Ads
 08:15:44 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 718019 ครั้ง) A A A A
boombalaga
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #525 เมื่อ: 02:59:02 PM 10 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมจำคำพูดประโยคทองของพี่เอ็บบี้ได้ดีครับ พี่เอ็บเคยบอกผมว่า หากจะให้อะไรที่พิเศษๆแก่น้อง งานของน้องควรพิเศษด้วยเช่นกัน  น้องควรเป็นฝ่ายเอาใจเราครับ อยู่ด้วยเเล้วเรามีความสุข  ไม่ใช่ว่า เธอถือตัวว่าเราโปรดปรานหลงใหล เเล้วเนื้องานเเย่ลงๆ  ไม่ได้ครับ  นักเที่ยวต้องยึดหลักของเหตุผลให้มั่นคง เเล้วท่านจะไม่เป๋ไม่เสียศูนย์ครับ

จริงครับ ผมเห็นด้วยเลย ส่วนตัวผมเอง ทั้ง ออน กับ นกป ก็ไม่ค่อยเที่ยวอยู่แล้วเกรงใจภรรยาที่บ้าน มาหลังๆนี่ใจแตกเพราะต้องพาลูกค้าไป Entertain ครั้งแรกไม่ ครั้งที่สองไม่ ครั้งที่สามไม่ปฏิเสธแหละ กลัวใจตัวเองครับ ได้อ่านประสบการณ์พี่แล้วเป็นประโยชน์จริงๆ ที่เข้ามา SDN นี่ก็มาหาข้อมูลไป นกป ครับ ลูกค้าขอมา wanwan011 ผมเห็นการบ้าน + ปลา แต่ละท่านก็กลัวใจตัวเองอย่างที่บอก (ที่สำคัญกลัวโรคจะไปติดคนที่บ้าน) ขอบคุณจริงๆครับ คุ้มค่ากับการตามอ่านรวดเดียว 36 หน้าจบ

พี่ฮันเป็นลูกค้า สาขา 1 เป็นประจำน่าจะรู้จักหลงจู๊ คนนึงครับ (ปัจจุบันย้ายไป สาขา 3 ล่ะ) พี่ชายผมเองครับ  wanwan013
mittaparb
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #526 เมื่อ: 09:53:20 AM 11 กุมภาพันธ์ 2013 »

ขอบคุณที่เล่าประสพการณ์ให้ได้เป็นความรู้ และจะติดตามต่อไป

พีอาร์ เทน  หนึ่งในขวัญใจผมเหมือนกัน
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #527 เมื่อ: 11:32:25 PM 11 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตกลง...เอโกะ..ให้ level ไหน กะป๋าคับ.....
 wanwan044
ผมให้พื้นที่ในกระทู้นี้เเก่ เอโกะ มากกว่าน้องคนอื่นๆ เพราะขึ้นกับน้องถึง 5 ครั้ง  7 รอบ เพราะเป็นน้องคนเดียวที่รู้สึกว่า ห่วงใยเเละเจ็บปวดเมื่อรู้ว่า น้องต้องเข้ามาทำงาน ต้องขึ้นงานกับลูกค้าท่านอื่นๆ  เมื่อเวลาผ่านไป ทุกอย่างก็กลับคืนสู่โลกแห่งความเป็นจริง  เมื่อยอมรับความจริงได้ ผมก็กลับมามีสติอยู่กับปัจจุบัน  จากนี้ไป คงไม่ไปหลงใหลใครในทำนองนี้อีกเเล้วครับ
dekdeena
*

« ตอบ #528 เมื่อ: 09:31:57 AM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ติดตามอ่านอยู่ตลอดครับป๋า
stock77
*

« ตอบ #529 เมื่อ: 11:48:22 AM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

เอโกะ ดูเหมือนว่าเธอจะพลาดผู้ชายดีดีไปแล้ว
hundu
*

« ตอบ #530 เมื่อ: 08:31:51 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมจำคำพูดประโยคทองของพี่เอ็บบี้ได้ดีครับ พี่เอ็บเคยบอกผมว่า หากจะให้อะไรที่พิเศษๆแก่น้อง งานของน้องควรพิเศษด้วยเช่นกัน  น้องควรเป็นฝ่ายเอาใจเราครับ อยู่ด้วยเเล้วเรามีความสุข  ไม่ใช่ว่า เธอถือตัวว่าเราโปรดปรานหลงใหล เเล้วเนื้องานเเย่ลงๆ  ไม่ได้ครับ  นักเที่ยวต้องยึดหลักของเหตุผลให้มั่นคง เเล้วท่านจะไม่เป๋ไม่เสียศูนย์ครับ

จริงครับ ผมเห็นด้วยเลย ส่วนตัวผมเอง ทั้ง ออน กับ นกป ก็ไม่ค่อยเที่ยวอยู่แล้วเกรงใจภรรยาที่บ้าน มาหลังๆนี่ใจแตกเพราะต้องพาลูกค้าไป Entertain ครั้งแรกไม่ ครั้งที่สองไม่ ครั้งที่สามไม่ปฏิเสธแหละ กลัวใจตัวเองครับ ได้อ่านประสบการณ์พี่แล้วเป็นประโยชน์จริงๆ ที่เข้ามา SDN นี่ก็มาหาข้อมูลไป นกป ครับ ลูกค้าขอมา wanwan011 ผมเห็นการบ้าน + ปลา แต่ละท่านก็กลัวใจตัวเองอย่างที่บอก (ที่สำคัญกลัวโรคจะไปติดคนที่บ้าน) ขอบคุณจริงๆครับ คุ้มค่ากับการตามอ่านรวดเดียว 36 หน้าจบ

พี่ฮันเป็นลูกค้า สาขา 1 เป็นประจำน่าจะรู้จักหลงจู๊ คนนึงครับ (ปัจจุบันย้ายไป สาขา 3 ล่ะ) พี่ชายผมเองครับ  wanwan013

การเที่ยวก็เเบบนี้ครับ ได้ความรู้ ได้ประสบการณ์ ชีวิตมีสีสัน  เเต่สิ่งที่ตามมา ที่ผมได้เล่าให้ฟังในกระทู้ผม ว่า เปลืองตังค์ครับ  อาจมีติดโรคเเถมมาด้วย นักเที่ยวจึงต้องพกซีดีติดตัวอยู่ตลอด  เเละที่ไม่อาจคาดเดาได้ เราอาจได้เจอคนถูกใจได้ครับ  เรื่องเเบบนี้เกิดมาเเล้วกับนักเที่ยวทั้งหลาย  เพราะ ความสงสารเป็นบ่อเกิดของความรักครับ
hundu
*

« ตอบ #531 เมื่อ: 08:52:50 PM 12 กุมภาพันธ์ 2013 »

เมื่อต้นปี 2555 มีข่าวว่า น้องปังปอนด์ หรือ พีอาร์ เทน ยอมเเก้ผ้านวดเเล้วครับ มีเหล่านักเที่ยวที่เคยรู้จักน้อง สมัยเป็นพีอาร์ ที่ร้าน สปาเทน  นักเที่ยวพวกนี้ จมูกไวครับ เเห่ไปขึ้นกับน้อง ผมอ่านการบ้านเเล้วก็สนใจขึ้นมาทันที น้องมีความจำเป็นบางประการเลยต้องผ้าหลุดเฉพาะกิจ  โทรไปถามร้านโซลเมท น้องทำเดี๋ยวเดียวครับ เเล้วน้องมาโผล่ที่ร้าน     ปาร์ตี้ เกริล์ส  ผมโทรไปหา คนรับสายก็พีอาร์ เทนนั่นเอง  พูดจาดี เธอถามว่า พี่ๆ ชื่อพี่ ฮันดู เเปลว่าอะไรคะ ผมเลยตอบว่า เอาไว้เจอตัวจริงจะบอกนะจ้ะ หนูจ๋า    ต่อมาสัก 2 อาทิตย์ โทรไปหา อ้าว  น้องกลับบ้านไปเเล้ว ที่จ. น่านครับ ผมก็งง เพราะตั้งใจว่า จะมาเจอครับ นี่เป็นเรื่องราวของน้องในต้นปีที่เเล้วครับ
How R U?
*

« ตอบ #532 เมื่อ: 11:56:13 PM 13 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมสมัครสมาชิกของ siamdaynight เพื่อจะขอขอบคุณ  wanwan017wanwan017 wanwan017 ป๋าฮันตูที่ชี้ทางสวรรค์ให้ผมครับ wanwan003

... ผมเที่ยว นปก. ก็มาหลายแห่ง แต่ว่ายังไม่เคยถึงระดับสาม Tongue และก็ด้วยความซื่อของผมที่ไปเที่ยว หลายๆแห่ง มีป้ายบอกว่า "ห้ามค้าประเวณี"

ผมก็ดันโง่ Tongue ทำตามป้ายซะด้วย Tongue จริงๆ ผมว่า ผมควรจะถึงระดับสามกับน้องๆที่สปาหลายครั้งแล้ว แต่ผมไม่เข้าใจ ภาษากาย ของน้องๆเอง wanwan006 ....

จนทำให้แทนที่จะได้ระดับสาม มันดันกลายเป็นแทบจะ หล่น หรือ กรุ๊งกริ๊ง ทีเดียว ...บังเอิญ ผมโชคดีที่ได้มา ....

....มาได้อ่านกระทู้ "ระดับสามในยุทธจักร นปก. ของป๋าขา" นั่นแหละ ... ใช่เลย ... เรื่องราวชี้ทางสวรรค์ของแท้ครับ Cry ...

ผมพกความมั่นใจเต็มเปี่ยม และ ขอลอกลายแทงของป๋าขากับ .... Embarrassed Embarrassed Embarrassed ...

ครั้งนั้นเป็นครั้งแรก ที่ผมถึงระดับสาม Cry Cry Cry กับน้อง นปก. และยิ่งไปกว่าน้านนนนนนนนนนนน.......

เป็นความตื่นเต้น wanwan003 เร่าร้อน ดุเด็ด wanwan019 เผ็ดมันส์สุด wanwan002 ... น้อง งานดีมากกกกกกก ...คือยอม ตามใจ ผมเลียหมด Embarrassed

ตลอดร่างของน้อง จากบนจรดล่าง wanwan002 เนื้อตัวของน้องกันดั้ม แน่น หนา นุ่ม ไฟหน้าใหญ่ :oและแน่นมาก Embarrassed จริงๆ เนื้อตัวของน้อง ยังกะนักกีฬา

ที่ฟิตสุดๆ เพราะว่า แน่นมาก Embarrassed ทั้งตัวเลยครับ และครั้งนั้น ผมก็โชคดีที่ น้องชายผม สู้อย่างสุดพริกสุดขิง Cry Cry Cry ตลอดชั่วโมงกว่าๆ มันทำหน้าที่ได้สุดยอด

ไม่มียอมแพ้ง่ายๆๆ wanwan003 ผมถือว่าเป็นการเที่ยวที่เหนื่อยและดุเดือดที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิตของผมเลยครับ wanwan014 ครั้งนั้น หลังจากเสร็จศึกแล้ว ...

สภาพผมยังกะไปวิ่งมาราธอน 42 กิโล wanwan031 ยังไงยังง้ันเลยจริงๆครับ แต่ผมประทับมิรู้เลือน Embarrassed

ผมขอสารภาพเลยครับว่า ผมไม่เพียงแต่ลอกลายแทงของป๋าขาแล้วคือน้อง Embarrassed Embarrassed Embarrassed

แต่ผมยังเลียนแบบการทิปเพื่อระดับสามแบบเดียวกับป๋าขาทุกประการครับ  Tongue Tongue Tongue

และก็....ถ้าผมลอกเลียนขนาดนี้แล้ว ผมว่า....ยิ่งกว่าศิษย์ wanwan017 wanwan017 :wanwan017:อีกอ่ะครับ

แล้วถ้าผมไม่มาขอบคุณป๋าขา ผมคงจะนอนไม่หลับจริงๆครับ... ดังนั้น ..ผมเลยตัดสินใจ สมัครสมาชิก login ของ siamdaynight

เพื่อมาขอบคุณ wanwan017 wanwan017 wanwan017 ท่านป๋าขา เป็นอย่างสูงครับรวมทั้ง เรื่องราว ประสบการณ์ยังกะ ....

มหาคัมภีร์ ออน. + นปก. รวมกัน เพื่อให้สมาชิกรุ่นหลังๆ ได้เรียนรู้ เส้นทางการเที่ยงของแต่ละคน อย่างมีความสุข

ผมขอนำประสบการณ์ของป๋าขา มาใช้ และ ดัดแปลงให้เข้ากับ รสนิยมและกระเป๋าของตัวผมเอง ซึ่งผมจะได้ไม่หลง พลาดท่า ไประทม ช้ำใจไปกับน้องๆ wanwan006

ผมเชื่อว่าประสบการณ์ของป๋าขา น่าจะเอาเป็นตัวอย่างในการเที่ยว ได้อย่างปลอดภัย มีความสุข Cry

ทั้งตัวน้อง (การไม่เอาเปรียบน้องๆ) และตัวเราเอง รวมทั้งมี ภูมิคุ้มกันขณะที่ท่องเที่ยว ไม่ไปพลัดหลงรักน้องๆ ง่ายเกินไป Shocked

หรือถ้าเจอ "คู่ปรับ" ที่ทำให้เรา "เป๋" ผมจะได้เอาประสบการณ์ของป๋าขามาทบทวนเพื่อประคองตัวให้รอดมาจาก  "คู่ปรับ" ให้ได้ครับ Cry

ผมขอขอบคุณด้วยความจริงใจครับ wanwan017 wanwan017 wanwan017

hundu
*

« ตอบ #533 เมื่อ: 08:57:55 PM 14 กุมภาพันธ์ 2013 »

ม.ค. 2556
  คราวนี้ ผมเข้ากทม.โดยโทรจองน้องเทน ร้านปาร์ตี้ เกริล์ส ตอนบ่ายๆ  หลังจากเสร็จธุระ ผมมาทางรถใต้ดิน ดันเเวะที่ดงดอกท้อ นาตารีก่อนครับ ติดใจที่นี่ครับเพราะมีมาใหม่ๆตลอด สาวๆที่นี่ เยอะเหมือนเคย เชียร์บอล เเนะนำน้องใหม่ให้คนหนึ่ง จำได้ว่า รหัส V103 ค่าตัว 2600 มาตรฐานครับ เนื้องานดี สนุก ช่วงล่างฟิตเกาะติดถนน  งานตามใจ ส่วนมากเด็กที่นี่เป็นสาวเหนือครับ มาจากเเม่สาย ไทยใหญ่พูดไทยไม่ชัดก็เยอะ เนื้อตัวขาวๆทั้งนั้น  คุยด้วยก็สงสารครับ ซื่อๆดี จริงใจไม่มีมารยา ไม่มีกระบวนท่ามากมายซับซ้อนเเบบสาวๆนกป. ส่วนค่าใช้จ่าย รวมทิปอยู่ที่ 3050 บ.ครับ พอได้ปลดปล่อยกับเด็กสาวที่ดงดอกท้อ  เลยคิดอยากเกเรเบี้ยวนัดพีอาร์ เทน เพราะ ตัณหาภายในใจได้รับการตอบสนองเเล้วนี่ครับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #534 เมื่อ: 11:35:40 AM 15 กุมภาพันธ์ 2013 »

ม.ค. 2556
  คราวนี้ ผมเข้ากทม.โดยโทรจองน้องเทน ร้านปาร์ตี้ เกริล์ส ตอนบ่ายๆ  หลังจากเสร็จธุระ ผมมาทางรถใต้ดิน ดันเเวะที่ดงดอกท้อ นาตารีก่อนครับ ติดใจที่นี่ครับเพราะมีมาใหม่ๆตลอด สาวๆที่นี่ เยอะเหมือนเคย เชียร์บอล เเนะนำน้องใหม่ให้คนหนึ่ง จำได้ว่า รหัส V103 ค่าตัว 2600 มาตรฐานครับ เนื้องานดี สนุก ช่วงล่างฟิตเกาะติดถนน  งานตามใจ ส่วนมากเด็กที่นี่เป็นสาวเหนือครับ มาจากเเม่สาย ไทยใหญ่พูดไทยไม่ชัดก็เยอะ เนื้อตัวขาวๆทั้งนั้น  คุยด้วยก็สงสารครับ ซื่อๆดี จริงใจไม่มีมารยา ไม่มีกระบวนท่ามากมายซับซ้อนเเบบสาวๆนกป. ส่วนค่าใช้จ่าย รวมทิปอยู่ที่ 3050 บ.ครับ พอได้ปลดปล่อยกับเด็กสาวที่ดงดอกท้อ  เลยคิดอยากเกเรเบี้ยวนัดพีอาร์ เทน เพราะ ตัณหาภายในใจได้รับการตอบสนองเเล้วนี่ครับ
เสียบ เสียบ เสียบ เลยนะป๋าขา wanwan011
hundu
*

« ตอบ #535 เมื่อ: 08:18:33 PM 15 กุมภาพันธ์ 2013 »

เเต่มานึกอีกที ผมก็อยากเจอพีอาร์ เทน เหมือนกัน รอมาจนข้ามปี ได้โอกาสต้องไปครับ คิดได้เเบบนั้น ผมก็ขึ้นเเท็กซี่มุ่งหน้าไปร้าน ปาร์ตี้ เกริล์ส ตามเวลานัดหมายทันที ไปถึงร้านเกือบบ่ายสี่  ร้านสปาร้านนี้  ผมมาเป็นครั้งเเรก ใหม่ จัดร้านได้สวยลงตัวดี เปิดประตูเข้าไป นั่นไง ถึงไม่เคยเห็นตัวจริงมาก่อน ผมก็รู้ทันทีว่า คนไหนคือเป้าหมายของผม    น้องเทนสบตากับผมเเล้วรีบลุกขึ้นมาต้อนรับ  ผมยิ้มให้เเล้วทักเธออย่างสนิทสนม  น้องเทนเหรอจ้ะ  ค่ะพี่ ทำไมพี่รู้จักหนู เเหม หนู การบ้านของหนูไง มีปา      ถึงจะเซนเซอร์หน้า พี่ก็รู้น่า ว่าคนไหน  wanwan002
sexsubtitle
*

« ตอบ #536 เมื่อ: 02:43:05 PM 16 กุมภาพันธ์ 2013 »

เเต่มานึกอีกที ผมก็อยากเจอพีอาร์ เทน เหมือนกัน รอมาจนข้ามปี ได้โอกาสต้องไปครับ คิดได้เเบบนั้น ผมก็ขึ้นเเท็กซี่มุ่งหน้าไปร้าน ปาร์ตี้ เกริล์ส ตามเวลานัดหมายทันที ไปถึงร้านเกือบบ่ายสี่  ร้านสปาร้านนี้  ผมมาเป็นครั้งเเรก ใหม่ จัดร้านได้สวยลงตัวดี เปิดประตูเข้าไป นั่นไง ถึงไม่เคยเห็นตัวจริงมาก่อน ผมก็รู้ทันทีว่า คนไหนคือเป้าหมายของผม    น้องเทนสบตากับผมเเล้วรีบลุกขึ้นมาต้อนรับ  ผมยิ้มให้เเล้วทักเธออย่างสนิทสนม  น้องเทนเหรอจ้ะ  ค่ะพี่ ทำไมพี่รู้จักหนู เเหม หนู การบ้านของหนูไง มีปา      ถึงจะเซนเซอร์หน้า พี่ก็รู้น่า ว่าคนไหน  wanwan002
ตึก ตึก ตึก ลุ้นระทึกตาม  wanwan011
hundu
*

« ตอบ #537 เมื่อ: 08:22:12 PM 16 กุมภาพันธ์ 2013 »

เอโกะ ดูเหมือนว่าเธอจะพลาดผู้ชายดีดีไปแล้ว
    ขอบคุณครับพี่ที่ชมผม  ผมเองท่องยุทธจักรนกป.มาจนวันนี้  ผมว่า นักเที่ยวที่ดีควรยืดได้หดได้ครับ  คนดีๆมีอยู่ในทุกวงการ เเม้ในวงการกาปู๋ ผมเจอคนดีๆหลายท่าน ทั้งที่เจอตัวจริงเเละยังไม่เจอตัวจริง เที่ยวไปๆประสบการณ์จะสอนให้รู้ว่า  ถ้ารักจะเที่ยวในวงการนี้ เป็นคนดีอย่างเดียวไม่พอครับ ต้องทันคนด้วย  บางทีต้องเป็นเทพอสูร บทที่ควรใจดีก็ใจดีได้  บทที่จะไม่ให้ ก็ไม่สมควรให้ครับ ทุกอย่างขึ้นกับเนื้องานเป็นหลัก ผมคิดของผมเเบบนี้นะ
Ar-fong(Devil freshman)
*

« ตอบ #538 เมื่อ: 04:24:35 PM 17 กุมภาพันธ์ 2013 »

Shocked  ขอบคุณป๋าจิงๆ ที่ให้คำแนะนำดีๆ กับเด็กหัดเที่ยวอย่างผม ผมอ่านกระทู้ของป๋าแล้วเห็นถึงสัจธรรมของชีวิตเลย คนเราทุกคนทำอะไรต่างมีเหตุผลของตนเองน้องๆ ก็เหมือนกันทำงานก็ต้องการเงินไม่ได้ต้องการคู่ชีวิตจากลูกค้าหรอก  wanwan015 ผมก็กำลังถลำลึกเหมือนกันขอบคุณที่เตือนสติน้องคนนี้ครับ  wanwan017

บุรุษขี้เมื่อย นวดไปเรื่อย เหนื่อยก็พัก แต่ไม่มีชักเอง
hundu
*

« ตอบ #539 เมื่อ: 08:19:30 PM 17 กุมภาพันธ์ 2013 »

มาเล่าต่อครับ   ตัดเข้ามาในห้อง น้องก็เตรียมน้ำเเละเจลพร้อม  น้องเทน อายุ 26 ปี หน้าตาสะสวย ผิวขาวโอโม่แบบสาวเหนือ ผมยาวประบ่า  ผมอาบน้ำก่อนน้อง     เเล้วมานอนรอน้องที่เตียง น้องเทนอาบเสร็จก็มานวดตัวให้ผม เรื่องราวของน้องตั้งเเต่เมื่อครั้ง ราว 5 ปีที่เเล้ว  พี่สาวของน้องเปิดร้านกาปู๋ ในชื่อ สปาเทน  น้องเทนลงมากทม.ครับ มาเยี่ยมพี่สาวที่ร้าน พี่สาวเห็นน้องเทน(ตอนนั้น อายุ 20-21ปี) อยู่ว่างๆ  เลยให้เป็นพีอาร์จำเป็นไปก่อน กลายเป็นว่า เเขกที่มาเที่ยวต่างอยากนวดกับน้องเทนทั้งนั้น เพราะน้องยังเด็กเเละน่ารักมาก น้องก็ปฏิเสธตลอดครับ จีบเท่าไหร่ น้องก็ไม่ยอมใจอ่อน  ชื่อ พีอาร์ เทน จึงมีที่มาจากการที่น้องไปเป็นพีอาร์อยู่ที่ร้าน สปาเทนนั่นเอง(ตอนนี้ ร้านสปาเทนปิดตัวไปแล้ว)
แท็ก:
หน้า: 1 ... 34 35 [36] 37 38 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)