Ads
 12:54:18 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชำเเหละทวยเทพ ในยุทธจักรนปก. ผ่านมุมมองของป๋าขา  (อ่าน 63907 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #60 เมื่อ: 09:22:01 PM 17 พฤษภาคม 2012 »

หนามบ่งต้องเอาหนามยอกคับ  พี่เอานิ้วแทงจิ๊มิน้อง
น้องก็เกร็งนิ้วแทงตรูดพี่แกเลย  ดูว่าจะเข้ดไหม 555+
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #61 เมื่อ: 08:35:41 AM 18 พฤษภาคม 2012 »

เทพตืดบางคนทำเนียน  เผลอเป็นเสียบ โดยเฉพาะจะให้น้องนอนคว่ำ น้องจะไม่ทันระวังตัว ใส่ถุงเสร็จพรวดเลยน้องแทบตั้งตัวไม่ติด

ไม่มีบอกกล่าวล่วงหน้า  น้องร้องไห้ออกจากห้องเลย  ของอย่างนี้บอกนองตรงๆพันห้าสองพันก็เสนอไป  ทำไม่ทำจะได้รู้ไม่มีปัญหาทีหลัง

บางคนไม่เสียบแต่ใช้นิ้วขุดจนจิมิน้องเลือดออกซิบๆ กินยาอักเสบเป็นอาทิตย์ ทิป200ไม่พอค่ายาครับ

พูดซะเศร้าเลยท่านโค

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #62 เมื่อ: 10:26:05 AM 18 พฤษภาคม 2012 »

อาจจะสนุกก็ได้นะ
 wanwan024

sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #63 เมื่อ: 10:43:02 AM 18 พฤษภาคม 2012 »

หนามบ่งต้องเอาหนามยอกคับ  พี่เอานิ้วแทงจิ๊มิน้อง
น้องก็เกร็งนิ้วแทงตรูดพี่แกเลย  ดูว่าจะเข้ดไหม 555+

กู๊ดไอเดียร์ครับพี่เอ๊บ   จะได้จำไปบอกน้องๆ

แต่กลัวบางคนจะชอบล่ะซี นึกว่าน้องมีอารมณ์555
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #64 เมื่อ: 05:50:22 PM 18 พฤษภาคม 2012 »

เทพกระปู๋ ก็พูดถึงเเล้วครับ เทฟปรากอบก็พูดถึงบ้างเเล้ว  บางที เอ่ยถึงชื่อไม่หมด ไม่ว่ากันครับ ต่อไปก็  เทพกระป๋องครับ  เทพกระป๋องนี่ ลงการบ้านเกินจริง Overstate ทำนอง หล่นเเล้วมาเหยียบหน้าผมได้  หล่นเเล้วมาเอาเงินคืนที่พีอาร์ ฟังเเล้วไร้สาระครับ ถึงจะมีการบ้านสม่ำเสมอ เเต่คนเค้าไม่เชื่อถือกัน  คนอ่านเค้าจับทางได้เเล้ว เทพพวกนี้ ส่วนหนึ่งเป็นเทพประจำร้าน เทพหุ้นส่วน เที่ยวอยู่ร้านเดียวนั่นเเหละครับ  ไม่เคยโผล่หัวออกไปร้านอื่นบ้างเลย

ผมไปตามเทพ 2 ครั้ง (น้อง2คนแต่ร้านเดียวกัน) ก็ไม่เหมือนกับที่ลงการบ้าน บรรยายซะ สวยสดหยดย้อย งานไหล จ่าย 2800 เจอตัวจริงก็ธรรมดา เข้าห้อง เรียกออบชั่นซะหมดตัว บอดี้ก็งั้นๆ เอาสาหร่ายมาคลึงๆ เล็มซะเกือบเกรียนพอเอามาคลึงมันเหมือนเอาฝอยขัดหม้อมาขัดกระปู๋เจ็บมาก จะดูดนมก็พยายยามเอาแขนกัน เซ็งมากเลยนอนเฉยๆให้ตำจนเสร็จ หลังๆเลยไม่ไปร้านนั้นแต่ไปหากินเองแถวทางด่วน 1999 2 น้ำ ได้กินบ้างไม่ได้บ้าง ก็ยังคุ้มกว่า โดยรวมเด็กผิวพรรณดีกว่า เพิ่งมาเข้าใจเอาวันนี้ว่าเทป็นเทพกระป๋อง ต่อไปผมต้องรอบคอบในการเสพข้อมูลมากกว่านี้ ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อการเที่ยวจริงๆ ที่ไม่ใช่โฆษณาชวนเชื่อครับ
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #65 เมื่อ: 05:57:40 PM 18 พฤษภาคม 2012 »

การบ้านผมหล่นตลอด

อย่าตามลอกครับ

ได้กินแต่ตับ  ไม่มีผัก

เทพกระป๋องตัวจริงเลย
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #66 เมื่อ: 10:48:56 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

มาต่อครับ เทพประเภทต่อไป เป็นเทพล่องหนคราบ  เทพเล่านี้ ตอนเเรกจะเที่ยวบ่อยๆ จนเป็นที่รู้จักกันทั่วไป  มีประสบการณ์มาก ต่อมาวันหนึ่ง ได้หายหน้าไป  มีเหตุผลหลายอย่างครับ  ตั้งเเต่ อิ่มตัวจากวงการนี้เเล้ว  มีคู่ครองเป็นตัวตน(บางท่าน ถึงกับได้นางฟ้าเป็นเเฟนเลยครับ)  บางท่าน ล่องหนเพราะ เบื่อวงการนี้เเล้วครับ  เห็นว่า หมดตังค์มากเกินไป  เสียดายตังค์ครับ  บางท่าน เลี้ยงเด็กครับ หมดไปเยอะ เลยเซ็งๆ 
hundu
*

« ตอบ #67 เมื่อ: 11:01:08 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ผมเอง จากที่เที่ยวดุๆ เมื่อก่อน ตอนนี้ ลดลงมาได้เเล้วครับ  เสียดายตังค์ครับ คิดดูสิครับ ร้านใหญ่ๆ เเหกตาพวกเรา ราคา 2800 2600 2500 ได้เเค่ตำๆๆ ทิปเพิ่มๆๆ ยิ่งเสียเงินเพิ่มอีกครับ  ออน.ที่ดงดอกท้อ  2300 2600 คุ้มกว่าครับ ทั้งอม ทั้งเอา ผมเองโดนเค้าเเหกตามานานเเล้วครับ  บางที เที่ยวไปๆ เค้าย้อมเเมวครับ จับเด็กที่ไหนไม่รู้ มาหลอกว่า ไอเต็มลับอย่างโน้น อย่างนี้  เนื้อตัวห่วยมากครับท่าน  โห หากินเเบบนี้  ไม่ได้ตังค์ผมอีกหรอกคราบ
sugar
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 11:01:34 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

ป๋าขาอย่าเพิ่งล่องหนนะครับ   เดี๋ยวพื่อนๆไม่มีเพื่อนคุยเรื่องนกป.

อยู่สร้างสีสันไปก่อนครับป๋าขา  
sugar
*

« ตอบ #69 เมื่อ: 11:07:56 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

บางร้านลงเว็บอกน้องใหม่สายC ปี1    ที่ไหนได้ขึ้นกับน้องๆบอกเรียนกศน.

น้องบางคนอยู่ร้านเดียวแต่เปล่ยนชื่อสามชื่อ   บางคนย้ายร้านเปลี่ยนชื่อก็ลงว่านองใม่  แต่เราไปนอนคุยกับน้องๆบอกหมดครับ

มันก็น่าล่องหนอยู่หรอกครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #70 เมื่อ: 11:14:01 PM 19 พฤษภาคม 2012 »

พี่โค ไม่ต้องกลัวครับ ผมไม่ล่องหนเเน่ เพียงเเต่ ลดการเที่ยวนกป.ลง ไม่เที่ยวจัดๆเหมือนเมื่อก่อน  ไม่จ่ายมากๆเหมือนเมื่อก่อน ส่วนใหญ่ กลับไปเที่ยวอ่าง ที่นาตารีครับ สุขสมกว่าเยอะ นกป.ก็ยังต้องเที่ยวอยู่ครับ เเต่ระดับ พอดีๆ ร้านไหนเเพงเกินไป ก็เลิกไปเลยครับ
เจน จิราแยะ
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #71 เมื่อ: 04:27:56 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

อย่างรุ่นท่านจิวฯ งี้ แทบไม่เหลือสักคนแว้ว  wanwan019

มาต่อครับ เทพประเภทต่อไป เป็นเทพล่องหนคราบ  เทพเล่านี้ ตอนเเรกจะเที่ยวบ่อยๆ จนเป็นที่รู้จักกันทั่วไป  มีประสบการณ์มาก ต่อมาวันหนึ่ง ได้หายหน้าไป  มีเหตุผลหลายอย่างครับ  ตั้งเเต่ อิ่มตัวจากวงการนี้เเล้ว  มีคู่ครองเป็นตัวตน(บางท่าน ถึงกับได้นางฟ้าเป็นเเฟนเลยครับ)  บางท่าน ล่องหนเพราะ เบื่อวงการนี้เเล้วครับ  เห็นว่า หมดตังค์มากเกินไป  เสียดายตังค์ครับ  บางท่าน เลี้ยงเด็กครับ หมดไปเยอะ เลยเซ็งๆ 

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
hundu
*

« ตอบ #72 เมื่อ: 08:58:28 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

เทพล่องหน หรือยังไม่ล่องหน เราเป็นเพื่อนกันครับ ใครเข้ามาเที่ยวใหม่ๆ เราก็ชี้เเนะ เเนะนำกันไป จะได้เที่ยวอย่างรู้เท่าทันครับ  สมัยนี้ โฆษณาชวนเชื่อเยอะ  ของจริง คนจริงเหลือน้อยเเล้วครับ  มีเเต่เป็นเรื่องธุรกิจ   เรื่องกำไรขาดทุน ก้เข้าใจนะครับ เเต่ให้คิดถึงหัวอกนักเที่ยว  นักเที่ยวเหมือนห่านครับ  อารมณ์ดีๆ ก็ไข่เป็นทองคำออกมา  ถ้าเจอเเหกตา ไปหล่นเต็มๆเท้า ก็เหมือนท่านจับห่านมาฆ่า เพื่อเอาทองคำ ผ่าท้องเเล้ว ไม่เจอทองคำเลย เห็นมั้ยครับ เค้าเลิกเที่ยว ลดการเที่ยวลง มันก็กระทบกันเป็นลูกโซ่ครับ
hundu
*

« ตอบ #73 เมื่อ: 09:01:57 PM 20 พฤษภาคม 2012 »

นอกจากเทพล่องหน ยังมีอีกประเภทครับ เทพนิรนาม มีเยอะเหมือนกัน พวกนี้จะ เที่ยวเยอะ เงินหนา ไม่ออกสื่อ ไม่ส่งการบ้าน  รู้จริง แฮ่ม ชอบคุยทางพีเอ็มมากกว่าครับ  บางคน ป๋าขารู้เลย คนนี้ เข้าข่าย เทพนิรนามของจริงเลยครับ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #74 เมื่อ: 06:57:17 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

บางร้านลงเว็บอกน้องใหม่สายC ปี1    ที่ไหนได้ขึ้นกับน้องๆบอกเรียนกศน.

น้องบางคนอยู่ร้านเดียวแต่เปล่ยนชื่อสามชื่อ   บางคนย้ายร้านเปลี่ยนชื่อก็ลงว่านองใม่  แต่เราไปนอนคุยกับน้องๆบอกหมดครับ

มันก็น่าล่องหนอยู่หรอกครับท่าน
  เทพล่องหน หรือยังไม่ล่องหน เราเป็นเพื่อนกันครับ ใครเข้ามาเที่ยวใหม่ๆ เราก็ชี้เเนะ เเนะนำกันไป จะได้เที่ยวอย่างรู้เท่าทันครับ  สมัยนี้ โฆษณาชวนเชื่อเยอะ  ของจริง คนจริงเหลือน้อยเเล้วครับ  มีเเต่เป็นเรื่องธุรกิจ   เรื่องกำไรขาดทุน ก้เข้าใจนะครับ เเต่ให้คิดถึงหัวอกนักเที่ยว  นักเที่ยวเหมือนห่านครับ  อารมณ์ดีๆ ก็ไข่เป็นทองคำออกมา  ถ้าเจอเเหกตา ไปหล่นเต็มๆเท้า ก็เหมือนท่านจับห่านมาฆ่า เพื่อเอาทองคำ ผ่าท้องเเล้ว ไม่เจอทองคำเลย เห็นมั้ยครับ เค้าเลิกเที่ยว ลดการเที่ยวลง มันก็กระทบกันเป็นลูกโซ่ครับ
เร็วๆนี้ก็เพิ่งเจอครับ โฆษณาว่า ไอเทมลับ ไม่เคยทำที่ไหน ทำครั้งแรก  wanwan019
ปรากฏว่าย้อมแมว เด็กเคยทำที่อื่นมาก่อน งานก็ไม่ตั้งใจทำเลย ทีเดียวเข็ดร้านนั้นไปเลย  wanwan035

แท็ก:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)