Ads
 06:41:30 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโยอิ @BOS สมคำล่ำลืมจริงๆครับพี่น้อง !!!  (อ่าน 20092 ครั้ง) A A A A
LittleBoy
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 11:18:00 PM 19 สิงหาคม 2012 »

หลังจากที่ได้อ่านการบ้านน้องโยอิมานานเลยสบโอกาสได้ไปลองสักครั้ง วันนี้ตอนบ่ายๆเลยลองโทรไปจองก็ปรากฎว่าคิวยังว่างอยู่เลยรีบจัดการจองซะเดี๋ยวพลาด

พอมาถึงในตอนเย็นๆก็ก่อนเวลาสัก 20 นาที ก็มี PR มาต้อนรับพร้อมเสริฟน้ำและให้นั่งดูทีวีรอไปก่อน พอถึงเวลานัดน้องก็ลงมารับและพาไปขึ้นห้อง ระหว่างทางน้องก็ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย ต้องยอมรับว่าคุยสนุกดี

เดินไปเดินมาก็มาถึงห้องซะที พอประตูปิดปั๊ปน้องวางของเสร็จก็หันมายิ้มให้และเดินมาขอกอดหนึ่งที (งงๆ เพราะไม่เคยเจอที่อื่นทำแบบนี้ ใครเคยมาขึ้นกับน้องเจอแบบนี้บ้างไหมครับ) และถามว่าอยากทานน้ำอะไร หลังจากนั้นน้องก็ลงไปเอามาให้สัก 5 นาที

พอกินน้ำท่ากันเสร็จเรียบร้อยน้องก็บอกว่าอาบน้ำกันก่อนไหม ก็เลยจัดแจงเปลี่ยนชุดวันเกิดกัน แต่เนื่องจากผมถอดเร็วเลยนั่งรอที่เตียงและดูน้องเค้าถอดทีละชิ้น  wanwan011 เมื่อชิ้นบนหลุดออกหมดก็ได้เห็นไฟหน้าคู่งามตามที่ได้มีท่านๆเขียนการบ้านส่งไว้จริงๆ และเมื่อชิ้นล่างหลุดออกก็...... (จินตนาการเอาเองนะครับ อิอิ  wanwan004)

หลังจากน้องอยู่ในชุดวันเกิดเรียบร้อยเธอก็เดินมาและนั่งตักผมพร้อมก็ถูไถตรงน้องชายของผมพอเป็นพิธีพร้อมกับกระซิบถามว่า "วันนี้ให้หนูบริการยังไงดีคะ" เนื่องด้วยตอนนั้นก็โดนบิ้วไปบ้างแล้วเลยตอบไปว่าจัดเต็มไปเลยน้อง  wanwan003 น้องโยอิก็ไม่รอช้ากระซิบตอบว่างั้นก่อนอาบน้ำเดี๋ยวน้องจัดให้ 1 trip ก่อนนะคะ แล้วนวดเสร็จจัดให้อีก trip นะคะ (OMG คุ้มเกินคุ้มครับขอบอก  wanwan020) หลังจบประโยคน้องก็จัดการให้ผมนอนลงและก็ถูไถ นัวเนีย จนน้องผมตื่นนอนอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน พร้อมกันนั้นน้องโยอิก็จัดการใส่สูทให้น้องชายผมในทันใด ต่อมาน้องก็ถามว่าใครจะเป็นคนเหนื่อยดีคะ เลยถามกลับไปว่าค่า option พี่ 500 นะคะ ( wanwan019 พูดเล่นนะครับ) สุดท้ายก็เลยสงสารน้องเพราะคงเหนื่อยแล้วก็เลยจัดเต็มให้เองเลย ซวบ... (เสียงนั้นมันช่างไพเราะจริงๆ)

ตัดมาตอนอาบน้ำเลยนะครับ น้องก็จัดแจงมาถูไถ ล้างให้ในทุกๆส่วน ซึ่งระหว่างนั้นเราก็บิ้วน้องไปเรื่อยๆทั้งบนล่าง พออาบน้ำเสร็จน้องงก็พาไปที่เตียงและนวดแบบไทยให้ ระหว่างนวดตอนคว่ำอยู่น้องก็มีแว๊ปๆมาจับน้องป๋มบ้างบางครั้ง พอจบด้านหลังก็ให้นอนหงายและเริ่มลงน้ำมันและใส่สูทให้อีกรอบ หลังจากนั้นก็เอาน้องผมไปประคองระหว่างไฟหน้าของเธอและไถลไปมาอย่างเมามัน (ท่านครับต้องลอง ขอบอก) และเธอก็ยังจัดเต็มทุกกระบวนท่ามาอย่างต่อเนื่องอย่างไม่ลดละ จนพอผ่านไปสักพักน้องก็ถามว่าพี่หายเหนื่อยจากรอบแรกยังคะ ผมก็รีบบอกไปทันทีว่าพร้อมมานานแหละ น้องยิ้มให้เล็กๆพร้อมกับบรรจงใช้ปากบิ้วให้อย่างต่อเนื่อง งานน้องทำได้สุดยอดจิงๆครับ ขึ้นลงแต่ละครั้งแทบจะทนกันไม่ไหว จนได้เวลาอันสมควรก็เลยบอกว่าพี่จะไม่ไหวแหละคร๊าบ น้องก็เลยยิ้มให้และก็กระซิบบอกว่างั้นเดี๋ยวจัดให้คะ และแล้วเสียงแห่งความสุขก็มาอีกครั้ง ซวบ.....

อยากบอกว่าน้องเค้าสุดยอดจริงๆครับ แซ่บมาก และน้องเค้าก็คุยสนุกด้วย ทอนแหลก ไม่หล่นซักแอะรับประกันครับ

ส่วนเรื่องฝีมือก็ดังนี้ครับ
การนวด 8/10 ใช้ได้ครับ
หน้า     9/10 น่ารักครับ
หน้าอก 10/10 สมคำร่ำรือของท่านๆครับ ขยำกันเพลินเลยครับ 555+  wanwan011
นกป   10/10 เลยครับ ลีลาจัดเต็มทุกรายละเอียด ต้องการอะไรจัดได้ครบจริงๆครับ 
GF     10/10 เลยครับ มีทั้งกอดนำ แถมคุยแบบเป็นกันเองมาก ไม่เคยเจอมาก่อนครับ ขี้เล่น บิ้วดีมาก 
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:25:14 PM 19 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณคับสำหรับการบ้าน +1 คับ wanwan017
Body2Kapoo
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:00:44 AM 20 สิงหาคม 2012 »

ซ๊วบบบ เพิ่มเท่าไหร่ครับเนี่ย น่าไปซ๊วบจริงๆน้องคนนี้
LittleBoy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:31:20 AM 20 สิงหาคม 2012 »

@Jopph น้องเค้าขอมากกว่าปกตินิ๊ดนึงนะคับ เพราะเค้าก็พอมีแหน่งแห่งหนบ้าง แต่ที่สำคัญทอนกระจาย คุ้มค่ากับที่จ่ายครับ ได้อารมณ์สุดๆ

ป.ล. แอบบอกนิดว่าน้องมีกระซิบว่าขอ doggy ด้วยนะคะพี่หนูชอบ เลยจัดเต็มไปตามน้องขอร้อง อิอิ
paragon
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:48:48 PM 20 สิงหาคม 2012 »

โอว ท่านบรรยายซะ อย่างกะไปนั่งข้างเตียงด้วยกันเลย

การบ้านเยี่ยมมาก   wanwan007
red_lotus4444
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:00:31 PM 20 สิงหาคม 2012 »

ยอดเยี่ยมมากครับ  wanwan007
Dayman
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:23:19 PM 20 สิงหาคม 2012 »

Good.....ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน
muusexx
*

หมูดำ KuRoBuTa

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:27:04 PM 16 กันยายน 2012 »

ไปๆกัน

หมูดำอยากมี SEXX
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)