Ads
 10:38:49 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "อูยย โอยย อ่าา" ป้าด!!! จะร้องอะไรกันนักกันหนาจ๊ะแม่ยอดยาหยี {ยาหยี @ BEAUT}  (อ่าน 24475 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 07:00:23 PM 13 สิงหาคม 2012 »

สวยใสใจสว่าง ไม่อำพรางไม่หลอกลวง
ทั้งหวงทั้งห่วง ควงแขนเป็นแฟนกัน

ร้อนหนาวราวเป็นไข้ ใส่ใจดูแลกัน
รักแท้คงมั่น จะแต่งกันปลายปีนี้

แม่ยอดยาหยี ใจดีคนสวย
ถึงเราไม่รวย แต่เรารักกัน
แม่ยอดนางฟ้า เทพธิดาสวรรค์
อยากบอกว่าฉัน ชื่นใจ ชื่นใจ (ชื่น..ใจ)

รัก รัก รักเธอ...เพ้อเช้า เพ้อเย็น
รักแท้ดีเด่น เป็นเนื้อคู่กัน...นะจ๊ะ

อยากบอกว่าฉัน ชื่นใจ ชื่นใจ (ชื่น..ใจ)

แม่ยอดยาหยี....ฮา....
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:01:20 PM 13 สิงหาคม 2012 »

เจอครั้งแรกตกใจนึกว่านักร้องดังกลุ่มเกิร์ลกรุ๊ปประชดรักหันมานวดกะปู๋แทนจับไมค์

ความยาวใหญ่อาจจะใกล้เคียงกันเลยไม่ต้องปรับตัวมากนัก ช่วงนี้ออกแรดตะลอนไปทั่วกรุงเทพและปิมณฑล

ร้านที่ใกล้ๆไม่ค่อยเข้า ชอบถ่อออกไปนอกเมือง ไปสูดอากาศดีแถวๆชานเมืองบ้างไรบ้าง

เลยมีโอกาสได้เปิดประสบการณ์ เปิดตาเจอช้างเผือกหลายโคลงอยู่ ผิวพรรณหน้าตาไม่มีด้อยไปกว่าน้องๆในเมืองเลยสักนิด

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:01:41 PM 13 สิงหาคม 2012 »

เช่นเธอคนนี้ที่ผมได้มาพบเจอโดยบังเอิญ หน้าตาแนวเกิร์ลกรุ๊ปอย่างที่ผมได้บอกไว้แล้ว สูงประมาณ165 ผิวสองสีออกไปทางขาว

ไฟหน้ากลมประมาณ33 ผิวพรรณมีรอยสักบางจุด หุ่นไม่บางไม่อวบ กำลังน่าปล้ำพอดิบพอดี พูดจาตลกโปกฮา กวนๆดีคับ

เห็นกวนๆตอนแรกนึกว่างานจะกวนๆไปด้วย พอผมจัดชุดใหญ่เท่านั้นแหล่ะ ความกวนหายเงียบไป ความเสียวซ่านมาแทน

จะให้ผมจัดชุดเล็กกับเธอได้งัย เจอทรวดทรงเอวองค์แบบนี้ ใครบ้างจะทนไม่หื่นกับเธอไหว ผมคนหนึ่งละที่ไม่ทน อิอิ

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:02:30 PM 13 สิงหาคม 2012 »

จริงแล้วก่อนหน้าที่จะมาเจอเธอ ผมก็เพิ่งไปเดินหวานเย็นแถวๆร้านดังย่านระแวกนั้น

เดินไปเดินมาดันทะลึ่งโดนน้องนางฟ้าพาขึ้นห้องไปเฉยซะง้าน น้องคนนี้ทั้งหุ่นทั้งหน้าตา มาเต็มๆ

กลับมาที่แม่ยาหยีของผมดีกว่า ตอนผมเจอหน้า+หุ่นเธอ ผมบอกพีอาร์ว่าคนนี้เลยละกัน

ไม่ต้องเรียกที่เหลือออกมาแล้วละ แต่พีอาร์ร้านนี้นิสัยดีคับ เรียกที่เหลือออกมาให้ผมดูหมด

เผื่อเอาไว้พิจารณาในครั้งถัดไป แม่มเจอน้องบางคน ทำเอาเขวเล็กน้อย หุหุ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:03:03 PM 13 สิงหาคม 2012 »

เธอพาผมเดินขึ้นไปชั้น3วิมานทอง ได้ปล้ำเธอห้องกว้างๆๆๆ เธอเดินมานั่งข้างๆแล้วนวดให้ผมเบาๆ

มือเธอหนักใช้ได้ทีเดียว เธอบอกว่าเธอชอบคนมีเนื้อหน่อย เห็นผมแล้วหมั่นเขี้ยว อารายหว้าาาา

เธอนวดให้สักพักแล้วเธอก็พาผมไปอาบน้ำ ขัดหน้า ขัดหลัง ขัดจรวดซะเงาเลย

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:03:31 PM 13 สิงหาคม 2012 »

เธอขัดให้ผม ผมก็ขัดให้เธอมั่ง ห้องน้ำกว้างคับที่นี่ มีพื้นที่ให้เล่นเย่อะเลย ผมก็บิ้วให้เธอเล็กๆจากด้านหลัง

แต่เหมือนเธอจะจั๊กจี้แทน 555 เธอเลยบอกว่าไปต่อที่เตียงเถ่อะ เธอให้ผมนอนคว่ำแล้วก็เริ่มจากการนวดปกติ

ตามติดมาด้วยการB2Bด้วยสองเต้าคู่งามของเธอ เธอค่อยๆเอาไฟหน้าเธอร่อนไปตามแผ่นหลังของผม

จุกของเธอลากผ่านตั้งแต่คอผมยาวมาจนถึงร่องตรูด เธอวนเวียนอยู่แถวร่องนั้นนานพอดู มัน..เฉียว..เว้ย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:03:58 PM 13 สิงหาคม 2012 »

ผมให้เธอเล่นกายกรรมผาดโผนตามแต่เธอจะพอใจ เมื่อเธอหนำใจจากด้านหลังผมแล้ว เธอขอให้ผมหันหน้ามาซะดีๆ

ทันทีที่ออยลงบนครายน้อยผม ลิ้นเธอก็ลงมาที่หูผมอย่างไว ผมเองก็สวนเธอกลับโดยใช้ปากขบไปที่ติ่งหูของเธอ

เสียงลมหายใจเธอเริ่มออกมาให้ผมได้ยิน ร่างกายเธอตอนนี้บิดไปมาอยู่บนตัวผม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:04:24 PM 13 สิงหาคม 2012 »

มือทั้งสองข้างผมกำลังทำหน้าที่อย่างหนักในการบีบเค้นบั้นเด้าของเธอ มันช่างเต็มไม้เต็มมือดีแท้

บีบไปบีบมาไฉนมีน้ำอะไรเฉอะแฉะอยู่ระหว่างขาผม หาาาา มาเร็วขนาดนี้เลยเหรอผมคิดในใจ

ลองเอานิ้วไปแตะนิดนึง เธอมีสะดุ้ง ใช่เลย...อารมย์เธอมาแล้ว

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:04:54 PM 13 สิงหาคม 2012 »

ผมจับเธอมานอนหงายแล้วเริ่มกวนเธอบ้าง เธอทำหน้าแดงแซวผมว่าผมกำลังแกล้งเธอเหรอ "ใช่" ผมตอบเธอกลับไป 555

แล้วผมก็เริ่มค่อยบิ้วสร้างอารมย์เพิ่มเติมให้เธออีก คือจะแกล้งเธอว่างั้น เธอไม่นอนนิ่งมือเธอพยายามคว้าหาบางสิ่ง

ผมขยับตัวเล็กน้อยเพื่ออำนวยความสะดวกให้เธอบ้าง ไฟหน้าเธอกำลังพอดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ จุดตรงนี้เหมือนจะเป็น

จุดที่ทำให้อารมย์เธอเร่าร้อนมากขึ้นเรื่อยๆ ผมจัดชุดชิวชิวไฟหน้าคู่นั้นให้เธอ ดูสีหน้าเธอแล้วคิดว่าเธอพอใจ

ปิดท้ายด้วยท่าถนัดของผม ซึ่งเธอบอกผมว่าเธอเองก็ชอบท่านี้เหมือนกัน อูยยยยย โอยยยยย อ่าาาาา

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:05:45 PM 13 สิงหาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ ยาหยี @ Beaut ไปเลยคับ

หน้าตา             8.5/10       แนวนักร้องวงแก็งเกิร์ลกรุ๊ปเลย ยิ้มหวาน แก้มน่าหยิก

ไฟหน้า             8.5/10       33 ไฟหน้ากลม ดูดติดลิ้นดี

บั้นเด้า              9/10         ไฟท้ายเด้งดึ๋งดั๋ง แรงต้านดีเยี่ยม

ช่วงล่าง             9/10         เรียบร้อบ ไม่รกรุงรัง ใช้งานน้อย   

ผิว                  8.5/10       ผิวสองสีไปทางขาว มีรอยสักบางจุด ใครไม่ชอบแนะให้ผ่านคับ

งานนัว              9/10        มีลิมิตบ้างตอนแรก ตอนหลังชักไม่แน่ใจ 555

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ   [034]
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:06:05 PM 13 สิงหาคม 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์โอ๋ & เอ๋ที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ ขอบคุณที่แนะนำแม่ยอดยาหยีให้คับ

ขอขอบคุณนู๋ยาหยีที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ไว้ว่างๆจะกลับมาซ้ำ เอ้ย มาเจอใหม่นะคับ ผอิญบ้านไกล

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์ทั้ง2ท่านที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:09:20 PM 13 สิงหาคม 2012 »

พี่ครายนี่บุกแหลกจิง ๆ  แต่มาแต่ละทีเห็นแล้วอึ้ง  นางฟ้าน่ารักโฮกทั้งน้าน

แต่สิ่งหนึ่งที่ผมนับถือนัก  พี่ครายยอมเสียเวลาเขียนการบ้านดี ๆ ให้อ่าน

จิตแบ่งปันสูงส่ง  ขอคารวะ ครับ  wanwan019
UyUy
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:35:54 PM 13 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณพี่คราย ภาพสวยๆการบ้านดีๆทั้งนั้นเลยครับ  wanwan017

ดีนะที่ร้านนี้อยู่ไกลเกินพิกัด  Tongue
stock77
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 08:17:13 AM 14 สิงหาคม 2012 »

+1 ก้นสวยมากครับ wanwan011
mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:09:20 AM 14 สิงหาคม 2012 »

หุ่นน่าซั่มจริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)