Ads
 06:42:36 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น เจ็บใจ เพราะไป นกป ร้านนี้โดยบังเอิญ  (อ่าน 23017 ครั้ง) A A A A
hunterkiller
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 03:51:08 PM 04 มีนาคม 2013 »

เรื่องของเรื่องคือ ผมว่างๆจากการไปโฮมโปร เลยเดินเล่นไปมา พบเห็นร้านนวดร้านหนึ่ง บอกว่านวดโดยพริตตี้ แต่ทว่าผมก็เข้าใจว่า บอกแบบนี้โฆษณาทั้งนั้นแหละ แต่ว่างๆเลยไปลองดู พอเข้าไปที่ร้าน ผมมองหน้า PR ถามราคา PR เลยเสนอราคามา

1 ชม 800
1.30 ชม 1000
รวมเปิดบน หรือล่างจุดละ 400-500 แต่ราคา 500 แค่ละจุดถ้าตกลงกับน้องๆ

ราคา ชม. ทางร้านบอกว่าลดแล้ว 200

ร้านบอกว่าเหลือคนเดียว ชื่อ อ. ผมก็บอกว่า เอาก็เอาครับ น้องก็เดินมา จ่ายค่าครอส + เปิดบน 1200 ตามปกติ จากราคาเต็ม 1400 (สูงเอาเรื่อง)

จากนั้นขึ้นห้อง แล้วสัญญาณแปลกๆเกิดขึ้นจากคำถามน้อง อ. ว่า

อาบเองหรือให้อาบให้ ผมบอกว่า ปกติน้องต้องอาบสิ ทำไมหรือครับ

จากนั้นน้องก็มาอาบ แบบงั้นๆ ตอนอาบไม่ถอดเสื้อแต่ผมก้ไม่สนะไร แต่รู้สึกในใจว่า บริการแย่จังจากนั้นก็นวดไปตามปกติ นวดหลังผมดูเวลาใช้เวลา 15 นาที แล้วหันหน้า

พอหันมาผมอึ้งเพราะน้องเค้า ไม่มีหน้าอกเลย แบบราบจะระนาบเดียวกันละ ผมหมดอารมณ์เลย (ร้านบอกหุ่นดี ความจริงหลอกนี่หว่า คิดในใจ) แล้วนวดไปตามสเตป จากนั้นนวดไปน้องบอกตรงๆว่า ชักละนะ
ผมก็ตามสบาย ลงมาถึงแค่ ชัก ดูหัวนม แค่เนี่ย ผมแทบไม่มีอารมณ์ทำไป 15 นาที น้องบอกว่าไม่ออกเดี๋ยวหมดเวลานะ ผมสวนเลยน้องทำแบบนี้ใครจะมีอารมณ์จากนั้นผมเลย คว้าตัวน้องมาดูดเลียหัวนมเอานิ้วกดที่เป้าน้อง แต่น้องเอามือทำมาบังๆผมเลยดูดซะตัวลอย กางเกงมีเยิ้มไหลตรงหว่างขา ผมรู้สึกเซ็งเลยถามน้องมา เล่นต้นขามั้ย น้องบอกไม่ ผมรำคาญเลยบอกน้องดูนี่ จากนั้นก็เสร็จกิจ ผมบอกไปล้างเหอะ ผมเลยถามว่าไม่พอใจหรอ น้องบอกว่าเปล่า แล้วถามกลับมาว่า ทำไมพี่นานจังปกติน้องทำแป๊ปเดียวก็ลงละ ผมเลยบอกว่า น้องไม่มีอารมณ์เลย พี่เจอน้องเนี่ย น้องก็บอกว่า อย่าเจอลูกค้านานแบบพี่เลย ผมใส่เสื้อและสวนว่า

คิดหรอว่าจะมีคนอยากเจอแบบน้อง นี่พี่ไม่ว่าอะไรมากก็บุญละนะน้อง ผมรีบลงไปเลย ครบหนึ่งขั่วโมงแค่ผม

เซ็งมาก ไม่เสียดายเงิน แค่เสียดายเวลากับความรู้สึก

พิกัด อยากหล่นไปเลย ร้านอยู่ย่าน สุขา3 ร้านอะไรขออนุญาต PM ถามมาละกันครับ ใครจะไปก็ผมแนะนำว่า ไม่จำเป็นอย่าเลยครับ

น้องที่ขึ้นคือ น้อง อ. ผมยาวเลยบ่า มีลักยิ้มสองข้าง หน้าอกไม่มี GF ไม่เกิด พอขึ้นห้องแล้ว บังเกิดอารมณ์เซ็งโดยพลัน ผมขึ้นวันที่ 1/3/56 ตอน 13.45 น. เซ็งจริงๆกับกรที่เจอน้องไร้ การ บริการแบบนี้ และเพิ่งเคยเจอว่า เสร็จช้ามีบ่น
Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:08:28 PM 04 มีนาคม 2013 »

เจออย่างนี้ เป็นใครก็คงเซง เหมือนพี่แน่ๆครับ
เอาใจช่วยให้เจอน้องดีๆ ร้านดีๆครับ
hunterkiller
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:23:53 PM 04 มีนาคม 2013 »

น้อง อ. ที่ว่า ชื่อเล่นจริงในร้าน เรียกชื่อว่า พ. ครับ

อยากรู้เต็มๆ PM มาเลย บอกกันแบบจัดหนัก เพื่อให้ทุกท่านอย่าตกเป็นเหยื่อ

น้องที่ นมราบ หน้าแบน GF ต่ำครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:31:12 PM 04 มีนาคม 2013 »

ขอเปนกำลังใจให้ท่านครับ  

ขอให้ทอน ๆ ๆ  ในครั้งต่อ ๆ  ไปนะ
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:59:47 PM 05 มีนาคม 2013 »

เอ น้องอะไรหว่า

คราวหน้าลองใหม่คับ หาลายแทงดี ๆก่อนแล้วกัน
bbbomb
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:24:14 PM 11 มีนาคม 2013 »

55555555555 จะเขียนอะไร หาข้อมูลมาให้เป้ะก่อนนะคะ ขนาดค่าคอร์สราคาเต็ม ยังบอกผิด น้อง อ มีสองคน ไอฟ้า นมโคดไหย่ โอปอล พอมีแต่ไม่เคยพลีเซ็นว่านมไหย่เลย และเป็นพีอาร์ที่ไม่เคยโกหกตอแหลด้วยค่ะ อาเมน ขอบคุงการบ้านนะคะ สร้างกระแสให้ดี อิอิ
bbbomb
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:26:24 PM 11 มีนาคม 2013 »

อ่อ ค่าออฟชั่นก้บออกผิดอ่ะ ว้ายๆ บน500 ล่าง1000 ไม่เคยบอกจุกละสี่ห้าร้อย โกหกนั้นตกนรกนะคะ ทำไรไม่เจริญน้า  wanwan013
bbbomb
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:34:51 PM 11 มีนาคม 2013 »

ทีหลังบอกชื่อร้นไปเลยถ้ามันไม่ดีจิงๆ ชื่อร้านบลอสซั่มสปา ตอบแทนให้เขียนขนาดนี้จะกั้กทำไมเน้อ ไหนๆก้เขียนถึงไม่ดีก้บอกๆไปเหอะพี่ น้องโอปอล มีลักยิ้มสองข้าง นมเล็กไม่ไหย่และ เวลาแนะนำลูกค้าจะบอกว่า ตัวเล็กหมวย ไม่เคยบอกหุ่นดีนมไหย่อ่า คอสถอดบน 1300ลดเหลือ1200 ถ้าแพงก้เที่ยวร้านที่เที่ยวประจำดีแล้วละคะ อย่ามาอีกเลย โอปอลมีลุกค้าประจำมากมาย ถ้างานไม่ดีจิงไปอยุ่ต่างประเทศกลับมาก้คงไม่มีลุกค้ากลับมาหา พี่แปลกๆนะ ขนาดราคาที่บอกยังบอกผิด ไม่ชอบอะไรกันป่าวก้าบ ถ้าน้องบริการไม่ดีจิงก้ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ในส่วนของเนื้องาน ช่างมันเหอะ เอาเปนว่า ขอโทดละกันนะคะ ถ้าพี่ไม่ชอบกันละก็ ก็มาทีเดียวพอและ ขอโทดที่เจอน้องไม่ดี หุ่นไม่ดี และบริการไม่ดี ฝากถึงคนที่คิดจะมา ศึกษาเราดีๆก่อนตัดสินใจมานะคะ บอกชื่อร้านอีกที บลอสซั่มสปาค่า อาเมน กราบสวัสดี บะบายค่า พีอาร์พลอย
bbbomb
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:36:27 PM 11 มีนาคม 2013 »

น้อง อ. ที่ว่า ชื่อเล่นจริงในร้าน เรียกชื่อว่า พ. ครับ

อยากรู้เต็มๆ PM มาเลย บอกกันแบบจัดหนัก เพื่อให้ทุกท่านอย่าตกเป็นเหยื่อ

น้องที่ นมราบ หน้าแบน GF ต่ำครับ

โอปอล และไอฟ้า ไม่มีชื่อเล่นว่า พ ค่ะ ไม่เปนไร พลอยถือคติ คิดดี ทำดี ใด้ดีค่ะพี่
Pop...
เหนื่อย
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:16:26 AM 12 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านครับ

กระทู้นี้ได้เห็นข้อมูลและทัศนคติเยอะเลย

wanwan015
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)