Ads
 08:23:27 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717747 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #630 เมื่อ: 08:09:33 PM 10 เมษายน 2013 »

ถึงจะเป็นวันอาทิตย์ เด็กก็มากันเยอะ  ดงดอกท้อ มีสาวน้อยนั่งเรียงราย กระจายออกไปเป็นโซนๆ  โซนด้านใน เด็กใหม่ๆจะมานั่งออกันที่นี่ เพื่อนผมเลือกน้องคนหนึ่งได้อย่างรวดเร็ว ผมต้องไปเดินดู 2-3 รอบ น้องๆระดับราคา 7000 บ. มา 1 คน ราคา 4000 บ. มา 7 คน ผมถูกใจน้องคนหนึ่ง เธอไม่สบตาป๋าขา หน้าตายังดูเด็กๆอยู่เลย ถามเชียร์ๆบอกว่า เอาเลยพี่ คนนี้เพิ่งมาทำงานได้ 4-5 วันเองครับ ผมโอเคทันทีเลยครับ แฮ่ม  wanwan013
hundu
*

« ตอบ #631 เมื่อ: 08:29:32 PM 10 เมษายน 2013 »

เดินไปชำระเงินที่เคาท์เตอร์ ผมทิปเชียร์ 100 บ. ตามเข้าลิฟท์ไปพร้อมกับเพื่อน เป็น 2 คู่ชู้ชื่น ในห้อง ผมสั่งน้ำเปล่า 1 ขวด น้ำเเข็ง 2 เเก้ว 50 บ.  สาวน้อยคนนี้ ชื่อ นน อายุ 20 ปีเต็ม นิสัยดี ถามอะไรก็ตอบ เธอเล่าว่า มาจากเเม่สาย ตอนเเรกไปทำงานที่สระบุรี 2 ปี ฝึกนวดเเผนโบราณ นวดตัวให้ลูกค้า ไม่ถอดผ้านวด  อ้าว ผมถามว่า      เเล้วเวลาลูกค้าจับนมล่ะ   หนูก็ด่าสิ    เเล้วเคยโดนลูกค้าจับมั้ย  เคยค่ะ ทำงานนวดเเผนโบราณได้ 2 ปี เธอก็มาทำที่นาตารี เพิ่งมาได้ไม่กี่วัน  น้องนน เปิดออกมา หน้าอกสวย ได้รูป  พอดูดจับไปได้พักเดียว ช่วงล่างเริ่มเเฉะ เเสดงว่า ยังใหม่จริงๆครับ  พอเข้าสู่เนื้องาน น้องนนรับได้ทุกกระบวนท่าครับ ไม่มีอิดออด  ช่วงเเรกผมก็เป็นฝ่ายลุยก่อน พอควบคุมจังหวะได้ ก็ให้น้องนนเเสดงฝีมือ  เธอขึ้นจัดการเองครับ  ผมว่า น้องนนไม่เหมือนนางฟ้าคนอื่นๆตรงที่ พอเธอเริ่มมีอารมณ์มากขึ้นๆ เหงื่อสาวเริ่มผุดออกมาครับ ได้ความมันส์ในเเบบที่ป๋าขาไม่เคยเจอมาก่อน  ผมนึกในใจว่า งานระดับนี้ หาไม่มีหรอกในนกป. ขึ้นกับน้องนน เต็มอิ่ม เต็มอารมณ์จริงๆ  กว่าผมจะโดนน้องเผด็จศึกได้ ก็เหลือเวลาอีก 20 นาที ผมควักทิปให้น้องก่อน 700 บ. เเล้วให้น้องโชว์ฝีมือการนวดเเผนโบราณ  เธอไม่มีอิดออดครับ ก้มหน้าก้มตานวดให้ผมทันที  ผมมันคนขี้สงสารครับ  เเทนที่จะได้พักเหนื่อย  น้องก็มานวดให้ผมต่อ สักพัก ผมก็ลุกไปหยิบตังค์ เพิ่มทิปให้น้องอีก 500 บ. รวมทิป 1200 บ.   
hundu
*

« ตอบ #632 เมื่อ: 08:41:08 PM 10 เมษายน 2013 »

ผมขอเบอร์น้อง เธอก็ให้มา ครั้นจะชวนไปทานข้าว เธอต้องทำงานตั้งเเต่บ่ายสอง  ฝากไว้นะครับ น้องนน V143  สรุปค่าใช้จ่าย ค่ารอบ 2600 ทิป 1200  ทิปเชียร์เเละค่าน้ำ 150 รวม 3950 บ.  ดูเด็กๆครับ  พูดจาน่ารักมีหางเสียงตลอด คนนี้ผมต้องไปซ้ำครับ เพราะได้งานครบทุกอย่างทั้งสเปรย์ เเละจูบปากแลกลิ้น  อิอิ      ทีไปเที่ยวนกป. โห ผมทิปที 2000 -3000 บ. บอกสเปรย์ให้หน่อย ไม่ยอมทำ  จะขอระดับสาม บางคนผมจะให้อีก 6000 บ. ยังไม่ยอมเลย  ต่อไปผมคงต้องขออยู่ห่างๆวงการนกป.แล้วครับ ทั้งเเพงเเละไม่เต็มอิ่มในอารมณ์  อันนี้เป็นมุมมองของผมนะครับ คนอื่นจะคิดต่างจากผม ผมก็เข้าใจ แต่ผมก็ต้องเลือกเเนวทางที่เหมาะสมที่สุดสำหรับผมครับ wanwan044
hundu
*

« ตอบ #633 เมื่อ: 09:02:28 PM 12 เมษายน 2013 »

ลงมาข้างล่าง ผมกับเพื่อนก็มานั่งดูสาวๆต่อ อีกเป็นชั่วโมง โดยเฉพาะมุมนางฟ้าระดับราคา 4000 บ.ที่มากันถึง 7 คน  คราวหน้า เพื่อนอยากขึ้นราคา 4000 บ.บ้าง ที่สำคัญเค้ายังโสดครับ เลยคิดอยากหาสาวๆไปเลี้ยงเป็นเมียเก็บสักคน สนุกๆกันนะครับ  ผมก็เห็นด้วย ชีวิตต้องมีอะไรเเปลกใหม่ทำ ถึงจะสนุกครับ
hundu
*

« ตอบ #634 เมื่อ: 06:56:28 PM 14 เมษายน 2013 »

ผมตั้งใจว่า ระหว่างที่รอการลงกทม.คราวหน้า จะหยิบเอาประสบการณ์โรคภัยในวงการกาปู๋มาเล่าสู่กันฟังครับ เป็นวิทยาทานสำหรับนักเที่ยวทั้งหลาย  เป็นเรื่องที่ผมประสบมากับตัวเองเลย เมื่อร่วมๆ 3 ปีที่เเล้ว อาการปัสสาวะเเสบขัดในลำกล้อง จากการนวดนกป.ครับ
hundu
*

« ตอบ #635 เมื่อ: 10:25:46 PM 14 เมษายน 2013 »

ก่อนหน้าที่ผมจะท่องวงการนกป. ผมเที่ยวออน.มาก่อนครับ ตะลุยมาตั้งเเต่เชียงใหม่ มาจนถึงกทม.  เที่ยวอาบ อบ นวด ต้องใช้ซีดีตลอดครับ  กว่าสิบปีที่เที่ยวมา เดชะบุญครับ ไม่เคยมีปัญหาเรื่องโรคทางเพศสัมพันธ์เลย  นอกจากใช้ซีดีตลอดเเล้ว  นางฟ้าออน. นางงามตู้กระจก พวกเธอก็ต้องผ่านการตรวจโรคตามระเบียบอยู่เเล้วครับ  ต่อมาเมื่อ 4 ปีที่เเล้วที่ผมเริ่มเที่ยวนกป. ตอนเเรกๆก็เข้าใจว่า ไม่มีระดับสาม หมายถึง น้องๆใช้มือทำให้อย่างเดียว  ผมเลยชะล่าใจ ไม่พกพาซีดีติดตัวครับ ซึ่งนั่นนำไปสู่การติดโรคทางเพศสัมพันธ์ครั้งเเรกของป๋าขาครับ  wanwan004
hundu
*

« ตอบ #636 เมื่อ: 10:37:03 PM 14 เมษายน 2013 »

สาวๆนางฟ้านกป.ไม่เหมือนนางงามตู้กระจกครับ  พวกเธอไม่ผ่านการตรวจโรค  เคยมีบียอน สปาที่เดียวที่เคยออกข่าวว่า ทางร้านมีการตรวจโรคให้น้องๆ  นั่นหมายถึงว่า เที่ยวสาวนกป.เสี่ยงต่อการติดโรคมากกว่าเที่ยวอาบ อบ นวด ครับ  เเถมนักเที่ยวทั้งหลายคิดเหมือนๆกันว่า จีบสาวนกป.ได้รสชาติมากกว่าขึ้นกับสาวอ่าง  ดังนั้นเมื่อปลายปีเเรกที่ผมเที่ยวนกป. ผมเลยเจอดีเข้าไปเต็มๆครับ    เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อไม่มีการสอดใส่ ผมก็เอาส่วนล่างไปถูไถกับส่วนล่างของน้องๆเข้า  อย่างตอนที่ไปขึ้นกับ น้องปีใหม่       ร้านไออิครับ  ขึ้น 2 รอบติดๆ ทิป 1500 บ. ไม่ได้เอาซีดีไปด้วย ผมว่า ถ้าเอาไป น้องก็คงยอมครับ เพราะอวัยวะของน้องเปียกชื้นไปหมด  ผมก็เอาอวัยวะของผมที่ไม่ได้สวมซีดี ถูไถ ดันภายนอก  เล่นกันนานๆ น้ำคัดหลั่งของทั้งผมเเละน้องก็สัมผัสกันเต็มๆ  โดยที่ไม่มีการสอดใส่ครับ
hundu
*

« ตอบ #637 เมื่อ: 10:57:27 PM 14 เมษายน 2013 »

ร้านไออิ ผมชอบมากนะครับ ถอดหมด ราคาเเค่ 1500 บ. เเถมงานของน้องๆก็ดีด้วย ช่วงหลังๆผมไม่ได้ไปเพราะ ร้านอยู่ไกลมาก อยู่ไกลถึงย่านเเจ้งวัฒนะ  ผมเล่าให้ฟัง ไม่ได้โทษร้านไออินะครับ ผมเองที่ประมาทเกินไป ไม่ยอมสวมซีดีป้องกัน หลังจากนั้น ผมกลับมาบ้านที่ต่างจังหวัด  ตกเย็นไปวิ่งออกกำลังกาย  เวลาปวดปัสสาวะ ก็ตามปกติเเต่มีอาการหนึ่งที่ไม่เคยเป็นมาก่อน  เกิดเเสบขัดที่อวัยวะครับ ปวดจี้ดทรมาน เหมือนปัสสาวะไม่สุด อาการนี้เป็นได้ 2-3 วัน ผมก็รู้เเล้วว่า ต้องเป็นอาการติดเชื้อจากการเที่ยวนกป.ชัวร์ๆเลย   รอช้าไม่ได้ครับ ผมไปที่โรงพยาบาลศูนย์ จ.ขอนเเก่น รีบไปพบเเพทย์ทันที เพราะปวดเบาที เจ็บเเปลบทันทีครับ ไม่ใช่เรื่องเล็กน้อย wanwan021
hundu
*

« ตอบ #638 เมื่อ: 11:11:51 PM 14 เมษายน 2013 »

ก่อนมาหาหมอ ผมทำการบ้านมาก่อนครับ ไปเข้ากูเกิ้ล พิมพ์... ปัสสาวะเเสบขัด... ทำให้ผมได้ความกระจ่างเยอะเลยครับ เมื่อไปโรงพยาบาลศูนย์  ผมเตรียมอดน้ำเเละอาหารล่วงหน้าไว้เลยครับ เพราะต้องเผื่อทุกอย่างไว้  ที่นี่ผมมีเพื่อนสนิทเป็นหมอใหญ่ เเต่ผมมาโดยไม่บอกใครครับ โรงพยาบาลของรัฐ คนเยอะจริงๆ รอก็นานครึ่งค่อนวัน เเต่ผมใจเย็นครับ  เค้ามีข้าวมันไก่ร้อนๆมาขาย  มีนมบีทาเกนขายด้วย  รอสักพักใหญ่ๆ พยาบาลเรียกเข้าไป  กึ๋ย เป็นหมอผู้หญิงครับ  Tongue 
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #639 เมื่อ: 11:19:19 PM 14 เมษายน 2013 »

เจอแท้หรือเทียมหล่ะพี่ฮัน  555  ผมโดนมาเหมือนกัน  สมัยเที่ยว นกป.แรก ๆ  ถูไถโดยไม่ได้ใส่ซีดี

ฉีดยาเจ๊บ..เจบ  สะโพกคราก เดินขาลากเลย
hundu
*

« ตอบ #640 เมื่อ: 11:45:05 PM 14 เมษายน 2013 »

หมอหญิงคนนี้ เป็นรุ่นน้องผมชัวร์ครับ หน้าตาปานกลาง ผมก็อาศัยประสบการณ์ที่เคยเจออะไรมาเยอะ  ไม่ประหม่า เล่าอาการให้เธอฟังโดยละเอียด    เธอถามถึงการเที่ยวนกป.ด้วยสีหน้าปกติ ผมก็เล่าให้ฟังทุกอย่าง วันนี้ หมอจะให้ยาฆ่าเชื้อเเบคทีเรียไปทานนะคะ ต่อไปถ้าจะไปเที่ยวอีก ให้สวมคอนดอมทุกครั้ง แม้ว่าจะไม่มีการสอดใส่ก็ตาม อ้อ เเล้วที่อวัยวะมีเเผลมั้ยคะ    ผมตอบเธอ ไม่มีครับ      เเล้วมาทั้งที อยากตรวจร่างกาย เพื่อตรวจหาโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์อื่นๆมั้ยคะ อย่าง เริม ซิฟิลิส เอชไอวี        ผมได้ยินอย่างนั้น ก็อยากตรวจสิครับ เพราะยังไม่เคยลองตรวจหาเชื้อโรคที่ว่าเลยเเม้เเต่ครั้งเดียวในชีวิต   เธอบอกว่า ถ้างั้น วันหลังให้มา พร้อมกับอดข้าวอดน้ำมาด้วยคะ  ผมตอบเธอว่า ผมเตรียมตัวมาเเล้วครับ  ถ้างั้นเชิญไปเจาะเลือดเลยคะ...
sammy_sam
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #641 เมื่อ: 09:24:40 PM 15 เมษายน 2013 »

หมอหญิงคนนี้ เป็นรุ่นน้องผมชัวร์ครับ หน้าตาปานกลาง ผมก็อาศัยประสบการณ์ที่เคยเจออะไรมาเยอะ  ไม่ประหม่า เล่าอาการให้เธอฟังโดยละเอียด    เธอถามถึงการเที่ยวนกป.ด้วยสีหน้าปกติ ผมก็เล่าให้ฟังทุกอย่าง วันนี้ หมอจะให้ยาฆ่าเชื้อเเบคทีเรียไปทานนะคะ ต่อไปถ้าจะไปเที่ยวอีก ให้สวมคอนดอมทุกครั้ง แม้ว่าจะไม่มีการสอดใส่ก็ตาม อ้อ เเล้วที่อวัยวะมีเเผลมั้ยคะ    ผมตอบเธอ ไม่มีครับ      เเล้วมาทั้งที อยากตรวจร่างกาย เพื่อตรวจหาโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์อื่นๆมั้ยคะ อย่าง เริม ซิฟิลิส เอชไอวี        ผมได้ยินอย่างนั้น ก็อยากตรวจสิครับ เพราะยังไม่เคยลองตรวจหาเชื้อโรคที่ว่าเลยเเม้เเต่ครั้งเดียวในชีวิต   เธอบอกว่า ถ้างั้น วันหลังให้มา พร้อมกับอดข้าวอดน้ำมาด้วยคะ  ผมตอบเธอว่า ผมเตรียมตัวมาเเล้วครับ  ถ้างั้นเชิญไปเจาะเลือดเลยคะ...

ผมก็เคยครับพี่ ของผมเป็นทางเดินท่อปัสสาวะอักเสบ
สุดจะทรมาณกินยาแล้วยังใช้เวลาเป็นอาทิตย์กว่าจะหาย

ตั้งแต่นั้นมาผมพกซีดีไปด้วยตลอดครับ เพราะสายบอกว่าเมื่อเคยเป็นแล้วโอกาสเป็นอีกจะมากกว่าเดิมครับ
hundu
*

« ตอบ #642 เมื่อ: 08:11:13 PM 17 เมษายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ  ที่ห้องเเล็ป พยาบาลทำการเจาะเลือด  มือเบามากไม่เจ็บเลย ผมเลยกล้าๆมองดูเลือดของตัวเอง จากนั้น เจ้าหน้าที่นัดให้มาฟังผลตรวจภายใน 1 อาทิตย์ครับ ค่าใช้จ่ายรวมค่ายา(ยาฆ่าเชื้อแบคทีเรีย สาเหตุของอาการปัสสาวะเเสบขัด) เเละค่าตรวจในห้องปฏิบัติการเป็นเงินกว่า 1300 บ.ครับ  หลังจากได้ยาเม็ดมา ผมทานเพียง 2 วันเศษๆ อาการปัสสาวะเเสบขัดหายเป็นปลิดทิ้งทันที  โล่งใจมากครับ เพราะถ้าไม่หาย เรื่องใหญ่เเน่ครับ อาการอาจรุนเเรงลุกลามเข้าลำกล้องก็เป็นได้ครับ  หลังจากทานยาจนหมด เพื่อนผมได้จ่ายยามาอีกชุดใหญ่ เพื่อให้หายขาดไปเลย เข็ดจริงๆครับ ต่อไปนี้ ไม่เอาอีกเเล้วพฤติกรรมเสี่ยงเเบบนี้
hundu
*

« ตอบ #643 เมื่อ: 09:04:16 PM 18 เมษายน 2013 »

หนึ่งอาทิตย์ถัดมา ผมไปโรงพยาบาลศูนย์ จ.ขอนเเก่นอีกครั้ง เพื่อฟังผลการตรวจเลือด  ตอนไปก็เสียวๆอยู่เหมือนกัน คนที่เคยไปฟังผลการตรวจโรคทางเพศสัมพันธ์จะเข้าใจดีครับ  ผลออกมา ปลอดภัยทุกอย่างครับ ไม่เป็นเริม ไม่มีทั้งเชื้อซิฟิลิส เเละเอชไอวี โล่งอกไปที  ออกจากโรงพยาบาลมาได้ ผมเดินข้ามฟากมาที่วัดป่าวิเวกธรรม มากราบหลวงปู่ท่านเจ้าอาวาส ถวายปัจจัยท่าน 500 บาท เพื่อทำบุญเเละฟาดเคราะห์ไปในคราวเดียวกันครับ  ตอนต่อไป ผมจะเล่าถึงตอน เล่ห์เหลี่ยมนางฟ้า ตอน เมื่อนางฟ้าขอยืมตังค์ป๋าขาครับ
hundu
*

« ตอบ #644 เมื่อ: 09:32:58 PM 18 เมษายน 2013 »

เที่ยวนกป.ไม่เหมือนเที่ยวอ่างครับ คนละเเนวทางกัน นักเที่ยวหน้าใหม่ไก่อ่อนหรือนักเที่ยวเก๋าๆ มีโอกาสพลาดท่าได้ครับ ไม่มากก็น้อย นักเที่ยวต่างก็เคยโดนกันทั้งนั้น เวลาที่ไปเที่ยว จ่ายค่ารอบค่าทิป เเลกเบอร์โทรกัน มีคุยนอกรอบ พอรับรู้ว่า น้องเดือดร้อนต้องมาทำงานเพื่อช่วยเหลือตัวเอง คนที่ใจอ่อนจะปฏิเสธไม่ออกครับ     ลงท้ายก็บาดเจ็บกันไป มากน้อยเเล้วเเต่ขนาดของกระเป๋า  นักเที่ยวบางคนถึงกับยอมเป็นหนี้บัตรเครดิตเพื่อหมุนตังค์ตัวเองมาให้น้องนางฟ้าได้ใช้เงินตัวเองครับ  คิดเเล้วมันน่าอนาถจริงๆ  หัวอกนักเที่ยวเเบบเราๆท่านๆนี่  wanwan004   ผมจะเล่าประสบการณ์ของผมให้ท่านฟัง    จะได้รู้เท่าทันเล่ห์เหลี่ยมนางฟ้าครับ อิอิ  ให้มันรู้บ้างว่า ไผเป็นไผ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)