Ads
 06:18:43 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อป๋าขาไปเจอสาวซอมบี้ที่เรยา สปา (หล่นอนาถ)  (อ่าน 28589 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 12:23:08 AM 25 มกราคม 2013 »

22 มค. 2556
  ผมไปเที่ยวเชียงใหม่มาครับ 19-20-21 ม.ค.2556 ไปกับพี่สาวเเละหลาน หลังจากนั้นผมก็ลงกทม. เสร็จธุระผมก็ออกหาที่เที่ยวสิครับ ตามประสาหนุ่มน้อยที่โสดตลอดกาล ความจริงการบ้านนี้ ต้องไปลงในกระทู้ระดับสาม แต่ผมยังปั่นไปไม่ถึงครับ เลยเอามาเล่าให้ฟังก่อน คงไม่ว่ากันนะครับ  จริงๆผมมีนัดกับพีอาร์ เทน ร้านปาร์ตี้ เกิรล์ส     เเต่น้องเทนโทรมาเเจ้งว่า ไฟแดงมากระทันหัน สงสารน้องเหมือนกันครับ ไม่ได้เจอผม เธอก็เสียรายได้ไป เเต่นัดกันใหม่ว่า ปลายเดือนมีนา ค่อยมาเจอกันก็ได้ครับ ผมพูดคำไหนคำนั้น ดีเสียอีกครับ อยู่ห่างกัน น้องกลับบ้านที่เหนือ จะได้คิดถึงกันอยากเจอกันมากขึ้น
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:33:09 AM 25 มกราคม 2013 »

เมื่อไม่ได้เจอพีอาร์ เทน ผมก็เบนเข็มมาที่ร้าน เรยา สปาเเห่งโชคชัย4  โทรไปถามเเล้ว พีอาร์บอกว่า  2500 บ. จบเลยครับ มีมาใหม่ 3 คน ขาว สวยด้วย เป็นเด็กต่างจังหวัด ผมก็ไปลองสิครับ อยากอุดหนุนร้านใหม่ๆด้วยเพราะ ไม่เคยไปมาก่อน  ไปถึงเกือบหนึ่งทุ่ม พีอาร์ผู้หญิงลงมารอผมที่ข้างล่าง พีอาร์หน้าตาเเบบบ้านๆเลยผมนึกในใจ น้องๆมี 5 คน มีสวยคนเดียวเเต่แขกอ็อฟออกไปข้างนอก  อีก 4 คน ไม่ผ่านเลยครับ ผมนี้ นิสัยเสียตรงที่ ถ้าเข้าไปแล้ว ต้องอุดหนุนเค้าครับ พี่น้องไม่ควรเอาอย่างผม เลยกลั้นใจเลือกเอาสาวที่ว่ามาใหม่ๆ จากตจว.คนหนึ่ง ชื่อ น้องมายด์  หน้าตาพอถูไถ ส่วนเพื่อนน้องอีกคน อย่างกับซอมบี้เลยครับ จะว่าไปแล้ว ไม่ได้ดีไปกว่ากันเลยครับ  Tongue
hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:44:40 AM 25 มกราคม 2013 »

เข้ามาในห้อง ถอดออกมา โห อนิจจา น่าอนาถนัก มีรอยสักที่หลัง  นมไม่มีเลย ตัวลีบๆผอมๆ สะโพกก็ไม่ผ่าน  ผมเลยตัดใจไม่คิดมากครับ ไปอาบน้ำเเล้วให้น้องนวดตัวให้  สักพักน้องก็ทาเควาย ผมก็ลุยไปตามเกมส์  เชื่อมั้ยครับ นี่เป็นครั้งเเรกที่ป๋าขาเที่ยวมา ทั้งนกป.เเละออน.ที่ผมไม่ดูดเเคลเซี่ยมน้อง เพราะเห็นเเล้ว บอกตรงๆว่า ดูดไม่ลงครับ  ยังดีหน่อยตรงที่ช่วงล่างฟิต เกาะติดถนนใช้ได้ครับ จบเกมส์ก็ไปอาบน้ำ เเล้วให้น้องนวดอีกรอบ ทิปอีก 200 บ.ครับ รวมคชจ. 2700 บาทถ้วนๆ   งานนี้ สำหรับเรยา สปา เข็ดจนตายครับท่าน ร้านก็ไม่สะอาด เด็กก็ซกมก เหมือนเข้าไปผจญภัยในดงซอมบี้เลย  พอกันที ชีวิตนี้คงไม่ไปเยือนสปาเเห่งนี้อีก อิอิ   ป.ล. การบ้านนี้ เขียนตามข้อมูลจริงนะครับ ผมเองจนถึงตอนนี้ก็ไม่ได้โกรธเคืองทางร้านเเต่ประการใด เพียงเเต่เมื่อไปเที่ยวมา ก็อยากเล่าให้พี่น้องทั้งหลายรับฟังเท่านั้น  ขำๆนะคราบท่าน      wanwan014
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:20:17 AM 25 มกราคม 2013 »

ผมไปเมื่อวันเสาร์โทรเข้าไป มี "น้องพลอย" เข้าร้านคนเดียว เลยไม่ได้ขึ้น แต่มีเพื่อนบอกว่า "น้องพลอย" น่าจัด และยังมี "น้องโบนัส" อีกคน ผมรู้แค่ 2 คนนี้น่าสนใจ แต่ยังไม่กล้าเข้าไป พออ่านการบ้านพี่ hundu เอาเท้าก่ายหน้าฝากคิดอีกหลายรอบเลย ขอบคุณครับ wanwan031

mittaparb
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:00:42 AM 25 มกราคม 2013 »

ขอบคุณครับ  จะได้ไม่หลุดไป  กลัวเจอ ซอมบี้  แต่ผมก็ยังอยากเจอ  น้องเทน  เหมือนกัน
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:38:50 AM 25 มกราคม 2013 »

ขอบคุณป๋ามากครับ

ปกตินักเที่ยวที่หล่น ๆ มักไม่ส่งการบ้าน

ด้วยเหตุผลต่าง ๆ เช่น

กลัวโดนหาว่าใส่ร้ายร้าน , กลัวคนอื่นไมเชื่อ ,

หรือกลัวน้องจะเสียชื่อไม่ได้งาน

ฉะนั้นขอบคุณในความกล้าหาญครับ

wanwan017

ปล. ผู้อ่านโปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกันนะครับ

เพราะเรื่อนหล่นไม่หล่นก็อยู่ที่แต่ละบุคคลครับ

แต่ร้านนี้ผมก็ไม่เคยไป แต่ได้ยินชื่อเสียงเรื่องหล่นมาพอสมควรเหมือนกัน

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:54:58 AM 25 มกราคม 2013 »

ยอดเลยครับป๋าขา  กล้อมแกล้มกล้ำกลืนจนเสร็จสมอารมณ์หมาย...จนได้

ไม่ลองไม่รู้ครับ  ได้กลับมาเล่าให้เพื่อนๆนักเที่ยวฟัง

จุดนี้แหละครับมีคุณค่าใหญ่หลวง
ducat
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:25:37 PM 25 มกราคม 2013 »

เคยผ่านหลายรอบละคับร้านนี้ ขอบคุณคับป๋า ผมเกือบไปแล้ว  wanwan017 wanwan017
กุ๊ดจี่
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:08:53 PM 25 มกราคม 2013 »

เหวอออ ดงซอมบี้
 wanwan009
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:34:14 PM 25 มกราคม 2013 »

หลงไปดงซอมบี้ แบบนี้
จิตตกไปหลายวันเลยคับ  wanwan010

เห็นใจเลยคับป๋า
ขอบคุณนะคับที่มาส่งข่าวกัน  wanwan017

จะได้ไม่หลงไป ตอนแรกผมก็เล็งๆ ร้านนี้อยู่
  wanwan009
bigbig55
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:35:05 PM 25 มกราคม 2013 »

wanwan010 wanwan010
hundu
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:41:03 PM 25 มกราคม 2013 »

ผมนะเที่ยวมาเยอะครับ เเต่การเที่ยวเยอะๆก็ไม่ได้หมายถึงว่า จะไม่มีโอกาสหล่น  หลายๆครั้งที่ผมหล่น เป็นผลมาจากผมใจอ่อน สงสารร้านที่ไม่มีเเขก อยากให้น้องได้ตังค์  พูดถึงหน้าตาเเล้ว ร้านเรยา ผมเห็นว่า ผ่านเเค่คนเดียว เเละน้องคนนั้นก็ต้องออกไปข้างนอกกับเเขก  ที่เหลือ เหมือนกับขุดขึ้นมาจากหลุมไหนก็ไม่รู้  ผมก็ยังปฏิเสธไม่ลง ยอมขึ้นๆไป  แถมเอาเเบบจัดเต็ม 2500 บ.อีกด้วย  ตอนนี้ ผมก็ขำมากๆครับที่ได้มาเล่าเรื่องราวเเบบนี้ให้พี่น้องทั้งหลายฟัง   ผมไม่ใช่นักเที่ยวประเภทขี้โวยวาย จ้องขอค่าคอร์สคืน ผมขึ้นเอง ผมก็จ่ายเอง  อย่างที่พี่โคบอก   เจอของจริงอย่างไรก็มาเล่าสู่กันฟัง   ใครไม่เชื่อผม ก็ทดลองไปเดินสำรวจดูได้ครับ    ราคา 2500 บ.จบเลย  ถ้าน้องดีจริงๆ ผมรักผมเชียร์ตายเลย   ฮ่าๆๆ    wanwan004
hundu
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:49:35 PM 25 มกราคม 2013 »

ผมไปเมื่อวันเสาร์โทรเข้าไป มี "น้องพลอย" เข้าร้านคนเดียว เลยไม่ได้ขึ้น แต่มีเพื่อนบอกว่า "น้องพลอย" น่าจัด และยังมี "น้องโบนัส" อีกคน ผมรู้แค่ 2 คนนี้น่าสนใจ แต่ยังไม่กล้าเข้าไป พออ่านการบ้านพี่ hundu เอาเท้าก่ายหน้าฝากคิดอีกหลายรอบเลย ขอบคุณครับ wanwan031
   สภาพร้าน ไม่เหมือนร้านสปาทั่วไปครับ  มืดๆทึมๆ เหมือนเคยเป็นคาเฟ่มาก่อน  ไม่สะอาดเจริญตา   ปกติร้านสปาที่เคยไป จะน่านั่งเล่น มีพื้นที่ให้รีเเล็กซ์สบายๆ  อย่างที่ เเองเจิล สตูดิโอ    เช็คอิน(เดอะ ซีเคร็ท เดิม)  แฮปปิเนส   ปาร์ตี้ เกริล์ส  บียอน  ร้านพวกนี้จะสะอาดเรียบร้อยครับ
hundu
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:59:10 PM 25 มกราคม 2013 »

ขอบคุณครับ  จะได้ไม่หลุดไป  กลัวเจอ ซอมบี้  แต่ผมก็ยังอยากเจอ  น้องเทน  เหมือนกัน
    น้องเทน เธอจะกลับมาช่วงปลายมีนาคมครับ (อยู่กทม.เพียง  1 อาทิตย์)  ให้รอช่วงนั้น  เเต่ถ้าอยากเจอฝูงซอมบี้  ไปเจอได้เลยครับ ไม่ต้องรอจนถึงปลายมีนา อิอิ wanwan009
hundu
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:27:25 PM 25 มกราคม 2013 »

ขอบคุณป๋ามากครับ

ปกตินักเที่ยวที่หล่น ๆ มักไม่ส่งการบ้าน

ด้วยเหตุผลต่าง ๆ เช่น

กลัวโดนหาว่าใส่ร้ายร้าน , กลัวคนอื่นไมเชื่อ ,

หรือกลัวน้องจะเสียชื่อไม่ได้งาน

ฉะนั้นขอบคุณในความกล้าหาญครับ

wanwan017

ปล. ผู้อ่านโปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกันนะครับ

เพราะเรื่อนหล่นไม่หล่นก็อยู่ที่แต่ละบุคคลครับ

แต่ร้านนี้ผมก็ไม่เคยไป แต่ได้ยินชื่อเสียงเรื่องหล่นมาพอสมควรเหมือนกัน
    ผมลงการบ้านนี้ในบ้านใหญ่เเบบกลางๆ  ให้นักเที่ยวไปดูตัวจริงของน้องก่อนตัดสินใจ   ส่วนที่เอามาลงในเวปเอส ดี เอ็น เป็นเรื่องจริง บรรยากาศจริงล้วนๆ  ทุกวันนี้ การบ้านของจริงหายากหาเย็นเต็มทีครับ ส่วนมากมีเเต่เชียร์ๆๆ   มีผลประโยชน์เต็มไปหมด นักเีที่ยวไม่รู้ว่าจะเชื่อการบ้านไหนดี  ในฐานะที่ผมเป็นนักเที่ยวธรรมดาๆคนหนึ่ง เมื่อผมไปเจอร้านสปา เเละเจอน้องๆที่ต่ำกว่ามาตรฐาน  ผมก็อยากบอกเล่าสิ่งที่ได้เจอมา   เงิน 2700 บ.ที่จ่ายไป สำหรับผม   เป็นเรื่องเล็กครับ  เเต่ลองคิดดูว่า ถ้าเป็นนักเที่ยวท่านอื่นๆ เงินจำนวนนี้ อาจมีผลกระทบมากกว่าที่เกิดกับผมครับ   ส่วนคนที่ยังไม่เชื่อ อยากให้ลองโทรไป ลองไปร้านเองครับ พีอาร์จะบอกว่า น้องมาใหม่ๆ  สวย ขาว  ฮ่าๆๆ 
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)