Ads
 09:22:34 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717757 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #600 เมื่อ: 08:23:13 PM 02 เมษายน 2013 »

เที่ยวนกป.เดี๋ยวนี้ ต้องระวังให้มากครับ การบ้านเทพๆมีเเต่ทอน พอตามไปลอก งานก็งั้นๆ ขนาดผม เที่ยวนกป.มา ร่วมๆ 4 ปียังหล่นบ่อยๆครับ    มาเล่าต่อตอนใหม่ครับ ตอน นิราศหัวหิน ระหว่างป๋าขา กับ พีอาร์ เทนครับ  ขอบอกก่อนเลยว่า  เรื่องนี้ จบลงเเบบ Anticlimax ครับ อิอิ  wanwan012
hundu
*

« ตอบ #601 เมื่อ: 08:37:57 PM 02 เมษายน 2013 »

29 มี.ค. 2556
      ตอน นิราศ(ร้าง)หัวหิน
  ผมเข้ากทม.ก่อนกำหนด 1 วัน ไปทำธุระที่เยาวราช เเล้วไปต่อที่ซีคอน ศรีนครินทร์ ผมชอบไปซื้อดีวีดีที่ร้าน Caps ราคาไม่เเพง คุณภาพดีมากๆ ซื้อที่หลายสิบเรื่องครับ ดึกๆ พีอาร์เทน โทรหาผม เเจ้งว่า เพื่อนน้อง คนที่จะมาด้วย ขอไปทำธุระก่อน สักสิบโมงถึงจะไปหัวหินกับผมได้  ก่อนหน้านั้น น้องเทนกับเพื่อนไปเที่ยวทะเลที่ระยองมาครับ เห็นบอกว่า เล่นน้ำทะเลจนตัวดำ  ผมเห็นได้ทีเลยบอกว่า เอางี้ดีกว่า  หัวหินไม่ต้องไป มาเจอกันที่เยาวราชตอนเย็นๆดีกว่า ผมกับเพื่อน จะได้ไม่ต้องเหนื่อยกับการเดินทางไปหัวหินด้วย  น้องเทน เธอตกลงครับ ว่าจะมาเจอผมที่เยาวราช หกโมงเย็นของวันรุ่งขึ้น เธอตกลงว่า จะค้างคืนกับผมที่โรงเเรมรัตนโกสินทร์ 1 คืน อยู่กับผมจนถึงเวลาเช็คเอาท์ ในวันรุ่งขึ้น  ส่วนค่าตัวน้อง เธอขอเป็นเเหวนทองคำหนัก 1 สลึง เเละพ็อกเก็ตมันนี่อีกหน่อยครับ เราตกลงกันตามนี้
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #602 เมื่อ: 09:10:04 PM 02 เมษายน 2013 »

มาลุ้นเอาใจช่วยคับพี่ฮัน  ค้างคืนโรงแรมชั้นดี  บรรยากาศโรแมนติกมากครับ

แหวนหนึ่งสลึงกับพ๊อกเก็ตมันนี่  สมควรให้ครับ  น่าจะประมาณหมื่นนึงพอดี
sammy_sam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #603 เมื่อ: 09:29:31 PM 02 เมษายน 2013 »

ฝ่ายดงดอกท้อแล้วมองผ่านกระจกลดไปแล้วยังไม่เห็นเด็ก(ที่เดินเข้าร้าน)คนไหน ด้อยกว่า นกป.เลย
hundu
*

« ตอบ #604 เมื่อ: 08:40:54 PM 03 เมษายน 2013 »

30 มี.ค. 2556
  วันนี้เพื่อนรักของผม เดินทางจากขอนเเก่นมาสมทบอีกคน มาพักที่โรงเเเรมรอยัล(รัตนโกสินทร์) สนามหลวง  พักห้องติดกัน  เค้ามีหน้าที่การงานที่ทรงเกียรติ จัดเป็นเสี่ยอีกท่านหนึ่ง เเต่เพื่อนผมคนนี้ชอบนาตารี-ดงดอกท้อเป็นชีวิตจิตใจ   ไม่ยอมเที่ยวนกป.เลย เค้าให้เหตุผลว่า  เที่ยวนกป.แล้วไม่ได้เอา  สู้เที่ยวอาบ อบ นวด ดีกว่า  วันนี้ ผมพาเพื่อนไปซื้อของที่เยาวราช ไปเดินห้างดูสาวๆ ผมเล่าเรื่องพีอาร์เทน ให้เค้าฟัง  เพื่อนบอกว่า ขอดูตัวพีอาร์ เทนเเละเพื่อนของพีอาร์เทน ที่มาด้วยก่อน ถ้าไม่สวย เค้าไม่เล่นด้วยเเน่  ถ้าสวยถูกใจ  ผมจะเจรจาให้  ค้างคืนจ่ายสักห้าพัน เพื่อนผมบอกว่า ไม่มีปัญหา เเต่เพื่อนผมคนนี้ สเป็คสูงมาเเต่ไหนเเต่ไรเเล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #605 เมื่อ: 08:55:23 PM 03 เมษายน 2013 »

ประเด็นต่อมาที่ป๋าขาต้องปรึกษาเพื่อน ก็คือ พีอาร์ เทน เธอบอกว่า เธอยอมค้างคืนกับผมด้วย แต่เธอกับเพื่อน (ก่อนเข้าห้องกับผม)ต้องการไปนั่งดื่มกินเเบบชิลๆ ที่ร้านเเนวผับ  เเถวๆเกษตรนวมินทร์  ผมเองอย่างที่เคยบอกครับ ถือศีลห้าเคร่งครัด (แม้จะเที่ยวนกป.หรือ อาบ อบ นวด มาอย่างโชกโชนก็ตามที) เหล้าบุหรี่ผมไม่เคยเเตะต้องมาเเต่ไหนเเต่ไรเเล้ว  ถามเพื่อน เพราะเพื่อนผมคนนี้ เคยมีเเฟนเป็นเด็กสาวสายซีเที่ยวกลางคืนมาก่อน  ผมถามว่า ไปนั่งดื่มกินเเบบชิลชิลอะไรนี่ เป็นอย่างไรนะ อธิบายให้คนที่ไม่เคยเที่ยวเเนวนี้ให้เข้าใจหน่อยเถอะเพื่อน
hundu
*

« ตอบ #606 เมื่อ: 09:09:05 PM 03 เมษายน 2013 »

เพื่อนผมบอกว่า เข้าไปก็ไปสั่งเหล้าเบียร์มาดื่ม เปิดเหล้าขวดที เดี๋ยวนี้พันบาทขึ้นไป  ต้องเปิดหลายขวดกว่าจะเมา  เมาเเล้วก็ดิ้นพราดๆกันที่เเถวๆโต๊ะตัวเองนั่นเเหละ  ผมบอก แล้วผมจะไปด้วยได้ยังไง ไปด้วยผมก็ดื่มเเค่โค้ก เเถมผมไม่ชอบเต้นอีกต่างหาก เเล้วเวลาจ่าย ป๋าขากับเพื่อนได้หารกันชัวร์เลย  แล้วต่อจากนั้นละ เพื่อนบอก เราค่อยพาน้องขึ้นเเท็กซี่ ไปต่อที่โรงเเรมสิ เอากะท่านสิ ผมคิด ต้องจ่ายค่าเเท็กซี่อีก เเล้วถ้าตอนนั้น เวลาปาเข้าไปตีสามตีสี่ ผมจะปิดบัญชีพีอาร์ เทน ยังไงเนี่ย ผมก็ต้องง่วง หมดกำลังจัดการเธอนะสิ  ผมตัดสินใจว่า เอางี้เเล้วกัน รอดูตัวจริงก่อน เเล้วค่อยเเก้ไขสถานการณ์ไปทีละเปลาะๆ  เพื่อนผมก็เห็นด้วยครับ  wanwan011
hundu
*

« ตอบ #607 เมื่อ: 09:24:13 PM 03 เมษายน 2013 »

เวลาที่ผมเข้ามาเล่าเรื่องการเดินทางของป๋าขา ประสบการณ์การท่องยุทธภพ  เห็นมีพี่น้องเข้ามาอ่านกันเยอะครับ ทั้งๆที่ผมไม่มีปาประกอบการเล่าเลย พี่ๆน้องๆก็ยังอุตส่าห์ติดตามกัน  คิดเสียว่า ผมไปเที่ยวที่ไหนๆก็ตามมาฟัง มาลุ้นก็เเล้วกันครับ   อิอิ   พอได้เวลานัดหมายหกโมงเย็น สุภาพบุรุษ 2 พระหน่อก็ไปเตร็ดเตร่รอสองสาวตามนัดหมายเเต่โน่น กว่าเเม่เจ้าประคุณจะมาก็ปาเข้าไป สองทุ่มเเล้ว ให้มันได้อย่างนี้เถอะน่า เเม่คุณเอ๋ย  wanwan010
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #608 เมื่อ: 09:28:41 PM 03 เมษายน 2013 »

การบ้านไม่ต้องมีปลาของพี่ฮัน  มันน่าอ่านครับ  เพราะเขียนสนุก  จากประสบกามจริง ๆ

ติดตามอยู่คับ  พีอาร์เทนต้องการความสนุกประสาเด็กวัยรุ่น  ป๋าขาคงเหนื่อยหน่อยละ wanwan019
hundu
*

« ตอบ #609 เมื่อ: 10:22:06 PM 03 เมษายน 2013 »

ป๋าสุดยอดเลยค่ะ  wanwan021 ยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะคะป๋าขา wanwan016 wanwan019
    แค่บางครั้งคราว  อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศเเค่นั้นเเหละ พาราจ๋า  ใครจะไปฟิตเท่าพาราละ่  วันละตั้ง 7-8 รอบ เบื่อกาปู๋ไปเลย อิอิ  wanwan019
cccspeed
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #610 เมื่อ: 07:00:50 PM 04 เมษายน 2013 »

ประสบการณ์ป๋าเนี่ย ถ้าเขียนเรื่อยๆ รับรอง
ทะลุแสนวิวแน่ 555 อ่านแล้วมันส์ดี อีกอย่าง
ผมว่าเด็กรุ่นใหม่ที่ไม่ค่อยมีประสบการณ์ ถ้ามา
อ่านแล้วเหมือนเรียนลัดได้เลย ผมชอบ สว อย่าง
(ตอนนี้ก็สวเหมือนกัน) เวลาทำอะไรจะมีระบบคิดที่ดีนะ
เวลาทำอะไรก็ตรงๆ ชัดเจน แฮ่ม สองปีมานี้ผมก็มาแนว นกป
เหมือนกัน ระดับสามก็บ่อยนะ ผมว่าประมาณ 70-80% น้องๆ
เค้ารับนะ แต่อยู่ที่ว่าเราเสนอราคาเท่าไรแค่นั้นเองครับ
วันหลังผมว่าจะลองส่งการบ้านดูบ้างครับ เราก็ผ่านมาเยอะพอดูเหมือนกันครับ
hundu
*

« ตอบ #611 เมื่อ: 08:57:41 PM 04 เมษายน 2013 »

ประสบการณ์ป๋าเนี่ย ถ้าเขียนเรื่อยๆ รับรอง
ทะลุแสนวิวแน่ 555 อ่านแล้วมันส์ดี อีกอย่าง
ผมว่าเด็กรุ่นใหม่ที่ไม่ค่อยมีประสบการณ์ ถ้ามา
อ่านแล้วเหมือนเรียนลัดได้เลย ผมชอบ สว อย่าง
(ตอนนี้ก็สวเหมือนกัน) เวลาทำอะไรจะมีระบบคิดที่ดีนะ
เวลาทำอะไรก็ตรงๆ ชัดเจน แฮ่ม สองปีมานี้ผมก็มาแนว นกป
เหมือนกัน ระดับสามก็บ่อยนะ ผมว่าประมาณ 70-80% น้องๆ
เค้ารับนะ แต่อยู่ที่ว่าเราเสนอราคาเท่าไรแค่นั้นเองครับ
วันหลังผมว่าจะลองส่งการบ้านดูบ้างครับ เราก็ผ่านมาเยอะพอดูเหมือนกันครับ
   เรื่องราวที่ผมนำมาเล่าให้พี่น้องฟัง  บางอย่างก็ไม่ควรเลียนเเบบครับ  อย่างเรื่องทุ่มตังค์เยอะๆนี่ ไม่สมควรเลยครับ ตอนหลังๆผมก็ปรับตัวเอง  เคยคิดเหมือนกันครับว่า ความสงสารที่มีต่อน้องๆเนี่ย  มันควรมีขอบเขตเเค่ไหน  ไม่ว่าจะนางฟ้าในวงการนกป. หรือเเม้เเต่นางงามตู้กระจก  พวกเธอๆต่างก็มีความจำเป็นไม่เเพ้กันเลย  ผมมาคิดว่า ลองขึ้นสาวๆสักพันคน ทิปคนละพันบาท ผมว่า เฉพาะค่าทิปก็ปาเข้าไป หนึ่งล้านบาทเเล้วครับ เพราะงั้น ช่วงหลังๆมาเนี่ย ผมว่า คนที่น่าสงสารที่สุด คือ ตัวท่านนักเที่ยวเเละป๋าขาเองครับ  หาใช่ใครอื่นไม่  Cry
hundu
*

« ตอบ #612 เมื่อ: 09:22:13 PM 04 เมษายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ สองทุ่มเศษๆ สองสาวก็มาถึงถ.เเปลงนาม เยาวราช ยังไม่ทันข้ามถนนมาหาผมเลยครับ เพื่อนตัวดีของผม พอมองเห็นรูปร่างหน้าตาของเพื่อนพี อาร์ เทน เค้าพูดออกมาทันทีเลยว่า  เฮ้ย ไม่ไหวโว้ย  ไม่สวย ขอถอนตัวว่ะ  ส่วนพีอาร์ เทน เป็นโควต้าของป๋าขาครับ เพื่อนว่า เเล้วเเต่ผม  พอสองสาวเดินมาถึงตัว เพื่อนพีอาร์ เทน ชื่อ ปุ้ย ทักทายกันเรียบร้อย ก็เดินไปร้านโจ๊กโภชนา  ไปถึงผมก็สั่งกับสี่อย่าง  ปลาราดพริกตัวโตๆ  ต้มยำปลาหมึก ผัดผักบุ้งหมูกรอบ เเละ ไข่เจียวหมูสับ ข้าวสวย 1 โถ เพื่อนผมขยับจะสั่ง กุ้งอบวุ้นเส้นของโปรด  ผมชายตาห้าม เพราะ เเหม เวลาไปทานข้าวกับสาวๆ จะไปแกะกุ้ง เปื้อนไม้เปื้อนมือ จะทำให้เป็นภาพที่ไม่น่าดูต่อหน้าสาวๆนะจ้ะ เพื่อนผมเข้าใจความคิดผมในทันที  wanwan021
hundu
*

« ตอบ #613 เมื่อ: 09:41:24 PM 04 เมษายน 2013 »

ร้านโจ๊กโภชนา ลูกค้าเยอะตลอดครับ หัวค่ำเเทบไม่มีโต๊ะให้นั่ง พวกลูกค้าต่างชาติ ฝรั่งนี่ชอบมาก ผมเห็นเค้าชอบทานปลาราดพริก หรือปลาตัวโตๆทอดกระเทียมหรือผัดเปรี้ยวหวาน  ทานกับเบียร์ครับ  วันนี้ ผมดู พีอาร์ เทน  เธอสดใสในชุดเดรสสีดำเตรียมพร้อมเที่ยวราตรี โชว์เนินอกขาวๆโอโม่  เธออ้วนขึ้นนิดหน่อย น้องบอกว่า ช่วงนี้กินตามใจปาก ส่วนเพื่อนเธอ น้องปุ้ย หน้าตาพอดูได้ มีหน้าอก ใบหน้ามีรอยจ้ำเเดงๆตามวัย( เพราะ พวกเธอ อายุ 26 ปีเข้าไปแล้ว ) เพื่อนผม มาบอกทีหลังว่า น้องปุ้ยมีรอยสักหลายที่  แม้เเต่ที่หลังมือก็มีรอยสักด้วย  กึ๋ย  ป๋าขากลัว  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #614 เมื่อ: 10:33:24 PM 04 เมษายน 2013 »

บนโต๊ะอาหาร พีอาร์ เทนเล่าว่า ไปงานมอเตอร์โชว์มา  น้องสนใจออกรถยนต์ยี่ห้อหนึ่ง อยากได้ตัวท็อป ราคาอยู่ที่เก้าเเสนกว่าบาท  ผมก็เเค่ให้ข้อคิดไปว่า ระยะยาว จะผ่อนไหวมั้ย ตัวท็อปๆ  ใครๆก็อยากได้ทั้งนั้นเเหละ  ทุกวันนี้ คนไทยส่วนใหญ่หนี้ครัวเรือนเพิ่มสูงขึ้นๆ ทั้งสินเชื่อที่อยู่อาศัย เเละ สินเชื่อรถยนต์  น้องเทน ยืนยันว่า เธอพอหาตังค์ผ่อนรถได้ เพราะ น้องจะไปทำงานเก็บตังค์ที่สิงคโปร์   คราวนี้ มาว่ากันถึงเรื่องข้อตกลงระหว่างผมกับพีอาร์ เทน ในค่ำคืนนี้ จะเอายังไง .....
แท็ก:
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)