Ads
 08:13:32 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 6 7 [8]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตำนานอ่างทองคำ ผ่านประสบการณ์ของป๋าขา  (อ่าน 99866 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #105 เมื่อ: 10:05:08 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

:Pชิวิตคนก็เท่านี้ครับ อยากขึ้นก็ได้ขึ้น เเล้วก็จากกันไปตามวิถีทาง  ใครที่ไม่เชื่อการบ้านผม ผมแจ้งข่าวเลยครับว่า เดือนหน้า ผมจะไปนาตารี ดงดอกท้อ มีท่านKpcc มาร่วมโต้ะด้วย  ใครอยากมาดูสาวๆ ก็เชิญมาเลยนะครับ เจอกันในนาตารีนั่นเเหละ (โค้กแก้วละ 40 บ.) เดี๋ยวผมจะขึ้นเด็กให้ดู หรือจะให้เรียก น้องๆพวกเเพงๆ หมวยๆ ขาวๆ มาร่วมโต้ะ ด้วยก้ได้ครับ เเล้วท่านจะรู้ว่า  ไผเป็นไผ ผมไม่ได้โม้นะ อิอิ
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #106 เมื่อ: 09:59:07 AM 23 พฤษภาคม 2012 »

ขอไปนั่งดู ป๋า ฮันดู ด้วยคนได้ไหมครับบบบบบ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #107 เมื่อ: 10:40:11 AM 23 พฤษภาคม 2012 »

ขึ้นห้องมา ผมก็ชวนน้องคุยเลยครับ น้องมาจากเหนือสุดของเเดนสยาม  มาเปิดที่นี่ เเล้วราคาค่อยๆลงมา จนมาอยู่ที่ 6100 เป็นระดับโมเดลเลยครับ  คุยถูกคอเลยครับ เนื้อตัวเยี่ยมมาก  ผมเอง ไม่เคยถ่ายรูปใครมาก่อน คนนี้ขอถ่ายเลยครับ  ถือว่าเป็นข้อยกเว้นเหนือข้อยกเว้นเลยละครับ น้องเอง ไม่ยอมให้ใครถ่ายมาก่อนเช่นกันครับ เเต่น้องยอมให้ผมถ่ายได้ ยังคิดเลยครับว่า ถ้าเลือกได้ อยากได้สวยระดับนี้เเหละครับ มาเป็นเมีย แฮ่ม ผมใช้ลมปราณมังกรเทพยดาดูดน้ำสู้กับน้องอย่างสนุก  พอขอต่อรอบสอง ผมทิปให้น้องอีกกว่า 2300 บ. รวมทั้งค่ารอบ ค่าทิปก็ 8560 บ. ถือว่า คุ้มสุดๆครับ เพราะถูกใจจริงๆ  หลังจากนั้น อีก 1 เดือนต่อมา ผมเข้ากทม.อีกหน ค่าตัว เเม้จะเเพงเเสนเเพงยังไง ผมก็ต้องถามหาละครับ คราวนี้ เชียร์อ็อดบอกว่า  เจ้านายครับ น้องขวัญ มีเสี่ย รับไปเลี้ยงดูเเล้วครับ เอ้อ เออ เอากับมันสิ  เสี่ยท่านนี้ เเน่จริงๆครับ กล้าสู้ราคา โชคดีนะจ้ะ น้องขวัญ เสียดายที่ป๋าขามีวาสนาได้เจอเเค่นี้  ต้องไปเป็นนกน้อยในกรงทองซะเเล้ว ฮือๆๆ
เสียดายด้วยคนครับ รู้จักป๋าช้าไปหน่อย เฮ้ออ  Tongue

hundu
*

« ตอบ #108 เมื่อ: 09:04:57 PM 27 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ อยู่บ้านคนเดียว มันเซ็งๆ  อาทิตย์ต่อมา  ผมได้เข้ากทม.อีกครั้ง  ไปธุระเสร็จ ก็มานั่งผ่อนคลายที่นาตารี  เชียร์อ็อด เข้ามาบอกว่า  มีมาใหม่ครับ สวยมาก นมใหญ่คู่งาม ช่วงล่างใหญ่ธรรมชาติ เกือบๆเกาเหลาเลย ผมเห็นยังเกิดอารมณ์เลย เชียร์อ็อดเเกว่างั้นครับ  ชื่อ น้องเเพรว 5000 บ. ผมก็นึกในใจว่า มันเเพงอยู่นะ คิดสักพักก็ตกลงเอาคนนี้ล่ะ  เลยขอนั่งย่อยอาหารอีกสักพักก่อน  ประเดี๋ยวเดียว เกิดเรื่องเหลือเชื่อขึ้นครับ  ผมเที่ยวมาตั้งนานก็เพิ่งเจอ  จู่ๆ มีเเขกใต้หวัน เลือกน้องตัดหน้าผม ควงน้องไปชำระเงินที่เคาท์เตอร์เลย  เชียร์อ็อดเเกเดือดมาก จะเอาเรื่องให้ได้  ผมรีบปรามเเกครับ ผมว่า  ไม่เป็นไรน่า ผมขึ้นคนอื่นก็ได้ เชียร์เค้าก็ขอโทษผมครับ ผมไม่ซีเรียสหรอกครับ ขึ้นน้องคนอื่น(ที่ถูกกว่า)ไปก่อนก็ได้  ตั้ง 5000 ผมรอดมาได้ยังไงนี่   ตกลงผมเลือกน้องอีกคน ในเร็ตปกติ 2600 บ.ขึ้นเเทนครับ
hundu
*

« ตอบ #109 เมื่อ: 10:37:30 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

หลังจากที่ผมชวดน้องเเพรว ไปในเเบบไม่คาดฝัน  อีกเดือนต่อมา ผมเข้ากทม. ไปเจอน้องเเพรว เเถวๆตลาดห้วยขวาง จำได้ว่า เคยเกือบจะได้ขึ้น  พอเข้าร้าน นั่งสักพัก เชียร์ก็มาบริการ เค้าบอกว่า น้องเเพรว ราคาจาก 5000 ลงมา 3200 เเล้ว ได้เลยครับ รอสักครู่น้องเข้าร้าน ผมเลือกน้องทันที น้องจำผมได้ครับ ว่าเคยจองน้องไว้ เเต่ไม่ได้ขึ้น เข้าห้อง ผมนิสัยเสียอย่างครับ ควักไว  ให้ทิปน้องก่อนทันที 500  พอเริ่มงาน เนื้อตัวเยี่ยมเลยครับ หน้าอกสวย ใหญ่  ขาว  สูงเป็นเเม่พันธุ์ชั้นเลิศเลย  ช่วงล่างเกือบๆเกาเหลาเลยครับ  เป็นธรรมชาติ  ไม่มีหมี ผมเองท่าทางจะถูกโฉลกกับสาวเหนือนะครับ ลุยมาไม่รู้เท่าไหร่ ไม่เคยเจอหมีเลย  งานก็ดีมากครับ เต็มร้อย  เสร็จรอบเเรก ผมก็พักเดี๋ยว เเล้วขอต่อพลับ  คราวนี้ ผมทิปเธออีก1000 เป็นน้ำใจ รวมเเล้ว ช่วยน้องไป 4700บ.รวมทิปเชียร์ กับค่าน้ำก็ 5050 บ. ได้เเลกเบอร์กับน้องไว้ ตามระเบียบครับ
hundu
*

« ตอบ #110 เมื่อ: 09:11:43 PM 03 มิถุนายน 2012 »

ครับ พี่น้อง การเดินทางของผม ในวงการอ่าง สุดท้ายก็มาหยุดอยู่ที่ ดงดอกท้อ ข้อเสียของที่นี่ คือ ห้องเเย่หน่อย  บางที เเขกเยอะ พื้นห้องก็เปียก  ปลอกหมอนก็ยับย่น เเอร์ไม่ค่อยเย็น  น้ำไหลช้า ไม่มีเปิดเมม  สารพัดข้อเสียเหมือนกัน  แต่ป๋าขารับได้ทั้งหมดที่ว่ามาครับ  ข้อดีของที่นี่ ทำให้ป๋าขาเป็นลูกค้าประจำ เป็นขาใหญ่ ได้เเก่ เที่ยวเเล้ว ได้ทอนตลอดครับ  น้องมีเยอะ มาใหม่ๆ จะอยู่เป็นโซนใน เข้าไปยืนเลือกใกล้ๆได้  ไม่ต้องเขินครับ เพราะ เที่ยวมา จนสะกดคำว่าเขินไม่เป็นเเล้ว เชียร์แขก ทำงานดีมากครับ เเม้ว่า จะออกเเนวหยาบไปหน่อยบ้าง แต่เลือกเด็กให้เเล้ว ดีมากครับ
hundu
*

« ตอบ #111 เมื่อ: 09:24:36 PM 03 มิถุนายน 2012 »

เป็นเวลาเกือบสามปีแล้ว ที่นกป.เข้ามาเเทนที่ในใจป๋าขา  แต่สุดท้าย กลับไปนาตารี ชึ้นน้องเเล้วลงมานั่งทอดอารมณ์ ชมเด็ก มีความสุขมากๆครับ  งานเนี่ย ทอนตลอด ไม่จ่ายมากเหมือนนกป.  คนเราเมื่อถึงจุดหนึ่ง คงต้องปรับตัว หาจุดที่ลงตัวเป็นของตัวเองครับ ความเห็นของคนอื่น เราก็รับฟังเสมอ เพื่อเอามาเป็นเเนวทาง ต่อไป ผมคงมีการบ้าน ดงดอกท้อมาส่งพี่น้องอย่างสม่ำเสมอคราบ ส่วนนกป. คงไม่ดุเดือด ดุดัน เหมือนปีที่เเล้วอีกต่อไปแล้วครับ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #112 เมื่อ: 02:12:56 PM 05 มิถุนายน 2012 »

นับจากนี้ไป เศรษฐกิจคงชะลอตัวลงอีกไม่มากก็น้อย นักเที่ยวคงลุยๆๆเหมือนเดิมไม่ค่อยได้แล้วคร้าบ  wanwan009

naibig
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #113 เมื่อ: 11:28:34 PM 03 สิงหาคม 2012 »

ความรู้เพียบครับ ผู้น้อยขอคารวะ เคยเดินเข้าไปในดงดอกท้อครั้งนึง เจอสาวๆ ส่งสายตาให้จนเขินครับ เลยเดินออกมาแทน  Embarrassed
hundu
*

« ตอบ #114 เมื่อ: 07:48:44 PM 04 สิงหาคม 2012 »

ความรู้เพียบครับ ผู้น้อยขอคารวะ เคยเดินเข้าไปในดงดอกท้อครั้งนึง เจอสาวๆ ส่งสายตาให้จนเขินครับ เลยเดินออกมาแทน  Embarrassed

ไม่เห็นต้องเขินเลยครับ ตามองตา จ้องกันไปมา สนใจก็สู่ขอเลย จ่ายค่าสินสอด ทุกอย่างจัดให้โดยพลัน  ฮ่าๆๆๆ   wanwan013
Takeisan
*

« ตอบ #115 เมื่อ: 09:55:10 PM 30 เมษายน 2013 »

สุดยอด เหนือคำบรรยาย ครับ
ด้วยจิตคารวะ
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #116 เมื่อ: 06:41:39 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

อ่านสนุกมากครับ 22_key@2x
ERO-TIC
*

« ตอบ #117 เมื่อ: 06:10:09 PM 04 กรกฎาคม 2017 »

ความรู้ทั้งนั้นครับ  22_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 ... 6 7 [8]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)