Ads
 08:36:19 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตำนานอ่างทองคำ ผ่านประสบการณ์ของป๋าขา  (อ่าน 100961 ครั้ง) A A A A
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #90 เมื่อ: 11:10:36 PM 14 พฤษภาคม 2012 »

เคยตั้งกระทู้ถามเพื่อนๆในเว็บใหญ่ว่า " มีข้อพิจารณาอะไรที่จะบ่งชี้ตัดสินใจว่าวันนี้จะไปนกป.หรือออน. "  มีคนมาแสดงความเห็น 3-4 ราย

หลังจากนั้นกระทู้โดนล๊อคครับ

ไม่เป็นไรครับมาหาความรู้เพิ่มเติมที่sdn   มีป๋าขาและเพื่อนๆท่านอื่นๆมาเม้นท์ได้ความรู้ดีครับ wanwan017
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #91 เมื่อ: 08:50:32 PM 15 พฤษภาคม 2012 »

ห้าปีหลังมานี่ นาตารี ถือว่า เป็นอาบ อบ นวด คู่บุญบารมีของป๋าขาเลยครับ  เคยรู้จัก คนชายขอบมั้ยครับ  พวกชาวเขา พวกอยู่ที่สูงๆ  พวกยังไม่ได้สัญชาติ  ไม่มีบัตรประชาชน ทั้งที่เค้าเกิดบนเเผ่นดินไทย นี่เเหละครับ คนชายขอบ  เค้าควรได้สิทธ์ความเป็นคนไทย แต่ได้รับการปฏิบัติเเบบพลเมืองชั้นสองครับ  อ่านออกนิดหน่อย เขียนหนังสือไม่ได้ พูดไม่ค่อยชัด  พอเป็นสาว ต้องพลัดจากบ้านเกิดมา  ยอมลำบากกาย เพื่อพ่อเเม่พี่น้อง  แฮ่ม  ป๋าขา เปลี่ยนเเนวเเล้วครับ  หลังจากโดนสาวสปา บริการเห่ยๆ  ป๋ากลับมาเเล้ว มาเพื่อบอกเล่าเรื่องราว  นางงามตู้กระจกของจริงของเเท้ สาวเหนือ ไม่มีไอโฟน ไม่พกไอเเพ็ด  ไม่ใช้เฟซบุ้ค  ผมจะเล่าทั้งเรื่องตกเขียว Green Harvest ให้พี่น้องทั้งหลายฟังครับท่าน wanwan002
hundu
*

« ตอบ #92 เมื่อ: 12:05:19 AM 16 พฤษภาคม 2012 »

จากที่ได้คุยกับน้องๆ  เค้าจะบอกต่อกันปากต่อปากครับ ให้มาทำที่นี่  ที่มาทำโดยไม่มีหนี้สินก็มีเยอะนะครับ   บางรายก็มีผู้โชคดี รับไปเลี้ยงดู หรือเเม้เเต่ เเต่งงานด้วยก็มีครับ รายล่าสุดนี่ เป็นหมอครับ รับตัวไป จัดงานเเต่งใหญ่โตครับ น้องๆที่มา ถามดู ส่วนใหญ่ ทางบ้านเค้าทำไร่ครับ ไร่กะหล่ำ ทำสวน  มาถึงเค้าจะตรวจดูก่อนครับ ถ้าเวอร์จิ้นจริงก็ไปอยู่ คอร์ทเปิดบริสุทธ์ ราคาจะอยู่ที่ 40000 30000 เเล้วค่อยๆลดลงมา ลูกค้าที่ขึ้น มักจะอายุมากหน่อยครับ เพราะ เงินเยอะ และคิดว่า ไหนๆใกล้จะลาโลกเเล้ว ขอใช้ชีวิตให้คุ้มสุดๆ  ตายไป ลูกหลานก็ได้สมบัติไปอยู่เเล้วครับ  เเขกพวกนี้ จะใช้กระบอกสูญญากาศ ในการทำให้กาปู๋เเข็งตัว  บางคน ใช้เเล้ว ยังไม่เเข็งตัว ขอเเค่ลูบๆคลำๆก็เอาครับ 
hundu
*

« ตอบ #93 เมื่อ: 12:16:57 AM 16 พฤษภาคม 2012 »

เรื่องนิสัยใจคอ ส่วนใหญ่ซื่อๆ จริงใจดีครับ แต่ต้องชวนคุย บางที น้องบางคน ฟังภาษากลางไม่ค่อยเข้าใจครับ  หน้าตานี่ หายห่วงครับ สวยๆเยอะ  น้องบางคน  ทั้งน่าสงสาร และติสต์ๆ เห็นตำรวจเเล้ว  ออกวิ่งเลยครับ กลับมา โดนเชียร์ด่า ไปวิ่งหนีตำรวจทำไม  แต่ก็อย่างว่าครับ นาตารี หมาต๋าเข้ามาจู่โจมตรวจบ่อยๆครับ  หลายครั้งที่ น้องๆหนีออกทางนอกหน้าต่าง เเตกฮือไปคนละทางเลยคราบ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #94 เมื่อ: 12:24:08 AM 16 พฤษภาคม 2012 »

เคยตั้งกระทู้ถามเพื่อนๆในเว็บใหญ่ว่า " มีข้อพิจารณาอะไรที่จะบ่งชี้ตัดสินใจว่าวันนี้จะไปนกป.หรือออน. "  มีคนมาแสดงความเห็น 3-4 ราย

หลังจากนั้นกระทู้โดนล๊อคครับ

ไม่เป็นไรครับมาหาความรู้เพิ่มเติมที่sdn   มีป๋าขาและเพื่อนๆท่านอื่นๆมาเม้นท์ได้ความรู้ดีครับ wanwan017

ของผมขำกว่า  ตั้งทู้ว่าเทศกาลกินเจเที่ยวนวดปู๋ ผิดไหม
คนมาแสดงความเห็นเพียบ
สองชั่วโมงกระทู้ถูกลบ  ไม่มีพีเอ็มชี้แจงเลย
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #95 เมื่อ: 12:32:59 AM 16 พฤษภาคม 2012 »

เรื่องนิสัยใจคอ ส่วนใหญ่ซื่อๆ จริงใจดีครับ แต่ต้องชวนคุย บางที น้องบางคน ฟังภาษากลางไม่ค่อยเข้าใจครับ  หน้าตานี่ หายห่วงครับ สวยๆเยอะ  น้องบางคน  ทั้งน่าสงสาร และติสต์ๆ เห็นตำรวจเเล้ว  ออกวิ่งเลยครับ กลับมา โดนเชียร์ด่า ไปวิ่งหนีตำรวจทำไม  แต่ก็อย่างว่าครับ นาตารี หมาต๋าเข้ามาจู่โจมตรวจบ่อยๆครับ  หลายครั้งที่ น้องๆหนีออกทางนอกหน้าต่าง เเตกฮือไปคนละทางเลยคราบ

เรื่องนี้ผมเข้าใจคับ  ครั้งนึงไปเที่ยว Victoria พอน้องรู้ว่าผมพูดจีนกลางได้บ้าง  น้องดีใจมากเหมือนได้อยู่บ้าน ไม่พูดไทยอีกเลยพูดแต่จีนกลางกับผม  และปล้ำผมแบบเป็นผัวเลย
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #96 เมื่อ: 02:01:57 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

ห้าปีหลังมานี่ นาตารี ถือว่า เป็นอาบ อบ นวด คู่บุญบารมีของป๋าขาเลยครับ  เคยรู้จัก คนชายขอบมั้ยครับ  พวกชาวเขา พวกอยู่ที่สูงๆ  พวกยังไม่ได้สัญชาติ  ไม่มีบัตรประชาชน ทั้งที่เค้าเกิดบนเเผ่นดินไทย นี่เเหละครับ คนชายขอบ  เค้าควรได้สิทธ์ความเป็นคนไทย แต่ได้รับการปฏิบัติเเบบพลเมืองชั้นสองครับ  อ่านออกนิดหน่อย เขียนหนังสือไม่ได้ พูดไม่ค่อยชัด  พอเป็นสาว ต้องพลัดจากบ้านเกิดมา  ยอมลำบากกาย เพื่อพ่อเเม่พี่น้อง  แฮ่ม  ป๋าขา เปลี่ยนเเนวเเล้วครับ  หลังจากโดนสาวสปา บริการเห่ยๆ  ป๋ากลับมาเเล้ว มาเพื่อบอกเล่าเรื่องราว  นางงามตู้กระจกของจริงของเเท้ สาวเหนือ ไม่มีไอโฟน ไม่พกไอเเพ็ด  ไม่ใช้เฟซบุ้ค  ผมจะเล่าทั้งเรื่องตกเขียว Green Harvest ให้พี่น้องทั้งหลายฟังครับท่าน wanwan002
มิน่าป๋าถึงได้เชียร์สุดตัว ขอตามไปสนับสนุนด้วยคนครับ 555  wanwan020

hundu
*

« ตอบ #97 เมื่อ: 08:16:44 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

มีใครเคยมีวาสนาขึ้นน้องเเบบเปิดบริสุทธ์บ้างมั้ยนี่  ผมเคยเล่าเเล้วว่า  ราคาจะอยู่ที่ 40000 30000 20000 ตามลำดับครับ  มีครั้งหนึ่ง ผมไปดงดอกท้อตั้งเเต่บ่ายสาม  วันนั้น ดันไปเช่าพระหลวงปู่ ท. ที่ห้างพันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน  เหลือค่าเที่ยวติดตัว 5-6000 บ. บังเอิญว่า บ่ายวันอาทิตย์แขกน้อยครับ  เชียร์เเขกรู้ว่า เรากล้าสู้ราคาก็เเนะนำน้องคนหนึ่งให้ บอกว่า เพิ่งมาเปิดได้เเค่ 3 อาทิตย์ จาก40000 ลงมาเหลือ 6000 สนมั้ย เพราะ วันนี้ลูกค้าไม่ค่อยเข้าเลย ฝนก็ตก น้องยังไม่ได้รอบด้วย  แหม ป๋าขาได้ยิน เลยควักตังค์ออกมานับเลย บอกว่า ไปเช่าพระมา เงินเหลือเที่ยว รวมทิป เหลือ 5000 โอเคมั้ย  เชียร์เจ้าประจำ รู้ทางกันครับ เค้าเลยเดินไปคุยกับ น้อง โอเคครับ น้องรับได้ราคานี้ ผมรีบทิปเชียร์ทันที 200 ที่ทำงานดีมาก
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #98 เมื่อ: 09:21:32 PM 16 พฤษภาคม 2012 »

นอนรออ่านการบ้าน  wanwan024
hundu
*

« ตอบ #99 เมื่อ: 11:50:35 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

พอตกลงราคาได้  ขึ้นห้องมา น้องยังตื่นเต้นอยู่ครับ ผมก็ชวนน้องคุย เรื่องนั้นเรื่องนี้ ค่อยๆสัมผัสไป ไม่รีบร้อน วันนั้นโชคดีครับที่กาปู๋เเข็งโป้กเป็นพิเศษ พอใช้ เควาย ช่วย มันก็ค่อยๆเข้าไปครับ ฟิตจริงๆครับ ได้ราคานี้ กับประสบการณืระดับนี้ คุ้มค่ามากครับ น้องก็มีบ่นนิดๆว่าเจ็บ แต่สุดท้ายก็ให้ความร่วมมือดีมากๆครับ  ได้ครั้งเดียวเองครับ เพราะน้องมีเจ็บบ้าง  พอลงมา ผมก็มานั่งคุยกับเชียร์ต่อ นั่งดูเด็ก เพลินตาดีครับ สักหน่อยก็มีเเขกคนใหม่มาเรียกน้องคนนี้ของผม น้องก็ขึ้นงาน สักพักใหญ่ๆ น้องลงมากับเเขกครับ เเขกโวยวายใหญ่เลยว่า  ยัดไม่เข้า นั่นเเสดงว่า นักเที่ยวท่านนี้ หักหาญเอากับน้องครับ การเปิดบริสุทธ์เด็ก เเม้เด็กจะเคยเปิดมาบ้างเเล้ว น้องยังต้องการความนิ่มนวลครับท่าน
Flowers Spa 2 บางแค *(02-804-6053)*
กินเด็กคืองานหลัก
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 9

« ตอบ #100 เมื่อ: 03:58:57 AM 22 พฤษภาคม 2012 »

ประสบการป๋าสุดยอดจิงๆ Cry

กินเด็กคืองานหลัก
hundu
*

« ตอบ #101 เมื่อ: 08:45:52 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

ที่ดงดอกท้อนี่  เชียร์จะเเบบเเนวๆครับ  บางทีเปิดนมเด็กให้เเขกดูเลย บางที กอดเด็กหอมเด็ก เป็นเรื่องปกติครับ ผมจะเล่าถึงประสบการณ์สุดยอด วันที่ผมขึ้นน้อง ขวัญ   เเพงที่สุดของผมที่ดงดอกท้อ ในวันนั้นครับ
hundu
*

« ตอบ #102 เมื่อ: 09:28:16 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

ผมไปถึงร้าน ตอนสองทุ่ม เชียร์อ็อด เข้ามารายงานว่า  มีมาใหม่คนนึง สวยมาก 6100 บ. ตอนนี้ ขึ้นงานกับเเขกอยู่ ผมได้ยินก็ขำครับ ตั้ง 6100บ. ขึ้นก็บ้าเเล้ว จะสวยสักเท่าไหร่เชียว  เเต่ เออ ราคานี้ มันก็มีเเขกขึ้นอยู่นาท่าน เลยจะขอดูตัวก่อนครับ ว่า จะสวยสักเเค่ไหน  สักพัก น้องขวัญลงงานมาครับ เชียร์อ็อดร้องเรียก น้องหันมาสบตาป๋าขา  โอ้ย ท่าน จะบ้าตาย ดวงตาคู่สวยที่มองมา ใบหน้าสะสวย ผมยาวสลวย สูงขาว สัก170  มีหน้าอก ผมเองถึงกับตะลึงไปเลย  เอาคนนี้เเหละ ตายเป็นตายขอรับครับท่าน
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #103 เมื่อ: 09:50:39 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

จัดหนัก  รอการบ้าน ตัวแพงนี้อยู่ครับ  wanwan024
hundu
*

« ตอบ #104 เมื่อ: 09:56:58 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

ขึ้นห้องมา ผมก็ชวนน้องคุยเลยครับ น้องมาจากเหนือสุดของเเดนสยาม  มาเปิดที่นี่ เเล้วราคาค่อยๆลงมา จนมาอยู่ที่ 6100 เป็นระดับโมเดลเลยครับ  คุยถูกคอเลยครับ เนื้อตัวเยี่ยมมาก  ผมเอง ไม่เคยถ่ายรูปใครมาก่อน คนนี้ขอถ่ายเลยครับ  ถือว่าเป็นข้อยกเว้นเหนือข้อยกเว้นเลยละครับ น้องเอง ไม่ยอมให้ใครถ่ายมาก่อนเช่นกันครับ เเต่น้องยอมให้ผมถ่ายได้ ยังคิดเลยครับว่า ถ้าเลือกได้ อยากได้สวยระดับนี้เเหละครับ มาเป็นเมีย แฮ่ม ผมใช้ลมปราณมังกรเทพยดาดูดน้ำสู้กับน้องอย่างสนุก  พอขอต่อรอบสอง ผมทิปให้น้องอีกกว่า 2300 บ. รวมทั้งค่ารอบ ค่าทิปก็ 8560 บ. ถือว่า คุ้มสุดๆครับ เพราะถูกใจจริงๆ  หลังจากนั้น อีก 1 เดือนต่อมา ผมเข้ากทม.อีกหน ค่าตัว เเม้จะเเพงเเสนเเพงยังไง ผมก็ต้องถามหาละครับ คราวนี้ เชียร์อ็อดบอกว่า  เจ้านายครับ น้องขวัญ มีเสี่ย รับไปเลี้ยงดูเเล้วครับ เอ้อ เออ เอากับมันสิ  เสี่ยท่านนี้ เเน่จริงๆครับ กล้าสู้ราคา โชคดีนะจ้ะ น้องขวัญ เสียดายที่ป๋าขามีวาสนาได้เจอเเค่นี้  ต้องไปเป็นนกน้อยในกรงทองซะเเล้ว ฮือๆๆ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)