Ads
 04:28:42 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 717969 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #660 เมื่อ: 07:46:35 PM 25 เมษายน 2013 »

ก.ค. 2555
    ผมอยู่ที่บ้าน ค้าขายตามปกติ  วันหนึ่ง ก่อนเที่ยง วิสกี้โทรถึงผม ผมแปลกใจพอสมควรเพราะ เวลากลางวันเป็นเวลาทำงานของป๋าขา  เธอโทรมาทำไม  พอคุยกัน เสียงเธอดูเเปลกๆ  ผมบอกไปว่า มีอะไรก็ว่ามา ไม่ต้องอ้ำอึ้ง   วิสกี้เลยพูดชัดถ้อยชัดคำขึ้น น้องบอกว่า หนูมีเรื่องจะรบกวนพี่ค่ะ คือ หนูผ่านการคัดเลือกจากมหาวิทยาลัย ได้ไปเรียนต่อที่ประเทศจีน เป็นเวลา 1 ปี ไปเรียนกันหลายคน เเฟนหนูก็ไปด้วย  พอดีว่า ค่าตั๋วเครื่องบินของหนูยังไม่พอ ขาดอีก 5000 บ. เเล้วหนูจะใช้คืนพี่ตอนสิ้นเดือนค่ะ  ถ้าพี่ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรนะคะ 
hundu
*

« ตอบ #661 เมื่อ: 07:55:49 PM 25 เมษายน 2013 »

พอถึงตรงนี้  ผมอยากถามว่า พี่น้องเึคยเป็นเหมือนผมมั้ยครับ เวลาที่น้องๆขอความช่วยเหลือ อยากปฏิเสธเเต่พูดไม่เป็น  ผมก็เลยตามน้ำไปก่อนว่า 5000 บ. โอนคืนตอนสิ้นเดือนเเน่นะ  ค่ะพี่ หนูจะใช้คืนตอนสิ้นเดือนค่ะ  เธอพูดประโยคทองต่อมาว่า  หนูไม่กล้ายืมตังค์แฟนหนู (ตรงนี้ ผมได้ฟังเเล้ว อยากบอกว่า ฟังเเล้ว ไม่make sense        รับไม่ได้เลยครับ เธอไม่กล้ายืมตังค์เเฟนเธอ แล้วผมเป็นใครกัน เธอถึงกล้าโทรมาขอยืมตังค์   wanwan009) ผมเลยตกลงเบื้องต้นว่า โอเคให้ยืม เอาไว้ตอนเย็นวันนี้ โทรมาอีกนะ ขอคุยอีกรอบ เธอโอเคครับ
hundu
*

« ตอบ #662 เมื่อ: 08:04:31 PM 25 เมษายน 2013 »

หลังจากนั้น ผมโทรไปเล่าเรื่องให้เพื่อนรักฟังเพื่อขอคำปรึกษา เค้าหัวเราะใหญ่ บอกว่า ผมงานเข้าเเน่  เงิน 5000 บ.ไม่ใช่เรื่องเล็กน้อยนะ เค้าเเนะนำ  ผมคิดอะไรไม่ออก เลยปิดเครื่องไปก่อนครับ   พอถึงสองทุ่มกว่า ผมเปิดเครื่อง ทันทีที่เปิดได้ไม่ถึงนาที วิสกี้โทรมาทันทีครับ หนูนึกว่า พี่จะไม่เปิดเครื่องเเล้ว เธอตัดพ้อนิดๆ  ผมเลยคุยกับน้อง ตกลงว่า จะให้ยืมตามที่ขอมา สอนอะไรน้องไปหลายอย่าง  นัดกันว่า พรุ่งนี้ ก่อนเก้าโมงเช้าจะโอนตังค์ให้ น้องขอบคุณเเล้วขอบคุณอีก จากนั้นก็วางสายไป  สักพักก็ส่งข้อความมา มีทั้งชื่อจริงน้อง เเละเลขที่บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์  ผมเองเคยถามชื่อจริงน้อง  น้องไม่ยอมบอก มารู้ก็เมื่อเธอเเจ้งชื่อเเละเลขที่บัญชีมานี่เเหละครับ  เฮ้อ  wanwan001
hundu
*

« ตอบ #663 เมื่อ: 09:07:29 PM 25 เมษายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ  หลังจากคุยกับวิสกี้ ผมก็เข้ามาเเช็ตใน เอส ดี เอ็น เพื่อขอคำปรึกษา เป็นความโชคดีของผมครับ เรื่องราวนางฟ้าขอยืมตังค์ป๋าขา ได้ถูกนำเสนอเป็นญัตติเร่งด่วนเข้าสู่สภาเอส ดี เอ็น  ท่านประธานสภา พี่เอ็บบี้ รับเรื่อง ก็เปิดสภาสมัยวิสามัญ  กำหนดให้เป็นวาระเร่งด่วน โชคดีของผมซ้ำสองก็คือ  ท่านพี่จิวเเป๊ะทง ก็เข้ามาร่วมอภิปรายอย่างกว้างขวางด้วย   เนื้อหาที่ได้ถกกันโดยพี่ๆน้องๆผู้ต่างมีประสบการณ์โดนนางฟ้าขอยืมตังค์มาเเล้วได้เเก่   นางฟ้าขอยืมตังค์ ไม่มีหวังได้คืนครับ   คำว่ายืมก็หมายถึงขอนั่นเอง     งานนี้ วิสกี้ลึกล้ำมากเพราะ ขอยืมไม่มาก เเค่ 5000 บ. หากน้องทำเเบบนี้กับลูกค้าสัก 10 ท่าน น้องจะได้เงินถึง 50000 บ.   นักเที่ยวท่านใดหน้าใหญ่ใจอ่อนโดนฟันหัวเเบะเเน่นอน  พี่ใหญ่ของพวกเราบางท่าน เล่าให้ผมฟังว่า เคยให้นางฟ้ายืม 30000 บ. สุดท้ายไม่ได้ตังค์คืนสักบาท  ทุกวันนี้ เที่ยวอย่างเดียว ไม่ให้สาวคนไหนยืมตังค์อีกเเล้ว  ผมรับฟังทุกความเห็นครับ   ตัดสินใจที่จะไม่โอนตังค์ในวันรุ่งขึ้นครับ มาตามดูว่า ผมจะรับมือกับวิสกี้อย่างไร  อิอิ wanwan013 
hundu
*

« ตอบ #664 เมื่อ: 09:11:41 PM 25 เมษายน 2013 »

ป๋าขาสุภาพมากค่ะ แถมยังใจดีอีกต่างหากค่ะ wanwan019
น้องๆต่างก็ชอบกับมากมาย
  ขอบคุณนางฟ้าน้ำใจงาม  อุตส่าห์สละเวลาเข้ามาร่วมเเสดงความเห็น  หากนางฟ้านกปส่วนใหญ่น่ารักเเบบพารา  โลกกาปู๋คงน่าอยู่กว่านี้เยอะ   wanwan019
hundu
*

« ตอบ #665 เมื่อ: 09:39:00 PM 25 เมษายน 2013 »

ติดตามอ่านท่าน hundu ตลอดครับ

ชอบประสบการณ์จริงที่ไม่มีการปรับแต่ง แบบที่เชื่อใจได้ ไม่มีหมกเม็ด

ขอบคุณมากครับ

ผมเองมีประสบการณ์บ้างแต่ไม่เคยถึงขั้น 3 เลยครับ อ่านทริกไปก็ทำไม่เป็น 555 นับถือเทพทั้งหลายจริงๆ

wanwan031 wanwan031
   ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน ผมก็คงเขียนไปเรื่อยๆ ตราบที่ยังเที่ยวอยู่ เเละตราบที่มีคนอ่าน  มีคนเข้ามาเเลกเปลี่ยนความเห็น  กระทู้นี้ จะไม่ไปเขียนที่เว็ปอื่นครับ เขียนที่เอส ดี เอ็นที่เดียว   และหวังว่า กระทู้นี้คงยืนยง คงอยู่เคียงคู่เอส ดี เอ็นไปตราบนานเท่านานครับ wanwan014

กระทู้นี้  จะมีคนติดตามไปอีกนาน  เหมือนเพชรพระอุมา ครับ  จะไปถึงหลักแสนในเร็ววันสำหรับผู้เข้ามาอ่าน

ป๋า hundu ให้ทั้งข้อคิด  ความรู้  และ ประสบกามมากมาย   wanwan019

ขอบคุณครับท่านพี่  กระทู้นี้ หากเอาไปลงที่เว็ปอื่น  อาจมีคนอ่านมากกว่านี้หลายเท่าตัว หรือ ผมอาจโดนก้อนอิฐเป็นห่าฝน โดนหมายหัวติดเเบล็คลิสต์ก็เป็นได้ครับ  ที่ผมยังเขียนอยู่นี่  ถือเป็นความกล้าหาญทางจริยธรรม  เอาสัจจะเป็นที่ตั้งครับ  หากวันหนึ่งผมเลิกเขียนไป ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใด  ผมถือว่า ผมเดินทางถึงที่หมายเเล้วครับที่ได้ช่วยให้ผู้อ่านหูตาสว่าง  ไม่งมงายอีกต่อไป
D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #666 เมื่อ: 03:50:20 AM 26 เมษายน 2013 »

เรื่องสาวๆขอยืมตังค์เนี่ย

จากประสบการณ์ที่เคยให้น้องยืม

ไม่เคยได้คืนกี่คนเหมือนกันหมด wanwan031

มีอยู่รายนึงขอยืมไปสองสามครั้ง น้องบอกว่าเดี๋ยวคืน

มาครั้งหลังๆเจอหน้า เราก็ไม่กล้าทวง ส่วนน้องก็ไม่ได้ว่าอะไร

ไม่ได้บอกว่าเป็นทุกคน

แต่ถ้าจะให้สบายใจ ถ้าน้องบอกว่ายืม

ให้ตีว่าช่วยได้เท่าไหร่แล้วสบายใจเรา ก็คิดซะว่าให้เลย จะสบายใจกว่า Cry

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #667 เมื่อ: 11:37:35 AM 28 เมษายน 2013 »

ป๋าครับครั้งนึง มีนางฟ้าเคยจะขอยืมเงินผม1500 บอกจ่ายค่สหน่วยกิจไม่พอ. ตกเย้นผมนัดเจอที่ร้านเลยคับ ให้2000 แล้วตรั่บๆๆๆๆ บอกน้องไม่ต้องคืนแล้วพี่ช่วยอิอิ พอเสร้จน้องก้คงแอบเคืองคับ แต่ทำไงได้ ต่างคนต่างแฟร์ดี ไม่งั้นผมเสียฟรีน้องเอาไปเลี้ยงผัวแน่ๆ  Cry
hundu
*

« ตอบ #668 เมื่อ: 10:07:00 PM 28 เมษายน 2013 »

เพิ่งกลับมาจากกทม.ครับ เหนื่อยเเต่สนุกมากครับ เเล้วผมจะมาเล่าเรื่องของผมต่อครับ Tongue
hundu
*

« ตอบ #669 เมื่อ: 10:35:13 PM 29 เมษายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ  หลังจากได้คำเเนะนำที่มีประโยชน์จากพี่ใหญ่หลายๆท่านในเอส ดี เอ็น ผมเปลี่ยนใจไม่ให้วิสกี้ยืมตังค์  วันรุ่งขึ้น ผมเปิดมือถือตามปกติ  หลังเก้าโมงเช้า วิสกี้เริ่มโทรเข้ามือถือของผม  ผมไม่รับสายเพราะรู้ว่าน้องต้องมีเหตุผลดีๆคุยกับผมอยู่เเล้ว  เเละการที่ผมไม่คุยด้วยก็เป็นการปิดจุดอ่อนไปในตัว  คุยเเล้วไม่ไหวครับ กลัวใจอ่อน  เสียงโทรเข้าดังขึ้นตลอดเวลา   คุณเเม่ผม ท่านถามว่า ใครโทรมา ทำไม่ไม่รับสาย  ผมจำเป็นต้องปดท่านว่า เจ้าหน้าที่ธนาคารโทรมา วิงวอนให้ซื้อประกัน  ไม่อยากซื้อ  คุยเเล้วไม่จบ เหนื่อย   อิอิ
hundu
*

« ตอบ #670 เมื่อ: 10:55:54 PM 29 เมษายน 2013 »

เสียงโทรของวิสกี้ดังเข้ามาทั้งวัน  ตั้งเเต่เก้าโมงเช้าไปจนถึงเกือบๆสามทุ่ม หลังจากที่น้องเเน่ใจว่า ผมไม่รับสายของเธอเเน่นอนเเล้ว ก็มีเบอร์เเปลกๆโทรเข้ามาอีก  ผมก็ไม่รับเลย เชื่อหรือไม่ครับ ตั้งเเต่เช้าจนคืนวันนั้น  เธอโทรเข้ามาหาผมร่วมๆ 60 ครั้ง เเสดงถึงความพยายามอย่างมากที่เธอต้องได้เงินจำนวนนี้  แล้วหลังจากนั้น  เธอก็ไม่โทรมาหาป๋าขาอีกเลยจนถึงวันนี้  เกือบ 1 ปีผ่านไป  ผมนำเรื่องนี้มาเล่าให้พี่ๆน้องๆฟัง  หากท่านจะให้นางฟ้ายืมตังค์ ต่อให้รับปากไปเเล้ว ให้ประวิงเวลาออกไปก่อน เเล้วทุกอย่างจะมีทางออกเองครับ  อย่าลืมว่า นางฟ้านกป.ทั้งหลายที่เราต้องข้องเเวะ ส่วนใหญ่มีเเฟนเเล้ว เเละส่วนใหญ่ เเอบเเฟนมาทำงานนวด  นั่นหมายถึง น้องๆนางฟ้าเอง ไม่ได้ซื่อสัตย์จริงใจต่อเเฟนของเธอเลยครับ ด้วยตรรกะนี้ เเล้วเมื่อพวกเราที่เป็นเพียงนักเที่ยวธรรมดาๆ  พวกเธอ(นางฟ้านกป.)จะซื่อสัตย์ภักดีต่อนักเที่ยวอย่างพวกเราหรือครับ    ผมคิดของผมเเบบนี้นะ  ลงท้าย  เรื่องราวความผูกพันระหว่างป๋าขากับวิสกี้ก็เอวังด้วยประการนี้ครับ  Lips Sealed
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #671 เมื่อ: 11:04:12 PM 29 เมษายน 2013 »

กำลังเศร้าๆ มาอ่านกระทู้ป๋า ก็เริ่มเห็นทางแสง หุหุ wanwan031 wanwan031 wanwan031
hundu
*

« ตอบ #672 เมื่อ: 11:10:44 PM 29 เมษายน 2013 »

เรื่องสาวๆขอยืมตังค์เนี่ย

จากประสบการณ์ที่เคยให้น้องยืม

ไม่เคยได้คืนกี่คนเหมือนกันหมด wanwan031

มีอยู่รายนึงขอยืมไปสองสามครั้ง น้องบอกว่าเดี๋ยวคืน

มาครั้งหลังๆเจอหน้า เราก็ไม่กล้าทวง ส่วนน้องก็ไม่ได้ว่าอะไร

ไม่ได้บอกว่าเป็นทุกคน

แต่ถ้าจะให้สบายใจ ถ้าน้องบอกว่ายืม

ให้ตีว่าช่วยได้เท่าไหร่แล้วสบายใจเรา ก็คิดซะว่าให้เลย จะสบายใจกว่า Cry
   เห็นด้วยครับ  นางฟ้าเอง พอเห็นนักเที่ยวมีตังค์ ก็คงคิดว่า คงขอได้ง่ายๆ  เเต่นักเที่ยวก็ต้องกลับมาพิจารณาในหลายๆเหตุผลครับ  ให้เปล่าคือให้เปล่า  ยืมก็คือยืม  ยืมเเล้วต้องคืน(ไม่มีดอกเบี้ย)  เเต่ในเมื่อชื่อจริง เเละที่อยู่ของน้อง  เรายังไม่ทราบเลยครับ เเล้วจะให้ไปทวงที่ไหนครับ  เเถมนางฟ้าก็ย้ายร้าน เปลี่ยนชื่อเป็นของธรรมดา  เมื่อเป็นเเบบนี้  ไม่ไหวครับ  นักเที่ยวเองก็มีช่วงเวลาที่กรอบเป็นเหมือนกันครับ  แล้วมีใครเห็นใจนักเที่ยวบ้างมั้ยครับ อิอิ
hundu
*

« ตอบ #673 เมื่อ: 11:44:48 PM 29 เมษายน 2013 »

กำลังเศร้าๆ มาอ่านกระทู้ป๋า ก็เริ่มเห็นทางแสง หุหุ wanwan031 wanwan031 wanwan031
   เศร้าเรื่องอะไรจ้ะ พ่อสุดหล่อ อันความรักนั้น มักบดบังปัญญา น้อยคนที่จะรู้ตัว
   เเต่โบราณกาลมา วีรบุรุษยากผ่านด่านนางงาม
   ทะเลทุกข์ไร้ขอบเขต กลับใจเมื่อใดจะมองเห็นฝั่ง
   เมื่อฟ้าจะประทานภาระสำคัญเเก่คน ต้องเคี่ยวกรำสังขารก่อน
hundu
*

« ตอบ #674 เมื่อ: 11:52:42 PM 29 เมษายน 2013 »

เรื่องราวนางฟ้าขอยืมตังค์ป๋าขาก็จบลงอย่างบริบูรณ์ไปเเล้ว   ผู้อ่านคงได้สาระความบันเทิงไปตามสมควรครับ  ต่อไป ผมจะรายงานเหตุการณ์ที่ผมลงกทม.ครั้งล่าสุดครับ  คราวนี้ จากผลของการซิ่งบิ้คไบค์ 2 วันติดๆกัน ร่างกายกรอบทั้งร้อนทั้งหนาว ต้องอาศัยซาร่าหลายเม็ด ค่อยบรรเทาอาการไข้ อดไปหาน้องๆเเห่งดงดอกท้อ เสียดายจริงๆครับ เเต่จะนำเสนอหัวข้อ โอกาสในวิกฤติเรื่องเกี่ยวกับทองคำคราบ  wanwan014
แท็ก:
หน้า: 1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)