Ads
 05:58:10 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38 39 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717838 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #540 เมื่อ: 01:04:33 AM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมสมัครสมาชิกของ siamdaynight เพื่อจะขอขอบคุณ  wanwan017wanwan017 wanwan017 ป๋าฮันตูที่ชี้ทางสวรรค์ให้ผมครับ wanwan003

... ผมเที่ยว นปก. ก็มาหลายแห่ง แต่ว่ายังไม่เคยถึงระดับสาม Tongue และก็ด้วยความซื่อของผมที่ไปเที่ยว หลายๆแห่ง มีป้ายบอกว่า "ห้ามค้าประเวณี"

ผมก็ดันโง่ Tongue ทำตามป้ายซะด้วย Tongue จริงๆ ผมว่า ผมควรจะถึงระดับสามกับน้องๆที่สปาหลายครั้งแล้ว แต่ผมไม่เข้าใจ ภาษากาย ของน้องๆเอง wanwan006 ....

จนทำให้แทนที่จะได้ระดับสาม มันดันกลายเป็นแทบจะ หล่น หรือ กรุ๊งกริ๊ง ทีเดียว ...บังเอิญ ผมโชคดีที่ได้มา ....

....มาได้อ่านกระทู้ "ระดับสามในยุทธจักร นปก. ของป๋าขา" นั่นแหละ ... ใช่เลย ... เรื่องราวชี้ทางสวรรค์ของแท้ครับ Cry ...

ผมพกความมั่นใจเต็มเปี่ยม และ ขอลอกลายแทงของป๋าขากับ .... น้องกันดั้ม ... แห่ง Onsen  Embarrassed Embarrassed Embarrassed ...

ครั้งนั้นเป็นครั้งแรก ที่ผมถึงระดับสาม Cry Cry Cry กับน้อง นปก. และยิ่งไปกว่าน้านนนนนนนนนนนน.......

เป็นความตื่นเต้น wanwan003 เร่าร้อน ดุเด็ด wanwan019 เผ็ดมันส์สุด wanwan002 ... น้องกันดั้ม งานดีมากกกกกกก ...คือยอม ตามใจ ผมเลียหมด Embarrassed

ตลอดร่างของน้องกันดั้ม จากบนจรดล่าง wanwan002 เนื้อตัวของน้องกันดั้ม แน่น หนา นุ่ม ไฟหน้าใหญ่ :oและแน่นมาก Embarrassed จริงๆ เนื้อตัวของน้องกันดั้ม ยังกะนักกีฬา

ที่ฟิตสุดๆ เพราะว่า แน่นมาก Embarrassed ทั้งตัวเลยครับ และครั้งนั้น ผมก็โชคดีที่ น้องชายผม สู้อย่างสุดพริกสุดขิง Cry Cry Cry ตลอดชั่วโมงกว่าๆ มันทำหน้าที่ได้สุดยอด

ไม่มียอมแพ้ง่ายๆๆ wanwan003 ผมถือว่าเป็นการเที่ยวที่เหนื่อยและดุเดือดที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิตของผมเลยครับ wanwan014 ครั้งนั้น หลังจากเสร็จศึกแล้ว ...

สภาพผมยังกะไปวิ่งมาราธอน 42 กิโล wanwan031 ยังไงยังง้ันเลยจริงๆครับ แต่ผมประทับมิรู้เลือน Embarrassed

ผมขอสารภาพเลยครับว่า ผมไม่เพียงแต่ลอกลายแทงของป๋าขาแล้วคือน้องกันดั้ม Embarrassed Embarrassed Embarrassed

แต่ผมยังเลียนแบบการทิปเพื่อระดับสามแบบเดียวกับป๋าขาทุกประการครับ  Tongue Tongue Tongue

และก็....ถ้าผมลอกเลียนขนาดนี้แล้ว ผมว่า....ยิ่งกว่าศิษย์ wanwan017 wanwan017 :wanwan017:อีกอ่ะครับ

แล้วถ้าผมไม่มาขอบคุณป๋าขา ผมคงจะนอนไม่หลับจริงๆครับ... ดังนั้น ..ผมเลยตัดสินใจ สมัครสมาชิก login ของ siamdaynight

เพื่อมาขอบคุณ wanwan017 wanwan017 wanwan017 ท่านป๋าขา เป็นอย่างสูงครับรวมทั้ง เรื่องราว ประสบการณ์ยังกะ ....

มหาคัมภีร์ ออน. + นปก. รวมกัน เพื่อให้สมาชิกรุ่นหลังๆ ได้เรียนรู้ เส้นทางการเที่ยงของแต่ละคน อย่างมีความสุข

ผมขอนำประสบการณ์ของป๋าขา มาใช้ และ ดัดแปลงให้เข้ากับ รสนิยมและกระเป๋าของตัวผมเอง ซึ่งผมจะได้ไม่หลง พลาดท่า ไประทม ช้ำใจไปกับน้องๆ wanwan006

ผมเชื่อว่าประสบการณ์ของป๋าขา น่าจะเอาเป็นตัวอย่างในการเที่ยว ได้อย่างปลอดภัย มีความสุข Cry

ทั้งตัวน้อง (การไม่เอาเปรียบน้องๆ) และตัวเราเอง รวมทั้งมี ภูมิคุ้มกันขณะที่ท่องเที่ยว ไม่ไปพลัดหลงรักน้องๆ ง่ายเกินไป Shocked

หรือถ้าเจอ "คู่ปรับ" ที่ทำให้เรา "เป๋" ผมจะได้เอาประสบการณ์ของป๋าขามาทบทวนเพื่อประคองตัวให้รอดมาจาก  "คู่ปรับ" ให้ได้ครับ Cry

ผมขอขอบคุณด้วยความจริงใจครับ wanwan017 wanwan017 wanwan017

ยินดีครับที่ได้เจอคนที่ถูกใจ  เที่ยวนกป.ถึงจะได้ระดับสาม ก็ต้องระมัดระวังค่าใช้จ่ายครับ เพราะ คนส่วนหนึ่งคิดไปว่า นางฟ้านกป.ต้องเนื้อตัวดีกว่า เด็กอ่าง ไม่จริงเสมอไปครับ  เพราะผมเที่ยวทั้งออน.เเละนกป. ใครบอกว่า เด็กนกป.สวยกว่า ผมเถียงขาดใจเลย  เวลาที่ผมหล่นจากการเที่ยวนกป. ผมจะไปเที่ยวออน.ครับ เพื่อเป็นการชาร์ทเเบ็ต  พออารมณ์ดีขึ้น ผมค่อยมาลุยนกป.ใหม่ครับ 
hundu
*

« ตอบ #541 เมื่อ: 08:25:39 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

เมื่อน้องเทน ต้องเข้ามาอยู่ในวังวนนี้  ต่อมา น้องก็มียอมนวดให้เเขกบ้าง ในเเบบใส่ชุดนวด  มาต้นปีที่เเล้ว น้องมีเหตุจำเป็นบางอย่างเลยยอมนวดเเบบถอดหมด  พวกนักเที่ยวที่เคยรู้จักน้องเเห่ไปนวดกับเธอครึกโครม  ที่น่าประหลาดใจก็คือ น้องทำเพียงช่วงสั้นๆไม่ถึง 2 อาทิตย์ เเล้วน้องก็กลับบ้านที่ จ. น่าน  ชีวิตของน้องหลังจากนั้น น้องมีเเฟน 2 คนเเต่เลิกราไปหมดเเล้ว  ตอนนี้ น้องเทนที่ืผมฝันหา  มานั่งนวดกษัยให้ผมอยู่ตรงหน้า  ถึงผมเองเพิ่งเที่ยวอาบ อบ นวด ที่นาตารีมา ไม่กี่ชั่วโมงก่อนหน้า เีรื่องราวของน้องทำให้ คุณสมชายน้อยของผมตั้งลำโด่เด่ตลอด  ฟังเเล้วเร้าอารมณ์ครับ อาซ์ wanwan020
hundu
*

« ตอบ #542 เมื่อ: 08:40:46 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมเที่ยวจนเก๋าเเล้วครับ  นอนหงายให้น้องนวดเเบบไม่ต้องใส่อะไร เพราะ ไม่มีอะไรต้องอายครับ ยอมรับว่า พีอาร์ เทน มีลักษณะพิเศษ ตรงที่ จริงใจ คุยด้วยเเล้วเหมือนอยู่กับเเฟน  เธอนวดกดจุดที่คุณสมชายน้อยได้เสียวมาก  อยากชะลอความเสียวออกไป เธอก็ร่วมมือเต็มที่ครับ ผมถูกใจน้องมาก  เธอบอกว่า หนูเพิ่งไปทำจมูกมา จ่ายไปหมื่นกว่าบาท  ถ้าพี่มาคราวหน้า จมูกหนูหายดีเเล้ว หนูจะอมให้พี่เลย เธอพูดอย่างนี้เลยครับ  พอผมสัมผัสช่วงล่างของเธอ ท่านเอ๋ย เธอเเฉะไปหมด กลิ่นนี้หอมสะอาด ไม่ใ่ช่เเบบที่ป๋าขาเคยเจอมา ส่วนมาก เวลาสาวเจ้ามีอารมณ์ ช่วงล่างเเฉะ กลิ่นหมีนี่  โชยมาเต็มๆเลยครับ  เเต่ของพีอาร์ เทน สะอาดมาก ช่วงล่างปิดสนิท สวยด้วย  น้องอายมากที่เผยอารมณ์ส่วนลึกออกมา  เธอเห็นเเววตาประหลาดๆของป๋าขา เหมือนจอมยุทธ์ที่ถูกธาตุไฟ(ราคะ)เข้าเเทรก  น้องยกมือขึ้นสองข้างเพื่อให้ผมประกบมือสัญญา   เเล้วขอร้องเเกมอ้อนวอนว่า  พี่  พี่ต้องสัญญานะ ว่า พี่จะไม่เอาหนู   .....กึ๋ย .... wanwan009
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #543 เมื่อ: 10:08:27 PM 19 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมเที่ยวจนเก๋าเเล้วครับ  นอนหงายให้น้องนวดเเบบไม่ต้องใส่อะไร เพราะ ไม่มีอะไรต้องอายครับ ยอมรับว่า พีอาร์ เทน มีลักษณะพิเศษ ตรงที่ จริงใจ คุยด้วยเเล้วเหมือนอยู่กับเเฟน  เธอนวดกดจุดที่คุณสมชายน้อยได้เสียวมาก  อยากชะลอความเสียวออกไป เธอก็ร่วมมือเต็มที่ครับ ผมถูกใจน้องมาก  เธอบอกว่า หนูเพิ่งไปทำจมูกมา จ่ายไปหมื่นกว่าบาท  ถ้าพี่มาคราวหน้า จมูกหนูหายดีเเล้ว หนูจะอมให้พี่เลย เธอพูดอย่างนี้เลยครับ  พอผมสัมผัสช่วงล่างของเธอ ท่านเอ๋ย เธอเเฉะไปหมด กลิ่นนี้หอมสะอาด ไม่ใ่ช่เเบบที่ป๋าขาเคยเจอมา ส่วนมาก เวลาสาวเจ้ามีอารมณ์ ช่วงล่างเเฉะ กลิ่นหมีนี่  โชยมาเต็มๆเลยครับ  เเต่ของพีอาร์ เทน สะอาดมาก ช่วงล่างปิดสนิท สวยด้วย  น้องอายมากที่เผยอารมณ์ส่วนลึกออกมา  เธอเห็นเเววตาประหลาดๆของป๋าขา เหมือนจอมยุทธ์ที่ถูกธาตุไฟ(ราคะ)เข้าเเทรก  น้องยกมือขึ้นสองข้างเพื่อให้ผมประกบมือสัญญา   เเล้วขอร้องเเกมอ้อนวอนว่า  พี่  พี่ต้องสัญญานะ ว่า พี่จะไม่เอาหนู   .....กึ๋ย .... wanwan009
ป๋าเลยบอก  ป๋าสัญญาไม่ได้นู๋!!

และจับกดพีอาร์เทน นอนราบกับพื้น แล้วจัดการกระทำชำเรา แบบเสือโหย  10นาทีผ่านไปไวเหมือนโกหก พีอาร์เทน ตกเป็นของป๋าเรียบร้อย และออกจากวงการไปอยู่บ้านป๋าฮันแทน    จบบริบูรฯ   wanwan004 wanwan004

***ล้อเล่นนะป๋า***  แล้วไงต่อคับ รอฟังอยู่  wanwan020 wanwan020
hundu
*

« ตอบ #544 เมื่อ: 11:03:33 PM 24 กุมภาพันธ์ 2013 »

เพิ่งกลับมาจากกทม.ครับ  ว่าจะมาต่อกระทู้อยู่พอดีเลยท่านทั้งหลาย  wanwan007
Romulus
*

« ตอบ #545 เมื่อ: 05:55:20 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

อ่านจาก iPhone ตั้งแต่บ่ายถึงเย็นจนจบ
ถึงจอจะเล็กอ่านไม่ถนัด แต่เรื่องราวน่าติดตามมากจนวางไม่ลง
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวต่างๆครับ
ได้ความรู้ ข้อคิด และมุมมองต่างๆเยอะเลยครับ
ขณะที่พิมพ์อยู่ เป็นวันครบรอบ 1 เดือน ที่เข้าสู่วงการนี้ครับ
ที่ผ่านมาไม่เคยเที่ยวมาก่อนเลย อาบ อบ นวด ก็ไม่เคย

ตัวผมเองมีทัศนติมาตลอดว่าสาวๆทุกคนทีีทำอาชีพนึ้
ไม่ใช่วัตถุทางเพศ
ทุกคนมีเลือดเนื้อ มีหัวใจ มีความรู้สึก
ผมให้เกียรติเธอตลอดครับ สุภาพกับเธอทุกครั้ง ไม่เคยดูถูกเธอเลย
เข้าใจเสมอว่างานแบบนี้มันเปลืองตัว สังคมดูถูกอีก
ไม่มีใครอยากทำงานแบบนี้หรอก
เพราะค่าตอบแทนที่งดงามเลยต้องทำ
เพราะแต่ละคนมีภาระ ความรับผิดชอบกันทั้งนั้น
ทั้งการจะอยู่ในสังคมแบบทุนนิยมได้ สิ่งสำคัญที่สุดคือเงิน
ไม่มีเงินก็อยู่ไม่ได้
ได้แต่หวังว่าสาวๆเหล่านี้จะตั้งใจเก็บเงิน สร้างเนื้อ สร้างตัว
ถึงจะได้เงินเยอะแค่ไหน แต่ถ้าฟุ่มเฟือยก็ไม่เหลือ
สุดท้ายก็จะวนเวียนอยู่ในวงการนี้
เมืีออายุมากขึ้นลูกค้าน้อยลง อาจพันตัวไปอยู่ในอาบ อบ นวด
ยิ่งเปลืองตัวหนักเข้าไปอีก

ส่วนตัวผมเอง
เมื่อมีทัศนคติแบบนี้แล้ว
ผมก็ต้องระวังใจตัวเองให้มากขึ้นครับ
ห้ามหลงรักเธอเด็ดขาด
เพราะถัาหลงรักเธอขึ้นมาแล้ว
ชีวิตมีแต่ทุกข์แน่ๆ
นอกเสียจากว่าเธอเลิกทำอาชีพนึ้อย่างถาวร
และคบกันจริงๆจังๆ ช่วยกันสร้างฐานะ นั่นก็อีกเรื่องนึง
hundu
*

« ตอบ #546 เมื่อ: 09:16:13 PM 27 กุมภาพันธ์ 2013 »

มาต่อครับ  พอน้องขอคำมั่นอย่างนั้นกับผม  เรื่องอะไรที่ผมจะไปรับปากเธอครับ ผมไม่ยอมจับมือสัญญากับน้องเด็ดขาด  อิอิ  เเต่วันนี้ น้องเทน   ยังไงก็รอดพ้นมือผมเเน่นอน เพราะ ผมเพิ่งไปเที่ยว อาบ อบ นวดที่นาตารีมา แล้วพอมานวดกาปู๋ ผมดันไม่ได้พกซีดีมาด้วยครับ  งานเลยได้ตามลิมิตของนกป. ผมไม่วอรี่ครับ เพราะ น้องเทน ยังไงๆผมต้องมาเจอเธออีก  เพราะผมชอบนิสัยเธอ  ผมนัดกับน้องล่วงหน้าเรียบร้อย ว่าจะมาพบน้องอีกทีวันไหน  น้องรับปากครับ  ตกลงวันนี้ ผมจ่ายค่ารอบไปที่ 2000 บ. เเละทิปน้องอีก 900 บ. รวม 2900 บ.ครับ   คราวต่อไป ผมจะเล่าถึงประสบการณ์สุดสยองของป๋าขา  ตอน ทะลวงค่ายกลซอมบี้ ที่เรยา สปาครับ  ใครจะไปรู้ละครับ เที่ยวมาก็หลายปี ดันมาเจอซอมบี้สาวกลางกรุงเสียได้ เฮ้อ  wanwan006
Ka-Nom
*

« ตอบ #547 เมื่อ: 12:50:29 PM 28 กุมภาพันธ์ 2013 »

ลงชื่อว่าตามอ่านอยู่ครับป๋า
hundu
*

« ตอบ #548 เมื่อ: 08:09:06 PM 01 มีนาคม 2013 »

Shocked  ขอบคุณป๋าจิงๆ ที่ให้คำแนะนำดีๆ กับเด็กหัดเที่ยวอย่างผม ผมอ่านกระทู้ของป๋าแล้วเห็นถึงสัจธรรมของชีวิตเลย คนเราทุกคนทำอะไรต่างมีเหตุผลของตนเองน้องๆ ก็เหมือนกันทำงานก็ต้องการเงินไม่ได้ต้องการคู่ชีวิตจากลูกค้าหรอก  wanwan015 ผมก็กำลังถลำลึกเหมือนกันขอบคุณที่เตือนสติน้องคนนี้ครับ  wanwan017
    ยินดีครับที่กระทู้ของป๋าขา ให้ข้อคิดเเก่ท่าน  การเดินทางของผมในวงการกาปู๋  มีทุกรสครับ กระทู้ผม จะมีคุณค่ามากขึ้น เมื่อพี่ๆน้องๆเเวะเวียนมาเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ที่ได้เจอมา บนพื้นฐานเเห่งความจริง เเละ สร้างสรรค์  ยังมีเรื่องราวอีกมากครับที่ผมจะเล่าให้ฟัง  เพราะวันนี้ ผมตั้งใจมาต่อ  ตอนป๋าขาไปกินตับซอมบี้สาว ที่เรยา สปาอยู่พอดีครับ    wanwan012
hundu
*

« ตอบ #549 เมื่อ: 11:06:08 PM 01 มีนาคม 2013 »

เรื่องของเรื่อง คือ ผมตั้งใจไปขึ้นงานซ้ำกับ พีอาร์ เทน  ผมโทรนัดพีอาร์ เทน เรียบร้อยเเล้ว  พอดีมีร้านสปาอยู่อีกร้านนึงในละเเวกเดียวกับ ร้าน ปาร์ตี้ เกริล์ส (ในย่านโชคชัยสี่)   ร้านเรยาสปา ผมยังไม่เคยไป เดิมทีร้านนี้ ชื่อ เอ็ม จี บีซี้ด มีดาวดังชื่อ นาเดียเป็นตัวชูโรง  ต่อมา มีการเปลี่ยนตัวผู้บริหาร เลยได้ชื่อใหม่ว่า เรยา สปา ผมอยู่ที่บ้าน ที่ต่างจังหวัด โทรมาถามข้อมูล พีอาร์ผู้หญิง บอกว่า ค่านวด 2500 บาท  จบเลย ผมก็สนสิครับ นานๆจะได้เจอร้านนวด นกป.แนวนี้ที่ระบุตรงๆว่า 2500 บ. ได้ครบทุกอย่าง  ผมเลยตั้งใจว่า ถ้าน้องสวยๆ  งานเเจ่มๆจะได้การบ้านดีๆ ลายเเทงเเจ่มๆมาฝากพี่น้องขาหื่นทั้งหลายในกระทู้ของป๋าขาครับ เลยกะว่า เข้ากทม.รอบนี้ จะไปลุยทั้ง 2 ร้านเลยคราบ
sexsubtitle
*

« ตอบ #550 เมื่อ: 09:56:31 AM 02 มีนาคม 2013 »

รออ่าน ขาป๋า อึ้บซอมบี้คับ ยี้  wanwan009 wanwan009
hundu
*

« ตอบ #551 เมื่อ: 08:46:01 PM 02 มีนาคม 2013 »

เข้ากทม.เที่ยวนี้ ผมเตรียมเสื้อยืด 2 ตัวมาฝาก พีอาร์เทน  แถมวัตถุมงคลติดรถเพราะ พีอาร์เทน เธอออกรถคันเเรกเดือนเมษายนครับ  ช่วงเช้าผมไปทำธุระ พอถึงเที่ยงพีอาร์ เทนโทรหาผม เสียงนี้ละห้อยเลยครับ  ไฟเเดงน้องมาวันนี้เลย ผมรับฟังด้วยความรู้สึกประทับใจน้อง  นี่เป็นน้องคนเเรกที่โทรมาเเจ้งว่า ติดไฟเเดง ส่วนมากน้องๆที่จะได้เจอผม มักไม่ยอมบอกเรื่องไฟแดง เพราะกลัวเสียรายได้ ส่วนตัวผม เจอทีไร ได้เเต่เซ็งไปเต็มๆครับ  ผมเคยเจอไฟเเดงของน้องเเพรว แฮปปิเนส  วิสกี้ ฟ้าโต้  เอโกะ แฮปปิเนส สปา ไฟเเดงมา ไม่ยอมบอกก่อน มาให้รู้ตอนอยู่ในห้อง จ่ายค่าคอร์สไปแล้ว  พีอาร์เทน โทรมาเเจ้งก่อนเเบบนี้ น้องได้ใจผมไปเต็มๆครับ  ผมเลยบอกน้องว่า  คราวหน้าเจอกันก็ได้ ยังไงๆผมไม่ผิดคำพูดหรอก  เมื่อเรื่องราวพลิกกลับเป็นเช่นนี้ ผมเลยได้เเต่เปลี่ยนเป้าหมาย ตรงไปที่ร้าน เรยา สปาเเทนครับ    wanwan016
hundu
*

« ตอบ #552 เมื่อ: 07:40:03 PM 03 มีนาคม 2013 »

ย่านโชคชัยสี่ มีผู้คนร้านรวงมากมาย ผมเดินเข้าไปในตลาด  โทรเช็คเส้นทาง พิกัดของร้านจากพีอาร์ผู้หญิง เห็นว่า ไม่ไกลนัก ก็เดินเอาครับ ร้านอยู่ในซอยลึกเอาการสำหรับคนเดินเท้าอย่างผม  มาถึงหน้าร้านชั้นล่าง พีอาร์มายืนรอรับผมอยู่เเล้ว  เธอไม่เหมือนพีอาร์ร้านสปาทั่วไปครับ  ท้วมนิดๆเเต่งตัวเเบบเเม่บ้านทั่วๆไป  เข้าไปในร้านบนชั้นสอง  เจอน้องคนแรก หน้าตาดีเอาการเเต่พีอาร์บอกว่า มีลูกค้าท่านอื่น อ็อฟออกไปข้างนอกเเล้ว ระหว่างนั้น พีอาร์เปิดน้ำขวดให้ผมดื่ม  เห็นผมดื่มเยอะ ขวดที่สองก็ตามมา  บรรยากาศชักยังไงๆครับ มืดหน่อยๆ ทึมๆ  สาวคนที่สอง สาม สี่ เริ่มถูกเรียกออกมาให้ป๋าขายลโฉม   ตายละท่าน แต่ละนางดูไม่ได้เลย ไม่มีใครสะดุดตาผมเลย ผมจะทำไงดีครับ
hundu
*

« ตอบ #553 เมื่อ: 07:57:41 PM 03 มีนาคม 2013 »

ตอนนี้ ดันมีผมเป็นลูกค้าคนเดียวของร้านครับ  นึกถึงเพื่อนรักจับใจ เพื่อนผมคนนี้ ถ้าเค้าเห็นเด็กๆหน้าตาเเค่นี้ เค้าลุกหนีทันทีเเบบไม่ต้องคิด ต่างกับผม เพราะ ก่อนเข้ากทม. ผมก็โทรมาขอลายละเอียดจากพีอาร์  เเล้วดันมาดื่มน้ำเปล่าของเค้าเข้าไปตั้งสองขวด  ผีถึงป่าช้า ไม่เผาก็ต้องฝังครับ ตรงโซฟาข้างหน้า มีน้องๆนั่งให้เลือกอยู่ 2 คน ผมเลยเสี่ยงตายเลือกคนที่ผอมกว่า ชื่อ น้องมายด์ หน้าตาพื้นๆ จ่ายค่ารอบทันทีเเบบจบเลย 2500 บ. (มานึกได้ตรงนี้ ตอนนั้น ผมน่าจะเลือกเเค่คอร์สนวดธรรมดาครับ) เข้าไปในห้อง ผมอาบน้ำเอง  คราวนี้มานอนให้น้องนวด  รูปร่างของน้องหลังถอดออกมา  ท่านเอ๋ย  หน้าอกเเฟบๆ(อายุ 26 ปี) ไม่ชวนดูดด้วยประการทั้งปวง  ก้นก็ลีบๆ ยังมีรอยสักเเถมให้ด้วยครับ ผมเห็นอย่างนั้น  ผมอดขำในโชคชะตาตัวเองไม่ได้
hundu
*

« ตอบ #554 เมื่อ: 08:29:25 PM 03 มีนาคม 2013 »

ระหว่างที่นวด  ผมก็ถามน้อง น้องก็เล่าให้ฟังว่า ผมเป็นลูกค้าคนเเรกของเธอ  เพื่อนของเธอที่นั่งอยู่ด้วยกันก็ยังไม่ได้งานเลย  เฮ้อ  พอถึงบทอัศจรรย์ ผมไม่ดูดเเคลเซี่ยมน้องครับ เพราะดูดไม่ลงจริงๆ    ช่วงล่าง คลำๆไปเจอเป้าหมายก็หลับหูหลับตาลุยไป  เเต่ช่วงล่างของเเม่ซอมบี้สาว ฟิตเกาะติดถนนใช้ได้ครับ พอปะล่อมปะเเล่มเเก้ขัดไปได้ จบเกมส์  ผมทิปให้น้องอีก 200 บ.เพื่อเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆ   นวดกาปู๋ภาคพิสดาร ตอน ทะลวงค่ายกลซอมบี้ของป๋าขา ใช้จ่ายไปเบ็ดเสร็จ 2700 บ.ครับ  ผมนะนิสัยไม่ดีครับ ขี้เกรงใจ พี่น้องอย่าเอาอย่างผมเด็ดขาด  ในวงการกาปู๋ ยังมีร้านสปาในเเนวนี้อีกหลายร้านครับที่มุ่งขายระดับสามเเก่ลูกค้าโดยตรง  เด็กๆที่หามา ไม่มีเกรด เอาเด็กจากไหนไม่ทราบ มาย้อมเเมวขาย  ผมเองผ่านประสบการณ์นี้เเล้ว มองในเเง่ดีตามประสาคนมีอารมณ์ขันครับ  คิดเสียว่า นานๆที เปลี่ยนบรรยากาศไปกินตับซอมบี้สาวบ้าง  เพราะ น้องๆเด็กในร้านเรยา สปา รูปร่างหน้าตา ไม่ต่างไปจากสาวซอมบี้เเน่นอนครับ ใครไม่เชื่อผม หาว่าผมใส่ร้ายเค้า เชิญไปพิสูจน์ได้ครับ เผื่อจะได้มีเรื่องราวสยองขวัญมาแบ่งปันกันบ้าง ส่วนป๋าขา ชาตินี้ ขอลาเรยา สปาไปชั่วนิรันดร  เฮ้อ   wanwan009
แท็ก:
หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38 39 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)