Ads
 06:20:54 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 82 83 [84] 85 86 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 723694 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1245 เมื่อ: 01:24:14 AM 26 ธันวาคม 2014 »

เมื่อราวๆ 3ปีที่เเล้ว ได้มีการเเนะนำให้รู้จักสาวน้อยคนหนึ่ง เอาว่าชื่อ น้อง ปอ  เธอหน้าตาดีทีเดียว การงานก็อยู่ในสายใกล้เคียงกัน เพื่อนผมก็สนใจทันที  มีการนัดทานข้าวกัน 2 ครั้ง เพื่อนผมเลี้ยงตามฟอร์ม  ยังไม่ทันได้สานสัมพันธ์อะไรสักเท่าไหร่  น้องปอก็ขอยืมเงินเพื่อนผม 100000 บ. จะเอาไปทำอะไร ไม่ชัดเเจ้งครับ 152_key@2x  ปรึกษากันเเล้ว เพื่อนผมก็ถอยออกมาก่อนครับ ทางน้องปอก็ไม่สบอารมณ์ เพราะเธอไม่ได้อย่างที่ใจนี่ครับ   จากนั้น น้องปอก็ย้ายไปทำงานที่อื่น  ขาดการติดต่อกันไป
hundu
*

« ตอบ #1246 เมื่อ: 01:40:19 AM 26 ธันวาคม 2014 »

เมื่อเกือบ 3 เดือนมานี่เอง ด้วยความที่เพื่อนผมยังอาลัยอาวรณ์อยู่ โทรไปหาน้องปอ  เธอก็รับสายครับ  พูดง่ายๆ เพื่อนผมอยากกลับมาสานสัมพันธ์กับน้องคนนี้ โดยที่ผมถามจนเเน่ใจ  เพื่อนผมก็บอกว่า ขอลองดูอีกสักรอบ  เค้าบอกว่า รับได้หมด ไม่รังเกียจว่า ฝ่ายหญิงเคยมีเเฟนมาก่อนเเล้ว  เพราะการข่าวในวงการ พวกผมก็มีหูตาเยอะอยู่ครับ  คนเรานั้น ความที่เป็นโสดมานาน ก็อยากเทคเเคร์ อยากมีคนพิเศษเหมือนเช่นคนอื่นๆบ้าง  พอได้คุยกัน เพื่อนก็เเสดงออกว่า อยากไปหาสาวที่กทม.ครับ เลยนัดเจอกันที่ตลาดอตก.   176_key@2x จึงเป็นที่มาของการบ้านภาคพิเศษ ที่ผมจะเล่าให้พี่ๆน้องๆที่ติดตามอ่านเรื่องราวของผมมาอย่างยาวนาน  จะพยามเล่าให้กระชับครับ
hundu
*

« ตอบ #1247 เมื่อ: 11:43:13 PM 11 มกราคม 2015 »

นัดเจอครั้งเเรก ที่ตลาดอตก.  เพื่อนผมก็มาหาสาวด้วยหัวใจพองโต  เดินชมตลาด เเล้วไปซื้อเสื้อผ้าที่ตลาดจตุจักร  เพื่อนผมจ่ายให้ทั้งหมด จากนั้นก็ไปต่อที่ สยามพารากอน  สาวเจ้าเหมือนมีเป้าหมายอยู่เเล้ว  เธอเลือกซื้อของใช้ผู้หญิงเเบรนเนม จำพวกเเป้ง ลิปสติก จิปาถะ  เข้าร้านเสริมสวยเพื่อต่อขนคิ้ว ค่าใช้จ่ายของพวกนี้เป็นพันบาทขึ้นไปครับ  วันนี้ทั้งวัน เพื่อนผมจ่ายไป 6-7000 บาท  สุภาพบุรุษนี่ครับ  กลับมาถึงบ้าน ยังเล่าให้ป๋าขาฟังอย่างตื่นเต้นว่า  ไม่ได้เดินควงสาวนานเเล้ว วางมือไม้ไม่ค่อยถูกว่ะ   ฉันได้เดินจับมือสาวข้ามถนนด้วยนะ อิอิ    160_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1248 เมื่อ: 11:56:14 PM 11 มกราคม 2015 »

เพื่อนเล่าให้ฟังว่า น้องปอในวัยเกือบ 30 ดูสะโพกใหญ่ขึ้น ไม่สะสวยเหมือนเมื่อราว 3 ปีที่เเล้ว เเต่พอเเต่งเติมหน้าตาก็ไม่เบาเหมือนกัน  ธรรมดาครับ คนอายุมากขึ้น อะไรๆก็เปลี่ยนเเปลงไป   ต่อมา น้องปอก็ไลน์มาบอกว่า อยากไปชม concert ที่ต่างจังหวัด เพื่อนผมก็โอเคสิครับ เพราะอยากควงสาวออกงานเอาท์ดอร์อยู่เเล้ว   ผมเองก็เพิ่งรู้ว่า สมัยนี้มีงาน concert ที่จัดกันมาราธอนถึงฟ้าสาง  ค่าตั๋วใบละ 1500 บ.  เพื่อนผมลงทุนขับรถไปดูสถานที่ก่อนเลย เพราะจัดกันที่จ. เพชรบูรณ์  ต้องเตรียมการมากมาย เพื่ออำนวยความสะดวกสาวเจ้าครับ  จองห้องพักทางเน็ต หาร้านอาหารอร่อยๆรับรองน้องคนนี้   อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1249 เมื่อ: 12:13:13 AM 12 มกราคม 2015 »

เหตุการณ์เหล่านี้เกิดขึ้นต่อเนื่องกันในช่วง 2 เดือนเศษๆมานี่เอง  ป๋าขาเห็นว่า เรื่องราวน่าสนใจมากเลยนำมารายงานให้พี่ๆน้องๆที่สนใจได้อ่านกัน  ทางเพื่อนผมบอกป๋าขาว่า ตัวเองอายุก็มากเเล้ว  อยากได้น้องปอมาเป็นคู่ชีวิตเลย  ขอลงทุนสักสองเเสน คงได้ลุ้นกันละ  ต่อมา ทางฝ่ายหญิงก็ไลน์มาบอกว่า ไม่มีเวลาไปจ่ายค่าโทรศัพท์ อ้าว ไม่เป็นไร เพื่อนผมก็จ่ายให้ก่อนทันทีในหลักพันบาทขึ้นไป  สาวเจ้าก็ไลน์ตอบมาว่า ขอบคุณคร่าตามระเบียบ
hundu
*

« ตอบ #1250 เมื่อ: 12:24:33 AM 12 มกราคม 2015 »

เรื่องเเบบนี้ ฝ่ายหญิงก็ฉลาดล้ำลึกเพราะพอเเน่ใจว่า เพื่อนป๋าขากระเป๋าหนักเเละยอมจ่าย  คราวนี้ น้องปอก็ไลน์มา ขอให้เพื่อนผมซื้อตั๋วเครื่องบินไปกลับ จากกทม.มาที่ถิ่นของป๋าขานี่เเหละ ค่าตั๋วรวมเเล้วร่วมๆ 3000 บ.  เพื่อนผมเริ่มออกอาการเสียดายเงิน เเหม คนเรามันเเพ้ทางกันครับ เเต่โบราณกาลมา วีรบุรุษยากผ่านด่านนางงาม  รู้ทั้งๆรู้เเต่ก็ต้องสู้ต่อครับ  เมื่อถึงวันงาน concert เพื่อนผมก็ไปรับสาวเเล้วขับรถไปที่จ.เพชรบูรณ์ ผมจะเล่าถึงบรรยากาศของงานครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1251 เมื่อ: 11:23:55 PM 13 มกราคม 2015 »

เข้ามาบอกว่ายังตามอ่านตลอด กลัวป๋าฮันเหงา  513_key@2x
jom
*

« ตอบ #1252 เมื่อ: 04:51:31 PM 14 มกราคม 2015 »

ผมเพิ่งเข้ามาบอร์ดนี้ พยายามกดอ่านอยู่หลายวัน เริ่มเบื่อๆ
ในที่สุดได้เจอกระทู้นี้ ขอตามอ่านด้วยคนครับ
hundu
*

« ตอบ #1253 เมื่อ: 08:49:14 PM 14 มกราคม 2015 »

งาน concert กลางเเจ้ง เริ่มเเต่หัวค่ำ มีหลายวงขึ้นเวที มีเครื่องดื่มเปลี่ยนนิสัยไว้บริการพร้อม  น้องปอชอบมากกับเครื่องดื่มเมรัย ตกดึกก็ยิ่งเมามันไปกับเสียงเเพลงเเละจังหวะเเดนส์ เพื่อนผมก็พอได้โอบเอวบ้างโดยมีเสื้อกันหนาวขวางกั้นอยู่  บางช่วงก็ลงไปนอนเอาเเรงบ้าง  ถึงรุ่งสาง งานเลิกตามระเบียบครับ  ก็ขับรถกลับมา เเยกย้ายกันไป หลังจากนั้น  ไลน์ติดต่อกันอีก  สาวอยากไปเที่ยวเชียงใหม่ช่วงสิ้นปี จึงเป็นที่มาของทริปพิเศษส่งท้ายปีครับ  167_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1254 เมื่อ: 08:04:38 PM 24 มกราคม 2015 »

เเวะมาเล่าต่อครับ เรื่องของเรื่องเป็นผู้ชายเอง ที่ยอมสาวไปเสียทุกอย่าง เพราะอยากเเต่งงานเป็นเรื่องเป็นราว  ไปหาสาวที่กทม. เค้าก็พาไปห้าง วันเดียวซื้อข้าวของหมดไปหมื่นกว่าบาท วันต่อมาไปเชียงใหม่ ค่าเครื่องก็ 12000 บ.เข้าไปแล้ว  อยู่เชียงใหม่ 2 คืน พักห้องติดกัน สาวเจ้าก็เรียกร้องทุกอย่าง ฝ่ายชายก็ตามจ่ายให้  อยากไปชมทะเลหมอกที่ดอยอินทนนท์ก็เหมารถไป  กลับมาถึงกทม. วันต่อมา สาวก็ชวนไปห้างอีก ต้องจ่ายค่าคอร์สเรียนโยคะ ค่าชุดอีกหลายพัน   บรรยายไม่หวาดไม่ไหวครับ 
hundu
*

« ตอบ #1255 เมื่อ: 08:18:59 PM 24 มกราคม 2015 »

ผมเองก็เตือนทุกอย่าง เเต่คนมันหลงนี่ครับ เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่  ต้องปล่อยให้จ่ายเสียให้เข็ด  อิอิ   ออกนอกเรื่องไปมากเเล้ว มาเล่าถึงเรื่องเที่ยวของป๋าขาเองดีกว่าครับ  ล่าสุดนี่ มีเกร็ดอะไรๆที่น่าสนใจ มาตามอ่านกันครับ      กทม.  8  ม.ค. 2558   เข้ากทม.เที่ยวนี้ ผมสบายๆครับ  ไปเดินดูพระที่ห้างพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน เเล้วไปต่อที่เยาวราช  ทองคำกลับมาเเพงอีกรอบ  ต้องปล่อยไปก่อน   ลงรถไฟฟ้ามาโผล่ที่ห้วยขวางตามระเบียบ  สาวๆในนาตารีวันนี้ มีไม่ค่อยเยอะ เเล้วเเต่วัน ว่าจะเข้ามาน้อยหรือมาก  มีอยู่คนหนึ่ง หน้าตาดูเรียบร้อยดี ชื่อ น้ององุ่น รหัส V 167  พอขึ้นงานก็สนุกดีครับ  หน้าตาเรียบร้อยเเต่งานดุเดือดมาก  ค่ารอบ 2600 ทิปน้อง 400 รวมค่าน้ำค่าเชียร์ 3150 บ. สบายตัวไปครับ
hundu
*

« ตอบ #1256 เมื่อ: 09:31:26 PM 24 มกราคม 2015 »

กลับมาถึงบ้าน วันที่ 9 ม.ค. ตกเย็น ผมเปิดเน็ต ดูพระที่ลงให้เช่า ในท่าพระจันทร์ดอทคอม  พระเครื่องเนี่ยเป็นสินทรัพย์อย่างหนึ่งครับ  เห็นเหรียญพระยาพิชัยดาบหักเนื้อทองคำ เป็นของคุณต้น ท่าพระจันทร์ เปิดราคาไว้ที่ 360000 บ.  เห็นเเล้วรีบตัดสินใจเลยครับ เพราะ เหรียญนี้หายากขึ้นทุกวัน ราคานี้ ก็พอรับได้ คุยกับคุณต้น ไม่ถึง 2 นาทีครับ ตกลงราคาได้ที่ 350000 บ.(เค้าลดให้ 10000 บ.)  เเต่ทางคุณต้น ขอโทรไปถามหุ้นส่วนก่อนว่า พระยังอยู่มั้ย  ปรากฏว่า พระองค์นี้ เพิ่งมีการขายออกไปก่อนที่ผมจะโทรหาคุณต้น  เมื่อสองชั่วโมงกว่าๆ ก่อนหน้านี้เองครับ  ทำให้ป๋าขาชวดเหรียญนี้ไปอย่างน่าเสียดายที่สุด 
hundu
*

« ตอบ #1257 เมื่อ: 09:58:26 PM 24 มกราคม 2015 »

เหรียญพระยาพิชัยดาบหักเนื้อทองคำ จัดเป็นเหรียญยอดนิยมอันดับ 1 ของจ.อุตรดิตถ์  ทุกวันนี้ หาไม่เจอเเล้ว มีเเต่เนื้อทองเเดง สวยๆอยู่ที่หมื่นเศษๆ  เมื่อ  3 เดือนก่อน ป๋าขาเคยโทรไปถามราคาเหรียญนี้ กับเซียนใหญ่ท่าพระจันทร์  เค้ามีของครับ เเต่เปิดราคาเหรียญเนื้อทองคำไว้ที่ 800000 บ. ราคานี้ ใครเช่าก็บ้าเเล้ว เเพงเกินไปจริงๆ เป็นธรรมดาของเซียนใหญ่ครับ เปิดราคาที กะฟันกำไรหลายเท่าตัว  พอมาเจอเหรียญนี้ในเว็ป ราคา 360000 บ. ถือว่า น่าเช่าเป็นที่สุด 174_key@2x  เสียดายจริงๆที่พลาดไป  ทำเอาเซ็งไปเลยครับ
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1258 เมื่อ: 10:30:47 PM 28 มกราคม 2015 »

ตามอ่านเรื่องราวป๋าฮ้นตลอดครับ ช่วงนี้ได้เข้าไปดงดอกท้อ 3-4 ครั้งละ โชคดีคงจะได้เจอป๋าฮ้น เข้าสักวัน...นะครับ 34_key@2x
oneworld_onelife
*

« ตอบ #1259 เมื่อ: 12:09:09 AM 29 มกราคม 2015 »

กระทู้นี้อมตะ ยังตามอ่านอยู่ตลอดนะครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 82 83 [84] 85 86 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)