Ads
 09:58:59 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ##GF##ดีที่สุดใน4โลก คำว่างาน "มาตรฐาน" สำหรับเธอมันน้อยเกินไป { PEPPER @ MILK }  (อ่าน 38087 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 04:47:08 PM 09 มิถุนายน 2012 »

งานแบบนี้สิถึงจะเรียกว่า "ทำด้วยใจ" ทุกอย่างที่เธอสามารถทำให้ได้ เธอคนนี้พร้อมที่จะทำให้

งานแบบนี้สิถึงว่า ทำไมพี่ๆเพื่อนๆหลายท่านถึงขนาดเก็บเอาไปเพ้อหลายวันหลายเดือนอยู่

งานแบบนี้สิถึงทำให้เธอยังสามารถยืนหยัดเป็นนางฟ้าแนวหน้าของวงการนวดกะปู๋มาจนถึงทุกวันนี้

งานแบบนี้สำหรับผมไม่ใช่งาน "มาตรฐาน" แต่มันเลยคำๆนี้ไปเย่อะเลย

พูดสั้นๆคืองานเธอนั้น "สวดยอดดดดดดดดดดดดด"
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:51:08 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ทุกครั้งที่รอบจองเธอเปิด ผมสังเกตุดู ไม่เกินสิ้นวันของวันที่เปิดรอบจอง "เต็ม" คับ

ตอนแรกผมคิดว่าเป็นเพราะรอบทำงานของเธอที่ทำแค่วันละ4รอบหรือเปล่า ถึงได้เต็มไวขนาดนี้

มันไม่ใช่ทั้งหมดอย่างที่ผมคิด แต่หลักๆเป็นทั้ง "รูปร่าง+บริการ" ของเธอที่ทำให้รอบมันเต็มเร็วแบบนี้

แล้วเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่ร้านเปิดให้จองรอบเธอ จนผมได้พบเธอ ทุกสิ่งทุกอย่างถูก...ไขกระจ่าง
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:52:20 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ใครที่ช่วงหลังๆเที่ยวแล้วไม่ทอน เที่ยวแล้วตรีนแหก เที่ยวแล้วขาขาด ตามการบ้านฉบับนี้ดีๆ แล้ว "จอง" คับ

อย่าเพิ่งท้อใจแล้วเปลี่ยนไปเที่ยวอ่าง จัดเด็กไซไลน์ หวดโคโยตี้ ซัดเด็กคาราโอเกะ

ลองไปหาเธอคนนี้ดู แล้วท่านอาจจะกลับมาหลงรักวงการนวดกะปู๋มากขึ้นกว่าเดิม

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:53:30 PM 09 มิถุนายน 2012 »

โชคเป็นของผมวันนั้นที่ผมได้เจอเธอ เพราะว่าปกติเวลาผมจะจองเธอ เวลาเธอกับเวลาผมไม่ตรงกันซะส่วนใหญ่

เมื่อเวลามันได้ ผมไม่รีรอที่จะโทรไปจองล๊อกเป้าเธอทันที เห็นการบ้านเธอมาก็เย่อะอยู่ เห็นปลาเธอมาก็แยะ

แต่ไม่เคยเห็นตัวจริง เรื่องเล่าตามลมปากผมไม่ค่อยเชื่อ ต้องพิสูจน์เอง วันนี้โอกาสของผมมาถึงแล้ว

จะได้เจอนางฟ้าที่อยากจะเจอมานานแสนนาน ผมรีบโดดขึ้นรถ ขับดิ่งตรงไปที่ร้านอย่างไว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:54:21 PM 09 มิถุนายน 2012 »

มาเร็วกว่าเวลาเกือบชัวโมง เจอพีอาร์ให้กาีรต้อนรับเป็นอย่างดี แอบตกใจว่าทำไมผมมาก่อนเวลาขนาดนี้ 555

พีอาร์แจ้งว่าน้องกำลังขึ้นงานอยู่ ผมไม่มีปัญหาไรอยู่แล้ว ก็ไปนั่งรอที่โซฟาตามระเบียบ นั่งหวานเย็นไปเรื่อยๆ

สักพักเห็นน้องคนนหนึ่งเดินลงมา หน้าคุ้นๆ แต่ตอนแรกยังไม่แน่ใจว่า "ใช่เธอ" รึเปล่า เพราะว่าจากปลาที่เคย

เห็นบนการบ้าน จิตนาการว่าน้องน่าจะ หน้าไทยๆ สมส่วน เพียว ขาว มีหน้าอก...ทุกอย่างที่ผมจิตนาการไว้นั้นถูกหมดคับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:54:59 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ตัวจริงหน้าเธอผอมกว่าในรูปโปรโมทของร้าน แต่หุ่นนั้นชุดเดรสยาวไม่สามารถปกปิดความสุดยอดของหุ่นเธอไว้ได้

ไฟหน้าตั้งเด่นเป็นสง่า จะใหญ่สวยได้รูปขนาดไหน ผมอยากจะไปปลดบราเธอลงตรงนั้นจริงๆพับผ่า เธอได้แต่ยิ้มให้ผม

แล้วพาผมเดินขึ้นห้องไป กลิ่นหอมๆบนผิวกายเธอเริ่มลอยมาเตะจมูกผม ยอมรับว่ามันกระตุ้นต่อมกระสันต์ผมได้เป็นอย่างดี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:55:31 PM 09 มิถุนายน 2012 »

เข้าห้องมาเธอก็ชวนผมคุย เธอพูดจาได้น่ารักดี เสียงเล็กๆแบบนี้ เวลาอ้อน เวลาครางมันจะขนาดไหน

ถ้าใครได้เจอเธอแล้ว อาจจะคิดคล้ายกับผมในตอนแรกว่า หน้าเธอดูนิ่งๆแบบนี้ น่าจะดูเชิดๆหยิ่งๆ

แต่มันไม่ใช่แบบนั้นเลย เวลาเธอยิ้ม เธอขำ เธอดูน่ารักมาก เธอเป็นธรรมชาติสุดๆเวลาคุย

คำพูดคำจาไม่ต้องนั่งคิดประดิษฐ์ประดอยคำให้วุ่นวาย คำพูดแบบนี้มันคือตัวเธอจริงๆ ไม่มีเฟค
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:56:14 PM 09 มิถุนายน 2012 »

เป็นผู้หญิงที่ดูมีเสน่ห์เหลือหลายจากบุคลิกภาพของเธอ ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมใครๆต่างก็พยายามมาหาเธอ

บางคนกลับมาซ้ำแล้วซ้ำเล่าจนกลายเป็นแฟนคลับเธอไปเรียบร้อยจีน ตัวผมเองกรอกใบสมัครทิ้งไว้

ที่ร้านขอเป็นหนึ่งในแฟนคลับเธอเรียบร้อยแล้ว อิอิ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:56:55 PM 09 มิถุนายน 2012 »

เธอมีหุ่นแบบที่ชายใดเห็นยากที่จะปฏิเสธเธอได้ จริงแล้วแค่สบตาคุยกับเธอ ผมก็ออกอาการเขิลแล้ว

นี่มาเจอหุ่นสะท้านใจแบบนี้อีก ไฟหน้าเธอน่าจะเป็นจุดแรกที่แลดูโดดเด่นมาก คือผมว่าถ้านับไฟหน้า

ที่ผมเคยพบเจอมา ผมว่าไฟหน้าเธอน่าจะติด "1ใน10" ไฟหน้าที่สวยที่สุด ที่ธรรมชาติที่สุด ในลิสต์ของผม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:57:38 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ส่วนที่สองของเธอที่ดีไม่แพ้ไฟหน้า นั่นคือ "ผิว" เธอดูแลผิวตัวเธอเองได้ดีมาก น่าไปเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้

พวกครีมอาบน้ำ หรือไม่ก็พวกครีมบำรุงผิว เห็นผิวเธอแล้วกลับมามองผิวตัวเอง แม่ม..ต่างกันขนาดนี้เลยเหรอ

ทั้งสะอาด ทั้งนุ่ม ทั้งเนียน ทั้งหอม โดยเฉพาะเรื่องหอมนี่ ผมยกนิ้วให้เธอเลย ผิวเธอหอมจริงๆคับ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 04:58:13 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ส่วนที่สามที่ผมชอบที่สุดนั่นคือ "บั้นท้าย" เธอ มองกี่ครั้งก็หงี่ มันทั้งกลม ทั้งนิ่ม แต่เด้งรับดีทุกจังหวะ

ลูบไปไม่มสะดุด รอยแตกก็ไม่มี อยากจะเอากลับบ้านไปเป็นหมอนหนุนหัวจริงๆ คงจะนอนหลับฝันเปียกทุกคืน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 04:59:21 PM 09 มิถุนายน 2012 »

อาบน้ำผมขอข้ามไปเลยละกัน ไม่ใช่ว่าเธออาบน้ำไม่ดีนะ เธออาบน้ำให้ผมได้ดีคับ สะอาดด้วย

แต่ผมอยากจะบอกว่าเรื่องที่เกิดขึ้นหลังจากอาบน้ำนั้น "เด็ดกว่า" เธอเข้ามาเช็ดตัวให้ผมพร้อมพา

ผมมานอนคว่ำให้เธอนวดบนเตียง เธอนวดได้ดีแต่วินาทีนั้นผมไม่ขอหลับอย่างแน่นอน เพราะอะไรเหรอ

บางสิ่งบางอย่างกำลังคลึงอยู่บนแผ่นหลังผมอย่างช้าๆ เสียงลมหายใจของเธออยู่ห่างไม่ไกลจากหูผม

ลิ้นของเธอเริ่มทำงานอย่างคล่องแคล่ว ไล่ไปตามจุดต่างๆบนร่างกายผม ผมไม่รอช้าหันหน้ามาหาเธอ

แล้วเธอก็โน้มตัวลงมาประกบปากผม พี่จูบที่ไม่ร้อนแรงแต่เป็นจูบที่ยาวนานระหว่างเรา สองปากเราประกบ

สองมือเราไขว่คว้าหาสิ่งที่เราต้องการ ผมขยับตัวเธอให้มานอนข้างๆผม ไฟหน้าเธอตอนนี้ถูกปลายลิ้นผมตวัด

สลับกับดูดไปมา อาการบิดเบี้ยวตามร่างกายเธอแสดงออกมาให้เห็นอย่างชัดเจนว่าเธอกำลัง "เสียว"
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 04:59:54 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ไม่ใช่เฉพาะเสียงครางเล็กๆของเธอที่ออกมาอย่างธรรมชาติ ช่วงล่างเธอก็แสดงความเสียวแฉะที่เป็นธรรมชาติ

ออกมาให้เห็นเหมือนกัน เครื่องเธอเริ่มติด อารมย์เธอเริ่มมา ตอนนี้ทุกอย่างบนตัวเธอดูเซ็กซี่มาก

เห็นแววตา + เสียงครางเธอ ผมห้ามใจไม่ให้หื่นกับเธอไม่ได้อีกต่อไป เธอกระซิบบอกผมที่ข้างหูว่า

"เบาๆนะคะ ไม่ต้องรีบนะ" ปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด เป็นการเสร็จที่มีความสุขจริงๆอีกหนึ่งวัน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 05:00:53 PM 09 มิถุนายน 2012 »

สรุปงานของนู๋ PEPPER @ MILK SPA ไปเลยคับ

หน้าตา            9/10        หน้าสวยแบบไทยๆ ยิ้มสวย

ไฟหน้า            10/10      34 คล้อยสวยได้ทรง จุกสีสวย

บั้นเด้า            10/10       ขาวๆแบบนี้ชอบ กลม สวยได้รูป

ช่วงล่าง           10/10       สะอาด ดูแลดี หอม แฉะธรรมชาติ

ผิว                10/10       ผิวขาว ผิวแลดูสุขภาพดี เนียน เนื้อตัวดี หอมมาก

งานนัว            11/10       นี่สิถึงเรียกว่างาน "GF" ของแท้ อะไรได้ เธอจัดให้

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ  wanwan013    
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 05:01:42 PM 09 มิถุนายน 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีคับ ไว้โอกาสหน้าจะไปขึ้นน้องที่พีอาร์แนะนำไว้ให้คับ

ขอขอบคุณนู๋เป๊บเปอร์ที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนคับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)