Ads
 01:46:35 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวบรวม นางฟ้าในดวงใจที่ป๋าขาขึ้นซ้ำ ในรอบ 3 ปี  (อ่าน 20256 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 10:17:50 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

ผมเป็นนักเที่ยวภูธรครับ  เพียงเเต่ได้เข้ากทม.บ่อยมาก บางเดือนเข้ากทมถึง 5 ครั้งก็เคยมี  ตั้งเเต่เที่ยวมา ไม่เคยคิด ว่าจะไปขึ้นซ้ำใครเลย     เคยซ้ำตอนเที่ยวดงดอกท้อครับ (ซ้ำเเล้ว ไม่สนุกครับ) ต่อมา มาเที่ยวนกป. เกิดถูกอกถูกใจนางฟ้าคนหนึ่งเข้า โห แทบไม่เป็นอันกินอันนอนเลยครับ  ไม่อยากเชื่อเลยครับว่า ความรักความหลง ยังจะเกิดขึ้นได้กับตัวผม(ผู้หวงเเหนความโสดยิ่งกว่าทุกอย่าง)  ทั้งที่อายุ สี่สิบกลางๆแล้ว  ทั้งท่องยุทธจักรอาบอบนวดมาก่อนอย่างสุดโชกโชน  นางฟ้าคนเเรกที่ป๋าขา ขึ้นซ้ำ  เเละเป็นอันดับหนึ่งในดวงใจตลอดกาล นามว่า เอโกะ เเห่งเเฮปปิเนส สปาครับท่าน เรื่องมันเกิดเมื่อ เดือนพฤษภาคม ของปีที่เเล้วคราบ
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:38:35 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

ช่วงต้นปีที่เเล้ว  ป๋าขายังเป็นกาปู๋เด็กอ่อนอยู่เลยท่าน  พวกเทพกระป๋องลงการบ้านยังไง ก็เชื่อไปหมด ส่วนใหญ่จอง ตั้งเเต่ยังไม่เจอตัวจริง  เพราะกลัวจะชวดนะครับ  ร้านเเฮปปิเนส  จัดว่า เป็นร้านที่ไปเที่ยวบ่อยที่สุดครับ ราคา 2000 ทุกคน เวลา1.30 ช.ม. น้องๆ งานโดยเฉลี่ย ถือว่า ดีกว่าที่อื่นๆครับ  ผมเลยไปบ่อยที่สุด เเถม คืนวันพฤหัส หรือศุกร์ ยังได้เจอ สาวๆสายเดี่ยว สเปกผม เเละท่าน Kpccมาเดินยั่วน้ำลายไหลอีกต่างหากครับ  ช่วงต้นปีที่เเล้วนี่เอง มีน้องใหม่ มาสมัครงาน เริ่มเป็นที่รู้จักในเวปแล้ว  ผมจะเข้ากทม. เลยโทรมาจองก่อนเลยครับ น้องเอโกะ สายซีคนน่ารักคนนั้น
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:13:20 PM 21 พฤษภาคม 2012 »

ช่วงต้นปีที่เเล้ว  ป๋าขายังเป็นกาปู๋เด็กอ่อนอยู่เลยท่าน  พวกเทพกระป๋องลงการบ้านยังไง ก็เชื่อไปหมด ส่วนใหญ่จอง ตั้งเเต่ยังไม่เจอตัวจริง  เพราะกลัวจะชวดนะครับ  ร้านเเฮปปิเนส  จัดว่า เป็นร้านที่ไปเที่ยวบ่อยที่สุดครับ ราคา 2000 ทุกคน เวลา1.30 ช.ม. น้องๆ งานโดยเฉลี่ย ถือว่า ดีกว่าที่อื่นๆครับ  ผมเลยไปบ่อยที่สุด เเถม คืนวันพฤหัส หรือศุกร์ ยังได้เจอ สาวๆสายเดี่ยว สเปกผม เเละท่าน Kpccมาเดินยั่วน้ำลายไหลอีกต่างหากครับ  ช่วงต้นปีที่เเล้วนี่เอง มีน้องใหม่ มาสมัครงาน เริ่มเป็นที่รู้จักในเวปแล้ว  ผมจะเข้ากทม. เลยโทรมาจองก่อนเลยครับ น้องเอโกะ สายซีคนน่ารักคนนั้น
เอิ้กๆ เอาไว้ไปส่องสาวๆสายเดียวกันนะครับ  wanwan019

stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:18:12 AM 22 พฤษภาคม 2012 »

เสี่ยตั้งกระทู้แต่ละที ดูท่าจะเรียก
แฟนคลับได้อีกเยอะ
hundu
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:25:36 PM 22 พฤษภาคม 2012 »

วันนั้นเป็นเดือน เม.ย.ของปี2554  ผมเข้ามาถึงกทม.เกือบห้าทุ่ม เอโกะขึ้นลูกค้าอยู่ครับ ผมยังไม่เจอตัวน้องเลย เลยขึ้นคนอื่นไปก่อน  ผมลงงานมา เกือบหกทุ่มเเล้วครับ น้องๆเริ่มทยอยออกจากร้าน ผมก็ถามพีอาร์ สอดส่ายสายตา  มองหาเอโกะ เพราะ คราวหน้า จะได้ไม่พลาดอีก  ออกมาเเล้วครับ ผมเห็นน้องคนนึง ตัวเล็กๆ ขาวๆ น่าทนุถนอมมาก คนนี้ใช่มั้ย น้องเบียร์บอก ไม่ใช่ครับ คนนี้ ยูมิ  สักพัก เธอออกมาเเล้วครับ เดินไปรวมกลุ่มกับผองเพื่อน คนนี้เเน่เลย เอโกะ เข้าไปยืนอยู่กลางกลุ่มเพื่อน  เเละอยู่กลางใจป๋าขาคนนี้เช่นกัน  น่ารักมากครับ หมวยๆ  ทรงสวยมาก  ผูกโบว์  หุ่นโปร่งๆ เเต่งตัวน่ารักเเบบเด็กสยามเลย ผมรวบรวมความกล้า เเละความหน้าด้าน ถามน้องออกไปดุ่ยๆว่า.....
JeWy85
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:14:19 PM 26 มิถุนายน 2012 »

ว่า?
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:58:01 AM 29 มิถุนายน 2012 »

รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะคับ ป๋า Embarrassed
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)