Ads
 11:28:04 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หัดส่งการบ้าน  (อ่าน 28867 ครั้ง) A A A A
aui.chan
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:15:00 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เมื่อวันมาฆะ ทุกที่ปิดหมด มาเจอที่ อาโออิ สาขา2 งามวงศ์วาน
ลองเข้าไปดู เจอเลย PR ไม่ได้เรื่อง เอาแต่เล่น Com ไม่ค่อนสนใจลูกค้า
บอก มีน้องๆ สาม คนว่าง ชื่อ นานา น้องหนึ่ง น้องแป้ง
ดูรูปแล้ว เลือก น้องนานา ก้ออีกนั้นแหล่ะ ถามอะรัย PR ไม่ได้เลย ไม่สนใจด้วย
ไม่ควรที่จะมาทำหน้าที่นี้
ตัดตอนถึงการบริการของน้องนานา ถ้าให้คะแนน เต็ม 10 ให้ได้แค่ 6
อาบน้ำก้อกางแขนกันทุกอย่าง เราว่าเราสุภาพแล้วนะ
นวดก้อ จับได้อย่างเดียว บิ้วก้อพอใช้ได้ อยากแตกๆแล้วแยกกัน
สรุป ทำตังส์ตกตั้งแต่เข้าประตูร้านแล้ว เสียดาย
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:16:01 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ไม่เป็นไร  สู้ๆ  เลือกร้านที่ไม่มีการบ้านหล่น  เอาใจช่วยคราวหน้าครับ
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:15:17 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ถ้าหล่นตั้งแต่ PR ยันน้อง คราวหน้าลองเปลี่ยนร้านดูก่อนก็ได้ครับ

ยังมีอีกหลายร้านให้ได้ลอง ไม่รู้จะไปร้านไหน ลองๆอ่านการบ้านข้างล่างดูครับ

การบ้านที่นี่ตรงไปตรงมามากที่สุดในยุคนี้แล้วครับ

เป็นกำลังใจให้ครั้งหน้าได้ทอนนะครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:42:28 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เห็นด้วยกับสองท่านบนครับ

ถ้าเอาชัวร์ ๆ ก็ลอกการบ้านจากในเว็บนี้แหละครับ

การบ้านอาจจะน้อย (เพราะกั๊กกันเยอะ หุหุ)

แต่การบ้านที่ลงในนี้ ไปหารับรองทอนทุกคนครับ

เพราะสมาชิกในนี้ถ้าไม่ทอนจะไม่ส่งกันครับ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ducat
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:44:49 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เห็นด้วยกับสองท่านบนครับ

ถ้าเอาชัวร์ ๆ ก็ลอกการบ้านจากในเว็บนี้แหละครับ

การบ้านอาจจะน้อย (เพราะกั๊กกันเยอะ หุหุ)

แต่การบ้านที่ลงในนี้ ไปหารับรองทอนทุกคนครับ

เพราะสมาชิกในนี้ถ้าไม่ทอนจะไม่ส่งกันครับ

พี่เก้าไม่ต้องร้อนตัวก็ได้นะคับ พี่เก้าอ่ะตัวกั้กเลย  wanwan004 wanwan004
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:23:15 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เห็นใจท่านเจ้าของกระทู้   คือ เวลาไปเที่ยวนวดกาปู๋ เราก็ต้องเลือกคอร์สถอดหมดกัน
ก็เพื่อให้น้องได้ตังค์พอใจ  แต่ บางน้องก็ถือโอกาศให้บริการแบบไม่รักษาน้ำใจเราที่มีให้
ล่าสุด  ผมเจอร้านนึง   ที่ให้บริการลูกค้าตรงกันข้ามกับที่ท่านเจอมา  คือ
พีอาร์สาว นอกจากยิ้มแย้มแจ่มใสแล้ว  ยังตอบทุกคำถาม

ต้อนรับขับสู้อย่างเยี่ยม  และ ยังบอกให้ลองคอร์สแค่ถอดบนก่อน
โดยบอกถ้าน้องๆ บริการไม่ดี ก็ไม่ต้องเพิ่มเงินถอดล่าง

เป็นงัยคับ  บริการดีๆ แบบนี้  
ล่าสุดผมพบที่..... Chrispy  Spa  วิภาวดี 44
พีอาร์สาวคนนี้  ชื่อดังอันดับต้นๆ ของวงการครับ
ducat
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:57:27 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เห็นใจท่านเจ้าของกระทู้   คือ เวลาไปเที่ยวนวดกาปู๋ เราก็ต้องเลือกคอร์สถอดหมดกัน
ก็เพื่อให้น้องได้ตังค์พอใจ  แต่ บางน้องก็ถือโอกาศให้บริการแบบไม่รักษาน้ำใจเราที่มีให้
ล่าสุด  ผมเจอร้านนึง   ที่ให้บริการลูกค้าตรงกันข้ามกับที่ท่านเจอมา  คือ
พีอาร์สาว นอกจากยิ้มแย้มแจ่มใสแล้ว  ยังตอบทุกคำถาม

ต้อนรับขับสู้อย่างเยี่ยม  และ ยังบอกให้ลองคอร์สแค่ถอดบนก่อน
โดยบอกถ้าน้องๆ บริการไม่ดี ก็ไม่ต้องเพิ่มเงินถอดล่าง

เป็นงัยคับ  บริการดีๆ แบบนี้ 
ล่าสุดผมพบที่..... Chrispy  Spa  วิภาวดี 44
พีอาร์สาวคนนี้  ชื่อดังอันดับต้นๆ ของวงการครับ
ศิษย์พี่ไปไม่ชวนศิษย์น้องเลย  wanwan019 wanwan019
Tobey Mcguire
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:04:27 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ร้านนี้คนแน่นครับช้างเผือกเยอะ
พีอาร์เลยไม่ค่อยสนใจ
ถ้าไม่สนใจเรื่องพีอาร์คราวหน้าลองน้องฟ้าใสครับ
เด็ก เนียน แน่น นอล นมเทพ งานดีครับ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:25:04 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

ร้านนี้คนแน่นครับช้างเผือกเยอะ
ถ้าไม่สนใจเรื่องพีอาร์คราวหน้าลองน้องฟ้าใสครับ
เด็ก เนียน แน่น นอล นมเทพ งานดีครับ

เทพมาชี้ลายแทง

wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:29:04 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เหมือนสเปคที่พี่โทบี้บอกน่าจะเป็น ฟ้าใส ไออิ สามัคคี ปากเกร็ด รึเปล่าครับ

ส่วนการบ้านอาโออิ ไม่ค่อยเห็นเลย ทั้งสาขา 1 สาขา 2

ถ้าตุ๊กแกจำผิดขออภัยด้วยครับ
Tobey Mcguire
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:49:42 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

เหมือนสเปคที่พี่โทบี้บอกน่าจะเป็น ฟ้าใส ไออิ สามัคคี ปากเกร็ด รึเปล่าครับ

ส่วนการบ้านอาโออิ ไม่ค่อยเห็นเลย ทั้งสาขา 1 สาขา 2

ถ้าตุ๊กแกจำผิดขออภัยด้วยครับ

:wanwan009:อุ๊ยตาย...โทบี้แก่จนตาลายดูอาโออิเป็นไออิ
ตามพี่ตุ๊กเลยครับ
อาโออิโทบี้ทะเลาะกับอาเจ๊เจ้าของร้านเลยไม่ได้ไปเลย
ลายแทงเลยไม่มีครับ
เอาเป็นว่าไม่ต้องหวังเนื้องานครับ
ช้างสีเทาเชือกนึงแล้วแล้วหลับหูหลับตาจิ้มเข้าไปแล้วกลับบ้านได้
ถ้าชอบช้างเผือกต่างประเทศแบบพูดไทยไม่ชัดก้อบอกเจ๊เจ้าของร้านจัดให้
ปล.ข้อมูลเก่าเก็บอาจไม่อัพเดทนะครับ
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:13:15 PM 26 กุมภาพันธ์ 2013 »

:wanwan009:อุ๊ยตาย...โทบี้แก่จนตาลายดูอาโออิเป็นไออิ
ตามพี่ตุ๊กเลยครับ
อาโออิโทบี้ทะเลาะกับอาเจ๊เจ้าของร้านเลยไม่ได้ไปเลย
ลายแทงเลยไม่มีครับ
เอาเป็นว่าไม่ต้องหวังเนื้องานครับ
ช้างสีเทาเชือกนึงแล้วแล้วหลับหูหลับตาจิ้มเข้าไปแล้วกลับบ้านได้
ถ้าชอบช้างเผือกต่างประเทศแบบพูดไทยไม่ชัดก้อบอกเจ๊เจ้าของร้านจัดให้

ปล.ข้อมูลเก่าเก็บอาจไม่อัพเดทนะครับ

จบครับ พี่โทบี้คอนเฟิร์ม แยกย้ายได้  wanwan035

Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:57:37 PM 27 กุมภาพันธ์ 2013 »

เห็นใจท่านเจ้าของกระทู้   คือ เวลาไปเที่ยวนวดกาปู๋ เราก็ต้องเลือกคอร์สถอดหมดกัน
ก็เพื่อให้น้องได้ตังค์พอใจ  แต่ บางน้องก็ถือโอกาศให้บริการแบบไม่รักษาน้ำใจเราที่มีให้
ล่าสุด  ผมเจอร้านนึง   ที่ให้บริการลูกค้าตรงกันข้ามกับที่ท่านเจอมา  คือ
พีอาร์สาว นอกจากยิ้มแย้มแจ่มใสแล้ว  ยังตอบทุกคำถาม

ต้อนรับขับสู้อย่างเยี่ยม  และ ยังบอกให้ลองคอร์สแค่ถอดบนก่อน

เป็นงัยคับ  บริการดีๆ แบบนี้  
ล่าสุดผมพบที่..... Chrispy  Spa  วิภาวดี 44
พีอาร์สาวคนนี้  ชื่อดังอันดับต้นๆ ของวงการครับ

ขอบคุณลายแทงพีอาร์ดีๆครับพี่เอ็บบี้

เดี๋ยวจะรีบไปใช้บริการ Chrispy เลยครับ ใกล้ที่ทำงานด้วย

wanwan019

ส่วนตัวผมเวลาไปเที่ยวผมให้ความสำคัญกับพีอาร์มากพอสมควรเลยครับ

ผมว่าทัศนคติในทุกด้านของพีอาร์นอกจากจะส่งผลสื่อถึงเราโดยตรงแล้ว

หลายๆร้าน (หรืออาจจะทุกร้าน) ทัศนคติของพีอาร์ก็จะส่งผ่านน้องๆมาในรูปแบบเนื้องานด้วยครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)