Ads
 03:55:12 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวโน้ต อารมณ์ดีแห่งบ้านปลอดภัย  (อ่าน 21121 ครั้ง) A A A A
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« เมื่อ: 10:21:12 AM 19 เมษายน 2013 »

หยุดสงารานต์ไปหลายวันกลับมาทำงานนึกว่าจะได้ไปกินข้าวเที่ยวกลับติดประชุมอีกเซ็งสุดๆ อดกินข้าเที่ยงทั้งๆที่กัลแกล้มน่ากินทั้งนั้น
ทั้ง AIS ป๊อบปี้ การ์ตูน มิราจ แฟนธอม จากัวร์ คอร์ปเตอร์ เฮ๋อ! อดๆๆๆๆ นั่งประชุม นั่งทำงานด้วยความเซ็ง แต่...
โชคเข้าข้าง เจ้านายมีนัดดินเนอร์เลยเลิกประชุมเร็ว ขนาดเร็วยัง 5 โมงเย็นมันเร็วตรงไหน wanwan006 เอาวะมีเวลา ชม.ครึ่ง
ที่ไหนดี ใกล้สุดน้องพาราไม่ว่าง ไกลอีกหน่อยเซฟเฮ้าส์ โทรถาม PR น้องแม๊กกี้ว้างไม๊ น้องแม๊กกี้จะลงมาหกโมง มีน้องคนไหนว่างมั่งครับ
น้องตัวโน้ต เพิ่งมาใหม่วันที่สอง เปิดดูเวปเห็นหุ่นแบบนี้
โดนเลยครับบอกพีอาร์ 15นาทีถึง  wanwan007
ไปถึงร้านภายใน 14นาที อิอิ นั่งรอน้องตัวโน้ต เดินมารับ อุ๊ย.....น่าร๊อกอ่ะ จบ

poosanook
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:54:36 PM 19 เมษายน 2013 »

น้องตัวโน้ต น้องใหม่ของบ้านปลอดภัย แต่เคยทำงานนี้มาก่อนหลังจากน้องเรียนจบเป็นบัณฑิตใหม่ก็ไปตามฝันที่น้องอยากเป็นแต่เพราะมีภาระหนักลำพังเงินเดือนระดับปริญญาตรีจบใหม่ไม่เพียงพอเลี้ยงตัวเองและน้องๆที่กำลังเล่าเรียน จึงต้องกลับมาเป็นนางฟ้าอีกครั้งขอให้พี่ๆช่วยสนับสนุ่นน้องด้วยนะครับ
น้องตัวโน้ต รูปร่างดี เนื่องจากอยู่ในช่วงเต็มสาวทุกอย่างที่ควรจะมี ก็มีไม่น้อยหน้าใคร และด้วยหน้าตาที่น่ารัก รอยยิ้มพิมพ์ใจช่างพูดช่างเจรจาทำให้เธอมีสเน่ห์ต่อเพศตรงข้าม อีกทั้งการเอาอกเอาใจดีเริ่มตั้งแต่กอดแขนพาขึ้นสรวงสวรรค์ทำให้ผมตุงตั้งแต่ก้าวแรกของการเดินทาง
อิอิ รู้นะคิดอะไรอยู่ ที่ว่าตุงก็คือทอนกระเป๋าตุงต่างหาก อย่าคิดมากครับ
พอเข้ามาในห้องน้องก็ชวนคุย กอด หอมซ้ายหอมขวา น้องครับจะทอนไปถึงไหนกันครับ แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ
เมื่อน้องเปิดเผยสิ่งที่ซ่อนเร้นทำให้ผมตุงอีกแล้วครับ คราวนี้ผมก็เปลือยเหมือนกันดังนั้นสิ่งที่ตุงไม่ใช่กระเป๋าแน่นอน  เพราะไฟหน้าน้องใหญ่และสวยงามมากของแท้แม่ให้มา
ส่วนต้องโค้งก็โค้ง ส่วนที่ต้องเว้าก็เว้า ส่วนที่ต้องนูนก็นูนและโหนก
เรียกว่าสิ่งที่เราอยากเห็นอยากดู อยาก...น้องมีหมดครับ
ช่วงขาเรียวยาว ผิวออกขาวถึงไม่ขาวโอโม่แต่ก็เนียนนุ่มน่าสัมผัสรูปไล้
พี่จะมองหนูอีกนานไม๊นี่ อาบน้ำกันเถอะแล้วก็จูงปูน้องเข้าตู้อาบน้ำ
การอาบน้ำดีเป็นไปตามมาตรฐานสากลผลัดกันอาบผลัดกันถูขอข้ามนะครับเพราะความสุขกำลังรออยู่
มาที่เตียงน้องเสนอตัว เอ๊ย นวดตัว ปฏิเสธอย่างนุ่มนวลว่ามานอนกอดกันคุยกันต่อดีกว่าครับมะกี้คุยถึงไหน บลาๆๆๆๆ......
น้องก็ลงมานอนข้างๆแต่ไม่คุย กลับมาชิมแคลเซี่ยมแล้วก็เลื่อนลงไปหาปูน้อยผมก็มองตามลงไป แต่.....เฮ้ย
ปูน้อยผม...มันหายไป  wanwan006
หายไปไหน หาไม่เจอ  มองไม่ห็นแต่รู้สึกได้ว่ามันเสียวเหลือเกิน
ผมพยายามมองหาปูน้อยของผม หาไปหามาดันมาเจอตรงลานจอดรถ
อะไรนี่น้องจะพาปูน้อยมาจอดรถ โดยไม่ได้ขออนุญาตจากผมได้อย่างไร
ผมต้องรีบดึงน้องขึ้นมาต่อว่า เพราะน้องทำเกินไป แอบเอารถของผมไปจอดดีนะว่าผมรู้ก่อน
ท่าทางน้องจะสำนึกผิด เพราะผมต่อว่าน้องไป น้องก็สะอื้นไป น้องสะอื้นแรงไปหรือเปล่าทำไม่ถึงกระตุกๆ
สั่นเคลิ้มไปทั้งตัว หรือน้องจะเป็นลมบ้าหมู ลมชัก แต่ผมยังไม่หายโมโหต้องสั่งสอนต่อ
ซักพักน้องก็ร้อง อ๊ายยยยยยยยย แล้วก็แน่นิ่งไป ผมลุกขึ้นมาดูหน้ากะว่าจะผายปอด แต่น้องกลับอมยิ้ม
แล้วก็อายม้วน นี่อะไรกัน ยังไม่สำนึกอีก มายิ้มเยอะยั่วโมโหเราอยู่ได้ ผมโมโหสุดขีด แบบนี้ต้องจัดหนัก
น้องเห็นผมมาแรงขนาดนี้เลยพูดเสียงอ่อนเสียงหวานว่าพี่คะ ฟังเพลงก่อนดีกว่านะคะ พี่มีซีดีมาหรือเปล่า
ผมได้สติขึ้นมาทันที ก็เลยเย็นลงแล้วเอาซีดีให้น้อง น้องค่อยๆโหลดซีดีให้แล้วมันก็เกิดขึ้นอีก
น้องเอาปูน้อยผมไปซ่อนอีกแล้ว เหมือนเดิมเลย นิสัยไม่เปลี่ยน  wanwan010
คราวนี้ปูน้อยผมโมโหมากตัวพอง ผมตกใจมากแต่น้องกลับยิ้ม แต่ก็ยังไม่สำนึก
ยังเอาปูน้อยไปซ่อนอีก แถมเต้นกังนำสไตล์ยั่วผมอีก wanwan031
แต่กรรมใดใครก่อกรรมนั้นสนองต่อผู้ก่อกรรมหลังจากที่น้องเต้นกังนำไปซักพัก
ไม่นานน้องก็เกิดอาการชักกระตุกอีกครั้งแล้วก็ล้มลงมาซบที่อกผม
สมน้ำหน้าแต่.....
เพิ่งรู้ว่าโรคนี้เป็นโรคติดต่อ เพราะพอน้องฟุบลงมาตอนนั้นน้องคงแพร่เชื้อใส่ผม wanwan009
ทำให้ผมรู้สึกไม่ดีสุดท้ายก็เกิดการชักกระตุกๆๆๆตามน้องเหมือนกัน wanwan012
ผมตกใจตื่นขึ้นมา มองหาปูน้อย อ้าวปูน้อยผมยังอยู่และน้องกำลังเช็ดทำความสะอาดให้มัน Tongue
ที่แท้ผมก็ฝันไป แหมตกใจหมดเลยนึกว่าปูน้อยหายไปจริงๆ wanwan019
คงเป็นเพราะน้องนวดดี นวดไปคุยไปทำให้ผมเคลิ้มหลับลึกไปนี่เอง wanwan014
พี่วินครับผมเข้าใจแล้วว่าอาการหลับลึกของพี่วินเป็นอย่างไร wanwan004
ใครอยากไปหาน้องตัวโน้ตน้องอยู่ร้านเซฟเฮ้าส์นะครับ wanwan005
น้องตัวโน้ต บัณฑิตจบใหม่รูปร่างดี หน้าตาสวยน่ารัก งานดี นิสัยดี
ใครไปหาน้องให้ทิปน้องมากๆหน่อยนะครับ น้องภาระเยอะ

kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:24:44 PM 19 เมษายน 2013 »

อยากเห็น ภาพช่วงฝัน จุงเบย  Embarrassed

Udom.tt
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:13:18 PM 19 เมษายน 2013 »

คุ้นๆจัง wanwan002
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:14:28 PM 19 เมษายน 2013 »

ไวดุจเจ้าพายุสายฟ้าเลยพี่ปู

การบ้านรอบนี้เขียนย้าว..ยาว  สงสัยปาทับจิตปาทับใจ  wanwan019
★❤ Safe House ❤★ พระราม 3 ☎ 083-094-7494
*

ความหื่น : 1

Have it you Way

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:51:44 AM 21 เมษายน 2013 »

การบ้านพี่ปูเขียนรายละเอียดได้ดีมากอ่ะ หนูอ่านแล้วอยากมาหาน้องเองเลย

ขอบคุณที่แว่ะมาเยี่ยมบ้านปลอดภัยคร้าาาา

★❤★ ค่าคอร์ส ★❤★
โมเดล
ถอดหมด 2,500 บาท   1.10    นาที
พริตตี้
ถอดหมด 1,800 บาท    45 นาที
ถอดหมด 2,200 บาท   1.10    นาที 

ตุ๊กแก
Validate Member
*

Want new challenge

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:27:21 PM 21 เมษายน 2013 »

วัวเคยขา ของพี่ปูแน่ๆเลย ดูคุ้นๆ  wanwan019
poosanook
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:24:01 PM 21 เมษายน 2013 »

การบ้านพี่ปูเขียนรายละเอียดได้ดีมากอ่ะ หนูอ่านแล้วอยากมาหาน้องเองเลย

ขอบคุณที่แว่ะมาเยี่ยมบ้านปลอดภัยคร้าาาา

ใช่พีอาร์คนใหม่หรือเปล่าครับ
poosanook
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:25:19 PM 21 เมษายน 2013 »

วัวเคยขา ของพี่ปูแน่ๆเลย ดูคุ้นๆ  wanwan019
ของพี่บี้ตะหาก
ผมมาลอก wanwan019
poosanook
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:27:06 PM 21 เมษายน 2013 »

อยากเห็น ภาพช่วงฝัน จุงเบย  Embarrassed
ต้องใช้บริการ the inception ครับ
poosanook
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:28:05 PM 21 เมษายน 2013 »

ไวดุจเจ้าพายุสายฟ้าเลยพี่ปู

การบ้านรอบนี้เขียนย้าว..ยาว  สงสัยปาทับจิตปาทับใจ  wanwan019

รู้จริงเหมือนอยู่ในเหตุการณ์เลยพี่บี้ Embarrassed
poosanook
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:51:01 AM 23 เมษายน 2013 »

สามีเขียนการบ้านสนุกอีกแล้ว
สามีฝันไป Sad
เหมืิอนคุงพ่ออีกละ Shocked
แต่เค๊าก็รักสามีนะ อิอิ Embarrassed
เค้าก็รักตัวเองนะ  Embarrassed
จุ๊บๆ  wanwan007
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:42:29 AM 23 เมษายน 2013 »

สามีเขียนการบ้านสนุกอีกแล้ว
สามีฝันไป Sad
เหมืิอนคุงพ่ออีกละ Shocked
แต่เค๊าก็รักสามีนะ อิอิ Embarrassed
เค้าก็รักตัวเองนะ  Embarrassed
จุ๊บๆ  wanwan007
อิจฉา อยากมีคนมารักบ้าง Cry Cry
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)