Ads
 12:07:05 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบญจภาคกับ วิสกี้ เลิฟซีด(คริสตัล ร้านฟ้าโตะ)  (อ่าน 53058 ครั้ง) A A A A
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #45 เมื่อ: 02:01:07 AM 28 เมษายน 2012 »

รอป๋าขามาวิเคราะห์ให้ฟังครับ  ว่างานจะออกลักษณะไหน? Tongue
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #46 เมื่อ: 01:49:05 PM 28 เมษายน 2012 »

รอป๋าขามาวิเคราะห์ให้ฟังครับ  ว่างานจะออกลักษณะไหน? Tongue

ผมว่าเปงอารายที่สวย + เสียวแน่นอน อิอิ  wanwan009
sugar
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 11:51:01 PM 28 เมษายน 2012 »

ผมว่าเปงอารายที่สวย + เสียวแน่นอน อิอิ  wanwan009

ถูกต้องคร๊าบ  พี่บิ๊กสุ  wanwan020
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #48 เมื่อ: 08:56:11 PM 01 พฤษภาคม 2012 »

มาเล่าต่อครับ พี่น้องทั้งหลาย( มีท่านKpccคนเดียวที่ได้เจอป๋าขา ที่ดงดอกท้อ ) ผมซาบซึ้งมากที่ท่านเชื่อถือผม  ผมจะเล่าต่อครับ เป็นความจริงล้วนๆครับ กับวิสกี้  ผมมีเเต่ความเมตตาต่อน้องครับ  ผมเจออะไรบ้าง ต่อเลยนะครับ  พอเดือน ม.ค. ผมไปขึ้นกับ น้องบัวที่เลิฟซีด 2 วัน 4 รอบ เฉพาะทิปนี่ก็5500 บ.เเล้วครับ วิสกี้ก็เข้าร้าน     เเต่ผมไม่ขึ้น เพราะ น้องโนอ็อปชั่น  พอถึงเดือน ก.พ. ข่าวทางร้านประโคมเลยว่า วิสกี้ ถอดหมดเเล้วจ้า เปลือยหมด ล่อนจ้อนเลย  โห ผมเเทบอยากลงกทม.ในวันนั้นเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 10:56:42 PM 01 พฤษภาคม 2012 »

ผมลงกทม.ในอาทิตย์ถัดมา น้องเปิดหมดเป็นวันที่สอง  พอไปขึ้น ผมก็จอง 2 รอบสุดท้ายของวันเลย  น้องก็อิดออดหน่อยครับ จะถอดก็ขอปิดไฟก่อน  เปิดมา นมสวยมากครับ ใหญ่ ได้รูป เเน่นๆเลยครับ เเต่ห้ามดูดจุกเด็ดขาด ไม่งั้น น้องจะลงทันที  วันนั้น น้องต้องอารมณ์เสีย ร้องให้จากการที่ลูกค้าขาประจำที่เคยขึ้นกันมาตั้งเเต่ยังไม่เปิดอ็อปชั่น  พอเปิดหมดก็ฉวยโอกาสจะกดน้องเลย  น้องก็ขัดขืนดิ้นรน  น้องว่า หมอนั่นก็ร้องให้เหมือนกัน แหะๆ ป๋าขาว่า  หมอนั่นคงร้องเพราะกลัวเรื่องไปกันใหญ่มากกว่าครับ  เเต่ที่ไม่ค่อยเหมาะก็คือ น้องพูดเเขวะผมหลายอย่าง เช่น บอกว่า ผมมองเธอด้วยเเววตาที่หื่นมาก  อ้า ถ้าไม่หื่น ป๋าจะมาหาเหรอจ้ะ ไปเข้าวัด ฟังธรรมไม่ดีกว่าเหรอจ้ะ   เเล้วเธอก็ว่า ลองพี่มีลูกสาวเถอะ  เเล้วพี่จะรู้  อ้าว เเล้ว ผมไปเกี่ยวอะไรด้วย ผมไม่ได้ข่มเหงน้อง ผมเสียตังค์มานวด 2 รอบนี่ 4000 นะครับ เเล้วท่านคราบ ผมยังทิปน้อง เป็นการปลอบขวัญอีก 3000 นะครับ รวมแล้ว ผมจ่าย 7000บาท เต็มๆนะครับ จะหาใครจ่ายได้งามๆเท่าผมบ้าง บอกหน่อยเถอะ  ทั้งที่ ผมได้จับนมเธอเท่านั้น กาปู๋ไปโดนตัวน้องก็ไม่ได้ น้องบอกไม่ชอบ  แล้วเวลาจับจิ๋มเธอ เธอให้จับเเต่ช่วงบนครับ ไม่ได้จับเต็มมือ  นี่ละครับ ความเซ็งของผม ทำให้ผมเหนื่อยหน่ายวงการนกป.จนต้องคืนสังเวียนอ่าง มาจนถึงวันนี้  ผมต้องเสียเงินมากกว่าคนอื่นๆไม่รู้เท่าไหร่ แต่สิ่งที่ได้คืนมา ไม่คุ้มกันเลยครับ ผมลงการบ้านก็ลงเเบบเข้าใจความรู้สึกน้อง  โอ มีต่อครับ เรื่องยาวเลย
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #50 เมื่อ: 11:04:31 PM 01 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าช่างมีความอดทนกับน้องคริสตัลจริง ๆ เลย  แสดงว่าต้องรักจริง  เพราะถ้าเป็นผม ถ้าไม่เอาใจ พูดผิดหูผม  ไม่มีวันเจอกันอีกครับ

เราคนเที่ยวประเภทใจป้ำ ๆ ทิปง่าย ๆ เยอะ ๆ ก็ได้  ถ้าต้องโดนดุโน่นดุนี่  โกรธครับ  ผมเคนเที่ยว มีเงินหาคนสวย ๆ ที่ไหนก็ได้ ไม่ง้อ

ป๋าขาเป็นคนดี  ผมเป็นมารโหดครับ 
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 11:12:06 PM 01 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าขึ้นน้องคนอื่นที่ให้ไม่เสียอารมณ์เลยครับ  อย่างป๋าขึ้นกับน้องคนไหน  น้องก็ชอบครับ
hundu
*

« ตอบ #52 เมื่อ: 11:27:07 PM 01 พฤษภาคม 2012 »

นั่นสิครับ ยิ่งเที่ยวนกป.ไปๆๆ ผมเริ่มรู้ว่า ผมไม่เหมาะกับเวทีนี้เสียเเล้ว เพราะผมควักง่ายครับ วิสกี้นี่ พอผมกลับบ้านที่ตจว. ก็จะส่งข้อความหาผม ทำนองขอบคุณที่ผมเข้าใจน้องตลอด  โทรคุย ก็รับสายตลอด พอว่างก็ดทรกลับเสมอ  แล้วผมเองเคยคุยกับพี่เอ็บ ได้สติตรงที่พี่เอ็บบอกว่า เรานักเที่ยว ไปเที่ยวเพื่อหาความสุขครับ ไม่ได้ไปทำให้ใครชอบ จริงทีเดียวครับ วิสกี้เอง หรือเเม้เเต่น้องคนอื่นๆ ต่างก็มีเเฟนเป็นตัวตนอยู่เเล้ว  ผมจะไปทำดีอะไรนักหนา  มันจะได้อะไรขึ้นมา  ผมเริ่มนึกถึงเงินที่ผมจ่ายไป ไปดงดอกท้อ กับเพื่อนรัก จ่ายที เเค่ 3300-3500 จบไปเลยครับ สาวเหนือยิ่งน่าสงสารมากกว่าครับ  ไม่ซับซ้อนเท่าสาวนกป.บ้าไอโฟนคลั่งไอเเพ็ดพวกนี้  พี่Kochara ก็ไปตามลอกการบ้านผม  เเล้วก็พีเอ็มคุยกับผมตลอด บอกว่า วิสกี้ชื่มชมผมมาก  ผมเลยเล่าความจริงให้พี่โคฟัง  พี่โคถึงกับอึ้งเลยครับท่าน
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #53 เมื่อ: 12:03:02 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

คนนี้ตอนนี้ร้านโคดสนานิ  2000 ถอดหมด แถมด๊วบด้วย
hundu
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 12:29:48 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

นี่ไงครับ ที่ผมกำลังค่อยๆเล่าเรื่อง นึกไม่ถึงว่า น้องจะ Degradeตัวเอง อย่างน่าเสียดายเเบบนี้ ลองตามตอนหน้า ภาค 4 ของผมเเละเธอครับ
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 01:05:10 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

ติดตามอยู่นะครับ  แว๊บเข้ามาอ่านเรื่อยๆครับป๋า

จริงอย่างที่พี่เอ๊บบี้พูดครับ  เรามาหาความสุข  เขาต้องให้สุขเราสิครับ  ไม่ใช่ทำให้เราเสียความสุข

Sad
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #56 เมื่อ: 02:58:33 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

พอทราบข้อมูลจากป๋ามากขึ้น ตอนนี้สนใจน้องคริสตัลน้อยลงเยอะเลยครับ  Tongue

PeGong
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #57 เมื่อ: 08:25:37 AM 02 พฤษภาคม 2012 »

อยากทำอย่าง ป๋า บ้าง คงต้องไปพิมพ์แบงค์ ก่อน รออ่านภาค 4 ครับ
sugar
*

« ตอบ #58 เมื่อ: 07:52:57 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

นี่แหละครับ  ผมถึงชื่นชมป๋าขาเป็นการส่วนตัว  pmคุยกันมานาน  ป๋าขาเก็บอารมณ์ได้มนมากครับ  เป็นคนอื่นเจอแบบนี้อาจได้ปะทะคารมกับน้องแน่

แต่ผมว่าที่น้องกล้าพูดแบบนี้ เพราะมีความสนิทกับป๋าขาระดับหนึ่งครับ  รอติดตามมาเรื่อยๆนะครับป๋าขา 

hundu
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 09:07:50 PM 02 พฤษภาคม 2012 »

ผมว่า น้องอ่านผมออกครับ ว่าผมเป็นคนใจดีเอามากๆ  คิดดูครับ ตอนเเรกที่ขึ้น ผมให้เสื้อยืดน้อง ต่อมาก็ซื้อขนมมาฝากเอย ซื้อเสื้อให้อีกเอย  แต่เรื่องนี้ ไม่ต้องกลัวคราบ เพราะป๋าขาอาจจะเพลี่ยงพล้ำเเค่ยกต้นๆเท่านั้น คอยดูต่อไปครับ ว่าใครจะกุมชัยชนะในที่สุด  เเหะๆ เล่นกับใครไม่เล่น ประเดี๋ยวจับเอาสาวน้อยจอมพยศ มาทำม้าเซ็กส์เทาว์ควบเล่นเลยนี่
แท็ก:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)