื่อนมาให้ผมเลี้ยง  ค่าน้ำมันรถที่ควรจะเสียแค่จากบ้านที่ทำงานไปร้านนวด กลับกลายเป็นต้องขับไปนู่นไปนี่รับส่ง  บ้างก็เคยคิดว่าจะขับรถไปส่งเทอที่ร้านให้เทอไปนัวกับคนอื่นทำไม (ทั้งๆที่จริงๆผัวเทอก็มีเป้นตัวเป็นตนอยู่อีก)

ฝันละเมอว่าวันนีง น้องเค้าถึงจุดอิ่มตัว จะเลิกทำงานมาอยู่กับเรา  เราคงรับได้   ณ จุดๆนี้  นึกสมเพชตัวเองและน้องมากๆ 

ผมโทรไปขอโทษเทอขอโทษ ทั้งคำพูดและกริยาของผม  เทอก็เข้าใจ โดยเทอบอกว่าผมต้องไม่ไปหาเทอแล้วให้เรื่องราวมันเก็บไว้ในความทรงจำดีๆ

อืมม ตกลงกูเหลือความทรงจำดีๆ ก็เข้าใจครับ  เราไปเที่่ยวยังคาดหวังระบายความหื่น  น้องมาทำงานก็ไม่ได้มาเพื่อตามหารักแท้เช่นกัน      ผมไม่ได้ไปร้านนั้นอีกเลย คือถ้าไปขึ้นคนอื่นน้องก็ไม่ว่าอะไร แต่ผมจะมองหน้ากันติดได้ยังไง  ทุกวันนี้เสิร์จชื่อเก่าๆในเว็ปหลัก  เจอการบ้านเทอ  เจอคนอื่น บอกว่า ช่วงล่างเทออย่างนู้นอย่างนี้ ดูดนู่นดูดนี่  มันเจ็บจี้ดดด  แบบเฮ้อ  นี่กูไม่น่าเปิดมาเจอเลย  ทั้งๆที่ นักเที่ยวทุกๆคนเค้าก็มีสิทไปนัวเทอ หรือเสียบเทอเหมือนกันถ้าเงินถึง   ถึงจุดนี้เป็นใครๆก็ต้องเข้าใจสัจธรรมของโลกแห่งความจริง  แต่ถึงเข้าใจ จะทำใจยอมรับก็ลำบากอยู่  นึกทีไรก็ ปวดร้าวและคิดว่าไม่น่าเลยกรู

ผมยังจำได้เคยอ่านเจอ  เจอถ้าเราพกแต่เงินไปเที่ยว จะเสียน้ำและเสียเงิน แต่ถ้าพกใจไปเที่ยวด้วย จะเสียทั้งเงินทั้งใจ ซึ่งมันก็จริง 

จบแล้วครับ  ทุกวันนี้ผมยังวนเวียนอยู่ในวงการ  นวดบ้างตามประสา  อยากซั่มใครก็ ตกลงเงินกันเป้นเรื่องเป็นราว ได้บ้างไม่ได้บ้างก็ไม่ซีเรียส  สมมุติวันไหนเตรียมตังไปนวด 5000  จ่ายค่าคอสไป2000 เหลือไว้3000กะแทง ได้ก็โอเค  น้องคนไหนไม่ทำ ปฤิเสท ก็จะนึกซะว่า กรูมีเงินเหลือ3000ไปช้อปปิ้งแล้ว   ก็ซื้อเสื้อเคาร์เตอร์แบรนบ้าง   ซื้อเคสโทสับบ้าง ซื้ออะไรแพงๆกินบ้าง  เรียกว่าให้ช่วงบนร่างกายมันได้กินบ้าง ไม่ใช่ใต้สะดือจะมาพลานตังอย่างเดียว

จบแล้วครับ 
sexsubtitle
*

« ตอบ #491 เมื่อ: 09:42:43 PM 23 มกราคม 2013 »

ต่อครับ  ขอบอกจากใจชายเลย  ว่าวินาทีนั้นผมเริ่มรังเกียจเทอแล้ว  (จริงควรจะนึกได้ตั้งนานแล้วแต่ไม่ใช่รังเกียจนะ) ผมเริ่มกลัวทุกอย่าง กลัวโรค กลัวสูญเสีย กลัวไม่เหลือใคร( มันมีใครแต่แรกที่ไหน มีแค่คำว่าลูกค้า)  ใส่ถุงแล้วกระหนำเทอไม่ยั้ง  บอกตรงๆวันนั้นรู้สึกแย่มากๆ ทั้งความดันขึ้น ร้อนไปทั้งตัวโมโหคับ ผมถามเทอว่าตะกี้เอากับมันเปล่า (ลูกค้าอีกคน ขออภัยที่ไม่สุภาพผมเริ่มงอแงแล้ว)  คำตอบก็รู้ๆอยู่ เทอก็ร้องไห้ ผมให้เงินเทอ5000บอกว่าค่าตัว ร้อนเงินใช่มั้ย  (ทุกๆครั้งผมไม่เคยพูดแบบนี้ผมจะย้ำเสมอว่า ผมอยากช่วยเหลือมันไม่ใช่ค่าตัว เพราะผมรักเค้าและคิดถึงเค้า)     และออกมาจากร้านแบบนอยๆ รู้สึกเหมือนตอนเลิกกับแฟนมากๆ อะไรก็ไม่สนุกหงุดหงิดไปหมด  ผมวนคิดอยู่ในหัวว่า มันเอากันท่าไหนบ้าง มันทำอะไรกันบ้าง  และที่เจ็บปวดที่สุด  ลูกค้าท่านนั้นเค้าจ่ายเงินเท่าไหร่  ซึ่งผมมั่นใจ ผู้หญิงรูปร่างหน้าตาธรรมดาอย่างเทอ ลุกค้าคงไม่จ่ายเพิ่มเกิน1-3พัน  เค้าก็ได้เทอแล้ว  ทั้งๆที่ผมทุ่มเททุกอย่างมากกว่านั้น   ไม่แน่เทออาจจะสเปย์สดให้ลูกค้าท่านนั้นแล้วผมก็คงต้องจูบปากเธอต่อก็ได้   สำหรับผู้ชายอะไรมันจะเจ็บขนาดนี้

ผมมานั่งคิดๆดู หากวันนี้เป็นวันธรรมดา ผมคงแค่ปล่อยน้ำสบายตัว และเดินออกมาหาอะไรกินในห้างแถวนั้นแบบชิลๆก่อนกลับบ้าน ออกกำลังกาย นั่งทำงานอีกนิดและก็นอนพักผ่อน    เด็กนวดกะปู๋ กับ โสเพณี มันก็มีเส้นแบ่งบางๆของมันมันคงไม่ได้หมายความว่าเค้าเป็นคนไม่ดีหรือตั้งใจหลอกเรา  ตัวเรา ความรักกับความไคร่ก็มีเส้นบางๆแบ่งอยู่เช่นกัน  ความสัมผัสของลูกค้ากับคนรักก็เหมือนกันอีก  นอนคิดทั้งคืนว่าเราพยายามข้ามปีนเส้นที่มันแบ่งไว้เอง  สุดท้ายเลยต้องนั่งเสียใจ   สรุปดุว่า เด็กคนเดียวผมเสียเงินไปเท่าไหร่

อาทิตย์ละ3000 ตอนไม่ไปหา เวลาเกือบ4เดือน  3000*4 =12000 *4 =48000  ไอโฟน5 เครื่องนึง 23900(ทุกวันนี้ยังอยู่ในสลิปบัตรเครดิตเพราะผ่อน10เดือนเห็นว่าไม่เสียดอก)  โบท็อก15000  ค่าข้าวที่เทอพาเพื่อนมาให้ผมเลี้ยง  ค่าน้ำมันรถที่ควรจะเสียแค่จากบ้านที่ทำงานไปร้านนวด กลับกลายเป็นต้องขับไปนู่นไปนี่รับส่ง  บ้างก็เคยคิดว่าจะขับรถไปส่งเทอที่ร้านให้เทอไปนัวกับคนอื่นทำไม (ทั้งๆที่จริงๆผัวเทอก็มีเป้นตัวเป็นตนอยู่อีก)

ฝันละเมอว่าวันนีง น้องเค้าถึงจุดอิ่มตัว จะเลิกทำงานมาอยู่กับเรา  เราคงรับได้   ณ จุดๆนี้  นึกสมเพชตัวเองและน้องมากๆ 

ผมโทรไปขอโทษเทอขอโทษ ทั้งคำพูดและกริยาของผม  เทอก็เข้าใจ โดยเทอบอกว่าผมต้องไม่ไปหาเทอแล้วให้เรื่องราวมันเก็บไว้ในความทรงจำดีๆ

อืมม ตกลงกูเหลือความทรงจำดีๆ ก็เข้าใจครับ  เราไปเที่่ยวยังคาดหวังระบายความหื่น  น้องมาทำงานก็ไม่ได้มาเพื่อตามหารักแท้เช่นกัน      ผมไม่ได้ไปร้านนั้นอีกเลย คือถ้าไปขึ้นคนอื่นน้องก็ไม่ว่าอะไร แต่ผมจะมองหน้ากันติดได้ยังไง  ทุกวันนี้เสิร์จชื่อเก่าๆในเว็ปหลัก  เจอการบ้านเทอ  เจอคนอื่น บอกว่า ช่วงล่างเทออย่างนู้นอย่างนี้ ดูดนู่นดูดนี่  มันเจ็บจี้ดดด  แบบเฮ้อ  นี่กูไม่น่าเปิดมาเจอเลย  ทั้งๆที่ นักเที่ยวทุกๆคนเค้าก็มีสิทไปนัวเทอ หรือเสียบเทอเหมือนกันถ้าเงินถึง   ถึงจุดนี้เป็นใครๆก็ต้องเข้าใจสัจธรรมของโลกแห่งความจริง  แต่ถึงเข้าใจ จะทำใจยอมรับก็ลำบากอยู่  นึกทีไรก็ ปวดร้าวและคิดว่าไม่น่าเลยกรู

ผมยังจำได้เคยอ่านเจอ  เจอถ้าเราพกแต่เงินไปเที่ยว จะเสียน้ำและเสียเงิน แต่ถ้าพกใจไปเที่ยวด้วย จะเสียทั้งเงินทั้งใจ ซึ่งมันก็จริง 

จบแล้วครับ  ทุกวันนี้ผมยังวนเวียนอยู่ในวงการ  นวดบ้างตามประสา  อยากซั่มใครก็ ตกลงเงินกันเป้นเรื่องเป็นราว ได้บ้างไม่ได้บ้างก็ไม่ซีเรียส  สมมุติวันไหนเตรียมตังไปนวด 5000  จ่ายค่าคอสไป2000 เหลือไว้3000กะแทง ได้ก็โอเค  น้องคนไหนไม่ทำ ปฤิเสท ก็จะนึกซะว่า กรูมีเงินเหลือ3000ไปช้อปปิ้งแล้ว   ก็ซื้อเสื้อเคาร์เตอร์แบรนบ้าง   ซื้อเคสโทสับบ้าง ซื้ออะไรแพงๆกินบ้าง  เรียกว่าให้ช่วงบนร่างกายมันได้กินบ้าง ไม่ใช่ใต้สะดือจะมาพลานตังอย่างเดียว

จบแล้วครับ 
rayrock2003
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #492 เมื่อ: 12:23:56 PM 24 มกราคม 2013 »

ต่อครับ  ขอบอกจากใจชายเลย  ว่าวินาทีนั้นผมเริ่มรังเกียจเทอแล้ว  (จริงควรจะนึกได้ตั้งนานแล้วแต่ไม่ใช่รังเกียจนะ) ผมเริ่มกลัวทุกอย่าง กลัวโรค กลัวสูญเสีย กลัวไม่เหลือใคร( มันมีใครแต่แรกที่ไหน มีแค่คำว่าลูกค้า)  ใส่ถุงแล้วกระหนำเทอไม่ยั้ง  บอกตรงๆวันนั้นรู้สึกแย่มากๆ ทั้งความดันขึ้น ร้อนไปทั้งตัวโมโหคับ ผมถามเทอว่าตะกี้เอากับมันเปล่า (ลูกค้าอีกคน ขออภัยที่ไม่สุภาพผมเริ่มงอแงแล้ว)  คำตอบก็รู้ๆอยู่ เทอก็ร้องไห้ ผมให้เงินเทอ5000บอกว่าค่าตัว ร้อนเงินใช่มั้ย  (ทุกๆครั้งผมไม่เคยพูดแบบนี้ผมจะย้ำเสมอว่า ผมอยากช่วยเหลือมันไม่ใช่ค่าตัว เพราะผมรักเค้าและคิดถึงเค้า)     และออกมาจากร้านแบบนอยๆ รู้สึกเหมือนตอนเลิกกับแฟนมากๆ อะไรก็ไม่สนุกหงุดหงิดไปหมด

จบแล้วครับ 

ขอบคุณมากเลยครับพี่ ได้อ่าน ประสบการณ์ของพี่แล้ว มันเตือนสติผม จริงๆคับ wanwan017 wanwan017
กุ๊ดจี่
*

« ตอบ #493 เมื่อ: 06:20:25 PM 24 มกราคม 2013 »

wanwan031 เหมือนเป็นกระทู้ระบายกันเลยนะครับ แต่ผมก็เคยเจอมา  Lips Sealed

ชีวิตคนเที่ยวจนตามติดชีวิต น้องในช่วงชีวิตผมก็มีอยู่

เวลาว่างไม่มีแขก เธอก็โทรมาเรียก จะทานข้าวนู่นนี่นั่นก็โทรเรียก

เข้าใจความรู้สึก แต่ละโพสต์เลยครับ

เวลาเราอยากเจอเธอแล้วเธอขึ้นกะคนอื่น

บางที ผมรอจนเธอเลิก ร้านปิด แต่เธอไปกับคนอื่น

มันเป็นความรู้สึกที่เจ็บจี๊ดดดด จริงๆครับ  wanwan035
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #494 เมื่อ: 08:22:10 PM 24 มกราคม 2013 »

ขอบคุณพี่ sexsubtitle และ ป๋าขา

กับข้อคิดดี ๆ ครับ

ชอบประโยคที่ว่า

อ้างถึง
ถ้าเราพกแต่เงินไปเที่ยว จะเสียน้ำและเสียเงิน

แต่ถ้าพกใจไปเที่ยวด้วย จะเสียทั้งเงินทั้งใจ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
แท็ก:
หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)