Ads
 06:55:40 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านแล้วอดใจไม่ไหวขอไปลอง น้องเฮน่า wowformen ( ไม่มีปลา )  (อ่าน 17594 ครั้ง) A A A A
four4444
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:20:51 AM 08 พฤศจิกายน 2012 »

อ่านการบ้านมาแต่ละท่านที่ไปเจอน้องเฮน่า ต่างก็พูดเป็นเสียวเดียวว่าน้องสุดยอด

ยิ่งอ่านพบว่าน้องเสปรย์สดให้ด้วยยิ่งน่าตื่นเต้น... wanwan004

วันนี้ผมมีโอกาสเข้าไปทำธุระในกรุงเทพ เลยถือโอกาสตอนเที่ยงโทรไปถาม PR ที่ร้านแจ้งมาว่าบอกน้องๆมาบ่าย 2 โมงครึ่ง รวมถึงน้องเฮน่า

ก็เลยถือโอกาสขอจองน้องรอบบ่าย 2 โมงครึ่งซะเลย และก็ถือโอกาสถามไถ่ทางไปร้าน WOW อยู่ตรงไหน เพราะไม่เคยมาสักที

กล้เวลาบ่าย 2 ก็โทรไปถาม PR ว่าน้องเฮน่ามารึยัง จะได้ไป  PR แจ้งมาว่า น้องกำลังขึ้นงานอยู่ Sad

อ้าว !!! ถ้ารู้งี้มาตั้งแต่บ่ายกว่าแย้วๆ จะได้กลับบ้านนอกไม่มืดมาก 555

มองเวลาแล้วรีบสตาร์ดรถเหยียบสุดชีวิต ไปถึงที่หมายตกใจเป็นอย่างมาก ไม่มีป้ายอะไรเลยที่บอกเป็น WOW แต่มีบ้านต้องสงสัย มีรถจอดเยอะแยะมากมายบริเวณหน้าบ้าน ยังกับมีงานมอเตอร์โชว์ 5555

เลยโทรไปสอบถามทาง Wow ใหม่ PR แจ้งว่านั่นแหละค่ะ บ้านที่มีรถจอดเยอะนั่นแหละค่ะ มีนายแบบล้นออกมาหน้าประตูนี่แหละค่ะ

โอ้โหอะไรจะขนาดนั้น ...เออแต่จริงๆครับพี่น้อง ล้นนอกประตูเลย

รีบจ้ำอ้าวเข้าไปแจ้งชื่อว่าจองน้องเฮน่ากับ PR บอก ได้ค่ะ เดี๋ยวแป๊ปหนึ่งนะค่ะ ระหว่างยืนหายใจเข้าออกไม่ถึง 2 นาที ก็มีน้องน่ารักมากๆๆๆๆๆ ออกมาท่านหนึ่ง PR แจ้งบอกบรรดานายแบบที่ทั้งนั่งทั้งยืนล้นไปที่นอกประตูว่า  นี่น้องโมจิค่ะ ( คิดว่าถ้าจำชื่อไม่ผิดเพราะตกอยู่ในภวังค์เลยครับ ) ทุกๆท่านดูๆไว้นะค่ะ  ในสมองคิดอยู่อย่างเดียว ประทานโทษจะเปลี่ยนใจตอนนี้ยังทันไหมหนอ ...น่ารักมากมาย เห็นบรรดานายแบบแต่ละท่าน แววตาน่าจะมีการเปิดศึกทำยุทธหัตถีกัน ...ขณะที่กำลังชั่งใจอยู่นั้น ...น้องเฮน่าก็ออกมาปรากฏตัว  ทุกสายตาหันมามองที่น้องเฮน่า PR ก็แจ้งกับนายแบบทุกท่านว่านี่น้องเฮน่า ที่กำลังแรงๆๆๆๆ ( เพราะฝืปาก เอ้ยเพราะฝีมือของน้อง ) น้องก็หันมายึ้มให้ผมแล้วเชิญค่ะพี่

ผมเลยต้องเดินตามน้องเฮน่าไปเข้าแดนสรวงสวรรค์ สำหรับน้องเฮน่า
ผมขอบอกก่อนเลยนะครับท่าน ว่าใครที่ชื่นชอบหุ่นนางแบบพริตตี้ น้องเฮน่าไม่ใช่สไตล์นั้นครับ
น้องค่อนข้างอวบ เพราะต้องรับน้ำหนักของหน้าอกที่ใหญ่กลมสวยที่สำคัญแน่นมากๆครับ
น้องเขายึ้มหวานตลอดเวลาเลยครับ ผมค่อนข้างโชคดีที่น้องเฮน่า น้องเขาขอลองทำแบบใหม่ให้เพื่อพี่จะติดใจ น้องเขาเอาน้ำมันมาชโลมที่หน้า่อกของน้อง แล้วจับกระบองเข้ากลางร่องหน้าอกทำแบบบีคอสให้เลย จ๊ากส์ๆๆสุดยอด น้องยังอุตส่าห์ถามอีกว่าถ้าหน้าอกน้องถูแล้วกระบองพี่เจ็บบอกเลยนะค่ะ ผมตอบไปอย่างไม่ต้องคิดเลยครับ สุดยอด กระบองผมจะเจ็บได้ไง กับลีลาแบบนี้ ไปมากี่ที่กับน้องๆก็ไม่น้อย ไม่เคยเจอน้องคนไหนจะทำให้ขนาดนี้.....ที่สำคัญน้องยังกับรู้ใจมีการกลับหัวแบบให้ดูเต็มๆไปเลยอยากจะชอนไช อยากจะทาสี น้องไม่มีอิดออดเลยครับ ขอบอกนึ้วชี้แน่นเปรี๊ยะเลยครับ ไหลเจิ่งเลยครับท่าน
สิ่งที่ท่านคิดว่า จริงรึไม่ที่น้องสเปรย์สดให้ ขอบอกเลยครับ จริงสมคำล่ำลือ ที่สำคัญเตรียมตัวเตรียมใจได้เลยครับ ประเภทที่ว่าช้า นาน ค้าง  รับประกันเลยครับ น้องเขารีดน้องเขาสด๊วบจนกั้นไม่ไหวเลย 5555
คุณจะเจอกับลีลาการควงกระบองแบบไม่เหมือนใครหมุนบิดแบบนุ่มนวลอย่างต่อเนื่องพร้อมกับสลับเสปรย์สดให้ ผมเชื่อแล้วครับว่าบางท่านที่ส่งการบ้านให้ผมได้ไปติดตามทำไมถึงคาปากเลย 5555

ผมก็เป็นอีกท่านหนึ่งที่กั้นไม่ไหวจริงๆ

อ้อ !!!! ขอชมเลยครับสำหรับสถานที่ห้องหับดีมากๆครับ มีอ่างอาบน้ำด้วย ดีมากๆเลยครับ ประทับใจกับราคาที่ทำให้ผมสามารถไปได้ทุกอาทิตย์เลย ( ยังเสียใจอยู่เลยครับที่ไปจ่ายค่าออปชั่นล่วงหน้าที่ ลาดพร้าว 42  ผมอุตส่าห์ตามไปดูน้องๆก่อนจะไป wow แต่ก็ผิดหวังครับ  )

แต่ก็มาสมหวังกับ WOW สมชื่อครับ คราวหน้าเจอกันแน่น้องโมจิ  wanwan020
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:49:50 PM 11 พฤศจิกายน 2012 »

ยินดีด้วยที่ได้ทอน wanwan017
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)