Ads
 03:04:32 PM 16 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตำนานอ่างทองคำ ผ่านประสบการณ์ของป๋าขา  (อ่าน 100565 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 11:02:56 PM 18 เมษายน 2012 »

ผมมีเรื่องเล่ามากมายที่ไม่เคยลงที่ไหนมาก่อน  ผมชอบอ่านมากกว่า ไม่ค่อยชอบเขียน มาเล่นเวปนี้ เพราะพี่น้องที่นับถือชักชวนมา  พอเริ่มเขียนก็มีความรู้สึกผูกพัน ถึงจะยังมีสมาชิกน้อยรายก็ตามที  ข้อมูลผมเยอะถึงขนาดว่า ต่อให้ไม่เที่ยวสัก 2 ปีก้เล่าได้ไม่หมดครับ  ผมเป็นคนใจอ่อนขี้สงสารคนครับ  เห็นคนที่ด้อยกว่าก็อยากช่วยเหลือ (โดยเฉพาะกับสาวๆสวยๆครับ) เข้าเรื่องเลย ประสบการณ์เเรกของผม ตอนอยู่ตจว. เป็นสาวข้างบ้านครับ พ่อเเม่อยู่อีกจังหวัดหนึ่ง  เธอคนนี้ชื่อเจี้ยบครับ  อายุ15กว่าๆ สวย หน้าอกโต เวอร์จินของเเท้ครับ  ทางบ้านน้องฐานะด้อยกว่าผมเที่ยบกันไม่ติดเลยครับ  เธอเป็นคนสวย ฉลาด ยอมเป็นเเฟนผม เพื่อชีวิตที่ดีกว่า และก็เป็นอย่างนั้นจริงๆในอีกหลายปีต่อมา ผมช่วยเธออย่างจริงใจเรื่องการเรียน การเงินตามสมควร  ต่างเป็นคนเเรกของกันเเละกัน( หลังจากนั้นจนถึงวันนี้) ผมยังไม่เจอสาวเวอร์จิ้นเเบบเจี้ยบอีกเลยครับ  กว่า 5 ปีที่คบกัน ด้วยความช่วยเหลือจากผม เธอสอบติดมหาวิทยาลัยเเห่งหนึ่ง ที่อีสาน ส่วนผมไปติดมหาวิทยาลัยดังที่ภาคเหนือ อยู่ห่างกัน คราวนี้ ลายของหญิงเริ่มออกครับ เป็นบทเรียนเเรกในชีวิตรักของผมที่ต้องเผชิญกับมัน
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:21:15 PM 18 เมษายน 2012 »

เปิดกระทู้มา ตกกะใจ  นึกว่าเฮียชูวิทย์มาสมัคร

อ้อ... ที่แท้ป๋าขา ของเรานี่เอง
    wanwan019
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:21:37 AM 19 เมษายน 2012 »

ขอไม่ต้องมาก  แต่มาทุวันเลยนะครับป๋าขา
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:37:18 AM 19 เมษายน 2012 »

เล่าต่อเลยครับ ติดตามอยู่นะครับ wanwan011
เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:30:04 AM 19 เมษายน 2012 »

เป็นผม ผมก็ช่วยครับ 555
สมาชิกน้อยๆ แหละดีแล้วครับ ขี้เกียจเจอพวกพระเอก  wanwan010 wanwan010 wanwan010

อายุ15กว่าๆ สวย หน้าอกโต

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
PeGong
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:52:59 AM 19 เมษายน 2012 »

มารอฟังประสบการณ์อยู่ครับ
stock77
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:47:47 PM 19 เมษายน 2012 »

รอฟังประสบการณ์ทรงคุณค่าด้วยกัน
hundu
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:43:55 PM 19 เมษายน 2012 »

ช่วงที่คบหากันหลายปี  เธอยอมผมทุกอย่าง ยกให้เป็นพ่อทูลหัวสารพัด  ผมก็ช่วยเธอทุกอย่างด้วยความจริงใจ แต่ผมก็มีพิษสงอยู่ไม่เบาครับ นิยายจีนกำลังภายในก็บอกอยู่เเล้วว่า ไร้พิษมิใช่ชายชาติ เธอต้องส่งส่วยให้ผมเป็นประจำ กลิ่นเเละรสของเด็กสาวเวอร์จิ้นวัย 15-16 ยังหาไม่ได้อีกจนถึงวันนี้เลยครับ  พออยู่คนละจังหวัด เธอก็แอบปันใจตามสูตรเลยครับ ผู้หญิงนั้น เมื่อเวลาเปลี่ยน เงื่อนไขเปลี่ยน เธอได้เรียนในสถาบันที่ดี เธอเเกร่งขึ้น เธอก็พร้อมขย้ำคุณเมื่อนั้น  เธอเลือกคนใหม่ครับ  ผมก็บาดเจ็บไปตามวัยเเละประสบการณ์ของหน้าต่างบานเเรกของชีวิตครับ  ในอีกหลายปีต่อมา เธอแต่งงานไปกับผู้ชายคนต่อๆมาอีกครับ มีบุตรสาว 1 คน ผมพบเธอที่ห้างเซลทรัล ที่ขอนเเก่น เธอไม่เห็นผมครับ เพราะผมไวกว่า ไม่กี่วินาทีที่ผมมองเธอ  อนิจจาท่านเอ๋ย  เธอกลายเป็นแม่ของลูกในวัย42ปีไปแล้ว ใบหน้าที่เคยเปล่งปลั่ง ผุดผาดด้วยวัยกำดัด เปลี่ยนเป็นใบหน้าของ Working woman มีริ้วรอยของการทำงานที่ผ่านการใช้เครื่องสำอางค์อย่างหนัก(เธอเป็นประชาสัมพันธ์ที่โรงเเรมเเห่งหนึ่งเป็นเวลาหลายปีครับ)
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:29:57 AM 20 เมษายน 2012 »

ป๋าเขียนได้น่าติดตามอ่านเสมอครับ  wanwan020

sorusmokin
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:22:59 AM 20 เมษายน 2012 »

ขอเกาะติดด้วยคนครับบบบบ
kuichai2000
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:20:33 AM 20 เมษายน 2012 »

มาเร็วๆน่ะครับ แฟนๆกำลังรออยู่เลย wanwan006
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:28:02 AM 20 เมษายน 2012 »

ต่อครับๆๆ  อยากจังเลย  อยากอ่านต่อ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
hundu
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:03:14 PM 21 เมษายน 2012 »

เล่ามาถึง ตอนที่ผมไปเรียน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ต่อครับ  ช่วงเเรกก็เหมือนนักศึกษาทั่วๆไป  ชักหน้าไม่ถึงหลัง ความที่ผมเองมาเรียนกวดวิชาที่กทม.หลายปี  ความรู้ภาษาอังกฤษได้รับการถ่ายทอดจากยอดฝีมือที่หนึ่งเเห่งเเผ่นดิน  ผ.ศ. วิโรจน์ พานิชกิจ สถาบันภาษาจุฬา  ความรู้ผมจึงเด่นล้ำกว่าคนทั่วไป  ในขณะที่เป็นนักศึกษา ผมติดโบรชัวร์ ประกาศสอนภาษาทั่วม.ช.  ฐานะการเงินผมจึงอู้ฟู่ตั้งเเต่นั้น  มีนักศึกษาแห่มาเรียนกับผมมากมาย โดยเฉพาะสาวๆดาวคณะต่างๆ เป็นช่วงชีวิตที่มีความสุขที่สุดครับ สำหรับผู้ชายเเล้ว อะไรจะสุขไปกว่า การที่มีนักศึกษาสวยๆ ต่างคณะมากมายมาเป็นลูกศิษย์ มาเป็นน้องสาว  ใครเรียนจบ ผมก็เลี้ยงส่งบ้าง พาไปทานอาหารบ้าง  แต่ไม่เคยมีเรื่องเสื่อมเสียเลยนะครับ เพราะในหมู่นักศึกษา  เค้าจะรู้กันดีว่า ผมใจดีมากๆ ไม่เคยโกรธใครเลย มีเเต่ช่วยเค้า เช่น ช่วยเขียน Writing  Essay  Thesis ช่วยติวสอบบ้าง นอกจากเวลาสอนพิเศษ แล้วเเต่อุปนิสัยเด็กครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:49:01 PM 21 เมษายน 2012 »

การได้รับการสอนจากยอดฝีมือทางด้านภาษา  ไม่เหมือนกับการได้รับการถ่ายทอดวิทยายุทธ์จากยอดฝีมือ

เพราะถ้ายอดฝีมือใช้ทางลัดถ่ายทอดลมปราณที่แข็งแกร่งให้  วิทยายุทธ์จะก้าวภายในชั่วข้ามคืน

แต่การที่ท่าน hundu ได้รับการถ่ายทอดภาษา  ระดับสมองและความตั้งใจและอดทน ตรงนี้ต้องมิใช่ธรรมดา

สามารถเรียนรู้จนกลายเป็นติวเตอร์เบอร์หนึ่งแห่ง ม.ช. ได้  นับถือครับ

ป.ล. พี่สมองดีขนาดนี้   ถึงไม่ถูกสาว ๆ สักคนหลอกไปทำซะมีซะที 
hundu
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:59:39 PM 21 เมษายน 2012 »

ก็เพราะได้อยู่กับสาวๆดาวคณะนี่ละครับ เลยเห็นความสวยความงามจนชาชิน  บางทีก็มีหวั่นไหวบ้าง  บางทีเห็นสาวๆเมาท์แต่เรื่องลดน้ำหนัก ฟังเเล้วก้รำคาญครับ  บางคน สวยจริงครับเเต่สมองกลวง ไม่ว่าอย่างไร จะสวยเเค่ไหน เจอบ่อยๆก็ชินไปเองครับ เพราะเป็นความสวยที่จับต้องไม่ได้ครับ  ตอนต่อไป ผมจะเล่าถึง เหตุผลที่ผมต้องเที่ยว  ออน.ในเชียงใหม่  โดยจะพรีวิว      ร้านอาบ อบ นวดเชียงใหม่ทั้งหมด ตั้งเเต่ 13 ปีที่เเล้ว มาจนถึงยุคปัจจุบันครับท่าน
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)