Ads
 06:23:30 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 32 33 [34] 35 36 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717735 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #495 เมื่อ: 10:54:08 PM 24 มกราคม 2013 »

ต.ค.2555 ครั้งที่4 ของผมกับเอโกะ
 ปีกว่าเเล้วที่ไม่ได้เจอน้อง  ความคิดถึง ความผูกพันเริ่มเจือจางลงตามกาลเวลา  เเต่ในเมื่อน้องมีเหตุผลที่ต้องกลับมาทำงานนี้ ผมก็ควรมาหาครับ  มาถึงตอนทุ่มกว่า มีของฝากมากมายมอบให้พีอาร์เเละน้องๆในร้าน  เป็นของอร่อยๆจากเยาวราชเพราะเป็นช่วงเทศกาลกินเจพอดี  เจอน้องครั้งนี้ จองผ่านพีอาร์ครับ โทรหาน้องๆไม่รับ อิอิ

sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #496 เมื่อ: 11:03:16 PM 24 มกราคม 2013 »

ต.ค.2555 ครั้งที่4 ของผมกับเอโกะ
 ปีกว่าเเล้วที่ไม่ได้เจอน้อง  ความคิดถึง ความผูกพันเริ่มเจือจางลงตามกาลเวลา  เเต่ในเมื่อน้องมีเหตุผลที่ต้องกลับมาทำงานนี้ ผมก็ควรมาหาครับ  มาถึงตอนทุ่มกว่า มีของฝากมากมายมอบให้พีอาร์เเละน้องๆในร้าน  เป็นของอร่อยๆจากเยาวราชเพราะเป็นช่วงเทศกาลกินเจพอดี  เจอน้องครั้งนี้ จองผ่านพีอาร์ครับ โทรหาน้องๆไม่รับ อิอิ

เขียนต่อเลยคับป๋ารออ่านอยู่  wanwan002
hundu
*

« ตอบ #497 เมื่อ: 11:28:28 PM 24 มกราคม 2013 »

เจอตัวน้องเเล้วครับ ยังน่ารักเหมือนเดิมคนพิเศษของป๋าขา  น้องเล่าว่า ก่อนหน้านี้รับเเขกไปคนเดียว ไม่ได้ทิปสักบาท น้องยังเล่าให้ฟังถึงเรื่องญาติผู้ใหญ่ป่วย จนต้องกลับมาทำงานนี้อีก ผมก็รับฟังไปตามเรื่องครับ จริงเท็จเเค่ไหน ใครจะไปรู้ได้  พอเริ่มเข้าบทพระนาง น้องเริ่มบ่ายเบี่ยงตามจริตหญิง ผมเริ่มหงุดหงิด เพราะผมให้ทิปน้องที ไม่ใช่น้อยๆนะครับ(ระดับ 3000 บ.)  ผมเลยบอกน้องว่า นี่หนู ถ้าหนูจะอิดออดไม่เต็มที่เเบบนี้ พี่จะทิปหนู 500 บ.นะ พอน้องได้ยินเเบบนี้  น้องได้เเต่ร้องออกมาเบาๆว่าิ  โอ้ยพี่ๆๆๆ เเล้วเธอก็ต้องยอมเเอ่นเเคลเซี่ยมให้ป๋าขาดูดเเต่โดยดีคราบ wanwan003
hundu
*

« ตอบ #498 เมื่อ: 11:42:36 PM 24 มกราคม 2013 »

ผมบอกน้องว่า ผมชอบน้องเป็นพิเศษมากกว่าคนอื่นๆ เเต่ผมจะให้น้องโดยยึดหลักของเหตุผล มากกว่าอารมณ์  เพราะครั้งที่สามที่ผมขึ้นกับน้อง( ส.ค. 2554) ผมให้ทิปน้อง3000 บ. วันนี้ผมก็จะให้เท่าเดิมคือ 3000 บ.  ในกรณีที่น้องจำเป้นต้องใช้เงินตามเหตุผลที่น้องบอกมา ผมจะให้ทิปน้องเพิ่มเป็น 6000 บ.ในกรณีที่น้องยอมโอเคระดับสามกับผมในวันนี้(และผมพร้อมที่จะ่้ควักกระเป๋าจ่ายน้องทันทีเดี๋ยวนี้ หากน้องตกลง)  ผมพูดกับน้องตรงๆเเบบนี้เลยครับ เเละเกือบจะในทันที พอน้องได้ยินข้อเสนอนี้  น้องมีสีหน้าที่เเปรเปลี่ยนไป
sexsubtitle
*

« ตอบ #499 เมื่อ: 11:50:45 PM 24 มกราคม 2013 »

เปลี่ยนไปแบบไหนท่านผมลุ้นจริงๆ   wanwan009 นอนไม่หลับเลย
LYONNN
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #500 เมื่อ: 01:13:38 PM 25 มกราคม 2013 »

อ่านมาซักพักครับ ตั้งแต่หน้าแรกเลย มีเรื่องแชร์ให้ฟังครับ

จากการเที่ยวมาซักพักประมาณปีนึง ก็เคยไปเจอน้องคนนึงร้านอยู่รัชดาครับติดถนนใหญ่เลย

โทรไปจองคิวแล้วก็ปรากฏว่าได้ เจอตัวจริงน่ารักมาก สูงประมาณ 165 ผมยาวประบ่า ผิวขาวเนียน

หน้าตาแบบหมวยอินเตอร์ เท่าที่พูดคุยเธอทำงานประจำเป็นสาวออฟฟิส แล้วอยากเปิดกิจการส่วนตัว

เลยมาเก็บตังค์เพิ่ม ด้วยการนกป. ร้านนี้มีลิฟท์ครับ ว่าแล้วเธอก็กดลิฟท์ขึ้นไปชั้น และห้องเป้าหมาย

เราพากันไปในห้องขนาดเล็กๆห้องนึงครับ มีที่นอนวางบนพื้นที่ยกขึ้น มีห้องน้ำแบบที่กั้นใสแต่ใหญ่

กว่าตู้อาบน้ำ ปกติน้องสวยๆนี่ไมค่อยอาบน้ำให้ เท่าที่ผมเคยเจอ แต่เธอคนนี้มาถึงก็ถอดชุดตัวเองเลย
ducat
*

« ตอบ #501 เมื่อ: 01:22:32 PM 25 มกราคม 2013 »

อ่านมาซักพักครับ ตั้งแต่หน้าแรกเลย มีเรื่องแชร์ให้ฟังครับ

จากการเที่ยวมาซักพักประมาณปีนึง ก็เคยไปเจอน้องคนนึงร้านอยู่รัชดาครับติดถนนใหญ่เลย

โทรไปจองคิวแล้วก็ปรากฏว่าได้ เจอตัวจริงน่ารักมาก สูงประมาณ 165 ผมยาวประบ่า ผิวขาวเนียน

หน้าตาแบบหมวยอินเตอร์ เท่าที่พูดคุยเธอทำงานประจำเป็นสาวออฟฟิส แล้วอยากเปิดกิจการส่วนตัว

เลยมาเก็บตังค์เพิ่ม ด้วยการนกป. ร้านนี้มีลิฟท์ครับ ว่าแล้วเธอก็กดลิฟท์ขึ้นไปชั้น และห้องเป้าหมาย

เราพากันไปในห้องขนาดเล็กๆห้องนึงครับ มีที่นอนวางบนพื้นที่ยกขึ้น มีห้องน้ำแบบที่กั้นใสแต่ใหญ่

กว่าตู้อาบน้ำ ปกติน้องสวยๆนี่ไมค่อยอาบน้ำให้ เท่าที่ผมเคยเจอ แต่เธอคนนี้มาถึงก็ถอดชุดตัวเองเลย

ใช่น้องน้ำปั่นร้านคลิ้กคลับป่าวคับ
LYONNN
*

« ตอบ #502 เมื่อ: 03:12:37 PM 25 มกราคม 2013 »

[size=15อินเทอร์เนทมีปัญหานิดหน่อย เข้าได้แล้วครับ ก่อนอื่นตอบคำถามครับ ไม่ใช่น้ำปั่น คลิกคลับ ครับ ยืนยัน 100%

หลังจากนั้น ผมก็รอให้น้องเขาอาบน้ำให้ ขัดถู อย่างดี มือเบานุ่มนวแต่ไม่มีนัวหรือบอดีในห้องน้ำเพราะยังเกร็งๆ ความสวยเขาอยู่

แล้วมาที่ที่นอน ก็นอนคว่ำให้นวดตามระเบียบแต่ผมก็ต้องเช็คทุกครั้งครับ ว่านวดเป็นจริงๆไหม คำตอบคนนี้ตอบดีครับ จะพยายามให้ดี

ที่สุดค่ะ ใครฟังก็คงสบายใจ ว่าแล้วก็ให้นวดขมับ คอ บ่า ไหล่ ครับ พอดีมียานวดมาด้วย ติดไว้ในกระเป๋าสะพาย ร้านนี้ดีมากครับ

ผมสะพายเป้ใส่โน้ตบุ๊คไปได้ถึงร้านสบายๆไม่ต้องต่อรถ เพราะขึ้นจากสถานีรถใต้ดิน MRT... ก็เจอร้านเลย

น้องนวดเสร็จก้มมากระซิบว่า ชอบแบบไหนบอกได้นะคะ ผมก็ใจพองโตเลย อืมสวยใสซื่อ แถมด้วยหัวใจบริการเต็มเปี่ยมจริงๆ

ผมก็หันมาเจอหน้าเธอ บอกว่ก่อนอื่นพี่ขอโหลด ซีดี ก่อน เพราะคำถึงนึงความสะอาดปลอดภัยเป็นหลัก(ไม่ใช่พร้อมสำหรับระดับ 3 ตลอดนะครับ

อย่าเข้าใจผิด) แล้วน้องก็เริ่มมาจูบ เราก็ขอไซ้ลงมาแล้วขอกินแคลเซียม น้องไม่หวงเลย ไล่มาจนเนินสวาท น้องก็ไม่หวง แต่ไม่ได้ทาสีครับ

โดยส่วนตัวแล้วนอกจากแฟนแล้วไม่เคยทาสีให้สาวๆคนไหนเลยในชีวิต
pt][/size]
LYONNN
*

« ตอบ #503 เมื่อ: 03:29:25 PM 25 มกราคม 2013 »

แล้วก็จัดการนัวไปจนทั่วตัวน้อง เสียงร้องมีมาบ้างเป็นแบบเสียงกระเส่า ในลำคอ แบบไม่มากตามลักษณะหญิงไทยส่วนใหญ่

แล้วผมก็ถามไปว่าเมื่อยไหม ทำงานมาทั้งวัน น้องบอกนิดหน่อยค่ะ ผมก็กอดแล้วก็หอมแก้มไปสองครั้งซ้ายขวา แล้วบอกว่า นอนคว่ำสิพี่จะนวดให้

ว่าแล้วก็ได้ใช้วิชานวดจากไปนวดที่สำนักเก่าแก่ที่สุดในไทย อาศัยครูพักลักจำและสอบถามมา ก็เลยได้นวดเธอขมับ คอม บ่า ไหล่ หลัง เอว และ ขา ของน้อง

จัดไปชุดใหญ่ๆ เกือบครึ่ง ชม. พร้อมลงน้ำยานวดซึ่งบอกน้องไปว่าไม่ต้องกันวลเรื่องความเหนียวะกลิ่นถ้าต้องขึ้นงานกับลูกค้าคนต่อๆไป เพราะแคไปอาบน้ำ

ก็หายหมดแล้ว น้องก็ถามว่าทำไมมาเที่ยวล่ะไม่มีแฟนเหรอ ก็บอกไปว่าเพิ่งเลิกกับแฟน ก็เลยลองมาเที่ยวดู ก็มาเจอหนูนี่ล่ะ ว่าแล้วก็พักดื่มน้ำกัน

จากนั้นก็กลับมานัวกันอีก คราวนี้ลองขอระดับ 3 ดูเธอบอกว่า อย่าดื้อ ไม่ค่ะ แต่ท่าทางกลับทำตรงกันข้ามคือถางขาออกแล้วก็ไม่มองหน้าผม แถมมีการ

บอกว่า คนแรกเลยนะเนี่ย แฟนหนูน่ะคบกันสิบปีกว่าจะมีอะไรกันครั้งแรก มีแฟนมาสี่คน ทุกคนเป็นปีๆ ทั้งนั้น

ผมก็บอกไปว่าอะไรบางอย่างก็มีข้อยกเว้นสำหรับใครบางคนเสมอนะครับ ขออนุญาตครับ แล้วก็พามังกรเข้าถ้ำไป น้องสะดุ้งนิดหน่อย บอกว่า

แฟนคนปัจจุบันมีอะไรกันแค่เดือนละประมาณคร้งเดียวแล้วแฟนทั้หมดรวมกับลูกค้ากว่าสิบคน ก็ยังไม่เคยเจอใครใหญ่เท่าพีเลยค่ะ
LYONNN
*

« ตอบ #504 เมื่อ: 03:45:54 PM 25 มกราคม 2013 »

อย่าเข้าใจว่าผมมาอวดขนาดน้องชายนะครับ ผมทราบว่าในยุทธจักรนี้มีระดับ 9-10 นิ้วหลายท่าน

ของผมไม่ขนาดนั้นหรอกครับ แต่เคยขึ้นพารา ถามพาราว่า ถ้าให้คะแนนเต็ม 10 พาราให้พี่กี่คะแนน พาราบอก 10 เต็มค่ะ

ขนาดเจ้าของฉายา พารา 150 (รอบต่อเดือน) ให้คะแนนเต็มผมก็มั่นใจในตัวเองระดับนึงครับ

มาต่อเรื่องประสบกามระดับ 3 ในร้าน นกป.ของผมต่อครับ จากนั้นผมก็จัดสารพัดท่ารับ เรียกว่าเก็บกดมั้งเลิกกับแฟนมาได้ซักพัก

กิ๊กก็ไม่มี จะไปลงอ่างก็ยังไงๆอยู่ ทีแรกคิดว่าได้ นกป. น่าจะพอ แต่นี่สวรรคให้โอกาสก็ต้องคว้าไว้ครับ หลายท่าครับวันนั้น น่าจะ

ประมาณครึ่ง ชม. ได้ เห็นคนสวยนอนแผ่หลาให้ดูต่อหน้าแบบยอมทุกท่าไม่ขัดขืน อีกอย่างน้องสาวของน้องก็ลานเพลินเนินสวาท

มากๆครับ แคบนอกโหนกทรงระฆังคว่ำ แบบใส่ชั้นในรัดรูปหน่อยต้องนูนแน่ๆ ขนก็เยอะครับแต่ตัดแต่งไว้สวยงามพอประมาณ แคมในกลิ่นสะอาด

สียังแดงสดๆอยู่เลย จนน้องเขาเสร็จไปก่อน แล้ผมก็ตามไปติดๆ ต้องรีบอาบน้ำครับเพราะไปใช้เวลากับการนวดให้น้องไปเยอะ แล้วมาคุยกันเล็กน้อย

บอกไปว่าขอบคุณสำหรับสิ่งดีเยี่ยมที่หนูมอบให้ น้องก็ยิ้มๆแล้วบอกพี่ทำหนูขาสั่นเลยนะคะ

ค่าคอร์สวันนั้น 2500บาท/80 นาที 
LYONNN
*

« ตอบ #505 เมื่อ: 03:58:59 PM 25 มกราคม 2013 »

ปิดท้ายครับ ร้านที่ว่าที่ตอนนี้ปิดไปแล้ว ผมเลยกล้าเล่าเต็มที่หน่อย ตัวน้องเขายังอยู่ในวงการนี้ครับ

อย่าครับๆ อย่าคิดว่าผมได้ผูกปิ่นโตกินเนื้อกินตับเธอนะ เธอตั้งแง่แสนงอนกับผม แล้วก็มีอะไรไม่เข้าใจกันครับ เลยอยู่ในสถานะเธอไม่ให้ผมพบ
Gamo.
*

« ตอบ #506 เมื่อ: 09:33:43 PM 25 มกราคม 2013 »

นี่มัน..เอแคลร์ ชัดๆ...ใช่ป่ะ
 wanwan011 wanwan011
LYONNN
*

« ตอบ #507 เมื่อ: 03:15:52 PM 26 มกราคม 2013 »

ใครครับเอแคลร์ ไม่รู้จัก ร้านไหนเหรอครับ
LYONNN
*

« ตอบ #508 เมื่อ: 03:55:00 PM 26 มกราคม 2013 »

ไม่ใช่คนที่ท่านเดามาแน่นอนครับ ยืนยันอีกครั้งไม่ใช่ 100 % ครับ

ชื่อที่ท่านเดามาผมลอง search ดู มีน้องใช้ชื่อนี้ในวงการ 4 คน ผมเลยไม่รู้ว่าท่านหมายถึงคนไหน

ร้านที่ปิดไปคือ ร้าน S และน้องชื่อ M?
sexsubtitle
*

« ตอบ #509 เมื่อ: 06:50:43 PM 26 มกราคม 2013 »

เอาน่าคับ ประสบกาม ของท่านๆจะเป็นแบบอน่างให้คนรุ่นหลังอย่างพวกเรา อิอิ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 32 33 [34] 35 36 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)