Ads
 06:48:39 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรก  (อ่าน 25603 ครั้ง) A A A A
Devil17
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:35:35 PM 16 สิงหาคม 2012 »

ผมอ่าน webboard ของหลายๆที่มาได้ซักพัก
ไม่เคยได้ตั้งกระทู้ที่ไหน เพราะเบื่อหน่ายกับกฎเกณฑ์อันมากมายของ webboard สมัยนี้ครับ
จนได้มาเจอที่นี่ ก็รู้สึกว่าน่าจะเขียนได้ฟรีสไตล์ที่สุดแล้ว
ถ้าใครเคยได้เล่น Board Bkknight แล้วพอจะคุ้นชื่อ Devil ก็น่าจะจำการส่งการบ้านของผมได้ ว่าส่งแบบไม่มีกั๊ก ไม่มีการบ้านนั่งเทียนกันแน่นอนครับ

น้องที่อยากจะเขียนถึงนี้ ไม่ใช่น้องใหม่แกะกล่องในวงการอะไร
และคิดว่าน่าจะมีหลายๆท่านที่เคยได้ขึ้นงานกับน้องเค้ามาแล้ว
แต่สิ่งที่ทำให้ผมต้องเขียนถึงเธอนั้น หลักๆเลย เป็นเพราะการบริการที่เต็ม 100 และหน้าตาที่ดูยังไงก็หวานสวยครับ

อารัมภบทมาเยอะแล้ว เฉลยเลยแล้วกันครับ ว่าน้องที่อยากจะเขียนถึงก็คือน้อง เจนนี่ แห่งสตูดิโอสปา พระราม 3

ผมไปที่ร้านนี้ครั้งแรก ตั้งแต่เมื่อช่วงต้นปีที่แล้ว (54)
ตอนไปนั้นแค่ผมได้เห็นรูปที่ติดโชว์ในร้าน ก็รู้สึกถูกชะตากับความงามของเธอแล้วครับ
แต่พอดี PR ที่ร้านบอกน้องพึ่งขึ้นไปทำงานเอง ถ้ารอก็คงน่าจะนานนะพี่ น้องๆที่ร้านก็ยังพอเหลือให้เลือกอยู่
วันแรก ผมเลยเลือกขึ้นกับวิสกี้ครับ (ตอนนี้ไม่รู้แค่ย้ายร้าน หรือเลิกทำไปแล้ว ขอไม่เขียนถึงแล้วกันนะครับ)
พอลงมาก็เจอน้องเค้านั่งอยู่ เห็นตัวจริง สวย น่ารัก ไม่ต่างจากในรูปเลยครับ
กะจะขึ้นต่ออีกรอบ แต่ปรากฎ ของเค้าดีจริง มีลูกค้าจองไว้ต่ออีก
วันแรกก็เลยแห้วไปตามระเบียบ

พอมาอีกที ปรากฎน้องเค้าไปเที่ยวต่างประเทศพอดี
PR ก็บอก พี่นี่โชคร้ายจริงๆ เพราะปกติน้องมาทำงานทุกวัน ไม่เคยขาด จะหยุดก็แค่วันอาทิตย์วันเดียว
PR ให้ผมทิ้งเบอร์โทรเอาไว้ บอกว่าถ้าน้องมาเมื่อไหร่จะรีบโทรบอก
แต่ผมมันไม่ใช่คนโสดแล้ว เรื่องจะซี้ซั้วให้เบอร์นี่ เดี๋ยวความซวยมันจะมาเยือนเอาได้ ก็เลยเลือกที่จะเสี่ยงดวงในครั้งต่อไปครับ

ในที่สุดเทพแห่งกามารมณ์ก็เลิกกลั่นแกล้งผมซักที
ผมได้ขึ้นงานกับเธอจนได้ในรอบที่ 3 (เป็นการยืนยันว่าถ้าหน้าตาไม่น่ารักจริง คงไม่เสียเวลาตามหาขนาดนี้ครับ)
พอขึ้นมาบนห้อง เนื้องานของน้องเค้าก็แตกต่างจากบรรดาร้านนวดแนวนี้ที่ผมเคยไปมาแล้วครับ
น้องเค้าบอกให้ผมรอซักครู่ จะไปเอาน้ำมาให้ แล้วเดี๋ยวจะขึ้นมาอาบน้ำให้

รอไปไม่น่าจะเกิน 5 นาที (ที่อื่นๆ หรือคนอื่นๆ อย่างเร็วสุดต้องมีเกือบ 10 นาทีครับ) น้องก็ขึ้นมา จัดแจงอาบน้ำให้ผม ส่วนตัวน้องเค้าไม่ได้อาบด้วยนะครับ
อาบน้ำเสร็จ น้องก็ชวนคุยนิดๆ ประมาณว่าน้องจำได้ว่าผมเคยขึ้นกับวิสกี้ แล้วจะขึ้นกับเค้าต่อแต่เค้ามีจอง
ส่วน PR ก็มีช่วยไซโคน้องเค้าไปให้ว่าผมมีมาหาน้องเค้าอีกหลายรอบแต่ไม่เจอตัวซักที
เท่านั้นแหละครับ การจัดหนักให้สมกับที่รอมานานก็เริ่มขึ้นทันที

น้องไม่ถามอะไรผมทั้งนั้นครับ จัดแจงปลดชุดตัวเอง รวมทั้งผ้าขนหนูของผมออก
แล้วชิวหา ก็พาเพลินไปทั่วร่างกายครับ
ใครที่เคยขึ้นงานกับน้องเค้า น่าจะช่วยยืนยันได้เป็นอย่างดี ว่าน้องเจนนี่นั้น เรื่องลิ้นไม่เป็นรองใครครับ
ที่สำคัญ น้องเค้าไม่มีหวงตัวให้เราเสียอารมณ์ครับ จะกอด จูบ ลูบ คลำ สัดส่วนไหน ไม่มีอิดออด
ปากประกบปากกันอย่างกับคนเป็นแฟนถวิลหากันใหม่ๆอย่างไงอย่างงั้น
ถ้าจะมีข้อติอยู่นิดนึง ก็ตรงหัวปทุมถันน้องมันใหญ่เกินทรงไปหน่อยครับ แต่มันก็สนุกเวลาดูดไปอีกแบบ

หลังจากกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันซักพัก น้องเค้าก็หยิบเครื่องป้องกันออกมา พร้อมกับถามผมว่าพร้อมมั้ย
ไอ้ผมมีเหรอครับจะไม่พร้อม
ว่าแล้วน้องเค้าก็แปลงร่างเป็นโคบาลสาวกับจนหลังม้าแทบหักเลยทีเดียว
อารมณ์ร่วมนั้น ขอบอกว่ามาเต็มครับ เต็มทั้งภาพและเสียงในระบบ Full HD เลยทีเดียว

หลังจากครั้งนั้นมา ถ้าผมไปเที่ยวแนวนวดแบบนี้ ที่ไม่ใช่อาบอบนวด ก็จะเป็นแค่เจนนี่คนเดียวเท่านั้นครับ ที่ผมจะไปหา

ถ้าให้ผมบรรยายโดยสรุป

หน้าตาน้องเค้า สวยหวานมากๆครับ เพียงแต่น่าเสียดายที่ว่าปัจจุบัน น้องเค้าไปอยู่ชมรมคนรักโบท็อกซ์ ก็เลยทำให้หน้าตาที่ดูได้ทรงของเดิม มันดูแหลมๆแปลกๆไปนิด
แต่โดยรวมก็ยังสวยใสอยู่ครับ แม้อายุจริงจะฟังดูแล้วน่าตกใจ แต่คุณไปเจอตัวจริงคุณก็ต้องคิดว่าเค้าแค่ประมาณ 20 ปลายๆเป็นอย่างมากครับ

รูปร่าง น้องเค้าบอกว่ายินดีเปิดเผยอายุตัวเอง ไม่เคยปิดบังใดใดทั้งสิ้น กับอายุ 30 กลางๆของเค้า ได้ทรวดทรง องค์เอวขนาดนี้ ถือว่าไม่ธรรมดาแล้วครับ
หน้าอกอาจจะเหลวไปนิด แต่ก็ได้รูปดีครับ พอดีมือเลย ปทุมถันก็อย่างที่บอก เม็ดดีรสโต

สำหรับคนชอบทาสี ไม่มีผิดหวังครับ ไม่มีกลิ่นแปลกปลอมให้ต้องกังวล แถมความชุ่มฉ่ำนั้น เรียกได้ว่าลำธารดีๆนี่เองครับ ซดกันได้เอื๊อกๆ

การบริการ น้องยอมรับอย่างเปิดเผยครับ ไม่ชอบลูกค้าขี้เหนียว คืออย่างน้อยๆ น้องขอให้เปิดหมดครับ รับรองการบริการเต็มระดับสำหรับแนวนวดแน่นอน
ส่วนอะไรที่เกินระดับ น้องบอกว่าขอเลือกลูกค้านิดนึง อันนี้จะเลือกจริง ไม่จริง ไม่ทราบได้ครับ ทราบแค่ว่า ถ้าตกลงความพึงพอใจได้ตรงกัน อาบอบนวดที่การันตีว่า 2 น้ำ ก็ยังต้องยอมแพ้ครับ

ค่าใช้จ่าย ปัจจุบันเป็น Promotion ทางร้าน 2,300 ถอดหมด ส่วนทิป หรืออะไรอื่นๆ ลองคุยกับน้องดูครับ

สาเหตุส่วนนึงที่ผมเขียนกระทู้นี้ขึ้นมา
เป็นเพราะว่าล่าสุด แม่น้องป่วยมากครับ (เห็นว่าเป็นมะเร็งขั้นสุดท้าย)
ช่วงนี้ลางานไปดูแลแม่แบบไม่มีกำหนด
ประกอบกับน้องเค้าเองก็บ่นๆอยู่ทุกครั้งครับ ว่าอายุเริ่มเยอะ ก็คงไม่มีใครสามารถที่จะทำงานตรงนี้ไปได้ตลอด
ก็เลยอยากจะมาแนะนำให้เพื่อนๆสมาชิกที่อาจจะเริ่มเที่ยว หรือยังไม่เคยเจอสาวหน้าหวาน(แม้อายุจริงจะไม่สาวแล้วก็ตามที)แต่บริการแบบไม่หวงตัว
ได้ลองไปเที่ยวดูครับ
เดี๋ยวนี้ค่าใช้จ่ายในการเที่ยวแนวนี้ ก็ไม่ได้แพ้อาบอบนวดแล้ว
ไหนๆจะเที่ยวทั้งที ลองเที่ยวน้องที่บริการเราแบบเต็มที่ดูครับ จะได้ไม่เสียดายเงิน

PS ต้องขออภัย Admin web ด้วยนะครับ ที่อาจจะมีอ้างอิงถึง web อื่น
พอดีอยากจะยืนยันตัวเองว่าผมเที่ยวจริง เรื่องที่เล่าคือเหตุการณ์จริง ไม่ได้มา Promote หรือโฆษณาโดยหวังผลด้านอื่นๆครับ

ท้ายสุดจริงๆ แนบรูปมาให้ได้ชมกันถึงความหวานครับ

เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:07:07 PM 16 สิงหาคม 2012 »

30 ยังแจ๋วอะ  wanwan011

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:31:22 PM 16 สิงหาคม 2012 »

ยินดีต้อนรับท่าน Devil 17 ครับ

บ้านนี้ SDN ยินดีได้เพือนที่เป็นสุภาพชนแต่หื่นทุกท่านครับ

น้องเจนนี่   ผมพบกับเธอสักสามครั้งมั๊ง  ดีทุกอย่างเหมือนในการบ้านท่าน

จะแวะไปหาน้องอีก  เพื่อสมทบทุนค่ารักษา และ ปลอบใจ 
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:50:38 PM 16 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านครับ

การบ้านท่านละเอียดชัดเจนน่าสนใจมากครับ

wanwan017
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:02:24 PM 16 สิงหาคม 2012 »

น่าไปลองมากคับ เห็นมีคนพูดถึงหลายคนแระ

โดยเฉพาะท่านเทพ vampire รัตติกาล (เอ็บบี้) มาการันตีแบบนี้
  wanwan007 wanwan007
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:33:24 PM 16 สิงหาคม 2012 »

ผมการันตีด้วยคนครับ น้องเจนนี่น่ารัก บริการดีมาก

ว่างๆ ผมก็จะไปหาน้องเหมือนกัน

wanwan020
ohลั้ลลา
*-*
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:16:02 PM 16 สิงหาคม 2012 »

เคยอยู่แถวพระราม3เมื่อปีที่แล้วไม่น่ารีบขอย้ายเลยพลายอะไรดีๆไปอีกแล้ว Cry

Global Moderator
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:43:59 PM 16 สิงหาคม 2012 »

คนนี้ แฟนเก่าพี่ Ebby คนแรกๆเลยนะนี่  Cry

ปล.ขอร่วมส่งกำลังใจให้น้องด้วยคนครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Devil17
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:43:04 AM 17 สิงหาคม 2012 »

ถ้าใครยังไม่เคยขึ้นงานกับน้องเค้า
หรือเคยเสียอารมณ์กับบรรดาเด็กใหม่ หน้าตาสดใส แต่บริการเหมือนเอาเงินไปทิ้งเปล่าๆ
ผมแนะนำจริงๆครับ ว่าให้ลองไปขึ้นงานกับน้องเค้าดู
คุณไม่ต้องทิปอะไรเค้าเป็นพิเศษก็ได้ครับ แค่ขึ้นไปตาม Course เปิดหมดของที่ร้าน 2,300 ก็รับรองว่าบันเทิงเต็มเปี่ยมแล้วครับ
poosanook
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:44:12 AM 17 สิงหาคม 2012 »

มาการันตีด้วยคนครับ
น้องเจนนี้บริการเหมือนสโลแกนกสิกรไทยสมัยก่อนเลยครับ
ธนาคารกสิกรไทย บริการ ทุกระดับ ประทับใจ
ผมเจอมาสอครั้งครับ ขาสั่นกลับบ้านทุกครั้ง
ใครที่เคยขึ้นกันดั๊ม ขอบอกว่า แร๊งงงงงกว่าครับ
ไปเถอะไม่ผิดหวัง  wanwan002
CryingOutLoud
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:14:21 AM 17 สิงหาคม 2012 »

คนนี้ได้ยินว่าดีจริงคับ ที่สตูพระราม3มีอีกหลายคนที่น่าลองนะคับ

โยเกริต์  wanwan004
ดัชชี่  wanwan004
เมเปิ้ล  wanwan004
acheewin010
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:09:57 PM 17 สิงหาคม 2012 »

มาการันตีด้วยคนครับ
น้องเจนนี้บริการเหมือนสโลแกนกสิกรไทยสมัยก่อนเลยครับ
ธนาคารกสิกรไทย บริการ ทุกระดับ ประทับใจ
ผมเจอมาสอครั้งครับ ขาสั่นกลับบ้านทุกครั้ง
ใครที่เคยขึ้นกันดั๊ม ขอบอกว่า แร๊งงงงงกว่าครับ
ไปเถอะไม่ผิดหวัง  wanwan002

พี่ปู การันตีแบบนี้ ผมของขึ้นนะพี่  wanwan004 wanwan004
stock77
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:19:14 PM 17 สิงหาคม 2012 »

อายุขนาดนี้ หน้าตาหุ่นยังดีมาก ๆ wanwan011
plam2010
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 08:10:31 PM 17 สิงหาคม 2012 »

อายุ30 แต่ยังดูแจ๋วอยู่เลยอ่ะ  wanwan017
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:32:21 PM 19 สิงหาคม 2012 »

น่าสนมากคับ wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)