Ads
 07:39:19 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวครั้งแรกในวงการประเดิมด้วยเบอร์ 62 ที่ส.โบตั๋น ^^  (อ่าน 42944 ครั้ง) A A A A
sexday
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:01:10 PM 25 เมษายน 2013 »

เปิดซิงในวงการนวดครั้งแรกที่ ส.โบตั๋น เหตุเกิดสดๆ ร้อนๆ เมื่อวานนี้เองเลยครับ (24/4/56) ด้วยที่ว่าคุยกับเพื่อนว่ากลางเดือน พ.ค. เงินเดือนเดือนแรกของเพื่อนก็ว่าจะไปขึ้นครู มันอยากขึ้นมันเลยให้ผมหาข้อมูลให้มัน
ผมก็แอบส่องเวป เพื่อนบ้าน มาสัก 2 เดือน ก็มาสะดุดตาต้องราคาที่ ส.โบตั๋นตรงไม่แพงมากและท่าจะบริการดี เสนอเพื่อนเพื่อนไปเพื่อบอกชิหายหลังบ้านกรูเลยนี่หว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่เพื่อนไม่เคยขึ้นเพราะคิดว่ามันจะแพง และพอเริ่มอ่านการบ้านของท่านเทพหลายองค์เข้า เลยโดนด้านมืดครอบงำ ประกอบกับค่าโอออกพอดี แต่อีกใจจะไปก่อนเพื่อนหรอว่ะมันไม่ดีนะ แต่อีกความกำหนัดครอบงำจนทนไม่ไหวเลยทุบโต๊ะตัดสินใจ เอาไงเอากันว่ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พอเลิกงานกลับอาบน้ำแต่งหล่อสักหน่อย ขับมอไซค์มาตามทางที่ถนัด ถึงที่หมาย เวลา 18.50 เดินเข้าไปอย่างไม่อาย มองซ้าย มองขวา อุบ๊ะ!!!! แหล่มทั้งนั้น ส่องอยู่สักพัก คนประกาศเดินเข้ามาทักว่าสนใจ เลยหันเท่านั้นแหละอยากจะว่าตัวเธออ่ะเท่าไร ฮ่าๆๆๆๆ น่ารักมาก นางฟ้าชัดๆ แต่ก็ไม่ได้ถามกลํวโดน...เลยถามว่าเชียร์ที่ชื่อ อนันท์ คนไหนเขาบอกลาออกแล้ว แล้วก็แนะเชียร์อีกคนนึง หน้าหื่นๆ ใส่แว่น ผมก็เลยบอกว่าครั้งแรกขอแบบประทับใจ เลือกไป เลือก มาอยู่ 4-5 เบอร์ สุด ท้าย 62  เอาว่ะด้วยอารมณ์ประว่ากรูขี้เกรีจเลือกแหละ เข้าเรื่องเลยดีกว่า

เข้าห้องด้วนอาการเกร็งนิดเพราะไม่เคยแต่พี่เขาสุดยอดชวนคุดดีบิ้วตลอด ถามได้ชื่อว่า กุ้ง 29 คนเชียวราย บ็ะสาวเหนือสะด้วย ^^ สั่งน้ำเปล่ามาดื่มคนล่ะ ผมบอกเขาว่าต้องใช้น้ำเยอะหน่อยเพราะเครื่องผมเผาพลาญดี ฮ่าๆๆๆๆ ถอดเสื้อผ้า ล้างไข่ ล้างก้นผมให้ด้วย สักพักบอกขึ้นเตียงรอเลยผมงงก็เลยถามว่าไม่อาบในอ่างหรอ พี่กุ้งก็บอกว่าเอาน้ำแรกเผื่อมีน้ำสองตามมา เอาว่ะคิดในใจแหละเผื่อได้เบิ้ลฟรี ขึ้นเตียงรอ สักพักพอพี่เขาอาบน้ำเสร็จ จัดการ สเปร์เปลือยไม่สด แต่ด้วยควาที่ว่า ผมเตรียมอาวุธลับ Okamoto 0.03 ทำให้รู้สึกไม่ต่างกับสดเลยเสียวมาก เลียตูด ดูดไข่ครบสูตร บิ้วกันอยู่นานพอสมควรผมบอกไม่ไหวแล้ว พี่ก็จัดการ Wot สะเอวผมแทบ แต่ด้วยความอูมมหาอูมเลยเด้งสะ สักพักเบสิก สักพักนางแอ่น สักพัก Wot อีก ดันลืมลืม doggy ไปเลยจริงๆ แล้วผมเสร็จช้ามากนะ แต่เห็นด้วยความเพลียเลยบอกพี่เขาว่าผมติดมือ ซึ่งก็จริงผมติดมือ เพราะชักว่าวบ่อย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดท้ายเหนื่อย+อยากรู้ว่าจะได้ 2 น้ำ ไหม ใพ้พี่เขาชักให้เป็นอันว่าเสร็จไปหนึ่งยก อาบน้ำในอ่างเขาก็นวดให้ ซึ่งสำหรับผมชอบเพราะชอบให้คนนวด คุยนู่นคุยนี่สัก 20 นาที (ในระหว่างยังมีการบอกอีกนะว่าถ้าอีกรอบต้องขึ้นกะเบอร์ 90 ให้ได้เพราะเขาบอกว่ามาที่นี่ไม่ขึ้นกะเบอร์นี้เหมือนมาไม่ถึงฮ่าๆๆๆๆๆๆ ผมก็เลยบอกโอเคร ^^X ผมก็บอกหนาวไข่อยากให้อุ่นก็เลยขึ้นเตียงรอ ขึ้นมาก็คุยถ้าเบิ้ล ขอ 1400 ผมคิดในใจอยากเบิ้ล แต่ต้องกั้ก เพราะกลางเดือนก็ต้องมาอีกรอบก็เปลี่ยนเป็นให้เขานวดให้ดีกว่า ที่นวดเยอะบ่องตง เวลาผมเครียดชอบนวดมากกว่าปรี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นวดสัก 10 นาที ด้วยความความเกรงใจและกะจะไปแรดต่อ ก็เลยบอกว่าพี่เขาลงเลยล่ะกัน จบข่าว 1 ชม. พอดีเปะ เป็น 1 ชม. แห่งความสุขใจมากกว่าเร้าใจ  wanwan002 บ่องตงผมประทับใจในระดับนึงเลยนะ เพราะมาแล้วไม่หล่นกลายเป็นผมหล่นตัวเองด้วยผมกะเวลาไม่ถูกเวลาไม่ถูกชอบเกร็งไปเองแถมเร่งตัวเองอีกต่างหาก ฮ่าๆๆๆๆๆ คราวหน้าแก้ตัวใหม่ อิอิ

คะแนน

หน้าตา 8/10 (ตามวัยแต่ผมแพ้ตรงมีลักยิ้ม ^^)
เนื้อตัว 8/10 (ก็ตามวัยอ่ะ แต่แพ้ขาว ^^)
นม  8/10 (ทำมาแต่ทรงสวยเม็ดดุม ^^)
ช่วงล่าง 9/10 (อัดแรงมีขมิบยั่วเป็นระยะๆ ^^)
บริการ 9.5/10 (ผมให้คนบริการผมนะ แต่เอาออก .5 เพราะอาบน้ำไม่มีเสียวมีแต่ผ่อนคลาย ^^)

ค่าใช้จ่าย 300 (ห้อง) +800 (ค่าเหนื่อย+ทิปใจจริงอยากให้ 1000 แต่อยากรู้ว่าเขาจะบ่นไหมถ้าเราให้แค่นี้ กลับบอกว่ามากสะอีก ^^) +100 (น้ำ+ทิป) +20 (แม่บ้าน) +20 (โบกรถ) +40 (เชียร์) = 1280 สบายตัวไป

การบ้านครั้งแรก กะคนแรกในวงการอ่าง ผิดถูกประการใดแนะนำด้วยนะครับ และหากจะช่วยผมแนะนำเบอร์อื่นให้ผมด้วยก็ดีนะ ^^
กระผมนาย Sexday ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้ และขอฝากตัวกะศิษย์พี่ทุกท่านด้วย ขอบคุณครับ ^^
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:39:35 AM 29 เมษายน 2013 »

ที่ส.พอมีแบบเด็กๆป่าวครับ
sexday
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:31:32 AM 29 เมษายน 2013 »

ถ้าหากเน้นหน้าตามีครับบริการดีด้วยเพื่อนผมขึ้นมาแล้ว แต่ต้องไปแต่หัววันหน่อยของดีมักกลับไว  Embarrassed Cry
sexday
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:53:12 AM 29 เมษายน 2013 »

เพิ่มเติมนะครับหากเน้นเด็กที่นี่ไม่แนะนำ แต่ถ้าอยากรู้ขาสั่นเป็นไงต้องลอง ^^
ken955
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:54:49 PM 02 พฤษภาคม 2013 »

มีแจ่มๆหลายคน แต่เป็นวัยกลาง อยากบู้ต้องน้องนำ้ฝน wanwan011
NickkY37
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:29:18 PM 13 พฤษภาคม 2013 »

อยากบู้ !!!
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:23:50 PM 13 พฤษภาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านทำผมรำลึกอดีตเลย

ส.โบตั๋น มีสองฝั่ง ฝั่งนึงนวดแผนโบราณ  อีกฝั่งก็อาบอบนวด

คนเที่ยวก็เยอะ เด็กก็เยอะ  ราคาก็อย่างที่ท่านว่า ถูกตังในเป๋าดี  หนึ่งพันได้อึ๊บสบายตัว

เที่ยวที่นี่  ก็ยังดีกว่าไปโรงแรมศรีทอง หรือ ตามพวกฮาวายอาบนวด  เพราะบรรยากาศใช้ได้

มะก่อนจำได้  ด้านหน้าผมไปนั่งคาเฟ่  อาหารพอใช้  นักร้องน้อย แต่ก็สนุกดี  ไม่แพง

สรุปแล้วที่นี่  ดีครับ ทุกอย่างไม่แพง  สนุกดี  เด็ก ๆ ก็โอเค  สวยตามราคา
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:49:23 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

41_key@2x 172_key@2x
malestome
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:56:49 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

ใครมีเบอร์โทรน้องๆ ขอด้วยนะ ผมต้องจัดตอนกลางวันอย่างเดียวกลางคินออกไม่ได้เลย  525_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)