Ads
 03:33:23 AM 17 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชิมของหวาน น้องนาเดียร์ @wow for men +คลิบเสียง ^_^  (อ่าน 44775 ครั้ง) A A A A
asuka_romeo
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:54:54 AM 19 พฤศจิกายน 2012 »

เรื่องของเรื่อง ผมไม่ได้จองน้องเขาไว้ก่อนหรอกครับ รอบเต็มหมด T_T
เลยกะแวะไปดูเด็กๆร้านนี้ซะหน่อย เห็นกำลังมาเเรง
ไปถึงเหลือน้องอยู่คนเดียว ไม่ใช่ดาวดังอะไร เลยขอรอดูอีกคนที่กำลังมาหล่ะกัน
สักพักน้องนาเดียร์เดินลงบันไดมา นัองจะกลับบ้าน เเวะทักทายแป็ปนึง เห็นแล้วก็เสียดาย T_T
ตัวจริงน้อง สวยเลยครับ หน้าหวานๆ ขาว ตัวเล็ก ใช่เลย
ผมก็นั่งรอของผมไปเรื่อย เพื่อจะดูน้องที่กำลังจะเข้ามาใหม่
อยู่ๆ น้องนาเดียร์ ก็เเกล้งเเซวว่าผมอยากขึ้นมั๊ย?
ห๊ะ!! เอาจริงดิ ขึ้นเลยครับ จัดไป ไม่ต้องดูน้องคนอื่นเเล้ว 55+

ตัดมาที่ห้อง อาบน้ำ พูดคุย สร้างความคุนเคยกันซะหน่อย
น้องมีเสนอออฟชั่น บลา บลา บลา
ผมก็เบี้ยน้อย หอยน้อย เลยบอกปัดไป
ที่น้องเสนอมา ขึ้นได้อีก 2 คนเลยครับ T_T ผมเลยบาย
เห็นเเววเเล้ว เสียวหล่นมาก แต่คิดในใจ น้องสวยจริงเเค่นี้ก็คุ้มเเล้ว

ตัดไปที่เตียง นัวกันเลยครับ ไม่นงไม่นวดให้เสียเวลา
น้องลงลิ้นพริ้วดีครับ ดูดนม คลึงไข่
ผมก็ไซร์คอ ไซร์หลังหูน้องคืน นัวกันมันส์
ปากประกบปาก ลิ้นสู้ลิ้น นึกว่าอยู่กะเเฟนเหอะครับ
อยู่ใกล้ๆ กลิ่นตัวห๊อมหอม เล่นเอาเคลิ้มเลย
ผมพลิกตัว บิ้วน้องมั่ง ไซร์หู ดูดคอ เลียนม
ไล่ลงมาเรื่อย จนถึงช่วงล่าง อดใจไม่ไหว ...ทาสีซะเลย
ลิ้นสัมผัสเเว๊บเเรก เล่นเเอาผมงง! ทำไมมันหวานๆ วะ
เลยลองทาไปเรื่อยๆ น้ำหวานๆ ไหลออกมาเป็นระยะๆ
เกิดมาพึ่งเคยเจอ น้ำของน้องหวานจริงๆ คับ
น้องดิ้น จับหัวผมกดลง $@@;);!;&;@;'/):?
ผมทาอยู่นาน น้องพลิกเกมเอาคืนผมบ้าง
ลงเจล รูด บด คลึง ผมเเพ้เเตกไปอย่างง่ายดาย ^^

ล้างเนื้อ ล้างตัวกันเสร็จ เหลือเวลาอีก ครึ่งชั่วโมง
ผมก็ลุ้นอยู่ว่าน้องจะเบิ้ลให้ ตามร้านบอกรึป่าว
ผม : ที่นี้เขาเสร็จเบิ้ลใช่ป่ะ
เดียร์ : น่าจะนะ เห็นเขาเขียนไว้ เเต่ถ้าเสร็จเร็วก็เบิ้ลได้อยู่ เเต่ยังไม่เคยเจอลูกค้าเบิ้ล
พอมานอนคุยเล่นกันสักพัก น้องถาม "รอบ 2 ทำยังไงถึงจะเสร็จ"
อ้าววว งั้นยาวเลย จัดไป เล่นกันหลายท่าเลยครับ
นับเลข 69 เปลี่ยนมา Doggy น้องงงๆ
ฮา ฮา เลยต้องบอกว่าท่าๆหมาไง น้องยิ้มๆ
มาเสร็จเอาท่า WOT ครับ
สงสารน้องเมื่อยมือน่าดู >< กว่าผมจะเสร็จ

สรุป งานดีครับ น้องสวย เนื้อตัวเนียน ตามใจมากๆ
ใครชอบตัวเล็กๆ แบบโฟร์มด นมเด็ก เเนะนำเลยครับ

ปล. ส่งการบ้านครั้งเเรกเลยครับ หลังจากตามอ่านมานาน ^^
ส่วนคลิป พรุ่งนี้ 1 ทุ่ม (19/11) จัดไป!!
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:45:14 AM 19 พฤศจิกายน 2012 »

ขอบคุณสมาชิกใหม่ครับ  การบ้านละเอียดดี  อ่านสนุก  รอคลิปครับ

อ้อ..  น้องเสนอออพชั่นแพงแฮะ  เดาว่า น่าจะ 5 K  ราคานี้หาคนสู้ยากครับ
Tobey Mcguire
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:14:52 AM 19 พฤศจิกายน 2012 »

:'(โทบี้ชอบหวานๆ
จด จด จด
จดเข้าลิสต์ยกซด
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:17:00 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

การบ้านอ่าน มันส์ดีคับพี่ asuka นับถือๆๆๆ อยากลองนาเดีย มั่งแระ  wanwan011
asuka_romeo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:59:01 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

ขอบคุณสมาชิกใหม่ครับ  การบ้านละเอียดดี  อ่านสนุก  รอคลิปครับ

อ้อ..  น้องเสนอออพชั่นแพงแฮะ  เดาว่า น่าจะ 5 K  ราคานี้หาคนสู้ยากครับ

ตอบกันตรงๆเนอะ
น้องขอ 3K ครับพี่ Ebby เเต่น้องบอกลดได้เหลือ 2.5K
แต่ผมสู้ราคาไม่ไหวเองเเหละ ใครสู้ไหวลองดูครับ

asuka_romeo
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:00:51 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

:'(โทบี้ชอบหวานๆ
จด จด จด
จดเข้าลิสต์ยกซด

ทาเพลินเลยครับ เเนะนำ ผมก็จับยก 555
asuka_romeo
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:02:21 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

การบ้านอ่าน มันส์ดีคับพี่ asuka นับถือๆๆๆ อยากลองนาเดีย มั่งแระ  wanwan011

ขอบคุณครับ ผมเล่าไปตามเนื้อผ้าเลยครับ เล่ากันตรงๆ
ducat
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:43:43 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

พึ่งไปหาแผนที่มา ใกล้ที่ทำการ น่าสน  wanwan007 wanwan007
asuka_romeo
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:10:55 PM 19 พฤศจิกายน 2012 »

ตามที่บอกครับ จัดไป!!
ไปเเล้วถนอมน้องหน่อยนะครับ ^^

https://vimeo.com/53796328
esrx
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:03:58 AM 20 พฤศจิกายน 2012 »

Embarrassed ฟังแล้วเขิลจัง ว่าแต่ เสียงตับๆท้ายๆนี่อะไรหว่า Tongue
asuka_romeo
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:11:49 AM 20 พฤศจิกายน 2012 »

Embarrassed ฟังแล้วเขิลจัง ว่าแต่ เสียงตับๆท้ายๆนี่อะไรหว่า Tongue

Embarrassed 555 เเล้วเเต่จิตนการเลยครับ  Tongue
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:26:47 PM 20 พฤศจิกายน 2012 »

คล้ายๆเสียงสับหมูเลย กำลังทำกับข้าวกินกันอยู่เป็นแน่แท้ ฮาๆๆๆ
prasert.su
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:54:37 PM 22 พฤศจิกายน 2012 »

ฟังเสียงแล้วอยากกินตับครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)