Ads
 11:14:22 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717775 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #555 เมื่อ: 09:42:59 PM 03 มีนาคม 2013 »

ผมว่า น้องซอม ฯ  คงจะมีความสุขมากเลย  ที่ได้กินตับป๋าขา  wanwan004
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #556 เมื่อ: 07:43:15 PM 06 มีนาคม 2013 »

อ่านจาก iPhone ตั้งแต่บ่ายถึงเย็นจนจบ
ถึงจอจะเล็กอ่านไม่ถนัด แต่เรื่องราวน่าติดตามมากจนวางไม่ลง
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวต่างๆครับ
ได้ความรู้ ข้อคิด และมุมมองต่างๆเยอะเลยครับ
ขณะที่พิมพ์อยู่ เป็นวันครบรอบ 1 เดือน ที่เข้าสู่วงการนี้ครับ
ที่ผ่านมาไม่เคยเที่ยวมาก่อนเลย อาบ อบ นวด ก็ไม่เคย

ตัวผมเองมีทัศนติมาตลอดว่าสาวๆทุกคนทีีทำอาชีพนึ้
ไม่ใช่วัตถุทางเพศ
ทุกคนมีเลือดเนื้อ มีหัวใจ มีความรู้สึก
ผมให้เกียรติเธอตลอดครับ สุภาพกับเธอทุกครั้ง ไม่เคยดูถูกเธอเลย
เข้าใจเสมอว่างานแบบนี้มันเปลืองตัว สังคมดูถูกอีก
ไม่มีใครอยากทำงานแบบนี้หรอก
เพราะค่าตอบแทนที่งดงามเลยต้องทำ
เพราะแต่ละคนมีภาระ ความรับผิดชอบกันทั้งนั้น
ทั้งการจะอยู่ในสังคมแบบทุนนิยมได้ สิ่งสำคัญที่สุดคือเงิน
ไม่มีเงินก็อยู่ไม่ได้
ได้แต่หวังว่าสาวๆเหล่านี้จะตั้งใจเก็บเงิน สร้างเนื้อ สร้างตัว
ถึงจะได้เงินเยอะแค่ไหน แต่ถ้าฟุ่มเฟือยก็ไม่เหลือ
สุดท้ายก็จะวนเวียนอยู่ในวงการนี้
เมืีออายุมากขึ้นลูกค้าน้อยลง อาจพันตัวไปอยู่ในอาบ อบ นวด
ยิ่งเปลืองตัวหนักเข้าไปอีก

ส่วนตัวผมเอง
เมื่อมีทัศนคติแบบนี้แล้ว
ผมก็ต้องระวังใจตัวเองให้มากขึ้นครับ
ห้ามหลงรักเธอเด็ดขาด
เพราะถัาหลงรักเธอขึ้นมาแล้ว
ชีวิตมีแต่ทุกข์แน่ๆ
นอกเสียจากว่าเธอเลิกทำอาชีพนึ้อย่างถาวร
และคบกันจริงๆจังๆ ช่วยกันสร้างฐานะ นั่นก็อีกเรื่องนึง

อ่านความเห็นเเล้วประทับใจครับ  ในโลกแห่งความเป็นจริง หาคนที่จริงใจได้ยากยิ่งนัก ศาลาโกหกเป็นเรื่องที่พบได้ทั่วไปในวงการนี้ เเละหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ที่คิดว่า หญ้าอ่อนเป็นของตาย  โคโยตี้ก็เเนวเดียวกันนี้ครับ  ความจริงบางอย่างต้องเเลกมาด้วยค่าใช้จ่าย  การเรียนรู้ในชีวิตจริงต่างจากในห้องเรียน  ในชั้นเรียนก็เเค่อ่านหนังสือ เเล้วสอบให้ผ่าน เเล้วก็จบออกไปเผชิญโลก  แต่ในชีวิตจริง การเรียนรู้เกิดขึ้นได้ตลอดเวลา  จริงหรือลวง ใครหลอกใคร  ผมถือว่า ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ เป็นกัลยาณมิตรของผม   เเม้เเต่เรื่องโรคภัยในวงการนี้ที่ท่านอาจได้พบเจอ  เเล้วจะเล่าให้ฟังครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #557 เมื่อ: 02:16:14 PM 07 มีนาคม 2013 »

5555 ดีเลยผมไม่ไปแน่นอนคับป๋า   wanwan002
มหา
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #558 เมื่อ: 07:31:46 PM 09 มีนาคม 2013 »

เห็นหัวข้อกับชื่อแล้ว ต้องเปิดอ่าน เพราะต้องมีเรื่องราวA-Koแน่นอน wanwan002
ผมเคยคุยกับเธอช่วงสั้น เธอพูดถึงผู้ชายคนนึงแบบสั้นๆ ผมมารู้ตอนหลังว่าเป็นพี่คนนี้เอง
ผมเคยขึ้นกับเธอที่ร้าน3รอบ  โดนไปครั้งละ12000k รวมค่ารอบ โดยผมขอร้องเธอเองครับ
เธอเล่าว่าที่มาทำเพราะเธอเดือดร้อน คุณพ่อเป็นมะเร็ง คุณแม่หาเงินคนเดียว มีอาชีพหล่อพระ ต้องเดินทางไปส่งของที่หาดใหญ่ โดยคุณแม่ขับรถกระบะเก่าๆ
ทางบ้านเครียดกันมาก จนเธอตัดสินใจมาทำ พร้อมเพื่อนที่อยุธยา(U-...) คนนี้ขึ้น2รอบ โดนไป29,000k รวมค่ารอบ โดยผมขอร้องเธอเองครับ

หัวอกเดียวกันครับพี่ Cry

ปล.ยังอ่านไม่ครบเลย อ่านหน้า1กับ2 ก็ข้ามมาหน้า37 ค้นหาเรื่องA-KOก่อนเลย wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #559 เมื่อ: 07:49:39 PM 09 มีนาคม 2013 »

ดีใจที่น้อง A-ko ได้พบกับท่านมหา  น้อง ๆ ที่ต้องใช้เงินทองมาก ๆ แล้วได้พบคนที่กล้าให้ ถือว่าโชคดี

เงินทองเป็นเรื่องเล็กน้อยครับ  ถ้าเรามีอันจะกิน  แบ่งปันให้คนอื่น  ความสุขจะได้ถ้วนหน้า

12000 ไม่แพงเลยครับสำหรับคนที่เราชอบ  

hundu
*

« ตอบ #560 เมื่อ: 09:54:56 PM 10 มีนาคม 2013 »

เห็นหัวข้อกับชื่อแล้ว ต้องเปิดอ่าน เพราะต้องมีเรื่องราวA-Koแน่นอน wanwan002
ผมเคยคุยกับเธอช่วงสั้น เธอพูดถึงผู้ชายคนนึงแบบสั้นๆ ผมมารู้ตอนหลังว่าเป็นพี่คนนี้เอง
ผมเคยขึ้นกับเธอที่ร้าน3รอบ  โดนไปครั้งละ12000k รวมค่ารอบ โดยผมขอร้องเธอเองครับ
เธอเล่าว่าที่มาทำเพราะเธอเดือดร้อน คุณพ่อเป็นมะเร็ง คุณแม่หาเงินคนเดียว มีอาชีพหล่อพระ ต้องเดินทางไปส่งของที่หาดใหญ่ โดยคุณแม่ขับรถกระบะเก่าๆ
ทางบ้านเครียดกันมาก จนเธอตัดสินใจมาทำ พร้อมเพื่อนที่อยุธยา(U-...) คนนี้ขึ้น2รอบ โดนไป29,000k รวมค่ารอบ โดยผมขอร้องเธอเองครับ

หัวอกเดียวกันครับพี่ Cry

ปล.ยังอ่านไม่ครบเลย อ่านหน้า1กับ2 ก็ข้ามมาหน้า37 ค้นหาเรื่องA-KOก่อนเลย wanwan019
  ดีครับที่มีเเฟนอ.ก.มาร่วมเเจมอีกท่านหนึ่ง  ผมนึกถึงเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ ที่ต้องเเบกรับความรับผิดชอบมากมาย ดวงตาคู่นั้นเหมือนมีอะไรอยู่ในใจตลอดเวลา  เธอไม่ใช่คนที่ร่าเริงครับ  ผมพูดจริงนะครับ เธอมีเจ้าของเเล้ว  ผมอิจฉาคนที่เป็นเจ้าของหัวใจของน้องมากว่า 6 ปี ทำไมนะเวลาที่น้องมีวิกฤติต่างๆ แฟนของน้องไม่มีบทบาทยื่นมือเข้ามาช่วยอะไรเท่าไหร่เลยหรือครับ   ความสัมพันธ์ของผมกับน้องในช่วง 2 ปีที่ผ่านมา มันเป็นไปแบบกระท่อนกระเเท่นเต็มที  หมายถึง ผมเป็นเพียงลูกค้าคนหนึ่งของน้องเท่านั้น  นั่นหมายถึง ทุกอย่างผมต้องจ่ายเงินเพื่อให้ได้มา  ความรู้สึกรัก หรือความหลงจึงค่อยๆมลายเจือจางไป  ผมเป็นคนที่อยู่บนโลกแห่งความจริงเสมอครับ
hundu
*

« ตอบ #561 เมื่อ: 10:09:38 PM 10 มีนาคม 2013 »

สมัยผมเรียนที่จ. เชียงใหม่ อาจารย์ผมเคยบอกว่า คนเราอายุ 30 ควรเริ่มรวยได้เเล้วนะ ตอนนั้น ผมประสบความสำเร็จจากการสอนภาษา เเล้วมาค้าขายต่อยอด  กิจการก็ค่อยๆลงตัวตามจังหวะเวลาครับ  การเข้ามาเที่ยวในวงการอาบ อบ นวด เเละนวดกาปู๋ ผมว่า มันเป็นเหมือนรางวัลของชีวิตครับ  เหมือนเรามีเวลาพิเศษเเวะชมดอกไม้งามในสวน ซุกซนตามประสาชายโสด  บางจังหวะชีวิต อาจไปหลงรักหลงชอบใครบ้าง เพราะ เรายังมีหัวใจครับ ไม่ได้ตายด้าน อิอิ  แต่เราก็ต้องมองอะไรให้รอบด้านครับ ยุคสมัยนี้ เงินทองหายาก จะใช้จ่ายอะไร ต้องให้พอเหมาะกับตัวเอง  คนที่กล้าจ่ายนะ มีเยอะครับ คนที่จ่ายมากๆเเล้วยุบให้เห็นก็มีเยอะครับ  ผมเลยมาตั้งหลักใหม่ ไม่ใช้จ่ายอะไรมากจนเกินไป  ที่จ่ายไปแล้วก็เเล้วกันไป แต่ต่อไปนี้ ต้องรอบคอบกว่าเดิมครับ ผมเลยต้องปรับพฤติกรรมการเที่ยวของผม อย่าลืมว่า โฆษณาชวนเชื่อเพื่อเพิ่มความถี่ของการบริโภค มีอยู่ในทุกวงการครับ เราเป็นผู้บริโภคข่าวสาร ต้องยับยั้งชั่งใจให้ดีครับ จะได้ไม่ถูกทุบ  wanwan004
hundu
*

« ตอบ #562 เมื่อ: 10:34:02 PM 10 มีนาคม 2013 »

ด้วยเหตุผลที่กล่าวมา  ระดับสามของป๋าขา ผมจึงสู้ถึง 6000 บ.เท่านั้น(ไม่รวมค่ารอบ)  กรณีน้อง สต็อปเเห่งบียอนก็เลยเรียบร้อยโรงเรียนจีนไป  อีกคนที่ผมเสนอถึงระดับนี้ก็มีเพียงอ.ก.เเต่น้องโนเคครับ ผมเลยให้ทิปน้องในวันนั้น 3000 บ.สำหรับงานในระดับหนึ่งเท่านั้น  ถามตรงๆว่า ทำไมผมไม่สู้ต่อในระดับราคาที่สูงขึ้น ผมว่า ต่อให้ขยับราคาเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ ต่อให้สุดท้าย น้องโอเค งานที่ได้ก็เป็นเพียงนางไม้ นอนเฉยๆไร้ความรู้สึกตอบสนองอะไรครับ  ผมจึงคิดว่า ไม่คุ้มครับกับการที่ต้องทุ่มเงินมากมายขนาดนั้นกับคนที่ไม่มีใจให้เราเเม้เเต่น้อย  นึกถึงเวลาไปเดินเซ็นทรัล ชิดลม รองเท้าดร.มาตินส์ คู่ละ 5500-8500 บ. น่าซื้อจะตาย ผมเอาเงินจำนวนที่จะทุ่มให้น้องๆ ไปซื้อรองเท้าสวยๆใส่ ไม่ดีกว่าหรือครับ ผมคิดเเบบนี้นะ อิอิ  wanwan021
hundu
*

« ตอบ #563 เมื่อ: 11:43:31 PM 11 มีนาคม 2013 »

ผมได้มีโอกาสเสวนากับพี่มหา  ได้ข้อมูลดีๆเยอะครับ สรุปประเด็นนี้ได้ว่า  นักเที่ยวที่ดี ควรเที่ยวเเบบไร้ใจครับ จ่ายค่ารอบไปแล้ว ทิปให้น้องบ้างตามความเหมาะสม  ถ้าจะขยับขึ้นระดับสาม ก็เเล้วเเต่น้องๆเเต่ละคน อยู่ที่เรากล้าสู้หรือเปล่า  สู้ไปแล้วมันคุ้มกันมั้ย หรือว่า สู้ไปแล้ว มานึกเสียดายตังค์ในภายหลัง อันนี้ ผมเป็นบ่อยๆครับ เวลามานั่งบวกตัวเลขเเล้ว ลมเเทบจับ ไม่อยากเซดเลย  ฝากให้คิดกันครับ  ในโลกแห่งความเป็นจริง น้องๆเหล่านี้ เขี้ยวลากดินเหมือนกัน  มีหลายเรื่องที่เราไม่รู้ เเละเมื่อรู้ ท่านทั้งหลายจะอึ้ง ทึ่ง หายอยากหายเสียวเเบบที่ป๋าขารู้ครับ(อยากรู้เพิ่ม  ขอให้ท่านมหามาเล่าจะดีกว่า ผมไม่อยากเสียมารยาทครับ)  อิอิ  ผมคงจะเล่าเรื่องเกี่ยวกับเรื่องซอมบี้ต่อนะครับ ใช้พื้นที่อีกสักนิด จะได้เตือนใจท่านนักเที่ยวที่ชอบลองทั้งหลาย
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #564 เมื่อ: 02:33:57 PM 14 มีนาคม 2013 »

ตรั่บๆๆ ตรั่บๆๆ ตรั่บๆๆ เสร็จ น้ำออกกลับบ้าน  wanwan002
hundu
*

« ตอบ #565 เมื่อ: 08:21:40 PM 15 มีนาคม 2013 »

ร้านสปาเดี๋ยวนี้ ต้องดูให้ดีครับ มีหลายเกรด ส่วนหนึ่งก็มีขายบริการทางเพศเเฝงด้วย  ทางร้านไปขุดเอาเด็กย้อมเเมวมา ลูกค้าไม่รู้เรื่องเลย นอกจากไปเจอซอมบี้สาวที่เรยา สปาเเล้ว ผมเคยไปทำบุญที่ จ. สกลนคร  ตอนนั้นพักที่โรงเเรมดุสิต  ค่าห้อง 400 บ. มีบ๋อยมาบริการ  เห็นท่าทางคล่องดีเลยลองถามหาเด็กสาว  บ๋อยคนนี้ตัวเล็กๆ เเต่ชื่อ ช้าง ครับ  คุยฟุ้งว่า มีเด็กๆเเจ่มๆหลายคน ผมสนใจอยากไปให้ถึงสกลนครบ้าง เลยตกลงราคาที่ 1500 บ. สักพักเด็กก็มาถึงห้องผม หน้าตานี้ดูไม่ได้เลย เหมือนเพิ่งถูกขุดขึ้นมาจากหลุมเเล้วพอกเเป้งอย่างไรอย่างนั้น  เห็นเเล้วหมดอารมณ์ เลยอ้่างกับน้องว่้า เดินทางมาไกลมากเพลียจัด  เลยควักตังค์ให้น้องไปแบบไม่มีอะไรกัน 500 บ. เด็กนั่นก็ยิ้มออกครับ เพราะไม่ต้องทำอะไรก็ได้ตังค์ตั้ง 500 บ.เเล้ว จากนั้นผมโทรตามนายช้าง บ๋อยตัวเเสบ หมอนั่นรู้เเกวครับ ไม่ยอมรับสายเลย
hundu
*

« ตอบ #566 เมื่อ: 08:33:54 PM 15 มีนาคม 2013 »

อีกครั้งหนึ่งก็ตอนไปเยี่ยมเพื่อนรุ่นน้องที่ จ.เเพร่ เพื่อนหวังดี หาเด็กมาให้ ที่จ.เเพร่ มีเอเยนต์ครับ เป็นที่รู้กันในหมู่นักเที่ยว ผมอยากลองดู ตกลงราคาที่ 1500 บ. ถึงเวลา ผมรอที่ห้อง ที่โรงเเรมน้ำทิพย์  เด็กสาวมาในชุดปลายมอ เเต่หน้าตานี่ เห่ยมากๆ ผมก็ตามฟอร์ม ยอมกล้ำกลืนจนเสร็จกามกิจ  โดยไม่ทิปเพิ่มจากค่าตัวเลย เพราะรับไม่ได้จริงๆ  ตอนที่น้องออกมาจากห้อง เพื่อนรุ่นน้องผมมารอ เห็นหน้าตาเด็กเเล้ว เค้าบอกว่า ต้องโดนผมด่าเเน่ๆ  ผมไม่ด่าหรอกครับ เซ็งมากกว่า นี่เป็นประสบการณ์อยากลองของผม  อยากลองของ ต้องได้ของครับ wanwan009 แหะๆ ฝากไว้นะครับ ถ้าไปต่างจังหวัด ขอให้ดูหน้าตาดูตัวก่อน   ร้อยทั้งร้อยหน้าตาไม่ได้เรื่องเเต่โดนเค้าเก็บเงินไปก่อนเเล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #567 เมื่อ: 11:35:10 PM 15 มีนาคม 2013 »

จบเรื่องสยองๆเกี่ยวกับซอมบี้เเล้ว ป๋าขาจะมาเล่าต่อถึง วันที่ต้องไปประมือกับไออุ่น สาวสวยเเห่งเซฟเฮาส์  คนที่ชิม(จูบ)เเล้ว ปากหวานๆคนนั้นครับ wanwan020
hundu
*

« ตอบ #568 เมื่อ: 09:35:00 PM 21 มีนาคม 2013 »

ก.พ.2556
  ร้านเซฟเฮาส์ ผมเพิ่งเคยไปเป็นครั้งเเรก หาไม่ยาก ไปถึง น้องพีอาร์บอกว่า ไออุ่นมาเเล้วค่ะ กำลังทำผมอยู่ สักพักน้องก็ออกมา ไออุ่นเป็นคนตัวสูง หน้าตาสะสวย มีหน้าอก พูดจาดีครับ ผมถามน้องหลายเรื่อง น้องก็เล่าชีวิตน้องให้ฟังว่า ต้องเจออะไรมาบ้าง เป็นธรรมดาของคนที่ต้องทำงานเลี้ยงตัวเอง ชีวิตไม่ได้ปูด้วยกลีบกุหลาบ เเต่โรยด้วยหนามกุหลาบมากกว่านะครับ    ใครๆก็ต้องสู้ด้วยกันทุกคนทั้งนั้น ทั้งนางฟ้าเเละนักเที่ยวเอง น้อยคนที่จะก้าวไปถึงขึ้นสุดยอด  ผมชื่นชมน้องที่สู้ชีวิตภายใต้สิ่งเเวดล้อมที่กดดัน  เล่าถึงเรื่องเนื้องานของน้องไออุ่นบ้างครับ  งานน้องเบาๆครับ คุยเก่ง อาบน้ำให้ ไม่มีระดับสอง ผมเสนอให้น้องสเปรย์สนุกๆ จะให้น้อง700 บ. น้องโนเค ผมเลยเปลี่ยนเป็น ขอพี่ได้สองน้ำก็แล้วกัน เธอโอเคครับ  ผมก็ปล่อยตามสบายไม่เกร็งอะไร ได้ 2 น้ำ สรุปค่ารอบ 2200 รวมทิปอีก 700 เป็นเงิน 2900 บ.
hundu
*

« ตอบ #569 เมื่อ: 09:47:33 PM 21 มีนาคม 2013 »

ตอนเข้าพระเข้านางกัน ผมลองจูบปากน้องสนุกๆ น้องมีเเลกลิ้นด้วยครับ ปากหวานใช้ได้เลย แต่ผมไม่เน้นมากเพราะ เกรงใจน้อง นักเที่ยวบางคนถือว่า ถ้าไม่ได้จูบปากเเลกลิ้น ถือว่าหล่น ผมไม่เห็นด้วยนะครับ เห็นใจน้องๆมากกว่า ไม่อยากให้คาดหวังอะไรจากน้องมากมายนัก เเล้วท่านจะเที่ยวได้อย่างสบาย  อีกอย่างพฤติกรรมการเที่ยวนกป.ของป๋าขาเริ่มเปลี่ยนไป ไม่ทุ่มมากมายเหมือนเมื่อก่อน ถ้าน้องบอกว่าไม่ ผมก็ไม่ตื้อมาก นอกเสียจากว่า ถูกใจจริงๆ ค่าใช้จ่ายต่างๆก็ลดลงไป  อย่าลืมว่า เวลาที่เราไปเที่ยว ย่อมมีทั้งคนที่ชื่นชมเเละหมั่นใส้ เป็นธรรมดาโลก เเต่เงินที่ใช้จ่ายออกไป เป็นของเราครับ ใครจะว่าอย่างไร ช่างเขา เราก็เป็นตัวของเราเองดีกว่าครับ  wanwan016
แท็ก:
หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)