Ads
 12:17:07 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรกกับวงกามนกป. ตามลายแทงป๋าขา กับนางฟ้า GF 100+ PR.เท็น@Party girl  (อ่าน 23533 ครั้ง) A A A A
Jomthub
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:41:14 PM 08 มกราคม 2013 »

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนครับ ว่าเป็นน้องใหม่เพิ่งเข้าวงการนี้ หลังจากตามอ่านการบ้านป๋าขากับน้าเอ๊บบี้มาสักพักหนึ่ง ตอนแรกก็เล็งเอาไว้ว่าจะไปเริ่มต้นครั้งแรก ที่ Checkin click club ไม่ก็Kitty spa ที่ใดที่หนึ่งที่ไม่ไกลบ้านนัก ตามลายแทงเด็ดๆจากน้าเอ๊บบี้ ส่วนไอ้ที่ใกล้บ้านสุดจริงๆก็คงจะเป็น CCK ก็เล็งน้องเปิ้ลไว้อยู่ เพราะเป็นร้านที่เดินถึงได้ แต่ก็พักไว้ก่อน อยู่ใกล้ๆจะไปตอนไหนก็ได้ มานั่งอ่านลายแทงก็มีน้องๆนางฟ้าน่ารักน่าสนใจสำหรับครั้งแรกอยู่หลายคนจนเลือกไม่ถูก
 wanwan007
เปิดบอร์ดมาเห็นน้าเอ๊บบี้ตั้งถามป๋าขา เกี่ยวกับน้องเท็น เฮ้ยสองเทพเขาคุยอะไรกันวะ เลยตามหาลายแทงที่ป๋าขาตั้งไว้ อ๋อ งานดีอย่างนี้นี่เอง เราก็เลยตัดสินใจ เอาวะครั้งแรกกับวงการนี้ เอาตามพี่ทั่นนี่แหล่ะ ป๋าขาการันตี งานไม่มีหล่นอยู่แล้ว เลยโทรจองไปที่ร้าน เชียร์บอกน้องว่างบ่ายสาม เราก็จองเลยรอบแรก ***โดยที่ไม่เคยเห็นปลามาก่อนสักรูปเดียว*** ในใจเราว่าตื่นเต้นดี ไปลุ้นเอาข้างหน้า

นั่งแท็กซี่มาถึงร้าน รถติดพอสมควร เข้าไปในร้าน น้องลงมาเปิดประตูให้พอดี (ตอนแรกไม่รู้ว่าคือคนนี้) ก็คิดในใจเออเชียร์แขกร้านนี้น่ารักดีว่ะ ปรากฎว่าจริงๆแล้วคือ Pr.เท็น นั่นเอง ไม่ใช่เชียร์แขกที่ไหน น้องก็ชวนคุยดีถามนั่นถามนี่ทำความคุ้นเคยกับเรา คงเห็นอาการตื่นเต้นและอายของเราที่มาเที่ยวแบบนี้ครั้งแรก ตัดขึ้นมาที่ห้องเลยละกัน สถานที่กว้างขวางดีครับ น้องให้ถอดเสื้อผ้าเดี๋ยวนู๋ขึ้นมาอาบน้ำให้ เราก็ตื่นเต้นจะตายอยู่แล้ว น้องลงไปเอาน้ำกับเตรียมอุปกรณ์ จากนั้นก็ขึ้นมาปลดเปลี้องอาภรณ์เข้าไปอาบน้ำด้วยกันครับ
 wanwan004 wanwan004

หุ่นน้องตัวกำลังพอเหมาะครับ ขาวๆอวบๆ มีทรงมีเอวกำลังดี ไฟหน้ายังได้ทรงพอเหมาะมือไม่เล็กไม่ใหญ่แต่แท้100% จุกเล็กสีน้ำตาลอ่อนๆตามธรรมชาติ ช่วงล่างสาหรายกำลังงามไม่มากไม่น้อยเกินไป หน้าตาก็น่ารักจิ้มลิ้มสไตล์สาวเหนือ งานอาบน้ำก็ปกติครับ น้องช่วยทำความสะอาดให้เราดีครับ ไอ้เราก็ตื่นเต้นมังกรน้อยแทบพังกระจกออกมา น้องก็ชวนคุยสักพักตลอดเวลา คุยเก่งมาก อาจด้วยเพราะผมอายจนไม่รู้จะคุยอะไรกับการเที่ยวครั้งแรก จากนั้นก็เริ่มนวดหลัง น้ำหนักมือ+ตัว กำลังดีครับ ก็นวดกันไปคุยกันไป น้องคุยเก่งดี จึงทราบว่ามาทำแค่สองเดือนปิดเทอมเล็กเดือนหน้าก็กลับบ้านทางเหนือแล้ว ไปเรียนต่อ(เคยเรียนพยาบาลแต่ซิ่ว)

พอถึงเวลาหงายนี่แหล่ะ เป็นภาพที่โคตรตื่นเต้นเลยครับสำหรับการเที่ยวครั้งแรก น้องก็นวดด้านหน้านวดไปนวดมาก็จับกระปู๋เราเล่นสนุกมืออย่างนุ่มนวล ด้วยความที่ผมเที่ยวครั้งแรก สกิลมือปลาหมึกอะไรยังไม่ค่อยมี น้องก็บอกว่าจับได้กอดได้นะคะพี่ เพราะเห็นผมเขินไม่ค่อยกล้า เลยโน้มตัวลงมากอดมาสัมผัส น้องขอไม่จูบปาก(เพิ่งฉีดจมูกมา) ผมก็โอเคนะจูบแก้มได้ตรงอื่นจับได้ไซร์ได้ทั้งตัว
 wanwan012 wanwan011 wanwan003

มาถึงงานบิ้วก็กอดๆจูบๆลูบลูบคลำๆ ตื่นเต้นมากครับ แล้วก็เลยลองขอสำรวจช่วงล่างบ้าง สวมวิญญาณช่างทาสีเก่า(ตั้งแต่เมื่อไร่ก่ไม่รู้)นวดนัว น้องก็จับมังกรน้อยบิ๊วท์ให้ ผลัดกันขึ้นบนลงล่าง น้องไม่เกี่ยงงอนอิดออด ทาสีเพลินจนน้องนำผมไป 3 แต้ม เสียงน้องครางกระเส่าในลำคอเป็นธรรมชาติไม่มีเสแสร้งแอนตัวเกรํงทุกครั้งที่น้องจะเสร็จ

จากนั้นก็มานอนนาบผมขอขึ้นบนเอามังกรน้อยถูไถหน้าปากถ้ำ ไสลด์ไปมาตามจังหวะบรรเลง แล้วน้องก็ แล้วน้องก็พาผมเสร็จสมอารมณ์หมายน้ำทะลักเยอะมากกก หันมองเวลาเชสเข้เลยเวลามาสิบกว่านาทีแล้วนี้หว่า น้องยิ้มๆไม่เป็นไรค่ะพี่ แล้วน้องก็เข้าไปอาบน้ำให้ผมก่อนลง น้องก็เหนื่อยขาสั่น อาจด้วยเพราะยังไม่มันได้กินข้าวมื้อแรกด้วย น้องเลยเหนื่อยหอบแฮกตอนท้ายๆ
 wanwan006 wanwan006 wanwan006

ปล.กับผมน้องไม่ได้ทำระดับ 2 และ 3นะครับ แต่แค่GFที่น้องมีให้ก็ถือว่าทอนสุดๆแล้วครับสำหรับการเที่ยวครั้งแรกของผม***ยังไงก็ต่างกรรม ต่างวาระนะครับ กับท่านก็ต้องไปลุ้นกับน้องเอาเอง ยังไงช่วยทะนุถนอมน้องด้วยนะครับเพื่ออนาคตของชาติ

ถามน้องว่าอยากให้พี่เขียนการบ้านไหม น้องบอกไม่ต้องเขียนหรอก น้องทำแค่แป๊ปๆเดี๋ยวก็ไปแล้ว ไม่ได้อยากรับลูกค้าเยอะ หนูแค่มีลูกค้าวันละสองรอบก็พอใจแล้วค่ะ เดี๋ยวสิ้นเดือนก็กลับบ้านแล้ว ก็เลยบอกน้องว่างั้นขอเขียนแบบกลางๆละกันนะ น้องก็โอเคค่ะ ก่อนจะใส่เสื้อผ้าให้เก็บปลาสุภาพ (น้องบอกอย่าให้เห็นหน้าน๊ะด้วยเหตุผลเรื่องอนาคตบางประการ)ก็เลยเก็บปลามาฝากตัวนึงครับ
 wanwan001

ให้คะแนน
หน้าตา 8.5/10 (ควงได้ไม่อายใคร)
หุ่น 8/10 (ผมชอบอยู่นะ ขาวๆอวบๆมีเอว แบบสาวเหนือ)
ไฟหน้า 8.5/10
ช่วงล่าง 9/10 (ชอบตรงแฉะธรรมชาตินี่แหล่ะ)
อารมณร่วม 9.5/10
GF 10/10 (ใครชอบนางฟ้าแบบGFมากๆ Pr.เท็น คนนี้ไม่มีผิดหวังครับ)
 wanwan011
สรุปค่าใช้จ่าย (2,000+300) = 2,300
สรุปความพอใจ ผมถือว่าทอนพอสมควรนะครับกับการเที่ยวแนวนี้ครั้งแรก กับGFที่น้องมี และอารมณ์ที่ได้รับ ถ้าใครชอบแบบน้องยิ้มตลอดเวลาและคุยเก่งพูดเก่งเป็นกันเอง ทาสีได้ ก็ติดต่อน้องเท็นได้เลยครับ ไม่น่าพลาด สิ้นเดือนน้องก็กลับบ้านแล้วครับ
สุภาพไว้ก่อน แววทอนมาแต่ไกลครับ :)
การบ้านครั้งแรกประสบการณ์นกป.ของผม ขอขอบคุณลายแทงจากป๋าขา+น้าเอ๊บบี้มา ณ ที่นี้ครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:48:01 PM 08 มกราคม 2013 »

ยินดีด้วยครับ  ถึงแม้จะเป็นน้องใหม่  แต่การบ้านที่เขียนน่าอ่านครับ

รายละเอียดดี  สาระครบ  ใช้เป็นลายแทงชั้นดีได้

ขอให้มีความสุขกับโลกของนางฟ้า  ยังมีนางฟ้างานดี ๆ รอท่านอยู่อีกมากมายครับ
Jomthub
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:54:46 PM 08 มกราคม 2013 »

ยินดีด้วยครับ  ถึงแม้จะเป็นน้องใหม่  แต่การบ้านที่เขียนน่าอ่านครับ

รายละเอียดดี  สาระครบ  ใช้เป็นลายแทงชั้นดีได้

ขอให้มีความสุขกับโลกของนางฟ้า  ยังมีนางฟ้างานดี ๆ รอท่านอยู่อีกมากมายครับ

ขอบคุณค้าบ้าเอ๊บ ได้น้องงานดีๆก็ตามลายแทงดีๆจากน้าเอ๊บมานี่แหล่ะฮะ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:21:48 PM 08 มกราคม 2013 »

การบ้านอ่านสนุกดีครับ

เท่าที่อ่าน งานเกินราคาแน่นอน

ทอนเป๋าตุง

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
chai26
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:48:08 PM 08 มกราคม 2013 »

อ่านซะเพลินเลยครัีบ แต่ร้านนี้มันอยู่แถวไหนครับผม
Jomthub
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:50:33 PM 08 มกราคม 2013 »

อ่านซะเพลินเลยครัีบ แต่ร้านนี้มันอยู่แถวไหนครับผม

โชคชัย4 แยก 72 ซอยสตรีวิทยา2 แยก14 ครับ
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:51:11 PM 08 มกราคม 2013 »

ตุ๊กแกชอบอ่านการบ้านแท้ๆแบบนี้อ่ะ เหมือนได้นั่งอยู่ในห้องด้วย อิอิ
Jomthub
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:26:22 AM 09 มกราคม 2013 »

ตุ๊กแกชอบอ่านการบ้านแท้ๆแบบนี้อ่ะ เหมือนได้นั่งอยู่ในห้องด้วย อิอิ
ขอบคุณฮะน้าตุ๊กแก
ducat
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:00:18 AM 09 มกราคม 2013 »

โชคชัย4 แยก 72 ซอยสตรีวิทยา2 แยก14 ครับ
ขอบคุณคับสำหรับพิกัด และการบ้าน เดี้ยวจะรีบแว้นฟีโน่ ไปโดยด่วน  wanwan007 wanwan007
farant330
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:54:57 PM 15 มกราคม 2013 »

ขอบคุณสำหรับพิกัดนะคับ จะลองไปดูคับ  wanwan004 wanwan004
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:38:23 AM 17 มกราคม 2013 »

ยินดีด้วยครับ สำหรับการบ้านครั้งเเรก   น้องเทนเเฉะธรรมชาติจริงๆครับ  งานทอนๆ ใครจะไปหาน้องก็รีบๆนะครับ  27 ม.ค.นี้ น้องจะกลับบ้านเเล้ว  ส่วนวันที่ 22 มค. ซอรี่ครับ เพราะ น้องต้องไปควงป๋าขาเที่ยวห้างซื้อของคราบ  wanwan007
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)