Ads
 01:58:33 PM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาระกิจ ส่งคุณลูกค้าขึ้นสวรรค์ อะเกน  (อ่าน 41729 ครั้ง) A A A A
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« เมื่อ: 07:42:12 PM 22 มกราคม 2011 »

ก๊าบบบ เมื่อพฤหัสที่ผ่านมา

เค้าโดนคุณลูกค้าน่าร๊ากกก น่ารัก โทรมาหวัดดีปีใหม่  wanwan009

แกก็น่ารักนะ โผล่มาถึงก็น้อยอกน้อยใจใส่

ท่านลูกค้า "เฮ้ย ไอ้ Huge ... ปีใหม่ก็แล้ว ไม่มีกระช๊งกระเช้าให้พี่เลยว่างั้น ใช่ซี่ ยอดพี่มันน้อยนี่"
เค้าเอง    "หามิได้ครับเพ่ผมเตรียมไว้แล้ว เนี่ยจะไปหามะรืนเนี๊ยะ"
ท่านลูกค้า "ไอ้ตอหลด มะรืนวันเสาร์ว๊อย"
เค้าเอง    "วันเสาร์เค้าก็ไปหาได้ค๊าบ"
ท่านลูกค้า "ไม่ต้องแถ มาเลยวันนี้"
เค้าเอง    "ที่ไหนครับ แต่วันนี้ผมต้องรีบกลับนะ พรุ่งนี้ไปเป็นกรรมการระดับประเทศ"
ท่านลูกค้า "เฮ้ยจริงดิ ที่ไหนวะ"
เค้าเอง     "ม. แห่งนึงในนครปฐมคร๊าบบบบบ"
ท่านลูกค้า "งั้นรอช้าไม่ได้ จัดไปที่เดิม อีกสิบนาทีเจอกัน"

แล้วผมก็จำความอะไรไม่ได้ครับ สิบนาทีต่อมาอยู่หน้าตู้กับท่านลูกค้า

ว่าแล้วก็เลยเอากระเช้ามอบมันหน้าตู้เนี่ยแหละ อายซะที่ไหน  wanwan004

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:48:37 PM 22 มกราคม 2011 »

หลังจากมอบกระเช้าแล้วท่านลูกค้าก็ให้พรผม
แต่ผมต่อรองขอเป็น project ไม่ค่อยอยากได้พรเท่าไหร่  wanwan024

ท่านลูกค้า "เจริญ เอ็งถามพี่ซักคำไม๊ ว่าพี่อายหรือเปล่า"
เค้าเอง    "อายทำไม คนเยอะแยะ วู๊วววว เลือกเด็กเหอะพี่"
ท่านลูกค้า "มีเหตุผล งั้นเลือกเลย เอาคนนั้นกะคนนี้"
เค้าเอง    "เอ่อ พี่ไปเสี้ยนหอยมาจากไหนครับเนี่ย เลือกทีละสอง"
ท่านลูกค้า "รอเอ็งมาหาจนไม่มีเวลาไปไหนไง ไปเหอะขึ้นห้อง"
เค้าเอง    "คร๊าบบบบ"

ถึงห้องสูท น้องก็ไปนัวท่านลูกค้าอย่างหนัก ร่ำๆจะจัดหนักกับที่ห้องโถง

ผมก็สาละวนจัดแจงอาหาร เครื่องดื่มให้เรียบร้อยก็ไปแก้ผ้า แล้วก็............

รีบโดดลงบ่อใหญ่แช่น้ำร้อนสบายจายยยยย ฮี๊วววววว  wanwan004

แช่ไปนอนปล่อยให้น้องๆเค้าดูแลท่านลูกค้า

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:00:09 PM 22 มกราคม 2011 »

แล้วน้องๆก็จัดหนักพี่เค้าจริงๆ

งับไส้กรอกกันตรงนั้นเลย ท่าทางน่าอร่อย  wanwan044

ท่าทางน่าอร่อย เห็นแย่งกันกินใหญ่เลย

เค้าก็เลยเข้าไปแย่งมั่ง เอ้ย จะบ้าหรา  wanwan006

เค้าก็ไม่สนไรล่ะ น้องแช่น้ำร้อนมีฟามสุขจริงๆ

เด็กเสริฟมาถึง น้องคนนึงก็หยุด แต่อีกคนตัวแรงหาได้หยุดไม่

ท่านลูกค้าก็ทำหน้าปู่เลี่ยนๆ เด็กเสริฟก็รีบวางแล้วหนีไปอย่างเร็ว สงสัยจะกลัวโดนด้วย  wanwan004

ทีนี้น้องตัวแรงก็เลยได้ใจ จับพี่เค้าข่มขืนซะตรงนั้นเลย วะฮ่ะฮ่ะ

นี่รูปน้องตัวแรงครับ

น้องปลา อายุ 21 แต่แรงเหลือหลายครับท่าน

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:03:41 PM 22 มกราคม 2011 »

ระหว่างที่ท่านลูกค้าเค้าโดนนัวอยู่อย่างเมามัน

น้องอีกคนก็เลยไม่มีไรทำ เลี้อยมาลงน้ำกับผมซะงั้น

เฮ้ยๆๆ อาไรกันเว๊ยยยยย  wanwan006

วันนี้เค้าไม่มีฟิวนะยะหล่อน เอ๊ะ บอกว่าไม่ไง ไม่  wanwan014

น้องทำหูทวนลมครับ จับผมปล้ำข้างบ่อ  wanwan009

อันนี้เรียกว่าน้องคนสวยแล้วกัน ดูภาพหวานๆของเค้านะครับ

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:10:21 PM 22 มกราคม 2011 »

จากนั้นเราก็หนีไปเข้าห้องกัน พร้อมสายตาอาฆาตแค้นของท่านลูกค้า

ก็น้องคนสวยเนี่ยะ พี่เค้าเลือกเป็นคนแรกเลย คงกะจัดหนักล่ะเซ๋

เจอน้องตัวแรงเข้าไป อ่ะพลาดดดดดดดดดดดดดดด  wanwan004

แล้วเราก็มีกิจกรรมเข้าจังหวะกัน

น้องคนสวยเป็นสาวเวียงจันทน์ครับ อายุ 20 หุ่นดี๊ดี

ลีลาก็ใช่ย่อย ให้คะแนนเลยดีกั่ว

หน้าตา 9 เค้าชอบแบบนี้อะนะ
ผิวพรรณ 9 เนี๊ยนนน เนียนนนน เชียวล่ะ
ไฟหน้า 9 เลย สวย แน่น
หลอดไฟ 9 แหล่มมมม
GF 8 มันเฟคๆง่ะ แต่ก็เข้าใจนะ เพราะวันนั้นน้องเค้าได้รอบเยอะมากกกกกกกกกกกก รอบที่ 4 แล้วขนาดผมไปตอนห้าโมงนะเออ
ลีลาและฝีมือ 9.5 เสียวไปทุกท่าเลยค๊าบบบบบ

อ่ะ ห้องนี้เปิดเผยไม่ได้ อดปายยยย

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:12:49 PM 22 มกราคม 2011 »

กล้อง + ฝีมือการถ่ายของผม กากมากกกกกกกก

ห้ามนำไปเปรียบเทียบกับท่านเทพอื่นๆนะครับ

ไม่ว่าจะเป็น retep39 มือ 1, ท่าน Darth, ท่าน Ebby, ท่าน ebba, พ่อนก, พ่อหมี

wanwan044

กะลังเก็บเงินซื้อมือถือใหม่อยู่ ใครมีเส้นสายอยู่อินเดีย หรือฮ่องกงก็รบกวนทีนะครับ เค้าจะฝากซื้อง่ะ  wanwan017

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:17:47 PM 22 มกราคม 2011 »

เสร็จแล้วก็ออกไปซัดข้าวรอครับ

ระหว่างนั้นก็เตี๊ยมน้องคนสวยไว้ว่า ถ้าพี่เค้าออกมาให้ตะลุยให้จงหนัก

หากแม้นท่านลูกค้าตายคาอก จักมีรางวัลใหญ่ๆสมนาคุณให้ทันที

น้องรับปากครับ แล้วเราก็นั่งรอ.....

มิช้านาน ท่านลูกค้าก็โผล่ออกมาในสภาพ

"ปางตาย"

ครับ ปางตาย!! น้องตัวแรงจัดหนักจริงๆ

ท่านลูกค้า "เฮ้ย ไอ้ Hugh ไม่ไหวแล้ว เอา m150 ให้พี่ขวดเด๊ะ"
เค้าเอง    "พี่ไปโดนไรมาวะครับเนี่ย"
ท่านลูกค้า "เจอจอดรถไปทีนึง แล้วน้องไม่หยุดกลืนหมดแล้วซัดต่อเนื่อง"
เค้าเอง    "......" (เค้าพูดไม่ออก)  wanwan009
ท่านลูกค้า "น้องมันซัดรอบสอง ขย่มๆอยู่มันเปลี่ยนรูเองเฉยเรยก๊าบบบบ"
เค้าเอง    "......"

น้องมันหันมายิ้มเผล่ "เดี๋ยวต่อไป ตาพี่นั่นแหละ"

ซวยแว้ววววว  wanwan009

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:26:51 PM 22 มกราคม 2011 »

หลังจากนั้นก็เยียวยาท่านลูกค้าก่อน

สูตรนี้ได้มาจากลูกค้าครับ เค้าว่าชดเชยพลังและทำให้พร้อมในเวลาอันสั้น

ใครอยากลองก็ลุยนะครับ

1. เหล้า + น้ำ คนให้เข้ากัน
2. ใส่ m150 4 ฝา
3. ใส่โซดา ไม่ต้องคน เขย่าไป

กินข้าวกินปลากันแล้ว ก็พร้อม.... แต่คุณน้องตัวแรงนี่สิ มันพร้อมตั้งแต่ออกมาแล้วมั๊งน่ะ

ก็น้องเค้ามางัดไส้กรอกเค้ากินตั้งกะเค้ายังกินเข้าวกะคุณลูกค้าอยู่เยยยยย  wanwan006

ท่านลูกค้า "ไอ้ Huge มึงตายแน่"
เค้าเอง     "ผ๊มว่าพี่ตะหาก ตายแหน่"

แล้วก็พยักเพยิดให้น้องคนสวยลากไปเชือด

และแล้วทั้งสองก็หายไปในห้องอย่างไวครับ

ผมก็ย้ายก้นไปห้องเหมือนกัน ยังไม่ทันไรน้องก็แสดงความแรงทันที

ดูดเข้าๆ มีแปดปอดรึไงฟระ...

แล้วก็โดนขย่มครับ แล้วก็จริงอย่างพี่เค้าว่า เค้าโดนเปลี่ยนรูกลางทางง่ะ

น้องบอกว่า ช๊อบบบ ชอบบบ  แรงจริงๆค๊าบพี่น้องค๊าบ  wanwan006

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:28:22 PM 22 มกราคม 2011 »

ให้คะแนนเลย

น้องปลา เด็กหนองคาย

ไฟหน้า 7 เล็ก แต่แน่น
หลอด 6.5 เล็กแต่ดำนะเธอว์
ลีลา 1000000 แรงสุดๆ
ฝีมือ 8 สู้ไม่ถอยครับ
ช่วงล่าง 8 ก็โอนะ เกาะถนนดี

เชิญรับชมโฉมได้คร๊าบบบ

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:30:47 PM 22 มกราคม 2011 »

สรุปว่า ดีทั้งคู่

แต่ถ้าใครคิดว่าแจ๋ว แรง

หรืออยากลองทางวิบาก แนะนำน้องปลาเลยครับ

ไม่ผิดหวังแน่ๆ เหอๆๆๆ

ส่วนน้องคนสวย งานหวานๆ ไม่บู๊แต่ฝีมือดีนะจ๊ะ

ใครอยากลองไปได้เลย Golden Town ค๊าบบบบบบบบ

ข้อมูลเพิ่มเติม สอบถามได้ค๊าบ ไม่มีหวงก้างแต่อย่างใด  wanwan011

จบดีกว่า รอท่านสองตั้มตอบรับคำเชิญอยู่ ไม่โผล่มาซะทีนะเนี่ย อิๆๆๆๆๆ  wanwan012

jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:46:28 PM 22 มกราคม 2011 »

สุดยอดมากๆครับ

tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:39:17 PM 22 มกราคม 2011 »

+1 อย่างรวดเร็ว แล้วก็ตอบรับคำเชิญด้วยค้าบ

ผมว่างช่วงมืด ๆ อ่ะดิครับท่าน huge เอาไงดี มีว่างวันที่ 26 ช่วงกลางวันเพราะว่าผมออกเวรตอน 12.00 น.

(เบอร์ผมเบอร์เดิมน้า ไม่เหงมีใครโทรเยย  wanwan031)
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:09:17 AM 23 มกราคม 2011 »

คือว่าตอนท่าน2ตั้มทิ้งเบอร์ไว้ ผมมิได้จดน่ะครับ ขออภัยด้วย pm มาบอกทีละกานน๊า

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:10:09 AM 23 มกราคม 2011 »

เกือบลืม! ขอบคุณท่าน hugh สำหรับการบ้านนะคร้าบบบบ เมพขิงๆ  wanwan020 +1 จัดไป

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:24:58 AM 23 มกราคม 2011 »

เขาให้คาดตาผู้หญิง แต่เปิดตาผู้ชายนะ

คาดตาผู้ชายทำไม

wanwan004 wanwan004 wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)