Ads
 12:43:38 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ปวดเอวจัง ใครทำน้องดูปวดเอว มาอ่านเอาเอง  (อ่าน 17686 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:31:59 AM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

การบ้านนี้ขอสองเลยละกันนะคับ

พอดีพี่ตอร์ไลน์มาว่า มีน้องมาใหม่สองคนที่ร้านพี่ดูว่างมาดูมั้ย ผมพอเคลียงานได้เลยตกลงว่าจะแว้บไป พอไปถึง โอ้ยม่ะมีที่จอด wanwan006 wanwan006 ซึ่งเป็นเรื่องปรกติเวลาร้านพี่เตอร์เด็กใหม่มาทีไร ที่จอดหายากจัง แถมรถคุ้นๆๆกันทั้งนั้น อิอิ wanwan007 wanwan007
ผมนั่งเล่นที่ร้านพี่เตอร์สักพัก น้องแป้งก็เดินลงมากะลูกค้าคนก่อน ผมนี่เกือบตาบอด wanwan021 wanwan021 โอโม่มากๆๆ ขาวใสปิ้งๆๆเลย หน้าน้องนี่เหมือนดาราคนนึง เลย  น้องขอไปพักแป้บ แล้วก็ออกมาเดินพา ผมขึ้นไปข้างบน  ผมก็หยอกน้องเค้าไปเรื่อย wanwan007 wanwan007 จนเดินขึ้นไปข้างบน  เราก็ยังหยอกแต่ผมติดใจผิวที่ขาวของน้องมากๆๆเลย ผมแพ้ความขาวคับ Embarrassed Embarrassed
 น้องเค้าบอกพึ่งมาวันแรก ผมเลยปล่อยมุขมาเที่ยวครั้งแรกของพี่จิวแป้ะทงบ้าง น้องหลงเชื่อ อิอิ wanwan007 wanwan007
 น้องแป้งเจอพี่ดูแอบแกล้งแน่ แต่น้องเค้าดูแลดีคับ ถอดเสื้อผ้าให้ผมเสร็จศัพท์ ก็พาผมไปอาบน้ำ ผมแอบแหย่เล่นกะน้องเค้าเล็กน้อย พอกลับมาที่เตียง น้องเค้าเริ่มเองเลยม่ะต้องพูดไรมาก บิ้วเล็กน้อยพอเป็นพิธีผมเริ่มไม่ไหวแล้ว ผลัดมาบิวท์บ้าง
ผมไม่รอช้ารีบสำรวจผิวที่ขาวจั้วะ ทั้งตัวเสียงครางของน้องแป้งเริ่มมาละ พอบิ้วที่บนเสร็จผมแอบแปลงร่างเป็นช่างทาสีในทันที ช่วงนี้ทำไมผมทาสีบ่อยจังอ่ะ ผิดวิสัยผมนะเนี่ย สงสัยวิญญาณพี่เรียวเข้าสิงช่วงนี้ ทาสีไปสักพัก สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น ปรกติจะเป็นผมที่ตคป กลายเป็นน้องแป้งตคปผมแทน อืมผมต้องรีบไปปิดสกอร์ละ หยิบอาวุธหนักมาสวมในทันที ว่าแล้วเตรียมยิงโทมาฮ้อค ปรากฎว่า โทมาฮ้อคเข้าร่องยิงไม่ได้ Shocked จึงรีบจัดหนักอีกรอบก่อนจะนำพาจรวดเข้าได้ wanwan007 น้องแป้งร้องครางเป็นเวลายี่สิบนาที น้องก็จับผมกดแทนละ และสักพักน้องดูก็ตกเป็นของน้องแป้งจนได้ Embarrassed Embarrassed อิอิ  เราสองคนก็นอนกอดคุยกันเล็กน้อย และแอบถามรายละเอียดตามไปแอบกินละ อิอิ ไปทริปเหนือคราวหน้ามีที่พักละ อิอิ  wanwan019 wanwan019
ducat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:34:55 AM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

พอสักพักผมลงมาข้างล่าง ผมก็ได้พักสักเล็กน้อยก่อน Lips Sealed Lips Sealed ที่จะรอไปหาน้องพริตตี้ พอน้องเค้าลงมา ตอนแรกไม่มีไรมากคับ ผมแค่นอนสลบรอน้องเค้าตรงโซฟา แต่พอถึงห้องตอนแรกน้องก็ยังไม่ค่อยคุยสักเท่าไหร่ พอคุยไปสักพักเริ่มคลิ้กน้องเริ่มคุยละเข้าทางเลย ตอนแรกน้องยังไม่กล้าถอดเสื้อผ้ายังอายอยู่ เลยบอกมาเดี้ยวพี่ดูช่วยถอด อิอิ แล้วน้องดูก็ถอดไปแล้วก็พรมจุ้บไปเรื่อยๆๆ จนน้องพริตตี้เริ่มเสียว อิอิ สักพักน้องขอไปเข้าห้องน้ำก่อน พอออกมาในผ้าเช็ดตัวน้องก็มานวดให้เค้าเล็กน้อย Embarrassed แต่น้องพริตตี้เล่นนวดดูน้อยอย่างเดียวเลย ไม่ยอมนวดตรงอื่นเลย wanwan009 และแอบหัวเราะคิกคักซะด้วย  สักพักน้องดูก็ไม่ไหวแล้ว wanwan009 งานนี้มีเอาคืนบ้างละ ผมก็ค่อยๆๆ ไซร้น้องเค้าจนน้องไปนอนอยู่บนเตียง ไฟหน้าน้องใหญ่เต็มมือมาก ตอนจับนี่เด้งเป็นเยลลี่เลย wanwan011 wanwan011 ผมก็ไม่รอช้า ลงไปเติมแคลเซียมให้ตัวผมทันที หลังจากบิ้วน้องข้างบนสักพัก ผมก็เริ่มลงล่าง และแปลงร่างเป็นพี่เรียว อิอิ wanwan007 wanwan007 จัดซะน้องพริตตี้ครางเลย อิอิ และแล้วก็มาถึงช่วงจัดหนักเพราะน้องวอนท์ละ น้องพริตตี้ขยับขาเป็นรูปตัวเอ็มรอเลย อิอิ น้องดูไม่ปล่อยโอกาสให้พลาดไปง่ายรีบจัดอาวุธหนักตะลุยในทันที wanwan007 น้องดูจัดห้าท่าตามรูปพี่หมอ เย้ย เยอะไปมั้ย  อิอิ แต่สุดท้ายผมก็ถึงจุดหมายด้วยท่าเดิม WOT Lips Sealed Lips Sealed เราก็กอดกันต่อคุยกันบนเตียง ผมก็ยังไม่วายแกล้งน้องพริตตี้ไปเรื่อยๆๆ อิอิ อยากอยู่กะน้องเค้านานๆๆอ่ะคับ Embarrassed Embarrassed 

ลงมาเอวแทบเคล็ดคับ เจอสองคนในวันเดียว ตอนแรกกะจะต่อน้องแอร์บัสเลย แต่สภาพผมไม่ไหวแล้ว ลงมาบอกฝ้ายนวดให้หน่อย ฝ้ายเดินมาบอกนวดแบบนี้ใช่มะพี่ดู เอาบาทาประทับดูน้อย อิอิ  wanwan009 wanwan009

การบ้านนี้ไม่มีรูปนะคับ มี่แต่เบอร์น้องเค้า แต่ผมไม่ให้หรอก อิอิจะเก็บไว้คนเดียว  wanwan007 wanwan007
aremetaput
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:49:29 PM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

เป็นน้องใหม่ครับ อยากถามพี่ตู ร้านไหน แล้วสินสอดเท่าไหร่ครับ
ducat
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:00:20 AM 03 กุมภาพันธ์ 2013 »

ร้านพี่เตอร์  เช็คอินคับ ค่าสินสอด คนละสามคับ wanwan013
เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:29:56 AM 03 กุมภาพันธ์ 2013 »

555 สุดยอด  ท่าน du  แหมอ้างชื่อเรียวเรื่อย เรียวก็แค่นอนกุมมือกันเท่านั้น Embarrassed
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)