Ads
 03:06:43 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รัสเซีย ปะทะ โปรตุเกส ในยูโร เสียวสยอง ณ check - in  (อ่าน 19402 ครั้ง) A A A A
dor-dek
Validate Member
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 02:37:31 AM 27 มิถุนายน 2012 »

ช่วงนี้เจ๊งบอลยูโรไปหลายคู่   ทำให้ระยะนี้ผมไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปพักผ่อนกายาที่ไหนเลย  ทำให้วันนี้ผมรู้สึกปวดหัวตะหงิดตะหงิด  อาการจิตหงุดเงี้ยวมาอีกแล้ว  เป็นอาการแบบนี้ที่ไร  ผมก็ต้องพึ่งยาสามัญประจำบ้านทุกที่คับ  ชวนป๋วยเป่าปี่กู  คือยาที่ผมใช้รักษาอาการจิตหงุดเงี้ยวเป็นประจำคับ  ว่าแล้ว  คืนนี้นั่งจับยามสามตา  ก็เลยสรุปว่า  จะไปหาซื้อยาที่ร้าน check – in   ซะหน่อย  มีกุมารทองมากระซิบว่าร้านนี้ขายยาคุณภาพดี  ยาใหม่  ออกฤทธิ์ไว  ผลข้างเคียง (ของแถม)ไม่มีมีคร๊าบ

“พี่เตอร์  วันนี้มีอะไรแนะนำไหมคับพี่”  ผมเอ่ยทักพี่เตอร์ผู้มีแต่ให้ (ความสุขแก่น้อง ๆ ) ทันที

“อ๋อ  มีน้องมาใหม่คนหนึ่งนะคับ  เพิ่งมาได้ 2-3 วันเท่านั้นเอง  ชื่อน้อง ว็อดก้า สนใจไหมละคับ”  พี่เตอร์ถามแบบรู้ใจคนกันเอง

“ขอดูหน้าตา รูปร่าง หน่อยได้ไหมละคับพี่”  ผมตอบกลับทันที

“ได้เลย “ แล้วพี่เตอร์ ก็หันไปเรียกน้องว็อดก้า “นี่น้องว็อดก้า “  พี่เตอร์แนะนำแบบเป็นกันเอง

ผมจึงใช้สายตาหื่นกระหายสำรวจน้องเบื้องต้นก่อน คิดในใจหน้าตาก็น่ารักดี ถึงจะไม่สวยมาก  “ โอเค คับพี่  เอาน้องว็อดก้านี่แหละคับ “

เมื่อเราทั้งสองขึ้นไปบนห้อง  น้องว็อดก้าก็เริ่มปฎิบัติหน้าที่ทันที  “พี่  น้องช่วยถอดเสื้อให้นะค่ะ”  แล้วน้องก็ช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผมจนกลายเป็นเด็กแรกเกิดไปเลยคับ  
ผมก็กล้วจะเสียเปรียบน้องเขา  ผมก็เลยบอกว่า  “น้อง !!!!!  พี่ก็ช่วยถอดให้น้องด้วยนะคับ”  ว่าแล้วไม่ฟังคำตอบของน้อง  ผมก็จัดการถอดให้เสร็จสรรพ  แต่ขณะที่ถอดมือก็เริ่มวัดขนาดสัดส่วนของน้องไปในคราวเดียวกัน  โอ้แม่เจ้า  หน้าอกหน้าใจของน้องไม่เล็กเหมือนตัวเลยนะเนี่ย  กะคร่าว ๆ น่าจะ สัก 32 – 33 แถมพอโดนมือผมเข้าหน่อยทำให้ตั้งชัน  สู้มือเชียวนะ  แต่ผิวพรรณของน้องนั้นก็พอใช้ได้  เพราะน้องว็อดก้าไม่ใช่คนผิวขาว  แต่เป็นคนผิวสองสี  รูปร่างกระทัดรัดน่าจะสูงประมาณ 160 – 165 ซม.  
แต่พอเริ่มอาบน้ำเท่านั้นแหละคับ  ผมแทบขาดใจจิง ๆ น้องเล่นควักล้วงเจ้าลูกบอลของผมมาล้าง ทั้งลูบ ทั้งคล้ำทั้งคลึง  ผมจนแข้งขาอ่อนไปหมด  ผมก็เลยอาศัยจังหวะตีกินทำเป็นไม่มีแรงต้องจับตัวน้องเอาไว้  ไม่งั้นผมล้มแน่ ๆ คับ  จากนั้นมือผมก็เริ่มทำงาน  อาบน้ำให้น้องว็อดก้าบ้างคับ  ทั้งควัก ทั้งล้วง  ทั้งปาดจนน้องรู้สึกตาจะเยิ้ม ๆ นะเนี่ย

พออาบน้ำเสร็จ  ผมก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงละคับ  “น้องว็อดก้า  พี่ว่าไม่ต้องนวดกระปู๋ให้พี่หรอกคับ  เดี๋ยวพี่จะใช้กระปู๋นวดให้น้องดีกว่าคับ”  ผมพูดไปมือไม้ก็อยู่ไม่สุขไป

“ไม่ได้หรอกค่ะพี่  ให้น้องนวดก่อนนะค่ะ”  น้องว็อดก้าพูดไปพลาง มือก็เริ่มนวดไปพลาง  น้องนวดไปนวดมาผมก็พยายามนวดน้องบ้างคับ  นัวเนียกันไปมาสักพัก  ผมชักจะหมดความอดทนแล้วนะคับ  เลยพูดขึ้นมาว่า

“ปริ๊ด.......น้องทำแฮนด์บอลในเขตโทษนะคับ  ฟลาว์คับ  ใช้มือจับลูกบอล  จะต้องเสียจุดโทษคับ “  

น้องว็อดก้าทำหน้ามึนตึบ  “ฟลาว์ได้อย่างไรค่ะพี่  นู๋ไม่มีเจตนาจะใช้มือจับลูกบอลนะค่ะ  แต่ลูกบอลมันมาโดนมือของนู๋เองค่ะ “

ผมไม่สนคับ  ชี้ไปที่จุดโทษ  แล้วก็สวมวิญญาณ เจ้าเจดโด้  เตะจุดโทษทันทีโดยไม่สนใจเสียงห้ามของน้อง  น้องว็อดก้าก็สวมวิญญาณผู้รักษาประตูสุดหนึบ  ผมพยายามยิงอย่างไงมันก็ไม่เข้า  สุดท้ายอาศัยจังหวะที่น้องรับลูกจนเหนื่อย  เลยใช้หัวโหม่งไปเต็มแรงเลย  ปรากฎว่าลูกพุ่งเข้าหาประตูแบบรวดเร็ว  จนน้องตั้งตัวไม่ทันสาหร่าย เอ่ย ตาข่ายกระจุยกระจายไปหมด

“พี่  ทำไมใช้หัวโหม่งละค่ะผิดกติกาค่ะ  เขาต้องใช้เท้าห้ามใช้หัวน่ะค่ะ”  น้องพูดไปหอบหายใจไป  

ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นหละคับ  ตอนนี้ผมสวมวิญญาณเจ้าเจดโด้  ยิงประตูลูกเดียว  ทะลวงตาข่ายให้กระจุยจนน้ำกระจาย  
จนน้องว็อดก้า  ร้องไม่เป็นภาษาเลยคับ  ดิ้นพล่านไปทั่ว ทั้งจิก ทั้งข่วน จนผมมีรอยเล็บของน้องไปทั้งตัว  สงสัยผมคงโหม่งไปโดนจุดสำคัญของน้องแน่ ๆ โอ้  เกมนี้สูสีมากคับ ผลัดกันรุกผลัดกันรับ ต่างคนต่างหอบ จนหมดเวลา ผมเผ้าของน้องยุ่งเหยิงไปหมด เตียงก็ยับยู่ยี่ แล้ว เราสองคนก็เดินกระยองกระแยงไปอาบน้ำ จากนั้นผมก็เลยควักใบแดงมาให้น้องสามใบคับ  โทษฐานทำให้เกมส์มันมาก  โอ้...แม่เจ้า?????ขณะเดินลงมาจากห้องผมรู้สึกอาการจิตหงุดเงี้ยว  หายเป็นปลิดทิ้งเลยคับ  สวดยอด!!!!!!  จิง ๆ คับ  

“น้องว็อดก้า  วันหลังพี่จะมารีเทิร์นแมตช์ใหม่ นะคับ  ล้างตาอะคับ  ขี้ตามันเยอะ”  ผมพูดกับน้องก่อนที่จะกลับบ้าน

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:37:44 AM 27 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณที่ไปเที่ยวที่ร้านนะครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:37:20 PM 27 มิถุนายน 2012 »

เด็ดขาดมากท่าน ดอร์

กินตับทุกงวด  อย่างนี้ไม่ใช่ลีลาถึง  ก็ต้องเงินถึง เป็นแน่

ส่งลายแทงมาเรื่อย ๆ เลยนะครับ    wanwan019
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:59:40 AM 29 มิถุนายน 2012 »

อ่านสนุกมากมายเหมือนได้ดูบทรัก กะดูบอลพร้อมกันเลยคับ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:41:05 PM 06 กรกฎาคม 2012 »

ขอบคุณคับ wanwan017
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:22:21 PM 25 กรกฎาคม 2012 »

เยี่ยมคับ อ่านแล้วบรรเทิง เริงรมย์มากกกกก  wanwan017 wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)