Ads
 12:07:55 PM 18 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2วัน <3<3 .... 3 ชั่วโมง <3<3 ....180 นาที <3<3 { ยาใจ @ EASE 7 }  (อ่าน 38291 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 09:24:37 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

หลังจากที่พยายามสมคัรมานาน คราวนี้ไม่พลาดแล้ว

เพื่อเป็นการไม่เสียเวลา ขอเปิดตัว "น้องยาใจ @ EASE 7" ให้เลยคับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:26:50 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

มันอะไรกันนักกันหนาช่วงนี้ เด็กใหม่แต่ละร้านพากันเปิดตัวกันให้พรึ่บ

คราวที่แล้วที่เจอน้อง "แป้งร่ำ @ BEYOND" ก็ขายบ้านไปเรียบร้อยแล้ว

คราวนี้รถเก๋งคันงามอาจจะถึงคราวต้องไปตาม เพราะเจอแบบว่า "โดน" อีกแล้ว

ข้าวแกงร้านประจำที่กินอยู่ ตอนนี้ไม่ได้แวะไปนาน ซัดแต่มาม่า เช้า กลางวัน เย็น

แต่ไส้แห้งแค่ไหนก็คงต้องยอม ให้3คำสำหรับเธอคนนี้ "เสียว จัง หู้"
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:28:44 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

เสียงว๊อทแอ๊บดังขึ้นมากลางห้องประชุม เจือกดันลืมปิดเสียง ตาทุกคู่มองมาที่ผมคนเดียว

แม่มลนเลย กดปุ่มSilentบนไอโฟนแทบไม่ถูก กดดันชิหายเลยตอนนั้น แค่คิดว่าใครว่ะแม่ม!

เหลือบมาเห็น อ้าว "เจ้านิก ร้าน EASE 7" นี่หว่า มีเหตุอันใดถึงยิงมาหากันตั้งแต่บ่ายโมง

"พี่ครายครับ คนนี้ผมเลือกให้พี่เลย จัดไว้ให้รอบ6โมงเย็น โอเคนะคับพี่ แค่นี้ครับ.."

แล้วมันก็ Off-Line ทันที อ้าววววว ไอ้นี่ ไม่ให้คิดกันเลยเหรอออ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:30:10 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

จัดไว้เวลากำลังตุ่ยๆเลย งานก็เย่อะ ประชุมก็เครียด เย็นนี้ต้องปลดปล่อยหน่อย

ในใจว่า ถ้าไม่โดนนะเจ้านิก งานนี้มีเคือง จบจากประชุม เก็บของขึ้นรถทันที

ตรงดิ่งมาที่ร้านเลย น้ำมันก็จะหมด แต่ไม่สน หมดก็เข็น เพราะตอนนั้น.."หงี่กว่า"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:31:30 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

ฝ่ารถติดแถวสุขุมวิทมาถึงร้านเกือบ6โมงเย็น เดินเข้าร้านมาเจอเจ้านิกนั่งยิ้มรออยู่พร้อมกับลูกค้าท่านหนึ่ง

จากบทสนทนาจับใจความได้ว่า น่าจะเป็นลูกค้าน้อง...ที่เพิ่งลงงานมา แล้วจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง

ในใจคิดว่า "มันแฮปปรี้เอ็นขาดขนาดนั้นเลยเหรอ" ชักอยากเจอแล้วสิ เจ้านิกบอกให้รอแป๊บ

อ้าวววว ไอ้นี่ รู้มั้ยว่าน้ำจะออกหูแล้วตอนนั้น เห็นมั้ยว่ายืนตรงไม่ได้ ต้องยืนตะแคงเอา
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:33:08 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

สักพักเจ้านิกเห็นสีหน้าหื่นเรื่มออกมากขึ้นเรื่อยๆ เลยเดินไปตามน้องจากข้างหลัง

"น้องยาใจคับพี่" เฮ้ย อ้าว เอ่ะ เอ่อ หือ บร๊ะ อูย เจรสสสสสสส

จุดเด่นอย่างแรกของเธอที่กระแทก2เบ้าตาผมเต็มๆๆคือผิวเธอนั้น "โอโม่โคตรรรร"

Embarrassed Cry wanwan019 wanwan011 wanwan020

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:34:34 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

สูงประมาณ 155-158 บอดี้พอดีกำลังน่าอุ้มรอบห้อง 555

หน้าตาหมวยแบบชัดเจน ตาเล็กแต่สบตาแล้วรู้สึกเอ๊กซ์

รอยยิ้มน่ารัก ใสๆ แบบเด็กๆ เสื้อผ้าหน้าผมตามเทรนเด็กหยามชัดเจน

ใครอยากเป็นอมตะ ต้องมาจัดเธอคนนี้ให้ไว พลาดแล้วจะเสียใจ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:35:59 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

โดยรวมๆแล้วองค์ประกอบภายนอกถือว่า "ผ่านหมด" ที่เหลือต้องไปลุ้นเอาในห้อง

หน้าตาแบบนี้ หุ่นแบบนี้ ผิวแบบนี้ เจ้านิกมันไปหามาจากไหนว่ะ คือหลอกถามแล้วแต่มันไม่ยอมบอก

อยากจะไปบุกรังมันจริงเลยพับผ่าสิ และที่เด็ดไปกว่านั้นก็คือ ค่านัวเธอแค่ "2ใบเทา" มีทอนกลับมา "1ใบแดง"
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:36:56 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

ผมชอบนะหุ่นแบบนี้ ไม่สูงไป ไม่เตี้ยไป ไม่ผอม ไม่อวบ สรุปปล้ำง่ายดี

เดินตามเธอเข้ามาห้องในสุด คุยกันไม่เกิน10คำ เหมือนเธอจะเขิลๆผม

ผมต่างหากที่ต้องเขิลเธอแทน คนอารายยิ่งอยู่ใกล้ ยิ่งน่าร้ากกกกก
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:37:40 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

คุยไปคุยมาชอบกิจกรรมบางอย่างคล้ายกัน เลยคุยกันถูกคอเป็นพิเศษ

ผมดึงเธอมากอดใกล้ๆ กลิ่นเด่ะๆๆๆ มันหอมแบบนี้นี่เอง ทั้งผม ทั้งผิว

เราต่างคนต่างมองตากัน เธอปลดกระดุมเสื้อผมออกทีละเม็ด

ผมก็ไม่รอช้า ปลดกระดุมเสื้อเธอออกทีละเม็ดเหมือนกัน

ผิวขาวๆ + กับชุดชั้นในลายน่ารัก ทำให้อารมย์หงี่ผมเพิ่มขึ้นทวีคูณ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:38:30 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

อาบน้ำพอไปได้ ดีพอประมาณ แต่คิดว่างานอาบน้ำเธอน่าจะดีได้กว่านี้อีก

ครั้งหน้าว่าจะจับสอนอาบน้ำใหม่ 555 ครั้งนี้น้องไม่ต้อง อยู่เฉยๆ พี่ลุยเอง

เห็นหุ่นอวบอัดแบบนี้ อาบน้ำแบบธรรมดา เสียดายแย่เลย ว่าแล้วก็จัดไป1ชุดเล็กๆ

ไม่สอนทั้งหมดในคราวเดียว เพราะว่าที่เหลือจะกลับมาสอนให้..."คราวหน้า"
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:39:21 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

เธอเดินมาเช็ดตัวให้ผม แล้วจูงมือผมไปนอนบนเตียง วินาทีนั้นผมดึงตัวเธอมานอนกอดใกล้ๆ

"ไม่ล้วใช่มั้ยคะพี่นวดแ" เธอยิ้มแบบกรุ้มกริ่ม ไม่ไหวแล้ววินาทีนั้น น้ำจะออกหูตั้งแต่เจอเธอ

หน้าร้านแล้ว ขอไม่นวดละกันวันนี้ แต่ผมไม่ได้พูดออกไปนะ เหมือนน้องจะรู้โดยอัตโนมัติ

ว่าผมพร้อมจะนัวไม่ใช่นวด ร่างกายเราทั้งคู่ประกบกัน ปากเราก็ประกบกัน บิ้วไปบิ้วมา

ใช่ว่าผมจะเครื่องติดคนเดียวซะเมื่อไหร่ เครื่องน้องตามผมมาติดๆ จากที่ตามหลังหลายช่วงตัว

ตอนนี้ผมรู้สึกว่าเครื่องผมโดนเธอแซงไปแล้วววว
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:41:36 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

ถ้าชอบงานแบบบู๊ล้างผลาญ                  "ยาใจ" อาจจะไม่ตอบโจทย์ข้อนี้     wanwan005

ถ้าชอบหุ่นแบบสูงๆเพรียวๆ                   "ยาใจ" อาจจะไม่ตอบโจทย์ข้อนี้     wanwan005

ถ้าชอบหน้าตาแบบสาวไทย                  "ยาใจ" อาจจะไม่ตอบโจทย์ข้อนี้     wanwan005

ถ้าชอบผิวน้ำผึ้งแบบสองสี                    "ยาใจ" อาจจะไม่ตอบโจทย์ข้อนี้     wanwan005

แต่ถ้าไม่ได้ชอบแบบที่ผมเขียน ผมแนะนำว่า น้องยาใจคนนี้ "ต้องจัด" คับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:43:19 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ ยาใจ @ EASE 7 ไปเลยคับ

หน้าตา            9/10        หมวยชัดๆ จ้องตาอาจมีหลง

ไฟหน้า            9/10        33กึ่ง34 จุกสียังสวยอยู่

บั้นเด้า            10/10       ขาวๆแบบนี้ชอบ กลม แน่น สวยได้รูป

ช่วงล่าง           9/10        สะอาด ดูแลดี แฉะธรรมชาติ

ผิว                9/10        ผิวขาวโอโม่ เนียน เนื้อตัวดี หอมด้วย

งานนัว            11/10      เด็กสมัยนี้ พอเครื่องติดเท่านั้นหล่ะ เฮ้อออ

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ   
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:44:18 PM 30 พฤษภาคม 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์นิกที่จองรอบหวดน้องยาใจให้คับ คราวหน้าอย่าเล่นไรหวาดเสียวช่วงบ่ายๆแบบนี้อีกนะ

ขอขอบคุณนู๋ยาใจที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ แล้วจะมาสอนที่เหลือให้นะคับคราวหน้า

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์นิกที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)