Ads
 08:58:31 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ธรรมชาติสร้างเธอมาเพื่อสิ่งนี้ ❤หน้าเป๊ะ❤ หุ่นจี๊ด❤ นมเลิศ❤ {NADEAR @ BB RELAX}  (อ่าน 28933 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 02:50:31 PM 09 กันยายน 2012 »

สมรภูมิช่วงหลังเจอนางฟ้าแต่ละคน...ยอมรับว่าเหนื่อยกว่าเมื่อก่อนเย่อะ อาจจะเป็นเพราะว่าหนุ่มน้อยลงเรื่อยๆ

หรืออาจจะเป็นเพราะนางฟ้ายุคสมัยนี้จัดเต็มมากขึ้นเรื่อยๆ ช่วงนี้ยังคงพเนจรตามประสาชายโฉดออกค้นหา

นางฟ้าในดวงใจไปเรื่อยๆ ที่ผ่านมาก็มีบ้างที่สะดุดรัก แต่ยังไม่ล้ม ยังเดินหน้าค้นหาต่อไป แต่มีนางฟ้าหลายๆคน

ที่ทำให้ประทับใจในปีนี้ สิ้นปีจะลองรวบรวมลายแทงประทับใจเเห่งปีส่งเป็นของขวัญต้อนรับปีใหม่ให้สำหรับทุกคนคับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:51:54 PM 09 กันยายน 2012 »

นางฟ้าการบ้านฉบับนี้ก็เป็น1ในนางฟ้าที่ผมเจอมาทั้งหมด แล้วรู้สึกว่า "คุ้มค่า ประทับใจ" แรกพบที่ผมเจอเธอ

ผมไม่นึกว่า นางฟ้าหน้าตาสวยคม หุ่นนางแบบชัดๆ สูง 170 สัดส่วนบาดใจชายไทย  34-25-36

อกสวยของแท้ งานเธอตามใจ ไม่มีหวงตัว ผมรู้สึกยินดี + กับภูมิใจที่นางฟ้าโปรไฟล์เเบบนี้

มาอยู่กับผม นอนนัวกับผมตลอดเวลาที่เราอยู่ด้วยกัน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:52:33 PM 09 กันยายน 2012 »

นี่คือความสนุกของการเที่ยวแบบนี้ ทำให้เราตาสว่างขึ้นว่า อย่างการบ้านที่ผมส่งมาก่อนหน้านี้ "ของดี ในราคาที่เหมาะสม"

ยังมีให้เก็บอยู่อีกเย่อะในวงการนี้ ในความคิดผมคือ เก็บเท่าไรแม่มก็ไม่มีวันหมด แต่ก็จะตั้งหน้าตั้งตาเก็บต่อไป อิอิ

สำหรับนางฟ้าคนนี้ ก็เป็นอีกหนึ่งนางที่เข้าคอนเซ็ป "ของดี ในราคาที่เหมาะสม"

กับเงินจำนวนหนึ่งที่จ่ายออกไป คนนี้ผมว่าคุ้มคับ เห็นหุ่นกับไฟหน้าก็คุ้มแล้วคับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:53:11 PM 09 กันยายน 2012 »

สิ่งที่เตะตาผมมาแต่ไกลสำหรับเธอคนนี้ ก็คือรูปร่างที่สูงเพรียว ขาเรียวสูง ยิ่งตอนเธอมากับส้นสูงนิดๆ นี่มันนางแบบชัดๆ

ผมกลายเป็นเด็กแคระไปเลยตอนยืนรอลิฟท์อยู่ข้างๆเธอ ในใจก็อายเรื่องความแคระของตัวเอง แต่อีกใจก็อยากลอง

นางฟ้ารูปร่างแบบนี้บ้าง ปกติชอบสมส่วน กระทัดรัด อุ้มได้ แต่นะ..เข้าใจว่าความสูงไม่มีผลในแนวราบ 555555555555
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:57:48 PM 09 กันยายน 2012 »

ผมนั่งอึ่งทึ่งนิ่งไปสักพักกับพี่มหาเทพท่านหนึ่งตอนเธอเดินลงมากับลูกค้า เราทั้งคู่ลงความเห็นว่า คนนี้ "ต้องขึ้น"

ผมเดินไปบอกพีอาร์น่ารักหนึ่งเดียวของร้าน "พี่ตุ๊กคับ...คนนี้ผมจองคับ" ผัดไทที่สั่งไว้นี่เอาไว้ก่อนเลย หุหุ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:58:40 PM 09 กันยายน 2012 »

ตอนขึ้นก็หวั่นๆว่าเข้าห้องแล้วจะเงียบไหมหว่า เิอ้าเฮ้ย คุยเก่งใช้ได้เลยอะ นึกว่าหน้าสวยๆแบบนี้จะไม่ค่อยคุย

เราคุยกันสักพักแล้วเธอชวนผมอาบน้ำกัน ผมกำลังถอดเปลี่ยนชุด หันมาเจออีกทีเจอไฟหน้าเต็มๆอยู่ตรงหน้า

อะไรมันจะถอดเร็วปานนั้น เห็นแล้วไม่อยากอาบน้ำแว้ว อยากปล้ำเลยอ่ะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:59:17 PM 09 กันยายน 2012 »

อีกหนึ่งสิ่งที่ดีไม่แพ้ความสูงของเธอนั่นคือ "ไฟหน้าแท้ 34 กลมสวย" น่าดูดเป็นที่ซู้ด จุกสู้ลิ้นมากเวลาเธอเสียว

แนะนำว่าให้ระงับความหื่นไว้บ้างเมื่อเจอนมแบบนี้ ดูดกันก็อย่ารุนแรง เธอบอกว่ารู้สึกดีกว่าที่ค่อยๆเม้มค่อยๆดูด มันเสียวกว่าาา
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:59:53 PM 09 กันยายน 2012 »

ผมก็ปล่อยให้เธออาบน้ำให้ผมไป อาบน้ำที่ผ่านมาตรฐานสบาย สะอากทุกซอกทุกมุม เธอถามตลอดว่าสะอาดหรือยัง

ไม่มีอะไรหวือหวาวิ้ดวิ้วในห้องน้ำมากมาย ผมก็มีอาบน้ำให้เธอบ้าง ขัดถูลูบไล้ไปตามประสาความหื่นของชายเปลี่ยว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:00:28 PM 09 กันยายน 2012 »

รูปร่่างภายนอกนี่เธอผ่านฉลุย ผมมานอนลุ้นเรื่องงานบริการเธออยู่บนเตียง คือ ณ ตอนนั้นคิดว่าเห็นหุ่นขนาดนี้แม่มคุ้มแล้ว

เธอก็มานวดตัวให้ผม ให้ผมนอนคว่ำ โอ้ววว แม่เจ้าาาา "หน้าตาสวยแต่นวดเป็น" ยอมรับว่าเจอไม่บ่อยกับนางฟ้าแบบนี้
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:01:03 PM 09 กันยายน 2012 »

คืออาจจะไม่ถึงขนาดหายเมื่อยเหมือนตามร้านนวดสปาไทยปกติ แต่นางฟ้าหน้าตาแบบนี้ หุ่นแบบนี้ กำลังเอามือนุ่มของเธอ

ลูบไล้ไปตามจุดต่างๆของร่างกายผม ตอนนั้นทั้งสบายทั้งเสียว ไอ้ครายน้อยผมเริ่มแสดงอาการงอแง อึดอัดไม่อยากนอนคว่ำแล้ว
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:01:35 PM 09 กันยายน 2012 »

เอ๊ะ อะไรนูนๆมาสไลด์อยู่บนแผ่นหลังผม เฮ้ย!! มีบอดี้ให้ด้วยเหรอ คือถึงแม้ว่าจะไม่ได้เป็นการบอดี้แบบฟูลสตรีม

แต่กับราคาเท่านี้มีบอดี้ให้ด้วย เธอบอกว่าป็นความถูกใจส่วนตัว เธอเลยทำให้ 555 พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้งลูกชิ้นทอดดด

ผมชอบเวลานางฟ้าใช้ไฟหน้าของเธอมานวดตัวให้ผม  ยิ่งเป็นไฟหน้าแท้แบบนี้ด้วย

ความรู้สึกมันช่างต่างกับไฟหน้าทำอย่างชัดเจน มันทั้งนิ่ม ทั้งอุ่น ทั้งมันส์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:02:06 PM 09 กันยายน 2012 »

ยิ่งเธอบิ้ว ครายน้อยผมยิ่งแข็งขึ้นเรื่อยๆ ตูดพี่โด่งแล้วคับคุณน้อง ผมพยายามขยับตัวให้เอียงข้างนิดๆ

เพราะครายน้อยผมต้องการแอร์อย่างยิ่งตอนนั้น เธอตลกท่าผม ผมค่อยๆพลิกกลับมาหันหน้าให้เธอ

ไฟหน้าเธอตอนนี้จ่ออยู่ที่ลิ้นผมเรียบร้อยแล้ว ผมค่อยๆเม้ม ค่อยๆเน้นทีละข้าง จากมือสองข้างของเธอ

ที่ค้ำอย่างตึงแข็งอยู่ข้างๆตัวผม กลับกลายเป็นอ่อนแรงลง จนไฟหน้าเธอลอยต่ำลงมาอยู่ในปากผมอย่างเต็มคำ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:02:49 PM 09 กันยายน 2012 »

ลิ้นผมทำงานอย่างหนักตอนนั้น ลิ้นเธอเองก็เช่นกัน มือผมก็สำรวจความแฉะของเธอ มือเธอก็บิดสาวแท่งของผม

เธอเต็มที่กับงานที่เธอทำมาก จะว่าไปอารมย์ก็มีส่วน อาจจะเป็นเพราะว่าผมบิ้วถูกจุด ค่อยๆเป็นค่อยๆไป ไม่รุนแรง

เลยทำให้เธอมีอารมย์ร่วมตามไปด้วย หน้าตาสวยแบบนี้ เวลาเธอเสียวมันทำให้ผมควบคุมจิตใจไม่ให้หื่นลำบาก

ยิ่งหุ่นแบบนี้อีก ตรูจะบ้า ผมบิ้วให้เธอชุดใหญ่ แต่ไหงกลายเป็นผมเสียวมากขึ้นเรื่อยๆแทน ผมทนไม่ไหวเลย

ต้องเผด็จศึกตัวเองแล้ว ไม้ตายเฉพาะตัวถูกนำออกมาใช้อีกครั้ง ไม้ตายนี้ไม่ได้ใช้นำออกมาใช้ทุกครั้ง

งัดออกมาเฉพาะกิจกับคนที่มีสะโพกสวย ภาพจากเบื้องบนมองเห็นสะโพกเธอเด้งเป็นจังหวะเวลารับแรงประทะ

ผมล๊อกสะโพกเธอไว้แล้วเริ่มเร่งจังหวะ เสียงครางเธอมาทุกครั้งเวลารับแรงประทะ ปรี๊ดดดดดดดดดด

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:03:29 PM 09 กันยายน 2012 »

สรุปงานของนู๋ NADEAR @ BB RELAX ไปเลยคับ

หน้าตา             9/10          เฉี่ยว เอ๊กซ์ เซ็กซี่

ไฟหน้า             9/10          34 ไฟหน้าของแท้ ทั้งดูดทั้งบีบได้ สู้ลิ้น

บั้นเด้า              9/10          สะโพกกลม งาม รับแรงกระแทกสบายหายห่วง

ช่วงล่าง             8.5/10       ไม่รกรุงรัง แฉะธรรมชาติ ใช้งานมาไม่เย่อะ

ผิว                  8.5/10       ผิวสีน้ำผึ้ง ไม่ใช่คนขาว แต่ผมชอบผิวแบบนี้ เอ๊กซ์ดี

งานนัว              9/10          ลิ้นพริ้ว บิ้วได้ เสียงมา คนนี้ค่อยๆบิ้วนะคับ อย่ารุนแรงนร้า

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ     wanwan020
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:04:07 PM 09 กันยายน 2012 »

ขอขอบคุณพี่ตุ๊กที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีทุกครั้งที่มาเยี่ยมคับ ขอบคุณสำหรับผัดไทย (อีกแล้ว)

ขอขอบคุณนู๋นาร์เดียร์ที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ไว้ว่างๆจะกลับไปขึ้นเพื่อนนู๋ เอ้ย นู๋อีกครั้งนะคับ อิอิ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพี่ตุ๊กที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)