Ads
 07:12:44 PM 24 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 78 79 [80] 81 82 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 725264 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1185 เมื่อ: 08:26:30 PM 28 มิถุนายน 2014 »

เล่าต่อครับ  การที่เราตัดสินใจขึ้นกับน้องระดับราคา 5000 บ.นั้น ต้องเตรียมตัวพอสมควรครับ  ร่างกายต้องฟิต ยืนระยะได้ ไม่ยุบเอาง่ายๆ  เทคนิคอย่างหนึ่งที่ป๋าขาใช้มาโดยตลอดได้เเก่  ก่อนขึ้นสังเวียน ต้องช่วยตัวเองก่อนไปครับ  สัก 1 น้ำภายในระยะเวลา 24 ชั่วโมง เพราะหากเราไม่ระบายออกก่อน น้ำเต็มเขื่อน มีโอกาสโดนน้องน็อคเอาง่ายๆ   ต่อมา เราควรเป็นฝ่ายคุมเกมส์ไปก่อนครับ จนทุกอย่างเข้าที่เข้าทาง ค่อยปล่อยให้น้องเเสดงฝีมือบ้าง  พูดถึงน้องเอ็ม  ที่ว่าราคาระดับนี้ เค้าตั้งราคาจากเนื้อตัวครับ ผิวขาวเนียน  สูง หน้าอกชูชันเป็นธรรมชาติ  การพูดจาก็ดีครับ  น้องเข้ามานวดคลายเมื่อยให้  แถมยอมถ่ายปาน่ารักๆ 3-4ภาพด้วยครับ เพราะผมบอกว่า จะเอาไปอวดเพื่อน อิอิ 36_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1186 เมื่อ: 08:42:04 PM 28 มิถุนายน 2014 »

เนื้องานของน้องก็ดีครับ ตามใจ ได้ทุกท่วงท่า เด็กที่นี่มีสเปรย์ให้ทุกคนอยู่เเล้ว โดยไม่ต้องจ่ายเพิ่ม ไม่เหมือนวงการสปานะครับ ชอบพิเศษตรงที่น้องยังสดมากๆ เเหม อายุเเค่ 18-19 เท่านั้นเองครับ  ผมถามน้องว่า จากเหนือสุดเเดนสยาม หนูมาทำงานถึงที่นี่ ดงดอกท้อ ใจกลางกทม.ได้อย่างไร  เค้ามีเครือข่ายหาเด็กเเบบไหน  อยากรู้ครับ   น้องตอบว่า ไม่มีเครือข่ายอะไรหรอกค่ะ  เค้าปากต่อปากกัน  พอรู้ เค้าก็ลงมาทำที่นี่เลย ผมก็รับฟังไว้เป็นความรู้นะครับ  คราวนี้ ผมทิปน้อง 500 บ. ค่าตัวรวมทิปรวมค่าเชียร์อยู่ที่ 5650 บ. สบายกระเป๋าไปคราบ 176_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1187 เมื่อ: 09:07:20 PM 28 มิถุนายน 2014 »

ลงมาด้านล่าง ยังมีเวลา ผมก็มานั่งดูเด็กๆต่อ  นั่งดูสาวๆเนี่ยเป็นความสุขที่สุดคราบ  ดูเเล้วผ่อนคลาย ปลดปล่อยความคิดหลายๆอย่างที่ฝังอยู่ในหัว  อย่างน้อย เราก็สามารถขึ้นได้ทุกคนที่เราต้องการครับ  ตอนนี้เอง ผมเห็นสาวน้อยคนหนึ่ง คนนี้เป็นระดับดาวดังของดงดอกท้อเลยครับ มารู้ชื่อตอนหลังว่า ชื่อ น้องดาว  เธออยู่ที่ราคา 5000 บ.มาตลอดครับ ไม่เคยตกเลย มีเเขกเรียกอยู่ตลอดเเม้ว่าราคาจะเเพงเอาการก็ตาม ตอนนั้น(ราวๆ 6 เดือนย้อนหลัง) ผมก็มองน้องดาว ด้วยความรู้สึกกระสันสวาทเป็นที่สุดเพราะเธอสวยมากๆครับ ทั้งหน้าตาเเละหุ่นที่ขนาดมองจากภายนอก ยังน่าสัมผัสที่สุด เเต่ที่ยังไม่ได้ขึ้น เพราะช่วงนั้น ราคาระดับ 5000  ป๋าขาก็ไม่กล้าเเหยมนะครับ มาคราวนี้ เจออีกทีเลยถามเชียร์บอล   เชียร์บอกว่า ราคาลงมาเเล้วครับพี่ อยู่ที่ 4000 บ. ว้าว เเบบนี้ น่าสนที่สุดครับ  35_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1188 เมื่อ: 10:13:17 PM 02 กรกฎาคม 2014 »

เล่าต่อครับ สำหรับคนที่ตามอ่าน คืนนี้ ป๋าขาต้องกลับเเล้วครับ เพราะนัดเจอพวกพี่สาวที่ปรับอากาศนครชัยเเอร์   รถออกห้าทุ่มครึ่ง  ช่วงนี้มีเคอร์ฟิวถึงสี่ทุ่ม ผมเห็นคนกรุงรีบกลับที่พักกัน  เเต่ละคนต่างเร่งรีบกันทั้งนั้น เเต่ละป้ายรถเมล์ มีผู้คนมากมายรอรถกลับที่พัก   ผมไปถึงปรับอากาศนครชัยตามเวลา  พอได้เวลารถออก เกิดเรื่องไม่คาดฝันขึ้น  ทางพนักงานรถทัวร์นครชัยเเอร์ เเจ้งว่า เกิดข้อผิดพลาดทางเทคนิค เนื่องจากทางการประกาศเคอร์ฟิว  ทำให้มีผู้โดยสารตกรถถึง 7 คน ก๊วนป๋าขาโดนกันทั้งคณะ เเละมีสุภาพสตรีอีก 2 คน  18_key@2x
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1189 เมื่อ: 11:03:02 PM 12 กรกฎาคม 2014 »

รอติดตาม ซีรีย์ ป๋าฮัน ครับ
hundu
*

« ตอบ #1190 เมื่อ: 10:10:58 PM 07 สิงหาคม 2014 »

เล่าต่อครับ  ทางนครชัยเเอร์ ส่งเเค่เจ้าหน้าที่ขายตั๋วผู้หญิงมารับหน้า อ้างว่า ผู้จัดการปิดมือถือ  เรื่องของเรื่องคือ จะรับผิดชอบเเค่เปลี่ยนตั๋วรถให้ใหม่ หรือคืนเงินเต็มให้ หากลูกค้าต้องการ  ส่วนค่าเเท็กซี่ ค่าโรงเเรม ที่ผู้โดยสารต้องพักค้างอีก 1 คืน ทางนครชัยเเอร์ไม่รับผิดชอบครับ  ได้ฟังเเล้ว  ผู้โดยสารทั้ง 7 คนถึงกับเงิบไปเลยครับ  เพราะคิดไม่ถึงว่า องค์กรที่มีชื่อเสียงขนาดนี้ เเก้ปัญหาเเบบนี้ได้เเย่สิ้นดีคราบ 177_key@2x 
hundu
*

« ตอบ #1191 เมื่อ: 10:30:04 PM 07 สิงหาคม 2014 »

ผมเองเป็นคนที่โอนอ่อนครับ ไม่อยากโวยวายอะไรเพราะไม่มีประโยชน์ที่จะไปต่อล้อต่อเถียง  เลยเลื่อนวันเดินทางกลับไปอีก 1 วัน โดยที่พวกพี่สาวกลับตอนเช้า ผมกลับตอนเย็นครับ จะได้เที่ยวต่ออีก 1 วัน อิอิ  มีน้องผู้หญิงคนหนึ่ง เธอไม่ยอมครับ เธอขอเปลี่ยนตั๋วเพื่อกลับรอบหกโมงครึ่ง(เช้า)ของวันถัดไป  เธอขอนอนในห้องนวดตัวของศูนย์นครชัยเเอร์ที่เต็มไปด้วยยุง  ผมก็เห็นใจน้องเค้านะ  พอมีจังหวะ น้องก็เข้ามาคุยกับผมว่า  พี่ๆ หนูทำถูกมั้ยที่ไปเรียกร้องสิทธิของหนู ผมก็บอกน้องไปว่า หนูทำถูกต้องเเล้ว  อยากให้ในสังคมไทยมีคนเเบบหนูเยอะๆ เราในฐานะผู้บริโภคจะได้ไม่ถูกเอาเปรียบ  เเละผมก็เเสดงความเห็นใจที่น้องต้องทนนอนตากยุงทั้งคืนในห้องนวดของบริษัท  เเต่น้องบอกว่า เธอทนได้ เธออยากทำเพื่อประชดทางบริษัท เฮ้อ
hundu
*

« ตอบ #1192 เมื่อ: 09:46:58 PM 08 สิงหาคม 2014 »

เล่าต่อครับ  ผมคิดดูว่า  เจอเหตุไม่คาดฝัน ต้องตกรถเเล้วต้องมาจ่ายค่าเเท็กซี่ ค่าโรงเเรมเพิ่มเป็นเงินสองพันกว่าๆ ก็ช่างมันครับ  ต้องปล่อยวาง  จะไปอะไรมากมาย สงสารน้องคนนั้นที่ต้องยอมนอนตากยุงทั้งคืน   คนเราเลือกที่จะเป็นได้ครับ  เช้าวันต่อมา ผมก็มาเดินเล่นที่ศูนย์พระพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน  วันจันทร์ ตลาดพระดูเงียบเหงา เดินชมเพลินๆนะครับ ไม่มีอะไรมาก  คนซื้อขายค่อนข้างบางตา  ยุคนี้เงินฝืดเเล้วครับ จับจ่ายใช้สอยอะไรต้องระวัง
hundu
*

« ตอบ #1193 เมื่อ: 09:06:58 PM 11 สิงหาคม 2014 »

ตกเย็น ป๋าขาก็มาที่ดงดอกท้อตามฟอร์ม  มาถึงผมก็ถามหาน้องดาว รหัสS60 ดาวดังของดงดอกท้อ  เชียร์บอลบอกว่า วันนี้น้องดาวมาครับพี่ พอดีน้องขึ้นงานอยู่  รอน้องลงมาเลยนะครับ  ผมก็ตกลง  ระหว่างนั้น ผมก็นั่งมองเด็กสาวๆไซด์ไลน์ใหม่ๆเเจ่มๆของนาตารีกว่าสิบคน     บางคนก็น่ารักเเบบวัยรุ่น ตัวสูงๆ ก้านยาว  ราคาระดับ 4000-5000บ.  บางคนเพิ่งมาทำใหม่ๆ หน้าตายังตื่นๆอยู่เลย  เดินไปดูใกล้ๆ บางคนก็สบตาเเล้วยิ้มให้  บางคนก็ดูเขินๆ   ผมนึกถึง น้องดาว S60  เคยเจอตั้งหลายเดือนก่อน  สวยจนผมเเทบคลั่ง เเต่ตอนนั้น ผมยังไม่กล้าขึ้นครับ พูดตามตรง    น่าจะนานกว่าครึ่งปีเเล้วครับ  จากราคา 5000  ลดลงมาเหลือ 4000 บ. วันนี้ได้มีโอกาสประมือเเล้ว   22_key@2x
keyman
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1194 เมื่อ: 08:19:52 PM 12 สิงหาคม 2014 »

ตามอ่านเรื่องของป๋าฮันตลอดครับ
ได้แง่คิดติดมาตลอดครับ
hundu
*

« ตอบ #1195 เมื่อ: 08:21:10 PM 12 สิงหาคม 2014 »

รอสักพัก เชียร์บอลก็ส่งสัญญาณว่า น้องดาวลงมาเเล้ว ผมก็เดินมาจ่ายตังค์ที่เคาท์เตอร์ ค่ารอบ 4000 บ. ทิปเชียร์อีก 100  น้องดาวก็เดินออกมา  สวยจริงๆครับ ผมยาว ผิวขาว สูง กิริยาท่าทางลงตัวไปหมด  พอขึ้นห้อง เธอก็เล่าให้ฟังว่า ทำงานนวดที่นาตารีเพียงที่เดียว บางช่วง น้องก็ออกเดินทางเเสวงหาประสบการณ์บ้าง อย่างไปเที่ยวที่อัมพวา  พักโฮมสเตย์ เงินทองก็มีเก็บตามสมควร  ตอนที่เธอเปลื้องผ้าเหลือเพียงทูพีช  หุ่นน้องดีจริงๆครับ ป๋าขาต้องเข้าไปสัมผัสเลยเพราะอดใจไม่ไหว  เรื่องงาน เธอรุกรับได้ทุกกระบวนท่า  เเถมมีอารมณ์ร่วมอย่างเต็มที่  ทั้งอึดเเละทุ่มสุดตัว  ไม่มีปริปากบ่น ผมชอบคนที่ทำงานทุ่มเทเเบบนี้
hundu
*

« ตอบ #1196 เมื่อ: 08:36:03 PM 12 สิงหาคม 2014 »

เวลาที่สาวเจ้ามีอารมณ์ร่วม ช่วงล่างของเธอจะขับน้ำหล่อลื่นออกมา  ยังดีนะครับที่กลิ่นน้ำรักของน้องดาวสะอาด ไม่มีหมีเลย  อันนี้ผมยืนยันได้ เพราะเวลาเที่ยวอาบ อบ นวด ผมเเทบไม่เคยเจอกลิ่นหมีเลย ไม่เหมือนเที่ยวนกป.ซึ่งเจอหมีบ่อยมากๆ  บางทีทำให้หมดอารมณ์ไปเลย ที่เป็นเช่นนี้ เพราะ สาวอ่าง มีการตรวจโรคเป็นประจำ มีทีมเเพทย์เข้ามาตรวจทุกสัปดาห์  ต่างจากนกป.ที่ไม่มีการตรวจโรค  พวกช่างทาสีจึงต้องระวังให้มาก  ว่ากันว่า หากช่วงล่างของน้องๆ สัมผัสเเล้วอุ่นๆ ร้อนๆ คนรุ่นเก่าบอกว่า ให้กลัวไว้ก่อนครับ อิอิ    176_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1197 เมื่อ: 08:45:45 PM 12 สิงหาคม 2014 »

คืนนี้เต็มอิ่ม เต็มอารมณ์จริงๆกับน้องดาว S 60 เเห่งดงดอกท้อ  ถือว่าเป็นเบอร์ 1 ตัวจริงเสียงจริงของค่ายนี้ครับ ผมท้าทุกท่านให้ไปพิสูจน์ได้  ผมทิปน้องไปอีก 1800 บ. เพื่อขอบคุณน้องสำหรับงานสุดพิเศษที่เธอมอบให้  รวมค่าใช้จ่ายครั้งนี้  5950 บ. ในเวลาหนึ่งชั่วโมงครึ่ง หลังจากนั้น น้องก็มานวดตัวให้ป๋าขา ผมก็ถามน้องว่า ไปอยู่ขอนเเก่นด้วยกันมั้ย เดือนนึง พี่ให้หนู 50000 บ. ค่าที่พักอะไรเนี่ย พี่ออกให้    น้องดาวก็ยิ้มๆแล้วตอบว่า  พี่ ไม่ไปหรอก นี่ขนาดหนูมาทำบ้าง ไม่มาบ้าง รายได้เดือนละ 50000 หนูก็ยังหาได้เลย  โห  เจอคนจริงเเล้วเรา อิอิ  157_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1198 เมื่อ: 08:55:36 PM 12 สิงหาคม 2014 »

พอได้ยินคำปฏิเสธ  ป๋าขาก็ลองอีกครั้ง เป็นครั้งสุดท้าย ว่า  งั้นไปอยู่ขอนเเก่นด้วยกัน 2 เดือนนะ ให้ 100000 บ. พี่มีงบเเค่นี้จริงๆ  อ้อนขอน้องดื้อๆเเบบนี้เลยครับ  น้องดาวก็ยิ้มๆ ยืนยันคำตอบเดิม ก็ไม่เป็นไรครับ มีโอกาสค่อยมาหาน้องที่ร้านใหม่  ความจริง ถ้าเลือกได้ หากได้มาเจอตั้งเเต่น้องดาวเริ่มทำงาน อยากทุ่มซื้อตัวออกมาเลยให้รู้เเล้วรู้รอด  มีหลายรายนะครับ ที่ลูกค้าติดใจน้องๆแล้วเอาออกมาเลี้ยง บางคนก็เเต่งงานเป็นเรื่องเป็นราวก็มี  เพราะว่า น้องๆที่ทำงานนี้ หลายๆคนก็อยากให้มีคนรับเอาไปเลี้ยงดูเหมือนกัน เพียงเเต่ว่า ทุกอย่างขึ้นอยู่ที่จังหวะครับ  เเล้วเเต่บุญวาสนาด้วย
hundu
*

« ตอบ #1199 เมื่อ: 10:31:32 PM 12 สิงหาคม 2014 »

ตามอ่านเรื่องของป๋าฮันตลอดครับ
ได้แง่คิดติดมาตลอดครับ
  ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน  จบจากทัวร์หัวหินเเล้วครับ  กลับมาทำมาค้าขายที่บ้านตามปกติ  ปีนี้ ผมเองยังไม่มีโปรเเกรมไปเที่ยวนกป.เลยครับ  เพราะเที่ยวอ่าง ใช้งบน้อยกว่าเยอะ  นางฟ้าสวยๆงามๆก็มีมากมาย เปิดไดอารีดู  ปี 2557จนถึงเดือนสิงหานี้  นี้ ป๋าขาใช้ตังค์ไปเเค่ 23950 บ.ครับ   ในขณะที่ปี 2554 จนถึงสิ้นเดือนสิงหาคม  ปีนั้น ป๋าขาใช้เงินไปกับการเที่ยวนกป.มากถึง 151720 บ.เลยครับ   นึกเเล้วก็สยอง  ไม่อยากเชื่อว่า จะใช้ตังค์มากมายไปถึงขนาดนั้น   นี่เเหละครับ ความงมงายของคนเรา วันหนึ่งรู้ตัว บางอย่างเเก้ไขได้ก็ต้องรีบจัดการ  525_key@2x อย่าให้เกิดขึ้นอีก 
แท็ก:
หน้า: 1 ... 78 79 [80] 81 82 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)