Ads
 06:38:22 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ค่ะ หนูชอบท่านี้. ลึกๆๆค่ะพี่. เสียวมากๆๆพี่เก่งจังเลย. น้องดรีม โลลิต้า. สปา  (อ่าน 37593 ครั้ง) A A A A
แสนดี
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:31:12 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

ผมได้มีโอกาสแวะไปกับเดอะแก็งอีกครั้ง หลังจากพี่อ้อด จองน้องทิปฟี่ใว้ แต่ผมไม่มีเป้าหมาย เพราะน้องพารา ยังไม่กับมาทำงาน ผมและพี่อ้อด เดินทางไปถึงก่อนพี่ออย ไม่นานพี่ออยมา เจอกันทีร้าน เข้าไปเจอ พี่จิวให้การตอนรับอย่างดี เช่นเคยเรานั่งคุยกัน นิดหน่อยพี่อ้อดก็ขึ้นงานไป เหลือผมกับพี่ออย. พี่จิวบอกพี่แสนดี ขึ้นกับน้องดรีมเปล่า พี่ ผมบอกวันนี้ยังเฉยๆๆอยู่พี่ ไม่นานน้องดรีมเดินออกมา ทักทาย ผมถามพี่ออย พี่ออยบอกพี่ขึ้นเลย พี่จิวบอกต้องขึ้นพี่คนนี้ ผมมาทีนี้เจอน้องบ่อยๆๆแต่ยังไม่เคยขึ้น หรือเปล่าไม่แน่ใจ จำไม่ได้ สุดท้ายผมก็ขึ้น น้องพาเดินขึ้นห้องบนสุด ถึงห้องเราคุยกัน หัวเราะเฮฮา. กัน ไม่นานน้องบอกพี่เราถอดเสื้อผ้า ไปอาบน้ำกันเถอะน้องถอด ออกมา นมสวยครับ ขาวมากๆๆมีขนอ่อนๆๆเต็มแขน น้องอาบน้ำให้ผมต้องบอกว่าอย่างดีจรืงๆๆครับ มีล้วงมีบีบด้วย

พออาบเสร็จผมมานอนรอน้อง น้องมานั่งข้างๆบอกพี่นวดใหมผมบอก ลองดูครับแต่น้องบอกไม่นวดน้ำมันนะค่ะพี่ ผมบอกครับ แต่สิ่งทีน้องนวด น้องเอาประทุมทัน มานวดแทนครับนวดตามหลังผม ถูไปถูมา ปากและลี้นน้องละเลงบนแผ่นหลังผม ประทุมทันก็บบรรเลงลง ตามหลังผม ตามตูดบดบี้ น้องถูขึ้นถูลง ปากก็บี้วตามไปด้วยครับ ส่วนมือน้องก็ไม่อยู่เฉยๆๆคอยลูบๆไปด้วย และมาถึงแถวตูดน้องบอกพี่ยกก้นขึ้นนิดหนึ่งค่ะ น้องใช้มือรูดๆๆชายน้อยผมจากข้างหลังเสียวมากๆครับ  ไม่นานน้องบอกหันหน้าค่ะพี่ พอมาถึงข้างหน้า ต้องบอกว่ามาเต็มครับ ปากเราจูบกันเบาๆๆไปด้วยครับ น้องเรื่มบี้วผม ตั้งแต่ชอกคอใบหู ชอกคราง ลงมาคอ น้องค่อยๆๆบี้ว ผมกอดน้องไปด้วย ผมดูดประทุมทันน้องไปด้วยในบางครั้ง น้องบี้วลงมาตามนมผมข้างช้ายทีขวาที น้องดูดมันมากๆๆครับ บี้วลงมาเรื่อยๆๆตามท้อง เสร็จวงเวียนตามนมอีก ลงมาตามท้อง และใล่มาเรื่อยๆๆตามชอกขา น้องบี้วขาผมทั่งสองข้าง เสร็จก็ค่อยบี้วชอกใข่ผม น้องดูดใข่ผมผมเสียวมากๆๆครับ น้องบี้วเต็มจริงๆครับ วนอยู่แถวๆๆชอกใข่นานมากๆๆครับ เสร็จน้องก็บี้วขึ้นมาตามตัวผมอีกรอบ และเอาประทุมทันมาเสียบชายน้องผม และเอามือบีบใว้ ประทุมทันใว้แน่นๆๆและรูดขึ้นรูดลง กับชายน้อยผม และบอกพี่เสียวใหมผมบอกเสียวครับ.

น้องทำนานมากๆๆและน้องเปลี่ยนท่า น้องเอาจิมิมาถูๆๆกับชายน้อยผม ถูๆๆๆไปมาและน้องก้มลงมาจูบปากผมเบาๆๆไปด้วย จนผมบอกขอบี้วได้ใหมน้องบอกได้ค่ะน้องนอนลง ผมค่อยๆบี้วตามคอน้อง และปากเราประกบกันเบาๆๆน้องหลับตา ผมมองหน้าน้องเเละมือก็ค่อยๆๆลูบแก้มน้องเบาๆๆไปด้วยครับ ผมค่อยๆๆบี้วต่อลงมาตามประทุมทันน้องทีสวย อย่างเบาๆๆและละเมียดละใม อยู่นานมากๆๆน้องจับหัวผมเบาๆๆไปด้วยครับ ผมบี้วอยู่นานจนน้อง บอกพี่หนูเสียวท่านี้ น้องเลยจัดแจงให้ผม น้องถ่างขาออกนิดๆๆให้ผมนั่ง ระหว่างขาน้อง ผมใช้นี้วมือจับจิมิน้องเบาๆๆและก้มลงไปจูบปากน้อง และดูดประทุมทันน้องไปด้วยครับ น้องบอกพี่แหย่ ลงไปอีกค่ะ ลึกๆดีค่ะ. เร็วๆๆพี่ หนูเสียวมากๆๆพี่เก่งจังทำให้หนูเสียว และไม่เจ็บด้วยค่ะ พี่ค่ะเร็วๆๆค่ะพี่ๆๆพี่ค่ะลึกๆๆค่ะพี่ ดีค่ะพี่  เสียวจังเสียวมากๆๆค่ะพี่. โอ้วเสียวจัง

จนผมเมื่อยนี้วครับ. เลยต้องหยุดและนอนให้น้องมาบี้วมานัวผมต่อ น้องดูดนมผมมือก็ชักๆๆชายน้อยไปด้วยครับ ผมก็ดูดประทุมทัน น้องมือก็จับจิมิน้องไปด้วยครับ. เราต่างช่วยกันและกัน จนเสร็จสมหมายด้วยกันทั่งคู่. น้องให้ผมนอนพักและน้องก็มากอดมาหอมผม บอกพี่เป็นคนอบอุ่นมากๆๆตอนแรกหนูคิดว่าพี่คงจะดูน่ากลัวแต่พอได้อยู่กับพี่ ได้คุยกับพี่แล้วอบอุ่นมากๆๆเลย นอนกอดกันเสร็จ เราไปอาบน้ำกันแต่งตัวเสร็จ น้องมากอดมาหอมผมตลอดเวลาครับ.บอกพี่อบอุ่นจริงๆพี่จะมาหาหนูอีกหรือเปล่า ผมบอกได้ครับถ้าผมมีเวลานะครับ น้องมาหอมแก้มผมก่อนเราเดินลงมาครับ. ต้องบอกว่าน้องงานบู้ครับ และงานดีมากๆๆครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณน้องดรีมทีดูแลผมครับ ขอบคุณพี่จิวมากๆๆครับ. ขอบคุณสองสหาย เดอะเเก็ง พี่อ้อด ครายอิง. พี่ออยกิเลน 2519 ด้วยครับ. จะหล่นจะทอนอยู่ทีตัวท่านและตัวน้องครับ การบ้านเป็นเพียงแชร์ข้อมูล.
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:44:28 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

สวัสดีพี่แสนดีคับ มาส่งการบ้านที่นี่ที่แรกซะด้วย อ่านหัวข้อการบ้านพี่แสนดีแล้วผมคิดไปซะไกลเลยนะคับ ที่แท้ลึกๆนี่คือนิ้วมือนี่เอง อ่านแล้วเสียวดีคับ มาส่งการบ้านที่นี่บ่อยๆนะคับ รักเธอประเทศไทย  wanwan013
แสนดี
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:49:15 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

สวัสดีพี่แสนดีคับ มาส่งการบ้านที่นี่ที่แรกซะด้วย อ่านหัวข้อการบ้านพี่แสนดีแล้วผมคิดไปซะไกลเลยนะคับ ที่แท้ลึกๆนี่คือนิ้วมือนี่เอง อ่านแล้วเสียวดีคับ มาส่งการบ้านที่นี่บ่อยๆนะคับ รักเธอประเทศไทย  wanwan013
มีโอกาส. คงแวะมาครับ.
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:51:31 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

น้องดรีมเป้าหมายลายต่อไปผมจะไปหาาาาา ศึกษากามบ้านพี่แสดดีไว้ไปใช้มั่ง หุหุ wanwan011

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:56:54 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

ยินดีอย่างยิ่งครับ  ที่เวปเล็ก ๆ แต่อบอุ่นที่นี่  ได้มีการบ้านของพี่แสนดี

ต้นตำหรับของเทพที่น่ารักของน้อง ๆ ในวงการ นกป.

tony jew (105)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:23:17 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

พี่แสนดีฝากมาให้ลงปลาน้องดรีมครับถ่ายโดยพี่แสนดีครับ

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:31:13 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan011 หุ่นน้องดรีมน่ากระทำชำเรา มว๊ากกกกก  wanwan004

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:49:51 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan011 หุ่นน้องดรีมน่ากระทำชำเรา มว๊ากกกกก  wanwan004
wanwan007 น้องซาร่า และน้องคาราเมล บอกคิดถึงพี่โอ้มากอ่ะค่ะ  wanwan004

โห...  หมัดเดียว ถึง ซาหลบ เลยอ่ะ  น้องโอ้  5555  wanwan019
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:17:46 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan011 หุ่นน้องดรีมน่ากระทำชำเรา มว๊ากกกกก  wanwan004
wanwan007 น้องซาร่า และน้องคาราเมล บอกคิดถึงพี่โอ้มากอ่ะค่ะ  wanwan004

โห...  หมัดเดียว ถึง ซาหลบ เลยอ่ะ  น้องโอ้  5555  wanwan019

wanwan001 เหอๆ พูดไม่ออกเลยงะ Tongue

acheewin010
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:05:06 AM 09 พฤศจิกายน 2012 »

เห็นหุ่นน้องแล้ว อยากเมื่อยนิ้วบ้างอะพี่แสน  wanwan011
MhorKapoo
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:45:21 AM 09 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan001 เหอๆ พูดไม่ออกเลยงะ Tongue

ตอบไปเลยครับพี่โอ้ อย่าไปกลัว "พี่โอ้รักทุกคน คิดถึงทุกคนคร้าบบบบ" wanwan007
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:03:07 AM 09 พฤศจิกายน 2012 »

ตอบไปเลยครับพี่โอ้ อย่าไปกลัว "พี่โอ้รักทุกคน คิดถึงทุกคนคร้าบบบบ" wanwan007

คุนหมอ ครับน้องโอ้ยังใหลไม่ค่อยเก่งครับเจอแบบนี้ จบเกมเลยครับ อิอิ ชิมิ น้องโอ้

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:23:38 AM 09 พฤศจิกายน 2012 »

คุนหมอ ครับน้องโอ้ยังใหลไม่ค่อยเก่งครับเจอแบบนี้ จบเกมเลยครับ อิอิ ชิมิ น้องโอ้
ค่อยๆเป้นค่อยๆไปอิอิอิ เดี๋ยวก็ไหลลื่นปรื๊ดๆ  wanwan004

acheewin010
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:15:13 PM 09 พฤศจิกายน 2012 »

ลายเซ็นพี่โอ้ นี่ยั่วน้ำลายผมจิงๆ จานนั้นของโปรดผมเลยอะ  wanwan011 wanwan011
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:18:50 PM 09 พฤศจิกายน 2012 »

ลายเซ็นพี่โอ้ นี่ยั่วน้ำลายผมจิงๆ จานนั้นของโปรดผมเลยอะ  wanwan011 wanwan011

เอาใว้ไปกินกันป่าวครับ ที่ทูน่าอิชิบัง สีลม ตึก ITF

บุฟเฟ่ด้วยครับไม่แพงแต่ของสดมากเฉพาะเสาร์อาทิตย์ครับท่านวิน

แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)