Ads
 11:38:49 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแรก "นะคะ บางแค"  (อ่าน 57037 ครั้ง) A A A A
osama
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:00:34 PM 21 เมษายน 2012 »

ฉลอง Login ใหม่หน่อย เหตุเกิดเมื่อ 12 เมษาที่ผ่านมา เป็นวันทำงานวันสุดท้ายก่อนหยุดยาว เสร็จงานเร็วประมาณบ่ายสอง ระหว่างขับรถกลับบ้านผ่าน นะคะ ด้วยความที่ไม่เคยเที่ยวที่นี่เลยลองแวะดู  wanwan011 เปิดประตูเข้าไปเจอพนักงานต้อนรับถามเคยมามั๊ย เราบอกไม่เคยมาเค้าเลยแนะนำน้องให้คนนึง ชื่อน้องอักษรตัวแรกของภาษาอังกฤษ แล้วบอกว่าที่นี่เน้นนวดแผนและนวดกษัยเฉพาะจุด เราเลยตอบว่าครับๆๆ เพราะรู้มาบ้างแล้ว พอเข้าห้องน้องให้อาบน้ำมีฉากกั้นอาบน้ำในห้องเลย สักพักน้องเข้ามานวดให้ตั้งใจนวดมากระหว่างนวดมีคุยกันตลอดน้องเป็นคนตลกดี พอนวดเสร้จต่อนวดกระษัย นวดได้สักพักผมถามขอระดับ 3 ได้มั๊ย น้องบอกที่นี่ได้แค่ระดับ 1 เท่านั้น น้องเลยบอกราคาออฟชั่นบนมา 1500 บาทรวมค่าคอร์ส  ต่อรองได้ 500 บาทค่าคอร์สต่างหาก ราคามาตรฐาน ไฟหน้าเปิดมาได้รูปร่างหลอดมาคล้ำบ้างไม่มากยังสวยอยู่ นัวได้สักพักแพ้แตก แต่ยังอยากปรี้อยู่ดี อาบน้ำแต่งตัวลงมาจ่ายตังกลับบ้าน

ค่าใช้จ่าย 790+500 (ลืมทิบน้อง) คราวหน้าจะไปลอง ป.พระยามั่ง เพราะอยากปรี้ด้วย  wanwan004
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:09:04 PM 21 เมษายน 2012 »

มีอาการคล้าย ๆ ผมเลยครับถ้าไปนวดแล้วบางทีมันไม่สุดกับทำให้ความอยากเพิ่มขึ้นมาด้วย
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:29:32 PM 21 เมษายน 2012 »

น้องเปิดราคามาสูง แต่จขกท.ต่อได้เหมาะสม เยี่ยมครับ  wanwan020

Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:04:08 AM 22 เมษายน 2012 »

ขอบคุณข้อมูลครับ ยังไม่เคยไปร้านนี้เลยครับ

wanwan017
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:55:44 PM 22 เมษายน 2012 »

ฉลอง Login ใหม่หน่อย เหตุเกิดเมื่อ 12 เมษาที่ผ่านมา เป็นวันทำงานวันสุดท้ายก่อนหยุดยาว เสร็จงานเร็วประมาณบ่ายสอง ระหว่างขับรถกลับบ้านผ่าน นะคะ ด้วยความที่ไม่เคยเที่ยวที่นี่เลยลองแวะดู  wanwan011 เปิดประตูเข้าไปเจอพนักงานต้อนรับถามเคยมามั๊ย เราบอกไม่เคยมาเค้าเลยแนะนำน้องให้คนนึง ชื่อน้องอักษรตัวแรกของภาษาอังกฤษ แล้วบอกว่าที่นี่เน้นนวดแผนและนวดกษัยเฉพาะจุด เราเลยตอบว่าครับๆๆ เพราะรู้มาบ้างแล้ว พอเข้าห้องน้องให้อาบน้ำมีฉากกั้นอาบน้ำในห้องเลย สักพักน้องเข้ามานวดให้ตั้งใจนวดมากระหว่างนวดมีคุยกันตลอดน้องเป็นคนตลกดี พอนวดเสร้จต่อนวดกระษัย นวดได้สักพักผมถามขอระดับ 3 ได้มั๊ย น้องบอกที่นี่ได้แค่ระดับ 1 เท่านั้น น้องเลยบอกราคาออฟชั่นบนมา 1500 บาทรวมค่าคอร์ส  ต่อรองได้ 500 บาทค่าคอร์สต่างหาก ราคามาตรฐาน ไฟหน้าเปิดมาได้รูปร่างหลอดมาคล้ำบ้างไม่มากยังสวยอยู่ นัวได้สักพักแพ้แตก แต่ยังอยากปรี้อยู่ดี อาบน้ำแต่งตัวลงมาจ่ายตังกลับบ้าน

ค่าใช้จ่าย 790+500 (ลืมทิบน้อง) คราวหน้าจะไปลอง ป.พระยามั่ง เพราะอยากปรี้ด้วย  wanwan004

ถ้าป.พระยาได้ระดับ 3 แน่ครับ 1,500

ท่าทางท่าน โอซามะ (บินลาดิน) จะอยู่แถบบ้านผมนะเนี่ย อิๆๆ
 wanwan012

Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:52:23 PM 22 เมษายน 2012 »

รออ่านการบ้าน ป.พระยา จากพี่ใหญ่ ครับ Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:40:02 PM 22 เมษายน 2012 »

ง่ะ

เค้าส่งไปสองสามครั้งแล้วครับ

พี่ Hollowman หาได้ในห้องลับคร๊าบ

osama
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:48:58 PM 22 เมษายน 2012 »

ถ้าป.พระยาได้ระดับ 3 แน่ครับ 1,500

ท่าทางท่าน โอซามะ (บินลาดิน) จะอยู่แถบบ้านผมนะเนี่ย อิๆๆ
 wanwan012

พิกัดท่านอยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่แถวหนองแขม ระยะทำการสาย4 ถึงท่าพระ และระแวกปิ่นเกล้า อิอิถ้าไกลกว่านี้ต้องรอว่างจริงๆ ครับ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:35:30 PM 22 เมษายน 2012 »

เค้าอยู่ฟิวเจอร์บางแคนะตัวเธอว์
 Embarrassed

ถ้าท่านมาแถบบ้านผมจะผ่านบ้าน ท่านเก้าธรณี ด้วย

แบบว่าอยู่ใกล้กันดีจัง

ส่วนถ้าว่างจริงๆ อยากชวนไปไกลๆครับ

พนมเปญ เวียงจันทน์ บางลี่สุพรรณ

osama
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:16:15 AM 23 เมษายน 2012 »

จุดไต้ตำตอแท้ๆ เมื่อก่อนผมเปิดร้านในฟิวเจอร์ แต่ตอนนี้ปิดปรับปรุงเป็นซีคอนไปแล้ว  Lips Sealed เลยต้องย้ายที่ทำงานไม่งั้นมีนัดกันแน่ครับ  wanwan007 ถามหน่อยเคยเข้าเมลโรสมั๊ยเด็กนิสัยดีป่ะครับ  wanwan011
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:50:19 AM 23 เมษายน 2012 »

เค้าอยู่ฟิวเจอร์บางแคนะตัวเธอว์
 Embarrassed

ถ้าท่านมาแถบบ้านผมจะผ่านบ้าน ท่านเก้าธรณี ด้วย

แบบว่าอยู่ใกล้กันดีจัง

ส่วนถ้าว่างจริงๆ อยากชวนไปไกลๆครับ

พนมเปญ เวียงจันทน์ บางลี่สุพรรณ

อยู่ใกล้บ้านเค้าเลย

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:53:00 AM 23 เมษายน 2012 »

จุดไต้ตำตอแท้ๆ เมื่อก่อนผมเปิดร้านในฟิวเจอร์ แต่ตอนนี้ปิดปรับปรุงเป็นซีคอนไปแล้ว  Lips Sealed เลยต้องย้ายที่ทำงานไม่งั้นมีนัดกันแน่ครับ  wanwan007 ถามหน่อยเคยเข้าเมลโรสมั๊ยเด็กนิสัยดีป่ะครับ  wanwan011

ที่เคยไปมาสำหรับ นะคะ ผมจ่ายรวม1500 ได้ถอดหมด แต่ได้แค่ระดับ1 นะครับ

เมลโรส ถ้าไปเพราะอยากน้ำออกเฉยๆไปได้ แต่ถ้าอยากไปสร้างอารมณ์ด้วย แนะนำว่าอย่าไปเลยดีกว่าครับ
น้องดีก็มี  แต่เข้าไปอารมณืเสียกับเชียร์ตั้งแต่หน้าประตูแล้วละ  ที่เคยไปได้น้องดีเพราะว่าอ้างนิดหน่อย แต่ถ้าเอสจริงๆแบบเลือกมาก หรือไม่ได้น้ำล้นมากอย่าไปเลยครับ ไปธนบุรียังดีกว่า

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
osama
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:01:52 PM 23 เมษายน 2012 »

เคยได้ยินเรื่องเชียร์ที่เมลโรสว่ามั่ว เชียร์ไม่ตรง มาเยอะละสงสัยไม่ไปดีกว่า ไปวาเลนไทน์ หรือไม่ก็พัทยานานา ที่เดิมดีกว่า ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  wanwan017
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:12:07 PM 23 เมษายน 2012 »

เคยได้ยินเรื่องเชียร์ที่เมลโรสว่ามั่ว เชียร์ไม่ตรง มาเยอะละสงสัยไม่ไปดีกว่า ไปวาเลนไทน์ หรือไม่ก็พัทยานานา ที่เดิมดีกว่า ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  wanwan017

ตอบได้เต็มปากเลยครับ วันนั้นขนาดใส่ครึ่งท่อนไป มันยังไม่สนใจเลย
แล้วก็ไม่รู้ว่ามันจะอยากให้เจ๊งหรืออย่างไร เลือกเด็กเนี่ยต้องใช้เซ๊นต์จริงๆ

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:52:12 PM 23 เมษายน 2012 »

ตอบได้เต็มปากเลยครับ วันนั้นขนาดใส่ครึ่งท่อนไป มันยังไม่สนใจเลย
แล้วก็ไม่รู้ว่ามันจะอยากให้เจ๊งหรืออย่างไร เลือกเด็กเนี่ยต้องใช้เซ๊นต์จริงๆ
ผมไม่เคยเที่ยวเมลโรสนะครับเลยไม่รู้เชียยังไง แต่ผมเที่ยวที่วาเลนไท ผมว่าเชียดีเลยครับแนะนำได้ดีมาก คนที่ผมใช้ประจำที่วาคือเชียอ้วนตั้งต่ไปมายังไม่เคยหล่นเลย
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)