Ads
 06:04:40 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน เมจิ บานาน่า7 บางนา นมใหญ่มากครับ 42+  (อ่าน 52543 ครั้ง) A A A A
gjt
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:06:00 PM 10 มกราคม 2013 »

แนะนำตัวนิดนึงนะครับ ผมเด็กใหม่พึ่งเรื่มกับ นปก. ครั้งแรกเลย ปกติอยู่โซน ออน. แต่ที่ยอมถ่อมาบางนาก้เพื่อคนนี่แหละครับ
ผมมากับน้องผมคนนึงกับเพื่อนอีกคน สรุปมากัน3คน รอบบ่ายโมง เข้าร้านไปเค้าก้ไปเรียกเมจิลงมา ผมก้นั่งรอไปครับ
พอลงมาก้ช๊อกครับ ใหญ่มาก อีกสองคนก้แยกห้องไป ผมเข้าไปพี่เค้าก้ให้รอ จะไปเอาน้ำมาให้ นานนิดนึง ก้กลับมาพาไปอาบน้ำ
ถอดเสื้อเท่านั้นแหละ ช๊อกยิ่งกว่าตอนใส่เสื้ออีก ส่วนนึงอาจจะเป็นเพราะพี่แกตัวเล็กมากๆด้วย ผิดกับไซส์หน้าอกสุดๆ
ตอนแรกผมก้ชวนคุยอากาศร้อนเนอะ ร้อนจิงๆครีบ ไม่ได้แอร์คงแย่ ก้ถามไปมีกี่ห้งกี่ห้อง ว่าไป แล้วพี่แกก้ถามมา ว่าผมอายุเท่าไหร่
คือเที่ยวอ่างไม่เคยมีคนถามครับ ผมเป็นนักกีหุ่นดีเข้าฟิตเนสเป็นประจำ ไม่ได้อวดนะครับต้องขอโทดด้วย เพราะผมต้องการจะบอกว่า
ได้ไอ่ตรงตัวใหญ่นี่แหละเลยไม่ค่อยมีคนถามกัน ผมก้อยากรู้ว่าพี่แกคิดยังไงเลยบอกให้ทาย พี่ก้อายนิดนึงกลัวทายผิดแต่ก้บอก 23-24
ผมก้ยิ้มเลยครับ บอกไปว่าพึ่ง 18 ครับ พี่แกอ้าปากค้าง อะนะ เป็นกันบ่อย  อาบเสร็จก้ไปที่เตียง...

พี่แกถามว่านวดมั้ย ผมบอกไม่ครับ เหตุคือปกติเป็นคนชอบนวดอยู่แล้วแต่ไม่ค่อยมีใครกดผมเข้าหรอกครับ หมอนวดประจำเป็นรุ่นป้าครับ250บาทเอง
ก้เลยเข้างานเลย ผมถามพี่เค้าคิดกันยังไงๆครั้งแรก ก้ b2b / xxx(ระดับ2) อย่างละ 1000฿
ผมก้เลือก ระดับ2 เพราะปกติชอบอยู่แล้วครับ พี่แกยิ้มใส่ถุงให้แล้วก้จัดให้ผมเลยครับ ก้เสียวครับ แต่แฟนคนเก่าๆเสียวกว่า พอดี
แฟนเก่าๆผมเทรนเองไงครับพี่ๆ ก้เลยขอ b2b ด้วยเลย พี่ก้ยิ้มอีก มานัวๆ หัวนมผมใหญ่เลย ปกติผมไม่ชอบนะครับ แต่สุภาพพี่แกทำก้ทำไป แล้วพี่แกดึงถุงผมออก
ทาน้ำมันที่นมกับน้องชายผมแล้วก้รูดเลยครับ โอ้โหแหมพี่ๆเข้าใจผมนิดนึงนะ คนมันไม่เคยเจอไงครับ ปกติสวยขาวแค่ไหน สาวไทยเกาหลีไต้หวันผมจัดมาหมดแล้ว
ลืมบอกผมเรียนเมืองนอกครับ แต่ผ่านมาเยอะแค่ไหนก้ไม่เคยได้เจอนมใหญ่ๆเลย หนังที่บ้านผมก้มีแต่ D+ ทั้งนั้น เคยเห็นแต่ในหนังอะ แต่โดนเองมันสุดยอดมากครับ
ทั้งอุ่นทั้งลื่น แล้วหน้าพี่แกตอนทำนี่ก้น่ารักสุดๆเลยครับ ท่าจะเหนื่อยเลยขอให้ผมทำนมจากข้างบน ก้เอาวะ ลุยใส่ไม่ยับแต่ยกตัวขึ้นมานิดนึงกันพี่แกจุก ซอยไปก้จุกอยุ่ดีครับ
ผมก้อาพักนิดนึงก้ได้ ลงมานัวพี่แกกลับ ขยำนมๆ พี่แกกระซิบบอก * (ระดับ3) มั้ย? แหมจะเหลือหรอ มีราคานะครับ ผมก้ลุย! พี่แกขึ้นบนก่อนโยกครับนมเด้งไปเด้งมา
ตามฟอร์มครับ อ้าผากค้าง ปกติเห็นแต่ในหนัง ลงมากอดผมแล้วก้โยกตูดต่อ มีมาลูบหน้าผมนิดนึง ก้แหมเล่นหน้าเล่นตา ฮึดเลยครับ จับจุดอ่อนผม อาจจะเพราะหน้านี่ถ้าไม่สนิทกัน
คนเค้าก้ไม่จับหรอก ผมก้จีบพี่แกยกเลย แรงเยอะอยุ่แล้ว โยกเข้าๆพี่แกร้องยาวเลยครับ ยิ่งจังหวะเปลี่ยนท่านี่น้องพี่แกบีบน้องผม ก้เสียวไปใหญ่ แล้วจบด้วยท่ามาตรฐานแตกครับ
เข้าไปอาบน้ำ แล้วก้ถือของช่วยพี่แกลงมา ก้จบไปครับ แยกย้ายกับเพื่อน

2,200 + 1000 + 1000 + (.....) นะครับ
ระดับสามผมขออุบไว้นะครับ ไม่รู้ว่าสมควรบอกรึเปล่า แต่คือรวมราคาเสร็จแล้ว ก้ยังไม่เท่า ออน. ที่ผมไปประจำนะครับ
เข้าเรื่องเลย ผมก้กลับมาหาข้อมูลเรื่องพี่แก ก้ไม่เคยเห็นการบ้านพี่แกระดับ3 ให้ใครนะครับ
มันเลยเป็นส่วนนึงที่ผมไม่บอกราคาด้วย เพราะไม่รู้ว่า ไม่เคยเห็นโพสต์การบ้านพี่แกถึงระดับ 3 เลย
ก้กลัวว่าบางทีมันจะไม่ดีต่อพี่แกนะครับ

อยากถามว่าเคยมีใครเคยระดับสามกับพี่แกบ้างมั้ยครับ? ผมพึ่งขึ้นมาตอนหลังปีใหม่นี่เอง
ฝากพี่เทพๆมาตอบหน่อยก้ดีนะครับ อยากรู้ครับ

Meji @ Banana7 !!!!!
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:13:17 PM 10 มกราคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านน้องเมจิ  ข่าวว่านมใหญ่มาก ๆ  ถ้าทรงยังสวย ถือว่าสุดยอด

การบ้านละเอียดดี  แต่อย่าไปหาข้อมูลระดับนั้นเลยครับ  บางคนได้เขาก็ไม่บอกหรอกครับ

แต่คอร์สนี้ราคาแรงเอาการทีเดียวครับ 
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:20:41 PM 10 มกราคม 2013 »

นม 42+

โอ้โห มันจะใหญ่มากไปมั้ยเนี่ย

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:52:04 AM 11 มกราคม 2013 »

ใหญ่ๆๆยังงี้ผมชอบ แต่คอร์สนี้ตามพี่เอ็บบี้บอกเลย ราคาเอาการเลย
Ka-Nom
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:14:41 PM 11 มกราคม 2013 »

เอาเป็นแลกเปลี่ยนกันนะครับ เห็นว่าไม่สมควรลบได้เลยฮะ

ของผมไม่มีคอสบอดี้หรือระดับ 2 นะ ผมคอสธรรมดาแล้วข้ามไป 3 เลย ราคาจะเหลือแต่ตัวแรกกับตัวสุดท้ายของท่านครับ แต่ก็ได้ครบหมดทุกอย่าง

แต่คุยตรงๆกับคนที่จะไปลอกน้องไม่ใช่คนสวยนะครับ แต่บอดี้ดีจริง ใหญ่จริง GF โอเค
sexsubtitle
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:57:00 AM 12 มกราคม 2013 »

ยังไม่เคยขึ้นเลยคนนี้ กลัวจมกองนมสลบ  wanwan009 wanwan011
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:51:05 AM 16 มกราคม 2013 »

4,200 แล้ว ยังมี + ...

ตุ๊กแกจน ตุ๊กแกขอผ่านครับ  Lips Sealed
FISHERMANNN
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:13:49 PM 17 กุมภาพันธ์ 2013 »

Tongue ถูกแพงไม่ว่า แล้วแต่ความพอใจนะครับ ตอนนี้ น้อง หายย??? ไปจากร้าน บานาน่า แล้วอะ นม42" จะไปหาที่ไหนได้อีกก?? ใครเจอ น้องช่วย แจ้งด้วยนะคราฟ  Lips Sealed Cry
แท็ก: Banana7 นม เมจิ ระดับสาม ระดับ3 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)