Ads
 01:03:38 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านจำใจส่ง ของนางฟ้าในฝัน ที่มีชื่อเหมือนฝัน Dream @ Lolita  (อ่าน 17911 ครั้ง) A A A A
Nazano
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:06:54 PM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

ความจริงแล้วไม่อยากเขียนการบ้านฉบับนี้ขึ้นมาเลย เพราะว่า เป็นหนึ่งในคนที่ทำให้เราหึงห่วง ได้ขนาดนี้ แต่ไหนๆก็ไหน สัญญากับน้อง และ พี่PR ไว้ว่าจะลงให้ก็ต้องจำใจลง

พอดีวันนี้ผมทำงานเสร็จก่อนเวลาเยอะ ก็เลยอยากผ่อนคลายโดยการนวดซักเล็กน้อย เพราะคราวที่แล้วมาหล่นขาเกือบหัก แถวถิ่นที่เที่ยว

เลยลองเปิดเวปคู่ใจ แล้วเห็นผลสรุปว่า Lolita มีนางฟ้าที่ สุดยอดที่สุดใน วงการนี้อยู่คือ น้อง พารา

เลยจัดแจง โทร ถามว่า วันนี้มีใครเข้าบ้าง เห็นชื่อที่พี่เขาบอกมาไม่มี พารา เลยถามว่า น้องเขาไม่เข้าหรอ ปรากฎว่า เหลือรอบเดียวตอน 2 ทุ่ม

พอดีเวลาไม่ได้ เลย พลาดไป เลยเข้ามาดูในบอร์ด พบกับ รูป ปลากรอบ น้อง ดรีม แล้วเห็นว่าเข้าทีเลยทีเดียว

เลยจัดแจงเดินทางไปในทันที แต่ว่าแอบหลงทางนิดๆ

ปรากฎไปถึงร้าน พี่ PR บอกว่ามีน้องอยู่ 2 คน O_O งง มากมายเพราะตอนแรกเห็นพี่บอกมีประมาณ 6 คน

พี่ PR แสนใจดี เรียกน้องมาให้ดู 2 คนแต่ยังไม่ค่อยโดนเท่าไรนัก กะว่าจะกลับแล้ว

พอดีพี่PR  แสนดี ก็บอกว่ามีน้องดรีม กำลังขึ้นอยู่ เด๋วอีกซัก 30 นาทีน่าจะเสร็จแล้ว

ผมได้ยินดังนั้นก็เลยขอดูรูปเต็มๆหน่อย แค่เห็นหน้าครั้งแรกผมก็คิดว่าคุ้มค่าที่จะรอน้องเขา

เป็นครั้งเลยในชีวิตการเที่ยวของผมเลยที่จะมารอน้อง แล้วขึ้นต่อจากคนอื่นเลย เพราะเคยคิดว่า น้องเพิ่งเสร็จงาน น้องจะไหวหรอพอมาเจอเราต่ออีก

ก็เลยเลือกที่จะรอ ระหว่างรอก็นั้งคุยกับพี่ PR แสนใจดี คุยสนุก และ แอบเห็นน้อง พาราด้วย อิอิ

ระยะเวลาที่รอช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วเห็นน้องลงมาส่งแขก แค่แว๊บแรกที่เห็น อยากถามพี่ว่าคนเดียวกับในรูปที่พี่ให้ดูหรอ ทำไมน้องเขาดูน่ารักได้ผิดหูผิดตาขนาดนี้

หลังจากนั้นไม่นาน น้องก็มาพาขึ้นห้อง น้องเป็นคนที่ คุยสนุกมาก คุยแล้วรู้สึกสบายใจ ขี้เล่นนิดๆ (แค่ตอนคุยนะอิอิ พอเจอของจริงแล้วต้องบอกว่า เธอคือ ยัยตัวร้าย)

หลังจากนั้นเราก็ถอดเสื้อผ้าออก แล้วพากันไปอาบน้ำ
Nazano
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:07:47 PM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

คือเรียกได้เลยว่าไม่ได้เคยเจองานแบบนี้ ในชีวิตเลยก็ว่าได้ เธอให้คำว่าครบในการอาบน้ำให้ผม ซึ่งมันต่างกับคราวที่แล้วที่ผมต้องอาบน้ำเองมากๆ

คืด น้องล้วงทุกจุด ขัดทุกซอก ที่สำคัญที่สุด คือ B2B  สบู่ของน้องเขาเลย

เริ่มจากการนาบจากข้างหลัง หนองโพ อันพอดีกับตัว มานาบติดตัว ถูไปมาได้อย่างลงตัว พอหันหน้ามาตกใจมาก เพราะน้องลงไปแบบว่าหน้าติดหนอนเลย !!

พอหลังจากนั้นน้องหันหลังให้แล้ว เอาก้นมาถูกับหนอนของผม คือเรียกได้ว่าแค่อาบน้ำก็เรียกได้ว่าโคตร ทอน แล้วหละ

หลังจากอาบน้ำกันเสร็จก็กลับไปที่เตียงแล้วเราก็เริ่มนวดกัน

น้องถามเลยว่า จะลุยเลยไหมหรือนวดก่อน พอดีเพิ่งเลิกงานเลยขอนวดก่อนไม่ผมก็ลุยเลยหละ และ เป็นโชคดีมากๆที่นวดก่อน

คือการนวดหลังของน้องคนนี้ ไม่ธรรมดาครับ ใครที่จะขึ้นกับเธอ ขอแนะนำให้โดนก่อนเลย มันเป็นการนวดหลังที่เธอสามารถลากไปถึงข้างหน้าได้แบบอารมขึ้นเลยหละ

คือเล่าเรื่องนวดหลังแบบละเอียดไม่ได้จริงๆ คือประทับใจตัวงอ อะครับต้องไปลองเองนะ แต่อย่าไปลองเยอะนะครับ หึง

พอหลังจากนั้นก็ผลิกกลับมาข้างหน้า น้องก็เริ่มเอามือมานวดน้องชายของผม อย่างเมามัน

ลิ้นของน้องเขาว่าง่ายๆว่าผ่านทุกอนูของร่างกายผมเลยก็ว่าได้ ซอกไหนก็ผ่านหมด แค่พิมตอนนี้ยัง นึกเสียวอยู่ในใจ

หลังจากนั้นไม่นานน้องก็ขึ้นคร่อมผมแล้ว สาวมือไปมา นึกว่าตัวเอง เล่นหนัง  AV เลยก็ว่าได้

จนผมทนไม่ไหวเลยเอามือไปจับหนองโพของเธอ จนทนไม่ไหวอีกเลยต้องดื่มเข้าไปเสียงเลย อารม ของน้อง ร่วมได้ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากนั้นไม่นานเห็นน้องเหมือนเหนื่อย เลยขอ ขึ้นเองบ้าง

ผมก็เลยกินน้องไปซะทั้งตัวเหมือนที่น้องทำกับผม ผมเอามือลงไปลูบเนินของน้อง มันไม่ได้แห้งแบบที่เคยเจอ มันเรียกได้ว่า ท่วม

น้องบอกว่มันแฉะมากเลย ให้ผมเอานิ้วสอดเข้าไป คือต้องบอกเลยว่าไม่เคยคิดว่าจะมีโอกาสแบบนี้ ในวงการนี้เลย เพราะเวลาเที่ยวผมชอบถนอมน้องๆเสมอ

ผมเลยจัดเต็มจนน้องกระตุก จนเห็นได้ว่าผมนำ  1-0 เรียบร้อยแล้ว อิอิ

หลังจากนั้นน้องบอกขอนอนแปปนึงเพราะมันเสียวมาก ผมเลยนอนกอดเขาจากข้างหลัง แต่ไม่นานน้องก็มาเริ่มเกมกันต่อ

น้องเขาใช้ลีลา ทั้ง ดูด ไซ้ ลม หายใจกระเสา บิ้ว แบบ AV มากกกๆๆๆ

จนสุดถ้ายน้องก็สาวหนอนของผมจนน้ำผมพุ่งออกมา แบบกระจายมากๆ

หลังจากจบเราก็พากันไปอาบน้ำน้องเขาควงแขนผมไปด้วย คือ แบบว่าได้อารมมากกว่า แค่ นกป แล้วหละครับ

อาบน้ำเสร็จก็คุยกันแป๊ปเดียวเพราะผมเหลือ แค่ 5  นาที แต่คือ 5 นาทีที่คุ้มมากๆสำหรับผม

ผมสัญญากับน้องเขาว่าจะลงการบ้านให้ น้องเขาบอกให้ผมจับปลาน้องเขาได้นะ แต่ผมไม่จับ อ้างน้องเขาไปว่าอย่าเลย แต่จริงๆคือ หึงอะ

สรุปจริงๆว่า ผมหล่นกระจายเลยครับกับน้องคนนี้ (พอดีไม่อยากให้คนไปหาน้องเขาเยอะ หึงจริงนะนี้) ยังไงผมก็ ต้องไปซ้ำน้องเขาแน่นอนครับ

คะแนนผมไม่ขอให้นะครับ ซึ่งโดยปกติผมจะให้ เพราะน้องเขาไม่สามารถเทียบเป็นคะแนนได้อะครับ

การรอ 30 นาที ครั้งนี้ ของผม คุ้มค่ามากครับ ไว้เจอกันอีกเร็วนี้ นะครับ น้อง ดรีม wanwan019

ไว้ถ้าไปซ้ำครั้งหน้าจะจับปลามาให้ทุกๆคนดูนะครับ ^^
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:07:33 AM 03 กุมภาพันธ์ 2013 »

ดูการบ้านฉบับนี้แล้วขำ ๆ

ไม่อยากส่ง แต่เล่าซะเหมือนคนอ่านอยู่ในเหตุการณ์เลย

wanwan004 wanwan004

น้องดรีมเจอบ่อย ๆ เห็นบ่อย ๆ

แต่ไม่เคยปะมือด้วยซักครับ

ขอบคุณการบ้านที่แสนจะหึงนะคร้าบบบ  wanwan019

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:29:18 AM 03 กุมภาพันธ์ 2013 »

อ่านการบ้านท่านแล้ว  บอกตรง ๆ  มีความสุขทุกตัวอักษร
เห็นภาพชัด  สัมผัสถึงความเสียว  ความตื่นเต้นในการเที่ยว
น้องดรีม  นางฟ้าเยี่ยมยอดของโลลิต้าเช่นกัน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)