Ads
 02:39:23 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำปั่นรสหวาน แห่งคลิ้กคลับ  (อ่าน 16864 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:35:26 PM 11 ธันวาคม 2012 »

อันนี้ท้าวความนิด ว่าวันที่ได้ไปเที่ยวที่นี่ พี่วินเคยแนะนำตอนคุยในแชทรูมไว้ แถมใกล้บ้าน อิอิ ม่ะไกลไปได้ แต่ผมหลงทางเข้าร้านนี้มาสามรอบละ วันนี้ม่ะพลาด โทรก่อนเลย ตอนแรกว่าจะจองน้องโตเกียว เพราะเห็นรูปน้ำปั่นแล้วตอนแรกผมบอกเลยเฉยๆๆคับ แต่ พี่เค้าบอกมาดูก่อนก็ได้ ผมก็อืมไม่ต้องดูอ่ะคับจองเลยละกัน กะลังเสี้ยน อิอิ

wanwan007 wanwan007 ตอนเจอหน้าน้องน้ำปั่นคำแรกที่คุยกันคือ

ผม น้องสวยกว่าในรูปเยอะเลย
น้ำปั่น ยิ้มอายๆๆแล้วบอกพี่ปากหวานนะเนี่ย

อิอิ พี่ดู จอมหยอดอยู่แล้วหยอดซะไม่ต้องบิวท์ พอถึงบนห้อง ผมยอมรับอย่างนึงว่าที่คลิ้กคลับนี่ห้องโคตรแจ่มเหมือนโรงแรมเลย น้องเค้ายังเปิดรายการเพลงดูเลย อิอิ

น้องน้ำปั่น พาผมไปอาบน้ำและบอดี้ดึ้กดึ้ยในห้องน้ำ เสียวเล็กน้อยแต่ผมยังข่มไอ้ตัวเล็กไว้ก่อนเดี้ยวไก่ตื่น อิอิ  wanwan007 wanwan012  พอมาถึงที่เตียงน้องน้ำปั่นไม่พูดพร่ำทำเพลงเลย เตรียมจัดเลยเพราะบิวท์ตั้งกะห้องน้ำแล้ว น้องเริ่มบรรเลงที่ตัวสักพักน้องก็ลงไปคุยกะเจ้าตัวเล็ก ของผม และผมก็ไม่อาจอดกลั้นต่อไปได้อีก น้องน้ำปั่นก็แซวเลย พี่ดูขาซ่อนรูปนะเนี่ย แต่น้องก็เริ่มลงไปคุยต่อกะเจ้าตัวเล็กผมซะเกือบเสร็จ ผมยังสู้ไหวอยู่ แต่ก็ใกล้ถึงเวลายอมน้องยังมีแอบแซว ว่าจะลองแต่นู๋ว่ามันไม่พอดีกัน และก็ลงไปคุยไม่หยุดกะไอ้ตัวเล็กผม ผมนี่ถึงกะจิกผ้าปูเลย ตอนเสร็จ เหมือนเดิมน้องเค้าบอกพี่แกล้งนู๋ ไว้เยอะนู๋เสียวตาพี่เสียวบ้าง น้ำปั่นไม่ยอมหยุดหลังจากผมเสร็จ แถมมาเล่นกะไข่น้อยอีก น้องเค้าบอกต้องเอาออกให้หมด  Shocked  สักพักพอน้องเห็นผมไม่ไหวจิงๆๆแล้วจึงหยุดแถมด้วยประโยคว่า อิอิแกล้งนู๋นักเจอกลับบ้างตัวเกร็งเลยเหรอ  ผมยิ้มแล้วน้องก็ไม่วายแอบลูบหัวให้ผมเสียวเล่นอีก  wanwan009 wanwan009

น้ำปั่นน่ารักงี้ผมต้องไปซ้ำแน่นอน น้องเค้าน่ารักคับ การบ้านม่ะมีรูปปรากรอบเหมือนเดิมนะคับ อิ อิ wanwan012
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)