Ads
 11:49:09 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717780 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #510 เมื่อ: 07:26:25 PM 27 มกราคม 2013 »

น้องเงียบไปสักพักเเล้วตอบกลับมาว่า  งั้นหนูนวดเเบบธรรมดาดีกว่า  ผมรู้นะครับ ไม่ใช่จะไม่รู้ว่า การทำงานเเบบนี้ เส้นเเบ่งระหว่างระดับหนึ่ง สอง สาม ห่างกันนิดเดียว  ส่วนลึกในใจผม  ผมเคารพในการตัดสินใจของน้อง เเละผมก็รู้ว่า น้องเคยยอมมีระดับสามกับนักเที่ยวบางคน โดยที่นักเที่ยวท่านนั้นทิปน้องด้วยเงิน 1000 บ.เท่านั้น  ผมนึกในใจ นี่ละนะ ความรักกำมะลอของผม เคยคิดถึงห่วงหาเเทบเป็นเเทบตาย ในเมื่อมันไม่เป็นไปตามใจปราถนา ผมก็ทำใจได้เพราะ ผมมีวุฒิภาวะเพียงพอ
hundu
*

« ตอบ #511 เมื่อ: 07:43:10 PM 27 มกราคม 2013 »

พบกันนี้เป็นครั้งที่ 4 ผมจ่ายค่ารอบ 2000 บ.เเละทิปน้องอีก 3000 บ. รวม 5000 บ. ด้วยงานในระดับหนึ่งเท่านั้น  อย่างไรก็ตาม ผมได้คุยกับน้องถึงเรื่องที่ผมเคยคุยกับเธอเมื่ิิอเดือน สิงหาคม 2554 ที่ว่า ผมชอบน้อง เเละอยากซื้อเเหวนทองให้เธอหนัก 1 สลึง มาปีนี้(2555) ผมก็ยังไม่ลืม ผมเลยชวนน้องไปซื้อแหวนกับผมที่เยาวราชในวันรุ่งขึ้น  เงื่อนไขที่ผมจะให้เเหวนเธอ มีอย่างเดียวครับนั่นคือ  เธอต้องไปทำบุญกับผมในเดือนถัดไป คือ เดือนพฤศจิกายน2555   น้องตอบตกลงครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #512 เมื่อ: 08:11:29 PM 27 มกราคม 2013 »

อ่านแล้วเห็นใจป๋าสุดๆคับ ผมเองก็ได้มาเยอะ เพิ่ม4เทาบ้าง 5เทาบ้าง  จริงๆแล้วไม่รู้กะคนอื่น เค้าอาจเพิ่มกันแค่1เทา1ม่วงก็ได้ เพราะน้องก็ไม่ได้เนื้อตัวสวยอะไรมาก ทำไงได้ หลงเค้าก็ต้องเสีย  Cry
hundu
*

« ตอบ #513 เมื่อ: 07:29:08 PM 28 มกราคม 2013 »

เมื่อปีก่อน ผมเคยถามถึงชื่อจริง นามสกุลจริงของน้อง คณะที่น้องเรียน  น้องไม่ยอมบอกครับ  ผมเองก็เคยคิดเหมือนกันว่า นี่เราจะให้เเหวนทองคำเเก่คนที่เราไม่รู้ชื่อจริงเลยนี่นะ  ถ้าใครๆเค้ารู้เข้า คงหัวเราะเยาะผมตายเลย เเต่ก็ช่างเถอะครับ ไหนๆก็ไหนๆ ถือว่าให้ในฐานะที่เราเป็นห่วงเป็นใยก็เเล้วกัน  วันรุ่งขึ้น น้องมาพบผมที่ห้างทองฮั่วเซ่งเฮง สาขา 1 ผมให้น้องเลือกเเหวน เธอเลือกลายจิกเพชร น้ำหนัก 1 สลึง ราคาในวันนั้น  6600 บ. เเต่ผมยังไม่ได้มอบให้น้องในวันนั้น ต้องรอให้ผมเข้ากทม.ในเดือน พ.ย.เสียก่อน   น้องเอาเเหวนของน้องหนัก 1 สลึงมาเปลี่ยนด้วย โดยผมชำระค่าเปลี่ยนเเหวนวงใหม่ให้น้องเป็นเงิน 500 บ. จากนั้น ผมเลี้ยงข้าวเที่ยวน้อง  ก่อนเเยกย้ายจากกันไปครับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #514 เมื่อ: 10:09:27 PM 28 มกราคม 2013 »

ท่านเอ้ยย  wanwan031 wanwan031
hundu
*

« ตอบ #515 เมื่อ: 10:35:13 PM 28 มกราคม 2013 »

ผมเเวะมาเล่าเรื่องการเดินทางของป๋าขาในกระทู้นี้  เห็นพี่ๆน้องๆเข้ามาอ่านกันเยอะ ผมเลยต้องปั่นต้นฉบับต่อครับ  ขอให้อ่านอย่างใจเป็นธรรมนะครับ เเล้วจะได้ตัดสินว่า สิ่งที่ผมทำมันถูกต้องเหมาะสมหรือไม่  หลังจากที่ผมกลับบ้านที่ต่างจังหวัด  คราวนี้ผมเป็นฝ่ายดูท่าทีของน้องครับ(แหวนวงนั้น ยังอยู่ในมือผมนี่นา)   เพียงอาทิตย์เศษๆ น้องโทรมาหา ไม่คุยอะไรมากมายหรอกครับ ถามว่า พี่จะเข้ากทม.เมื่อไหร่คะ  ผมก็ต้องฟอร์มก่อนครับ  คงอีกสักอาทิตย์นะหนูจ๋า    ต้องขอค้าขายเก็บเงินก่อนเพราะเข้ากทม.เเต่ละทีใช้เงินไม่น้อยเลย  หลังจากนั้นอีก 1สัปดาห์ น้องโทรมาเหมือนเดิม ผมเลยตอบว่า ขอเป็นกลางเดือนพ.ย.ก็เเล้วกัน คราวนี้ว่างเเล้ว 
Anonym
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #516 เมื่อ: 11:47:30 PM 04 กุมภาพันธ์ 2013 »

ยังติดตามอยู่ตลอดครับ wanwan017
hundu
*

« ตอบ #517 เมื่อ: 08:06:55 PM 05 กุมภาพันธ์ 2013 »

เมื่อนัดวันได้เรียบร้อย ผมบอกน้องว่า ให้ไปเจอกันที่ร้านทองฮั่วเซ่งเฮง สาขา 1 เยาวราช เวลา 10โมงเช้า จากนั้นไปทำบุญด้วยกัน ทานข้าว เเล้วเข้ามาที่ร้านสปาด้วยกัน ผมจะอยู่กับน้อง 2 รอบ  ตกลงตามนี้  น้องรับปากครับ  ผมก็เตรียมของฝากมาให้ มีหนังสือธรรมะชุดใหญ่( เพราะน้องอยากให้คนป่วยได้อ่านเป็นธรรมโอสถ)  เเละมีวัตถุมงคลจำนวนหนึ่ง  เมื่อถึงวันนัด ผมโทรไปหาน้องเวลา 09.30 น. น้องตอบมาว่า น้องอยู่ที่หาดใหญ่ ไปทำธุระ จะกลับเข้ากทม.มาหาผมเย็นนี้ ผมก็งงสิครับ เพราะ ผมเตรียมเเหวนมาให้น้อง ในเงื่อนไข มีเพียงให้น้องไปทำบุญร่วมกันกับผม มีเท่านี้จริงๆครับ  เเล้วน้องไปโผล่ที่หาดใหญ่ได้ยังไง
hundu
*

« ตอบ #518 เมื่อ: 08:17:39 PM 05 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมเลยต้องเปลี่ยนเเผนไปเดินศูนย์พระก่อน เเล้วบ่ายๆเธอก็โทรมาแจ้งว่า จะขึ้นเครื่องเข้ากทม. มาถึงราวๆทุ่มกว่า เจอกันที่ร้านสปาเลย  ตกเย็นผมก็เข้าไปที่ร้านสปาตามเวลานัดหมาย  เจอน้องผมก็ให้ของฝาก พวกหนังสือธรรมะ เเละวัตถุมงคล ส่วนเเหวนนั้น ผมรอดูท่าทีก่อน เพราะน้องไม่ได้ไปทำบุญกับผมตามเงื่อนไข   ในห้อง น้องก็เล่าให้ฟังถึงเรื่องที่ไปหาดใหญ่ ไปซื้อของกินของใช้  เธอโชว์คลิปหนุ่มหล่อที่เธออ้างว่าเป็นลูกพี่ลูกน้องที่สนิทกันมากๆ   หน้าตาดีไม่เบาเลยหมอนี่  ส่วนเนื้องานของเธอวันนี้ อย่างเเรกเลย เธอไฟเเดงมาเต็มๆครับ อะจ๊ากส์  ไม่ยอมบอกผมก่อน เเถมผมซื้อเวลาเธอตั้ง 2 รอบติดๆกัน ให้มันได้อย่างนี้สิเเม่คุณทูนหัว  wanwan010
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #519 เมื่อ: 10:02:36 AM 06 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมเลยต้องเปลี่ยนเเผนไปเดินศูนย์พระก่อน เเล้วบ่ายๆเธอก็โทรมาแจ้งว่า จะขึ้นเครื่องเข้ากทม. มาถึงราวๆทุ่มกว่า เจอกันที่ร้านสปาเลย  ตกเย็นผมก็เข้าไปที่ร้านสปาตามเวลานัดหมาย  เจอน้องผมก็ให้ของฝาก พวกหนังสือธรรมะ เเละวัตถุมงคล ส่วนเเหวนนั้น ผมรอดูท่าทีก่อน เพราะน้องไม่ได้ไปทำบุญกับผมตามเงื่อนไข   ในห้อง น้องก็เล่าให้ฟังถึงเรื่องที่ไปหาดใหญ่ ไปซื้อของกินของใช้  เธอโชว์คลิปหนุ่มหล่อที่เธออ้างว่าเป็นลูกพี่ลูกน้องที่สนิทกันมากๆ   หน้าตาดีไม่เบาเลยหมอนี่  ส่วนเนื้องานของเธอวันนี้ อย่างเเรกเลย เธอไฟเเดงมาเต็มๆครับ อะจ๊ากส์  ไม่ยอมบอกผมก่อน เเถมผมซื้อเวลาเธอตั้ง 2 รอบติดๆกัน ให้มันได้อย่างนี้สิเเม่คุณทูนหัว  wanwan010

คงเป็นเพราะน้องเดือดร้อนเงิน และเห็นว่าป๋าขาคุ้นเคยกันเลยไม่ได้บอกป๋าขาเรื่องไฟแดง  ครั้งนี้ถึงป๋าชาไม่ได้ให้แหวน  แต่ดูค่ารอบ+ทิปที่ป๋าให้น้องคงดีใจแล้วครับ

อ่านแล้วทำให้คิดถึง "พีอาร์เท็น" หวานใจของป๋าขาเลยนะครับ
hundu
*

« ตอบ #520 เมื่อ: 07:55:50 PM 07 กุมภาพันธ์ 2013 »

พี่ๆน้องๆเข้ามาอ่านกันตลอด ผมก็ต้องมาเล่าต่อครับ  เนื้องานอย่างที่สองของเอโกะ คือ น้องห้ามไม่ให้ผมไซ้ซอกคอ เเละห้ามหอมเเก้มน้อง(เด็ดขาด)  เหตุผลที่น้องอ้าง น้องบอกว่า ถ้าโดนหอมเเก้ม ผิวจะระคายเคืองเป็นสิว เวลาไปหาหมอต้องโดนจี้ที่ผิวหน้า เจ็บมาก เเละค่ารักษาสิวเเต่ละครั้งก็ร่วมๆสามพันบาท  ผมก็ทำตามที่น้องร้องขอ ไม่ให้หอมก็ไม่หอม  เเต่ในใจผมนึกว่า ในเมื่อน้องไม่ให้ความสำคัญกับนัดหมายไปทำบุญกับผม แถมเนื้องานไม่เป็นที่ถูกใจผมเเบบนี้  อย่างเเรกเลย วันนี้ ผมยังไม่ให้เเหวนทองเเก่น้องเเน่นอน(เพราะตราบที่เเหวนยังอยู่ที่ผม เกมส์ยังอยู่ในมือผมครับ) อย่างที่สอง ทิปที่ผมเคยให้ระดับ 3000 บ. ในการขึ้นน้อง 2 ครั้งหลัง ผมจะลดลงเหลือ 2000 บ. เพราะ งานของน้องก็บอดี้ทั่วไป มีดูดหัวนมผม เพื่อสร้างอารมณ์บ้างเท่านั้นเอง ผมสวมซีดีเพื่อบอดี้ทุกครั้ง คราวนี้ผมลองบอกน้องว่า หนูสเปรย์ให้พี่บ้างสิ เธอตอบมาว่า พี่     พี่อย่าให้หนูทำในสิ่งที่หนูไม่อยากทำนะ  ผมได้ยินคำตอบเเล้วนึกขำอยู่ในใจ 
hundu
*

« ตอบ #521 เมื่อ: 08:13:00 PM 07 กุมภาพันธ์ 2013 »

นวดเสร็จ เดินลงมาข้างล่างด้วยกัน ถึงชั้นล่าง ก่อนจาก น้องพูดขึ้นมาว่า พี่ พี่ยังไม่ได้ให้เเหวนหนูนะ  ผมมีคำตอบในใจเเล้วนี่ครับ เลยตอบน้องไปว่า     เอาไว้คราวหน้าเเล้วกัน ให้ไปทำบุญด้วยกันก่อน  เเล้วค่อยนัดใหม่กันนะ น้องรับฟังคำตอบจากผมด้วยสีหน้าเรียบเฉย  ตกลงผมขึ้นน้องครั้งนี้ เป็นครั้งที่ 5 ค่ารอบ 2 รอบติดๆ 4000 บ  ทิปอีก 2000 รวม 6000 บ. จนถึงวันนี้ เกือบสามเดือนเเล้ว เเหวนวงนี้ ผมยังเก็บไว้รอน้องอยู่ เเต่น้องก็ไม่ได้โทรมาเลย เธอควรเป็นฝ่า่ยโทรมาครับ เเละไปทำบุญกับผมตามเงื่อนไข  ผมจำคำพูดประโยคทองของพี่เอ็บบี้ได้ดีครับ พี่เอ็บเคยบอกผมว่า หากจะให้อะไรที่พิเศษๆแก่น้อง งานของน้องควรพิเศษด้วยเช่นกัน  น้องควรเป็นฝ่ายเอาใจเราครับ อยู่ด้วยเเล้วเรามีความสุข  ไม่ใช่ว่า เธอถือตัวว่าเราโปรดปรานหลงใหล เเล้วเนื้องานเเย่ลงๆ  ไม่ได้ครับ  นักเที่ยวต้องยึดหลักของเหตุผลให้มั่นคง เเล้วท่านจะไม่เป๋ไม่เสียศูนย์ครับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #522 เมื่อ: 09:30:53 PM 07 กุมภาพันธ์ 2013 »

เด่ววันนึง ลูกค้าเริ่มน้อย เริ่มขาลง น้องจะนึกถึงป๋าเองคับ ยังใหม่ งานยังเยอะ หยิ่งได้หยิ่งปายยย  wanwan015
hundu
*

« ตอบ #523 เมื่อ: 09:00:11 PM 09 กุมภาพันธ์ 2013 »

การเดินทางของป๋าขาในวงการกาปู๋ ยังดำเนินต่อไปครับ  มีสติมากขึ้น แหม คนเราต้องรู้จักปรับตัวครับ เชื่อมั้ยครับว่า จากที่เคยขึ้นน้องเเล้วให้ทิปก่อนเลย ทีละ 1000  1500 อะไรทำนองนี้ ไม่มีอีกเเล้วครับ ต้องให้ตามงาน ไม่มากเเละไม่น้อยจนเกินไป  นั่นละครับ  ตอนนี้ ผมเองอยู่ที่บ้าน อยู่ดีๆ นึกถึงสาวสปาคนหนึ่งขึ้นมา ทั้งที่ยังไม่เคยเจอตัวจริงมาก่อนเลย เคยอ่านเเต่การบ้าน เธอคนนั้น นามว่า พีอาร์ เทน ครับ ผมจะเล่าเรื่องของเธอให้ท่านฟัง   wanwan005 
Gamo.
*

« ตอบ #524 เมื่อ: 12:19:58 AM 10 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตกลง...เอโกะ..ให้ level ไหน กะป๋าคับ.....
 wanwan044
แท็ก:
หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)