Ads
 12:54:00 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าถามว่างานหวานมั้ย อย่าถามว่างานแซ่บมั้ย อย่าถามว่างานไหลมั้ย {BOOM@CHECK-IN}  (อ่าน 33688 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 12:13:39 PM 02 กันยายน 2012 »

อย่าถามว่าเธอคนนี้...งานหวานมั้ย เพราะคุณอาจจะกลับออกจากร้านแล้วเพ้อหาเธอดั่ง7-11

อย่าถามว่าเธอคนนี้...งานแซ่บมั้ย เพราะคุณอาจจะนึกไม่ออกบอกไม่ถูกว่า "นี่เรากำลังนวดกะปู๋อยู่เหรอ"

อย่าถามว่าเธอคนนี้...งานไหลมั้ย เพราะคุณอาจจะนึกไม่ถึงว่านางฟ้าโฉมงามเช่นเธอ จะไหลได้ราบลื่นขนาดนี้

ทุกสิ่งทุกอย่างดูสดใหม่ดั่งเช่นอายุเพิ่งก้าวเข้าเลข2ของเธอ น้องใหม่ไฟแรงบ้านหลังนี้ที่มีลูกค้ากลับมาซ้ำเธอมากที่สุดในร้านคนหนึ่ง

จากที่ได้นั่งคุยกับพีอาร์กิติมศักดิ์ถึงได้ทราบว่า ลูกค้าส่วนใหญ่ถูกใจในความ "ไหลสดใส" ของเธอ ไม่มีเฟคให้เสียอารมย์

อารมย์เธอเสียวจริงไม่เป็นสองรองใครในบ้านหลังนี้ คนนี้ขอแนะว่าให้ใช้เวลาอยู่กับเธอให้นานที่สุด เพราะว่าเธอคนนี้ "มันส์จริง"
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:15:59 PM 02 กันยายน 2012 »

เธอเป็นเฟรชชี่หน้าใสปี1สดๆร้อนๆ ณ ม.ดังแห่งหนึ่ง แน่นอนกิจกรรมของปี1ในมอนั้นแม่มเย่อะมาก ไหนจะเรียนกันลากเลือดอีก

ซึ่งแม้นว่าชีวิตเธอในมอจะดูวุ่นวาย แต่หากเธอมีเวลาเธอจะแแวะเข้ามาที่ร้านอย่างแน่นอน จะได้กี่รอบเธอไม่มีอวดครวญ

เป็นน้องนางฟ้าที่ผมสัมผัสถึงความรับผิดชอบที่ดีที่ีเธอมีต่อชีวิตของเธอ เธอจัดสรรเวลาทุกอย่างได้อย่างน่าชื่นชมคับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:17:09 PM 02 กันยายน 2012 »

เสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้นตอน10โมงเช้า เหลือบไปเห็นว่าพี่ท่านเจ้าของร้านสุดหล่อร้านวดดังย่านลาดพร้าวโทรมา

ผมนึกใจมามีกิจอันใดไฉนถึงได้โทรมาเช้าตรู่ขนาดนี้

"พี่คราย วันนี้น้องคนนั้นที่พี่เล็งอยู่ วันนี้น้องเค้าเข้ารอบแรกบ่ายโมงเลย น้องเพิ่งกลับมาวันแรก" พีอาร์สุดหล่อโน้มน้าวผมน่าดู 555

"โห พี่ท่านโทรมาเองขนาดนี้ จะปฎิเสธได้งัย จัดให้ผม1คิวรอบแรกเลยคับพี่" ผมตอบตกลงอย่างไม่ลังเล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:17:46 PM 02 กันยายน 2012 »

ช่วงหลังๆมาร้านนี้ไม่เคยขอดูน้องก่อนเลย เชื่อใจพีอาร์สุดหล่อคนนี้ได้เสมอ พี่แกแนะนำและเลือกให้เสร็จสรรพเลย

ถ้าพี่แกบอกว่างามก็คืองาม ถ้าพี่แกบอกว่ามันส์ก็คือมันส์ ถ้าพี่แกบอกว่าไหลก็คือไหล ข้อมูลส่วนใหญ่ไม่ค่อยคลาดเคลื่ิอน อิอิ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:18:12 PM 02 กันยายน 2012 »

ผมเข้าร้านมาก่อนบ่ายโมงเจอพี่ลูกค้าสองคนนั่งอยู่ ทั้งคู่มานั่งรอคิวน้องคนนี้หากว่าผมไม่มา โอ้ว!! คุณพระ!! เอากันแบบนี้เลยเหรอคับพี่

พีอาร์บอกน้องกำลังขึ้นมอไซด์เข้ามาที่ร้านแล้ว ไม่เกิน10นาที ผมก็นั่งเล่นเกมของผมไปเรื่อยเปื่อย เห็นพี่คนที่มานั่งรอน้องกำลังจิบเบียร์เย็นๆ

เห็นแล้วเปรี้ยวปาก อากาศตอนกลางวันมันช่างร้อนเสียนี่กระไร อยากรีบพาน้องขึ้นไปอาบน้ำด้วยกันไวๆเจงๆเลย 
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:18:51 PM 02 กันยายน 2012 »

สักพักได้ยินเสียงแมงกะไซมาจอดหน้าร้าน เห็นเงางามๆลางๆกำลังเดินเข้ามาที่ประตูร้าน ผมคิดว่า่น่าจะเป็นน้องคนที่ผมรออยู่

ผมแอบลุ้นนิสหน่อยเพราะคนนี้ท่านเจ้าของร้านบอกว่าหน้าตาอาจจะไม่ถึงขั้นสวย ไปแนวน่ารักๆมากกว่า ยิ้มน่ารักสดใส

แล้วเธอก็เปิดประตูเดินเข้ามา....

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:19:15 PM 02 กันยายน 2012 »

ปลาตัวอย่างสำหรับพรุ่งนี้ วันนี้ตาจะปิดแล้ว ซัดไปหลายแก้วกับผองเพื่อนเมื่อตอนค่ำ ขอตัวไปนอนก่อนนะคับ

ขอให้มิตรสหายทุกท่านนอนหลับฝันดีคับผม เจอกันพรุ่งนี้คับ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:20:06 PM 02 กันยายน 2012 »

บานประตูร้านเปิดออกพร้อมหญิงสาวในชุดรัดรูปสบายๆเดินเข้ามา อูยยยยย เจอหุ่นแบบนี้แล้วเข้าทางมาก หุ่นกำลังน่าฟัดน่าปล้ำเลย

เธอยิ้มเขิลพร้อมกับสวัสดีกับทุกๆคนแล้วเธอก็รีบเดินไปแต่งตัวหลังม่าน โอยยยย เธอเป็นคนยิ้มหวาน ยิ้มน่ารัก ยิ้มแล้วโลกสดใส

จินตนาการไปก่อนเลยว่านิสัยของเธอ งานบนห้องกับเธอจะเป็นอย่างไร รู้สึกอุ่นใจก่อนขึ้น ว่าเธอคนนี้ "ทอนกระจาย" แน่นอน

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:20:48 PM 02 กันยายน 2012 »

เธอเอาน้ำแดงมาให้ผมดื่มก่อนพาผมเดินขึ้นห้องชั้นบน แน่นอนผมเลือกที่จะเดินตามหลังเธอซึ่งทำให้ผมมองเห็นไฟท้ายกลมอวบสวยเต็มตา

กลางวันห้องที่ร้านจะร้อนสักนิสนึง แนะนำให้ทางร้านเปิดแอร์รอไว้ก่อนสำหรับแขกรอบแรกๆคับ เพราะห้องที่นี่บางห้องโปร่งใหญ่

บางห้องมีกระจก กว่าห้องจะเย็นก็ต้องใช้เวลาพอสมควร แต่ผมกับน้องบูมเราไม่มีปัญหากับเรื่องนี้ เพราะเราใช้การอาบน้ำเป็นการฆ่าเวลา อิอิ

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:21:11 PM 02 กันยายน 2012 »

น้องบูมค่อนข้างที่จะอายผมไม่รู้ทำไม เธอบอกว่าเธอรู้สึกเขิลเวลาอยู่ด้วยกัน เธอเพิ่งมาทำงานแบบนี้ได้ไม่นาน

ผมรู้สึกได้เลยว่าเธอเขิลผมจริงๆ ผมก็เลยคุยไปเรื่อยๆ คุยหลายๆเรื่องทั้งชีวิตประจำวันเธอ เรื่องในรั้วมอเธอ เธอเริ่มคุยสนุกมากขึ้น

อาการเขิลเธอลดลงแต่ยังคงพอมีอยู่บ้าง ไม่เป็นไรผมคิดว่าผมจะละลายพฤติกรรมของเธอต่อ ด้วยการชวนกันไปอาบน้ำ

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:21:48 PM 02 กันยายน 2012 »

เธอเล่าให้ผมฟังว่ารู้สึกคุ้นหน้าผมมากตอนนี้เธอเปิดประตูเข้าร้านมา ผมตอบเธอไปว่าผมมาที่ร้านนี้เป็นครั้งที่3แล้ว

ซึ่งก่อนหน้าที่จะมาเจอเธอ ผมขึ้นงานไปกับสองนางฟ้าสุดน่ารักของร้าน "น้องแพรว & น้องปุยฝ้าย"

อาจจะเป็นไปได้ที่เธอคงเคยเห็นหน้าผมเดินหวานเย็นในร้านไปเรื่อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:22:13 PM 02 กันยายน 2012 »

เธอขออนุญาตไปเปลี่ยนชุดในห้องน้ำก่อน สักพักเธอก็เรียกผมตามเข้าไป ผ้าขนหนูยังถูกห่อหุ้มไว้อยู่บนร่างกายเธอ

ผมขออาบนำให้ผมก่อน แต่ผมบอกว่าอาบน้ำด้วยกันก็ได้ เราทั้งคู่มองตากัน แล้วผมก็กระตุกผ้าขนหนูเธอออกมาแขวนไว้

โอ้ววว คุณพระ คุณเจ้า พ่อจ๋า แม่จ๋า จุกไฟหน้าเธอ"ชมพูปรี๊ด" ผมได้แต่อึ้งเพราะผมว่าเธอไม่ใช่คนขาววิ๊ง

แต่ทำไมจุกเธอมันช่าง...เกิดความรู้สึกไม่อยากอาบน้ำขึ้นมาทันที แต่ต้องปล่อยให้เธอทำหน้าที่ของเธอไปก่อน เธอค่อยๆอาบให้จนสะอาด

ถามผมว่ามีตรงไหนที่จะให้เธอช่วยทำให้สะอาดอีกมั้ย ผมไม่ตอบได้แต่ยิ้ม ผมบอกของผมนะไม่มีแล้ว แต่ของน้องบูมยังมีอีกหลายจุด

เดี๋ยวขออาสาทำความสะอาดให้ 555 สนุกดีคับ เหมือนกำลังอาบน้ำให้แฟนอยู่เลยอ่ะพี่น้อง

*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:22:46 PM 02 กันยายน 2012 »

อารมย์ในห้องน้ำที่จุดติดแล้ว พอมาอยู่บนเตียงยิ่งไม่ต้องบิ้วอะไรมากมายให้เสียเวลา คือไฟทั้งคู่ติดแล้วตอนนี้

เธอโน้มตัวมาประกบปากกับผม ในขณะที่ผ้าขนหนูเราตอนนี้หลุดออกจากร่างกายเราไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ผมละเลงกับไฟหน้าเธอนานพอสมควร ถึงแม้ว่าจะไซ้ส์ประมาณ32 แต่จุกดูดติดลิ้นมาก เรื่องซาวด์ไม่ต้องพูดถึง

อารมย์เธอเสียวแบบจริงๆ ไม่ต้องแสร้งด้วยซาวน์ปลอมประกอบ ผมจับเธอคุกเข่าอยู่ริมเตียง เผยให้เห็นเขื่อนเธอ

กำลังแตก สะโพกเธอดูอวบอัดสวยงามเวลาเธออยู่ที่ท่านี้ ผมล๊อกสะโพกเธอไว้แล้วเริ่มสำรวจเขื่อนของเธอ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:23:12 PM 02 กันยายน 2012 »

เตียงตอนนี้แลดูไม่เป็นเตียงอีกต่อไป สองมือเธอขยุ้มผ้าปูเตีบงจนหลุดออกมาทั้ง4ด้าน สะโพกเธอก็บิดก็เด้งไปตามจังหวะลิ้นผม

อาการเธอตอนนั้นคงเดาไม่ยากว่าอารมย์เธอกำลังไหลไปยาวแค่ไหน เธอคงกลัวว่าเธอจะล่วงหน้าไปก่อนคนเดียว

เธอเลยพาผมมานอนลงบนเตียงพร้อมค่อยเริ่มบิ้วแบบหวานๆตามบุคลิกเธอ ทั้งผมทั้งเธอต่างเปลี่ยนท่าสลับที่ไปเรื่อย

จนท้ายสุดทั้งผมและเธอต่างเดินทางสู่ดินแดนสววรค์เอริเชี่ยนด้วยกัน เธอเป็นอีกหนึ่งนางฟ้าของร้านนี้ที่ผมแนะให้ขึ้นคับ

งานเธอไม่ใช่แนวบู๊ล้างผลาญ ไม่ใช่แนวไฟ้เตอร์ เป็นลักษณะงานที่คุณจะได้ความรู้สึกว่าอยู่กับแฟนจริงๆตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน

อะไรที่คนเป็นแฟนเค้าทำให้กัน "เธอจัดให้" สุดท้ายขอให้สุภาพกับน้องบูมเข้าไว้

แล้วคุณจะไม่มีวันพบกับคำว่า "หล่นตรีนแหก" คับ โชคดีมีทอนกันทุกคนคับ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:23:40 PM 02 กันยายน 2012 »

สรุปงานของนู๋ BOOM @ CHECK-IN ไปเลยคับ

หน้าตา             8.5/10       ยิ้มหวานเจี๊ยบ หน้าก็หวานเจี๊ยบ

ไฟหน้า             9/10         32 ไฟหน้าจุกชมพูปรี๊ด ติดลิ้นดีคับ

บั้นเด้า              10/10       ไฟท้ายกลม อวบอัด สวย บันเทิงด้วยคับ อิอิ

ช่วงล่าง             9/10         เรียบร้อบ สะอาดสะอ้าน ไม่รกรุงรัง ใช้งานน้อย   

ผิว                  9/10         ผิวขาว เนียนดีแท้อีกต่างหาก ลูบไม่มีสะดุด

งานนัว              10/10       ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ ไหลยาวเลย สุภาพเข้าไว้คับ

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ   [034]
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)