Ads
 08:00:19 AM 22 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแก๊งค์ 3 คน ลดเพิ่ม 500฿ **จับจอง ตันหยง+ลูกโป่ง+ชิฟฟอน+พุดดิ้ง+กินเฮ+เอ็นดู+สวยๆอีกเพียบ!!  (อ่าน 4011 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:30:17 AM 19 สิงหาคม 2014 »

พิเศษสุดๆ เพียงมาแก๊งค์ 3 คน รับส่วนลดทันที 500฿ 

ยังไม่พอ!! เราใจดีแจกฟรี!! คูปองส่วนลดอีก 1200฿!!!!

โปรดีๆอย่างนี้ มีที่นี้ที่เดียววว Funky Spa...^^

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:31:39 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องตันหยง)
“หลุดจากวง"Girl Generation" ครั้งแรกในชีวิต นางแบบ+ผู้บริหารสวยหมวย ขาวโอโม่ 36 แท้-25-35 งานพริ้วดั่งผีเสื้อลีลามันส์ขั้นเทพธรรมชาติฝุดๆ” 

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
ลายคนคงรู้ว่า น้องตันฟยง งานหวาน นมจริงแข็งปั๊ก เสียงน่ารักเหมือนน้องพริตตี้ที่เป็นนักพากษ์ที่ออกสรยุทธ์เลย โอ้วแม่เจ้า ทำไมน่ารักอย่างนี้ รอบนนี้ผมเลยขึ้นไปแบบไม่ลังเล
เพราะรอมานาน ที่จะขึ้นกะน้องตันหยงสุดน่ารักพอเจอหน้าปั๊บ น้องถามว่าน้ำอะไรค่ะ เลยตอบอย่างเร็ว น้ำเปล่าจะ ชงอร่อยๆ นะน้อง กรั๊กๆๆ พอเข้าห้องเชือด น้องก็ชวนคุยเสียงน่ารักจริงว่ะ เออ เหมือนนักพากษ์เกาฟลี ยังไงยังงั้น เข้าท่าเว้ย น้องก็ไม่รีบอาบน้ำนะ มานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ จากนั้นก็เลยลูบตัวน้องไปมา คนอารายผิวเนียนจริงๆ ลื่น ขาวละเอียด ฟินสุดๆลูบไปมา ลูกหลังลูบคอ มีขนลุก หน้าพริ้มสุดๆ ฉุดความหื่นขึ้นจุดสูงสุด
555 จากนั้นก็เลยฟัดใหญ่เลย ปากน้องตันหยงน่าจูบมากกกก เชื่อมะผมเที่ยวระไม่เค้ยจูบใครง่ายๆ เจอน้องตันหยง ตบะแตกทนไม่ไหว ต้องขอจูบซะหน่อย  น้องตอนแรกก็ไม่ยอมให้จูบ ผมเลยลูกต่ำลงไปเรื่อยๆ จนไปถึง จิ๊มิลูบไปลูบมา ของน้องก็แฉะ เลนจัดการขยี้ปุ๋มคริส น้องก็ดิ้นบิดไผมา อย่างเสียว 55 เลยขอเทสว่าข้างในเยิ้มป่าว ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไป แม่เจ้า เชื่อมะ ที่เค้าบอกว่า ผญ บางคน ถ้าเอาอะไรแหย่เข้าไปมันดูด ตุ๊บๆ โอ้โห ผมเจอ ของจริงในตำนาน ดูด ตุ๊บๆ เลย แล้วน้องก็เสียวสุด สุดท้ายเลยดูดปากกันอย่างมัน แล้วน้องก็พลิกขึ้รมาบอดี้ให้ผม ผมก็คลึงหน้สอกน้องเค้า แน่นจริงๆ แบบว่าเด้งเลยอะ
น้องทั้งเลียทั้งดูดบู๊หนักไม่เหมือนหน้าเลย แล้วผมก็จับพลิกลง แล้ว ขยี้คริสต่อ
น้องเส็ด กระตุกอย่างเสียว ผมนี่ก็เสดคามือน้องเค้พอดี เหมือนกัน ฟินไปเลย
เฮ้อ ปกติจะพิมสั้นๆ เน้น ๆ แต่เท่ยวนี้ ขอยาวหน่อย เพราะฟินสุดๆ น้อองตันหยง นิวสัยดีจริง ขอถ่ายรูปก็ให้ไม่ลีลา  ผมว่านะ ถ้าจะให้มาร้านนี้ เลิฟยู ลูกโป่ง ตันหยง ชิชา แอนนา จะต้องเก็บให้ครบ สมแฟนพันแท้ ฟังกี้ นะฮ๊าพพพ

satanboat

ผมพูดกับตัวเองในใจ นอกจากใบหน้าและรอยยิ้มเธอยังมีความลับที่รอการพิสูจน์ซ่อนอยู่ภายใต้ผ้าชิ้นบางที่ผมจับจ้องอยู่ผมสักเกตุว่าปอดบวมเบ่งของเธอที่แทบจะล้นคอเสื้อมีส่วนปลายบางอย่างกำลังชี้หน้าผมอย่างเชิญชวน
" พยานคนนี้ไม่ใส่ชั้นไหนเหรอ เฮ้ยแบบนี้แอบทอดสะพานป่าวว "
ผมพูดในใจเป็นครั้งที่ 2 " สงสัยอะไรเหรอคะมองอยู่นั่นแหละ ไม่ต้องคิดต่อเลยหนูไม่ได้ใส่เสื้อใน "พูดจบเธอก็ถลกเสื้อขึ้นทันที ทำเอาซะผมตาค้างเลย พยานคนในเริ่มต้นให้การที่เป็นประโยชน์มากความกลมเด้ง ชี้หน้า ปลายยอดน่ากินชะมัด”

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

ทุกสิ่งอย่างที่เป็นเธอ ทำเอาใจผมหลอมละลาย .. ตั้งแต่ยังไม่ได้ชิดใกล้ ได้รู้จักกันกันซะด้วยซ้ำไป ...
... ขึ้นห้องได้พูดคุยรู้จักทักทาย เหมือนดั่งคนคุ้นเคย .. มะใช่สิ เหมือนดั่ง
คนเคยรักเคยใคร่กันมาแต่ปางไหน .. ก็ด้วยแค่สัมผัสแผ่วพลิ้วเบา ๆ ..
.. ต้องกระสากลิ่นอายลมหายใจใกล้ ๆ .. ได้ลูบไล้ผิวพรรณนวลเนียน
แตะต้องลูบคลำสัดส่วนโค้งเว้าหนั่นแน่นนั้น แถมของแท้แม่ให้มา ..
.. แบบว่าทรงสวยแข็งแน่นจุกชูชันสู้ลิ้น เสียงซาวด์กระเส่าแม้จะแผ่วเบา
แต่เข้าใจอารมณ์ไหลกระเจิงเธอได้อย่างไม่ยากเย็นเท่าใด ในเวลานี้ ...
... นาทีต่อจากนั้น มันเหมือนเลือนหายจากสำนึก สัมผัส จดจำ .. และยาก
จะมโนออกมาเป็นตัวอักษรใด ๆ ให้อ่านกันได้ .. ก็ขอ ๆ  ๆ ละ ๆ ๆ เอาไว้
ที่เข้าใจละกัน .. เอาเป็นว่าก็ถึงฝั่งฝันกันทั้งคู่แบบสุขสมกันไป เท่านั้นพอ .. ”

Agent BaveR

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:32:42 AM 19 สิงหาคม 2014 »

น้องลูกโป่ง
ลุคไฮโซเด็กน้อยขาวสวยเป๊ะระดับดารา หุ่นบางอกกลมแน่นทะลัก ใสแบ๊วอิมพอร์ตจากพารากอน สไตล์ชงเองกินเอง

เห็นร่ำลือกันมานาน น้องลูกโป่ง จองไว้ก่อนเลย
ก่อนไปได้ยินจากเพื่อนท่านนึงที่เป็นแฟนคลับน้องลูกโป่ง บอกว่าน้องพัฒนาฝีมือขึ้นมามาก ตามสไตล์เด็กเริ่มโตเป็นสาว วัยกำลังเติบโต กล้ามากขึ้น คุยง่ายขึ้น ว่าแล้วไม่รีรอ ลุ้นเลยว่าเป็นอย่างไร ไปถึงน้องยิ้มหวาน เหมือนเคยเจอกันตามร้านเบเกอรีไฮโซ ประมาณนั้นเลย
ความสวย ความน่ารัก มีเท่าไรให้คะแนนเต็มทุกขั้นตอนตั้งแต่ทักทายจนอาบน้ำ นวด นัว เอาใจใส่ดี แค่นี้ก็ไปไกลถึงไหนต่อไหนแล้วน้องตามใจดี เหมือนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง พึ่งรู้ว่ามาเที่ยวสปาแล้วกลับเป็นเด็ก อายุลดลงไป20ปี ก็คราวนี้ล่ะครับ สุภาพกับน้องทอนกระจายครับ

b-a-t-h-m-a-n

นมเทพ อีกคนที่ น่าขึ้นที่สุด น้องน่ารักโคตรๆ ตั้งใจทำงานแต่มีเขตหวงห้ามนะ เออออ หมั่บเข้าให้ นมนิ่ม ต้องบอกเลยว่า น้องเซ็กซี่ และเซ็กจัดนะผมว่า เรียกที่รักๆ ทุกคำ ฟินนนนนสรุป น้องตัวเล็กน่ารัก โฮกกกกก เซ็กซี่ตัวแม่ ตามใจทุกอย่างยกเว้น ห้ามดูดหนองโพ "อย่างอื่นทำได้หมดคะพี่ หนูชอบ"   "แข็งๆแบบเนี้ย ถ้าเราได้... คงมันส์มากแน่เลยคะพี่" นี่เป็นเพียงบางส่วนที่เธอให้บริการอย่างเต็มที่ และอดไม่ได้ที่จะ... อิอิ 
ถ้าใครที่ชอบเที่ยวแนวนี้ไม่ควรพลาด น้องลูกโป่ง แห่ง Funky spa เสนาซอย 17 (ที่นี่ บริการเป็นกันเอง PR น่ารัก เหอๆ)

baracudig

ด้วยความที่อยากเจอน้องมาก จึงทำการเลื่อน flight กลับ แล้วบึ่งมาร้านในทันที (555 ไม่หื่นเลยเรา)เจอตัวจริง ไม่ผิดหวังเลย น้องน่ารักมาก ดูเด็กมาก (คนชอบแนวเด็กๆ ไม่ควรพลาด)
พอถอดเสื้อผ้า ยิ่งไม่ผิดหวังไฟหน้าน้องสวยมาก แถมใหญ่อีกต่างหาก น้องชอบให้บีบแรงๆ แต่เสียอย่างเดียวน้องไม่ให้เลียกับดูดจุกอีกอย่างน้องชอบให้เราเอาของเราถูกับของน้องเค้า น้องร้องได้อารมณ์มาก (พิมพ์ไปยังเสียวไปเลย)
สรุป ไม่ผิดหวังคับ ทอนทุกบาททุกสตางค์

kae_psy

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:36:03 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(New!!)น้องชิฟฟอน
สาวน้อย น่ารัก  น้องใหม่แกะกล่อง นักสาสาย C แอบแว้บมาจับเจล รอพี่ๆมาสอนนวดอยู่นะค๊ะ

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:46:24 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(New!!)น้องพุดดิ้ง 
พยาบาลสาว น้องใหม่ เเอบมาจับเจล ครั้งเเรกในชีวิตเปิดซิง

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:49:21 AM 19 สิงหาคม 2014 »

น้องกินเฮ
นักสาปอโท หน้าเรียวขาวหมวยสวยแจ่ม ดูดีมีสกุล หาทุนเรียนต่อ งานน่ารักฟิลแฟนถึงใจ

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:51:09 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องเอ็นดู)
เด็กน้อยวัยละอ่อน เล็กเพรียวบางกรอบ นวดนัวบู๊นิดมันหน่อย บิ๊วอร่อยกระจาย

"น้องเริ่มไซร้นมผม และลงลิ้น อย่างร้าวใจเสียว สุดๆ
และขยับต่ำลงๆ เรื่อยๆ จนไปถึงไข่ผม ซึ่งตอนนี้ทั้งถูกดูด ถูกเลีย จนก้นลอย ไม่ติดที่นอน"

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:52:56 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องแตงโม)
นางแบบหน้าเอ็กซ์สวยโดน หุ่นเป๊ะซี้ดซ้าดฝุดๆ "ปอดบวมไซส์36แท้ขาวกลมแน่น" ผิวพรรณดี อัทยาศัยดี บันเทิงใจ

เรียวขางดงาม หุ่นเป๊ะสูงชะลูด ตรูดก็กลมกลึงตะโพกผาย .. แถมสำมะคัญตรงหน้าอกหน้าใจนี่ของแท้แม่ให้มา แถมทรงสวยจุกแจ่มสู้ปากลิ้น มากมาย พูดคุยอัธยาศัยก็เข้ากันกะผมอย่างเป็นปี่เป็นขลุ่ยได้ การงานมันก็เลย
ลื่นไหล อารมณ์แท้ ๆ เธอมันกะเลยพรั่งพรูออกมาแบบไม่เฟค ไม่มียั้งไว้

ΛgєиƬ ßαυєR

นับว่าเธอสาวหน้าใสคนนึงเลยทีเดียว ผิวขาวเนียนดีจริง
ดูธรรมชาติๆไม่ประดิษฐ์ ผมว่าเธอคงไม่ชอบแต่งหน้าแหงๆ
แต่กลับเป็นเสน่ห์ดึงดูดที่พิเศษดูผ่านๆรูปร่างเธอสูงโปร่งได้สัดส่วน
ใส่เผื้อผ้าแล้วดูสวยแบบนางแบบแถมขาก็ยังเนียนเรียวยาวอีกด้วย

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:54:37 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องโฟกัส)
“ดาวคณะสายCเฟรชชี่ ใหม่เอี่ยม "สไตล์เนโกะจั๊ม" สาวน้อยหน้าหวานจิ้มลิ้ม สวยน่ารักทุกกระเบียดนิ้ว กุ๊กกิ๊กน่าทะนุถนอม”  

“ผมก็สะดุดตากับน้องโฟกัส น้องขาวมากกกกก ตัวเล็กน่ารักมากกกกกกก หลงเลยยยยยย  ชำระค่าเสียหายเสร็จก็เดินตามน้องไปที่ห้อง ใจก็เต้นตุ้มๆต่อมๆ เพราะเป็นครั้งแรกในชีวิต อ๊าก พอไปถึงน้องนั่งชวนคุย เปิดเพลงตื้ดระหว่างจัดการด้วย เต้นกันทั้งคู่เลยน้องไม่จูบนะครับ แต่แค่นอนมองหน้าน้องก็ฟินกลับบ้านแล้ว อั้ยยยยไม่ได้ขอจับปลามาเพราะเขินน้องมาก + กับยังไม่ชำนาญการ ฮ่าๆ
สรุป น้องโฟกัส ตัวเล็กน่ารัก ฟิลแฟน ใครชอบสายบู๊ผ่านได้เลยครับ แต่น้องน่ารักจริงๆ คอนเฟิม!!”

Protgas

น้องเดิมมาโชว์ตัวผมไม่ รังเล ยื่นบัตรรูดทันที รอสักครู่  น้องโฟกัส เตรียมเครื่อง
มือและเรียกผมเดินตามไปเหมือนเราเป็นเด็กมีคนดูแล น้องเค้าใสจิงจังขาวกะหยวกพูดคุยสนุกเราใช้เวลาพูดซะ ส่วนใหญ่หลังจากนั้นไม่นานน้องรุกจนผมต้องขอยอมอ่อนเหมือนเด็กทา แรกทุกอย่าเป็นไปอย่างที่คิดหายเมื่อยสบายตัวสรุปงานน้องใสๆๆเด็กๆๆน่ารัก การนวดถือว่าโอเครใช้ความน่ารัก ใสๆมากล่อมจนเราเคลิ้มไปจนหายปวดเอง
  Ebby

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:55:47 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องลินิน)
นางแบบเดินแบบมามากประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตกับงานนวด สูง 171 "ตามใจ"ฝุดๆ บู๊มันส์ได้สะใจ

กลับมาอีกครั้ง วันนี้ มารีวิว น้องใหม่เพิ่งทำงานไม่ถึงอาทิต
น้องลินิน คนงาม หน้าคมๆ เหมือนสาวยิว ตาโตมา นมสะบึ้ม
เนื่องมีน้องมาใหม่ให้ คิวซี เลยจัดไปอย่าให้เสีย เรียกนองลงห้องเชือด 555
เริ่มจากอาบน้ำ น้องก็เอานมถูตัว ผมเลยไซ้ กลับ เมื่อไปสแคร็ชติ่ง แถมไซ้ซอกคอ น้องตามใจแถมเคลิ้มตามหน้าฟิน เชื่อไหม หัวใจน้องเต้น ตุบๆ อย่างเร็ว โว้ แสดงว่าเสัยวจริง ทนไม่ไหวเลยต้องมาต่อบนเตียง ผมก็จัดหนักไซ้ทั้งตัว ของน้องช่วงล่างอย่างแฉะ ผมเลยรุกใหญ่ หน้าอกน้องลินินใหญ่จริงๆ เล่นเอาเสียวทั้งตัว
ผมแนะนำเลยครัยอย่างได้สาวตามใจยิ่งกว่าเมีย มาจัดน้องลินินเลยนะครับ ไม่ผิดหวัง

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 06:58:03 AM 19 สิงหาคม 2014 »

(น้องโปเต้)
พริตตี้ขาวสวย หุ่นบาง ใสวิ้งๆ น่ารักอัธยาศัยดี ดึงกษัยได้ นวดมันส์นัวสนุก จีเอฟดีท่ามากลีลาเยอะ

" ขอบอกเลยว่ายิ่งไปบ่อย ยิ่งสนิท แถมเป็นคนที่เราชอบด้วยแล้ว ฟิลเหมือนไปหาแฟนยังไงยังงั้นเลย ส่วนเรื่องงานก็ยิ่งเสียว ซ่า น่ารัก ขึ้นไปเรื่อยๆแต่ไม่เกินขอบเขตน้องเขานะ 555 แนะนำคนที่ชอบแบบ ธรรมชาติ สดใส น่ารัก  ตัวเล็ก เกาเหลา ออกแนวอาหมวยนิดหน่อย แต่เร้าใจฝุดๆ ทุกครั้งที่ผมไปเรื่องมีทอนไม่ต้องพูดถึง แต่สำหรับผมแล้วกระเป๋าตุงเลยทีเดียว 555    "
(dakzaanarak)

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)