Ads
 08:27:12 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717748 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #585 เมื่อ: 11:25:28 PM 24 มีนาคม 2013 »

ลีลาการเขียนเล่าเรื่องของป๋านี่ อ่านสนุกครับ ผมตามตลอด
เหมือนเราได้เห็นเรื่องราวของจอมยุทธคนหนึ่ง นอกจากนกปแล้ว
ยังมีประสบการ์ณด้านอื่นๆอีก ผมชอบดูเรื่องราวชีวิตคน
อยู่แล้วครับ
ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน  ตอนเเรกที่เขียน ผมเองก็ไม่เคยคิดว่า จะเขียนต่อเนื่องมาได้ยาวนานขนาดนี้  ให้ไปเขียนที่เว็ปอื่น ผมก็ไม่เขียนเเล้วครับ ทีเเรกเขียนเกี่ยวกับเรื่องเที่ยวล้วนๆ  ต่อมารู้สึกว่า คุยเรื่องอื่นประกอบบ้าง ท่าจะดี สอดเเทรกเรื่องราวอะไรลงไปบ้าง จะได้เเปลกใหม่ อย่างพฤติกรรมการเที่ยวของผมเองก็เปลี่ยนไปเยอะครับ จากที่เที่ยวเเบบไม่คิดอะไร ใช้เงินหมดไปอย่างสิ้นเปลือง เปลี่ยนมาเป็นควบคุมค่าใช้จ่าย  เเถมสิ้นเดือนนี้ ถ้าไม่ผิดพลาด คงได้มีการบ้าน ป๋าขา ออนทัวร์หัวหิน กับ      พีอาร์ เทนครับ  ลองตามอ่านดูนะครับ
DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #586 เมื่อ: 05:34:12 PM 25 มีนาคม 2013 »

สนุก มาก ๆ  ครับ   รออ่านครับ   ขอบคุณครับที่แบ่งปันประสบการณ์
Frontx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #587 เมื่อ: 11:08:09 PM 25 มีนาคม 2013 »

รออยู่เลยว่าลงใต้ดินแล้วไปไหน  wanwan014
hundu
*

« ตอบ #588 เมื่อ: 07:51:55 PM 26 มีนาคม 2013 »

ผมพาสังขารอันหมดสภาพมาโผล่ที่ห้วยขวาง  เวลายังไม่ถึงบ่ายสามโมงเลย ผมเเบกหนังสืออาวุธปืนเล่มโต เดินเข้าไปใน นาตารี หรือที่เรียกกันในหมู่นักเที่ยวว่า ดงดอกท้อนั่นเเหละครับ  วันพุธ ตอนบ่ายสามโมง น้องๆมากันเยอะเเยะกว่าสามสิบชีวิต เเละยังทยอยมากันเรื่อยๆ  ช่วงหลังๆผมจะเที่ยวนกป.สลับกับ อาบอบนวด  โดยเฉพาะในเวลาที่ผมเที่ยวนกป.เเล้วหล่น ผมต้องมาที่นาตารีเสมอ  นาตารีหรือที่ผมขอเรียกว่า ดงดอกท้อ  มีลักษณะเด่นที่ เด็กเยอะตลอด ส่วนใหญ่จะมาจากทางภาคเหนือ(พูดไทยไม่ค่อยชัด) ขึ้นไปถึงเชียงเเสน หรือเข้าไปในพม่า  น้องๆที่มาอายุ 18 ขึ้นไปตามกฎหมาย เมื่อมาทำงานที่นี่ จะมีการตรวจพิสูจน์อย่างละเอียด กรณีที่เด็กยังไม่เคยผ่านชายใดมาก่อนเลย  ค่าตัวในการเปิดบริสุทธ์จะอยู่ที่ 40000 บ. 30000 บ. ต่อครั้ง เเล้วราคาก็จะค่อยๆลดลงมา เหลือ20000 บ. 10000 บ. ตามลำดับครับ
hundu
*

« ตอบ #589 เมื่อ: 08:05:38 PM 26 มีนาคม 2013 »

ระยะเวลาที่ค่าตัวของเด็กจะลดลงมานั้น ไม่นานครับ เดือนกว่าๆเท่านั้นเอง ลูกค้าที่สามารถขึ้นเด็กใหม่ๆซิงๆได้ ส่วนใหญ่เป็นผู้มีอายุหน่อยครับ เพราะ มีเงินเยอะเเละใกล้ตายเต็มทีเเล้ว เลยต้องการเเสวงหาความสุขสุดยอดให้ตัวเองก่อนซี้ม่องเซ็กส์  นักเที่ยวธรรมดาทั่วไปไม่มีปัญญาจ่ายหรอกครับ ค่าตัวระดับ 40000 บ.ต่อครั้ง     อย่างผมเองยังคอหดเลย เเต่ผมมีเทคนิคพิเศษนะครับ เพราะผมเป็นลูกค้าประจำขาใหญ่ที่ดงดอกท้อ เวลาผมไปที ผมจะถามเชียร์ประจำว่า  ขอน้องใหม่ๆที่ราคาเพิ่งลงมา แค่นี้ก็เรียบร้อย  เพราะ เด็กไซด์ไลน์ที่นี่ ส่วนใหญ่ ราคา 2600 บ.(กว่ายี่สิบคนต่อคืน)  ราคา 3200บ.(มีราว 5 คน)  ราคา4000(มีราว 5-8 คน)  ราคา 5000 บ.(มีราว 3 คน) ราคา 6000บ.(นานๆเจอทีแต่ป๋าขาการันตีได้ว่า สวยสุดๆครับ)
hundu
*

« ตอบ #590 เมื่อ: 08:28:51 PM 26 มีนาคม 2013 »

ส่วนข้อเสียของที่นี่ เห็นจะเป็นห้องหับที่เก่าไปหน่อย บางห้องเเอร์ไม่ค่อยเย็น บางครั้งเเขกเยอะ จนน้ำบนพื้นห้องยังไม่เเห้งก็มีบ่อยครับ ผมเองไม่ซีเรียสเรื่องสภาพห้องเลยเที่ยวที่นี่ได้อย่างสบายใจ  ช่วงหลังๆผมเที่ยวที่นี่ เน้นราคา 2600 บ.เพราะเมื่อรวมทิปรวมค่าน้ำก็ปาเข้าไปสามพันกว่าๆอยู่แล้วครับ  นานๆผมก็เลือกราคา 4000 บ.เหมือนกันในกรณีที่เด็กสวยเฉียบขาด  เทคนิคอีกข้อหนึ่งคือ เด้กที่นี่ พวกที่มาใหม่ๆจะไปนั่งกระจุกตัวอยู่ด้านใน  น้องๆที่กระจายตัวอยู่ด้านนอก มักทำงานมาได้ระยะหนึ่งเเล้ว  ผมนั่งคุยเล่นกับเชียร์เเขก สายตาก็สอดส่องมองหาคนที่ถูกใจ เจอคนหนึ่งครับ พี่เเดงแกบอกว่า งานดีมาก ชื่อ น้องบีบี รหัส V107
hundu
*

« ตอบ #591 เมื่อ: 11:08:04 PM 26 มีนาคม 2013 »

บีบี V107 สูงร้อยหกสิบกว่า ขาวๆผมยาวๆ  หน้าตาอินเตอร์ดี พูดจาฉลาด น้องเข้ามานวดตัวให้ อาบน้ำเสร็จ น้องเข้ามาสัมผัส งานดีเลยครับ  โดยไม่ต้องบอก   น้องใช้ปากกับคุณสมชายน้อยของป๋าขาในทันที  ที่นี่ มหาเวทย์ดูดดาวเป็นเรื่องปกติครับ ไม่ต้องร้องขอ ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม ผมขึ้นลุยกับน้องเลย หากเราควบคุมเกมส์จะทำให้เราควบคุมการหลั่งได้ดีกว่าครับ  พอเริ่มบทอัศจรรย์ไปได้พักเดียว น้องขอเบรกเดี๋ยวครับ ให้เหตุผลว่า พี่ๆ หนูขอทาเควายนิด  เพราะอยากให้มันเข้าไปลึกถึงมดลูกเลย อาซ์ เอากับเเม่คุณสิครับ ร้ายกาจจริงๆเลย  wanwan007
hundu
*

« ตอบ #592 เมื่อ: 11:19:10 PM 26 มีนาคม 2013 »

จริงของน้องครับ พอทา เควาย เข้าไปสักหน่อย อะไรต่อมิอะไรมันก็เข้าไปลึกถึงที่สุด สาวน้อยถึงกับกระตุกครวญครางออกมา  ผมเป็นคนเเรกของน้องในวันนี้ครับ ความฟิตฝืดคับเเคบ อารมณ์ก็มาเต็มที่ ใส่ได้เลยไม่ต้องยั้ง เธอตั้งรับได้ในทุกกระบวนท่า ความมันส์เเละความเต็มอิ่ม เหนือกว่าที่ป๋าขาไปขึ้นกับไออุ่นเเห่งเซฟเฮาส์  อย่างเทียบกันไม่ติดเลย ช่วงล่างของบีบีก็สวยกว่า ไม่มีอะไรยื่นออกมาให้อารมณ์สะดุดเหมือนของไออุ่น  สักพักใหญ่ๆ ผมก็คลายพิษออกมาตามน้องไป  ผมก็ลุกขึ้นไปชำระตัวทันที พร้อมกับควักตังค์ให้น้อง 400 บ. บอกว่า  เอ้า พี่ให้หนู ช่วยนวดตัวให้พี่หน่อยนะจ้ะ
hundu
*

« ตอบ #593 เมื่อ: 11:29:31 PM 26 มีนาคม 2013 »

บีบีก็ลุกไปชำระกาย เเล้วมานวดตัวให้ป๋าขา เธอเล่าให้ฟังว่า หนูทำงานเเบบนี้ บางทีหนูเจอลูกค้าที่งี่เง่า หนูก็เบื่อเหมือนกันค่ะพี่  คนเราเข้าห้อง ไม่ใช่มาเอากันอย่างเดียว  ลูกค้าบางคน  ทำเอาๆอย่างกับจะเอาให้คุ้มเงิน หนูก็ไม่ไหวค่ะ  อยากเจอเเบบได้คุยกัน ได้นวดเเบบนี้เเหละ หนูเต็มใจทำให้นะค่ะพี่  ผมก็บอกน้องว่า บางคน เค้าเริ่มหัดเที่ยว เริ่มมีตังค์ เค้าคงคิดว่า จ่ายไปแล้ว ต้องให้คุ้ม ไม่งั้นเสียดายตังค์เเย่  อย่างผม เที่ยวมาเยอะจนสบายๆเเล้วครับ คุยกันไป น้องนวดไปๆ ผมก็ลูบไล้แผ่นหลังนวลเนียนของเธอ สัมผัสหน้าอกของเธอ โอ่ย ล่อเเม่หนูนี่อีกสักรอบดีมั้ยเนี่ย  นึกได้อย่างนี้ ผมเลยบอกน้องว่า  ...
hundu
*

« ตอบ #594 เมื่อ: 11:57:54 PM 26 มีนาคม 2013 »

บีบี วันนี้พี่เดินทั้งวัน เหนื่อยจริงๆ พี่อยากได้หนูอีกรอบนะ พี่จะเพิ่มทิปให้อีกนะ หนูช่วยปลุกมันให้พี่หน่อยได้มั้ยจ้ะ  โดยที่น้องไม่ถามผมสักคำ ว่า พี่จะให้อีกเท่าไหร่  ยิ่งกว่าเต็มใจ น้องก้มหน้าลงไปใช้ปากกับซิการ์ของป๋าขาในทันที  อาซ์  ผมบอกน้องว่า บีบี ลุยเต็มทีเลย คราวนี้พี่ขออยู่ล่าง เป็นฝ่ายตั้งรับก็เเล้วกัน บีบีก็ขึ้นบนด้วยกระบวนท่า WOT คราวนี้ผมสบายเลย ตั้งรับรอสวนอย่างเดียว  คนที่เหนื่อยตัวโยนกลับเป็นน้องบีบีเเทน นี่ขนาดเหนื่อยเเสนเหนื่อย วันนี้ผมก็ได้พลับ สองน้ำจนได้ด้วยความร่วมมือของน้องที่รู้ใจกัน  ผมควักทิปเพิ่มให้น้องอีก 700 บ.  สรุปค่าใช้จ่ายครับ  ค่ารอบ 2600 ทิปน้อง 400+เพิ่มอีก 700  ค่าน้ำรวมทิปเชียร์ 150 บ.เป็นเงิน  3850 บ. ลงมาข้างล่าง ผมหมดสภาพ วันนี้ไม่ไปเดินห้างละ นั่งดูเด็กต่อจนถึงสองทุ่มกว่า  ปิดท้ายคืนนี้ด้วยร้าน ข้าวต้มโต้รุ่งห้วยขวาง  ฟื้นฟูกำลังด้วย  ต้มเเซ่บเอ็นร้อนๆ  คะน้าปลาเค็ม  หอยลายผัดน้ำพริกเผา ข้าวสวยอีกถ้วยครึ่ง  เหนื่อยเเต่สนุกมากครับ   ทริปคราวนี้ของป๋าขา( 3 วัน)ขอเอวังไปก่อนครับ  สิ้นเดือนนี้ต้องฟิตร่างกายรอ พีอาร์ เทนคราบ ชีพจรลงกาปู๋อีกเเล้ว  อาซ์  Tongue
mittaparb
*

« ตอบ #595 เมื่อ: 01:13:44 PM 27 มีนาคม 2013 »

wanwan031 อิจฉาจัง Pr ten  เข้าตำรานมเล็ก  เซ็กส์จัด
hundu
*

« ตอบ #596 เมื่อ: 08:56:09 PM 27 มีนาคม 2013 »

wanwan031 อิจฉาจัง Pr ten  เข้าตำรานมเล็ก  เซ็กส์จัด

คืนนี้ ผมมาเตรียมของฝากให้พีอาร์ เทน  มีเสื้อยืด 3 ตัว ตุ้กตา 1 ตัว  ไดอารี่ 2 เล่มใหญ่ เเละวัตถุมงคลติดรถ เพราะ น้องเพิ่งออกรถคันเเรกเป็นซูซูกิ สวิฟท์  พูดถึงนิสัยใจคอ ผมว่า ใช้ได้เลยครับ จริงใจเเบบสาวเหนือ ขนาดนัดกับผมไว้เรียบร้อย ไฟแดงมาก็รีบโทรมาบอก  คราวนี้เลยชวนไปหลบลมร้อนที่หัวหินเเทน อยากเลี้ยงอาหารทะเลน้องนะครับ คืบหน้าอย่างไร ผมจะเอามาเล่าให้ฟังในกระทู้นี้   พูดถึงเนื้อตัวน้อง ผิวขาวเเบบโอโม่เลยครับ ทั้งที่อายุย่าง 26 ปีเเล้ว เคยมีเเฟนมาเเล้ว 2 คนเเต่เลิกไปหมดเเล้ว ตอนนี้ไม่ได้คบใครเป็นพิเศษ นอกจากป๋าขาคนเดียว อิอิ   ทีเด็ดอีกอย่างของน้องที่ผมชอบมาก ได้เเก่ อารมณ์ร่วมของน้องครับ ความชุ่มชื้นมาเร็วมาก เป็นธรรมชาติของเธอเลย เเฮ่ม
fqmm1974
*

« ตอบ #597 เมื่อ: 12:41:13 PM 29 มีนาคม 2013 »

ส่วนข้อเสียของที่นี่ เห็นจะเป็นห้องหับที่เก่าไปหน่อย

ไม่หน่อยครับ --- เก่ามากมาย

แต่เด็กเด็ดๆเพียบครับ wanwan003 wanwan003 wanwan003

ป๋าแดงยังอยู่ที่นั่นไหมครับ?
hundu
*

« ตอบ #598 เมื่อ: 08:40:10 PM 01 เมษายน 2013 »

ส่วนข้อเสียของที่นี่ เห็นจะเป็นห้องหับที่เก่าไปหน่อย

ไม่หน่อยครับ --- เก่ามากมาย

แต่เด็กเด็ดๆเพียบครับ wanwan003 wanwan003 wanwan003

ป๋าแดงยังอยู่ที่นั่นไหมครับ?
  ป๋าเเดงยังอยู่ครับ  นิสัยดี เมาน้ำลายเหมือนเดิมครับ
hundu
*

« ตอบ #599 เมื่อ: 07:56:06 PM 02 เมษายน 2013 »

กลับมาเล่าต่อครับ  ก่อนเดินทาง เห็นร้านไพรเวซี่ สปาประกาศว่า น้องเซอร์ไพรส์เข้าร้าน ผมสนใจเพราะ ผมเข้ากทม.ตรงกับวันที่น้องเซอร์ไพรส์เข้าร้านพอดี เลยโทรไปจองน้อง  เเล้วมาเเช็ตในเอส ดี เอ็นตามปกติ  พี่เอ็บพูดให้ผมฉุกใจคิด พอดีกับทางร้านพีเอ็มเเจ้งข้อมูลเข้ามา ทำให้ผมมารู้ทีหลังว่า น้องเซอร์ไพรส์ที่ว่า  ความจริงก็คือ     น้องที่รัก เเห่ง เพลย์ คิ้ว นั่นเอง   ผมจำได้ว่า ปี 2554 วันที่ผมไปขึ้นกับน้องเท็คเเคร์ ร้านเพลย์คิ้ว ผมลงมาเจอน้องที่รักพอดี (วันนั้นผมหอมเเก้มน้องที่รักไปหนึ่งที อิอิ)  รูปร่างหน้าตาพอใช้ได้ครับ งานเบาๆ เเต่พอมาเป็นไอเต็มลับร้าน ไพรเวซี่ สปา ราคาขึ้นไปถึง 2500 บ. ผมว่าราคาเเรงไป เลยตัดสินใจเเคนเซิลไปครับ 
แท็ก:
หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)