Ads
 06:57:35 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเอาอึดอัด...  (อ่าน 19842 ครั้ง) A A A A
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« เมื่อ: 09:26:18 AM 21 มกราคม 2013 »

ได้ PM จาก พีอาร์บันนี่
ว่า "น้องชูใจ" เข้า 10 โมง
จึงเกิดอาการ "ชูชัน" ด้วยอยากเจอ "ชูใจ"

ออกจากบ้านไปทำธุระตั้งแต่ 7 โมง
เสร็จธุระจะได้รีบไปพัฒนาการ
ส่ง "ข้อความสั้น" ไปถาม และคอนเฟิร์ม

ไม่มีการตอบกลับ
มารู้ทีหลังว่า พีอาร์ยังไม่ตื่น
แต่น้องเข้าร้านตอน 10 โมงจริงๆ

ทำไงได้กลัวไปแล้วเสียเวลา
จะขึ้นกับคนคุ้นเคย เดี๋ยวกลายเป็น "ผูกขาด"
เลยหาที่ลงใหม่

เอา...กลับไปเน้นเรื่องสุขภาพดีกว่า
ไปร้านแถวทาวน์ อิน ทาวน์
ถึงร้าน 9 โมง

เดินเข้าร้าน น้องออกมาเปิดประตู
และบอกว่า "ร้านเปิด 10 โมงค่ะ"
สงสัยความจำเสื่อม

บอกน้องไปว่า ผมรอ เดี๋ยวไปเดินเล่นก่อน
กลับมาที่หน้าร้านอีกครั้งตอน 9.30 น.
มองผ่านกระจกบานใหญ่หน้าร้านเห็นผูชายคนหนึ่งอยู่ในร้าน

รีบโทรเข้าร้านทันที
เพื่อคอนเฟิร์ม "น้อง..." ที่จองไว้เมื่อเช้า
จำเสียงได้ว่าปลายสาย คือ น้องที่จองไว้ อิอิ

รีบเดินเข้าร้านในบัดเดี๋ยวนั้น
พอเข้าร้าน น้องเตรียมน้ำร้อน ผ้าเย็นไว้แล้ว
ยกดื่ม และน้องพาขึ้นห้อง

พอเข้าห้อง น้องถามทันที
"พี่วี ไปบอกเพื่อนให้มานวดหรือ"
อ้าว!!! งานงอกแล้ว กลัวน้องคิดว่า

ความลับในห้องอาจถูกเผยแพร่ออกไป
หากใครจะไปลองใช้บริการ
ไม่ต้องบอกว่า ผมแนะนำมา หรือ ได้ข้อมูลมาจากผมนะขอรับ

เนียนๆ ไปเลย
บอกครั้งก่อนมา แอบถามชื่อ หรืออะไรก็ได้
เหลือที่ไว้ให้ผมนวดบ้าง คริ คริ wanwan011

ขึ้นห้องไป น้องถามวันนี้ว่างหรือ
ตอบว่าใช่วันนี้ 2 ชั่วโมงไปเลย
นวดดี เพลินหลับไปเลย เพราะคืนก่อนนอนดึก

มัวเล่น XBOX เกือบสว่าง
พอถึงช่วงเวลาสำคัญ น้องลุยนวดกระษัย
นวดดีเช่นเคย และถึงช่วงสำคัญจริงๆ

ครั้งนี้...ทำไมช่วงสำคัญมันยาวนานนัก
นานจนน้องบอกว่าเมื่อยแล้ว
สุดท้ายภารกิจนี้เสร็จ แต่ไม่สมบูรณ์

เวลาหมด... หมดเวลา
ออกมาด้วยความอัดอั้น
หาทางออกใหม่

มีไปธุรแถวโชคชัย 4 ต่อ
โทรเข้าร้านเรยาทันที ปลายสายบอกว่า
มีน้องพลอยคนเดียว เวลานั้นบ่ายโมงกว่าแล้ว

นึกหน้าไม่ออก เซ็งๆ
ปล่อยเวลาผ่านไป 15 นาที ไม่รู้จะไปไหน
โทรเข้าร้านเรยาอีกครั้ง น้องขึ้นงานซะแล้ว

เมื่อความเซ็งเข้าครอบงำ
เห็นทีต้องไป V2 ซะแล้ว
ไปอ่านต่อในห้องที่รู้กัน  นะขอรับ

ค่านวด 1 ชม. 1000
นวด 2 ชม. 1600
ที่เหลือจากทอน ทิปไป

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:49:15 AM 21 มกราคม 2013 »

ไปจอดรถหน้า V2 อยู่หลายครา  เมื่อตอนเที่ยว RMO ลาดพร้าว  ซึ่งปัจจุบันน่าจะเลิกไปแล้ว

น่าสนใจมาก  ไม่เคยมีการบ้านที่วีทูเลย  ติดตามพี่วีครับ
I quit.
*

Time is up.

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:54:50 AM 21 มกราคม 2013 »

ไปจอดรถหน้า V2 อยู่หลายครา  เมื่อตอนเที่ยว RMO ลาดพร้าว  ซึ่งปัจจุบันน่าจะเลิกไปแล้ว

น่าสนใจมาก  ไม่เคยมีการบ้านที่วีทูเลย  ติดตามพี่วีครับ

ใช่ครับพี่ Ebby,
RMO เลิกไปแล้ว
กำลังจะส่ง V2 นะครับ

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:56:51 AM 21 มกราคม 2013 »

ออกตัวก่อนนะคร้าบบบ

ผมยังไม่ได้ไปนะพี่วี

ฉะนั้น คนที่บอกว่าพี่วีแนะนำ มิใช่ผมเน้อ

ปกติไปตามการบ้าน ก็ไม่ได้บอกอยู่แล้วว่ามีคนแนะนำ

เพื่อน ๆ ไปตามการบ้านใคร ก็ไม่ต้องอ้างชื่อคนนั้นนะครับ

ไม่ได้อะไรพิเศษกว่าคนอื่นแน่นอน

พิเศษหรือธรรมดาอยู่ที่ตัวคุณกับน้องเท่านั้นครับ ชื่อคนอื่นช่วยไม่ได้

ขอบคุณการบ้านพี่วีคร้าบบบ

wanwan017

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
I quit.
*

Time is up.

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:36:43 AM 21 มกราคม 2013 »

ออกตัวก่อนนะคร้าบบบ
ผมยังไม่ได้ไปนะพี่วี
ฉะนั้น คนที่บอกว่าพี่วีแนะนำ มิใช่ผมเน้อ
ปกติไปตามการบ้าน ก็ไม่ได้บอกอยู่แล้วว่ามีคนแนะนำ
เพื่อน ๆ ไปตามการบ้านใคร ก็ไม่ต้องอ้างชื่อคนนั้นนะครับ
ไม่ได้อะไรพิเศษกว่าคนอื่นแน่นอน
พิเศษหรือธรรมดาอยู่ที่ตัวคุณกับน้องเท่านั้นครับ ชื่อคนอื่นช่วยไม่ได้
ขอบคุณการบ้านพี่วีคร้าบบบ
 wanwan017

ผมรู้ครับว่าใคร
เพราะเขาบอกชื่อน้องไว้
ผมกลัวว่า น้องจะคิดว่า
ผมเอา "ความลับน้ำมัน" มาบอก อิอิ
ไม่ต้องกังวลครับ

ducat
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:51:20 AM 21 มกราคม 2013 »

ม่ะใช่ผมอีกคนนะพี่ ผมยังหลงทางแถวทาวน์ อิน ทาวน์อยู่เลย ว่าแต่พิกัดพี่นี่ไม่ค่อยไกลผมเลยแต่ละที่  wanwan012 wanwan012
I quit.
*

Time is up.

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:06:00 PM 21 มกราคม 2013 »

ม่ะใช่ผมอีกคนนะพี่ ผมยังหลงทางแถวทาวน์ อิน ทาวน์อยู่เลย ว่าแต่พิกัดพี่นี่ไม่ค่อยไกลผมเลยแต่ละที่  wanwan012 wanwan012

ไม่ใช่พี่ ducat ครับ อิอิ
น้องถาม ผมต๊กกะใจหมดเลย
กลัวน้องโกรธ...

ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:01:14 PM 22 มกราคม 2013 »

พี่วี โดนพระเอกเจาะยางซะแล้ว น่ารำคาญกว่ายุงอีกนะนี่
I quit.
*

Time is up.

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:09:29 AM 23 มกราคม 2013 »

พี่วี โดนพระเอกเจาะยางซะแล้ว น่ารำคาญกว่ายุงอีกนะนี่

อาจจะไม่ตั้งใจมั้งครับ
แต่ถ้าน้องกังวลใจเมื่อไหร่ ทุกอย่างจบ
คนไปเที่ยวใหม่ๆ จบครับ
Tongue

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)