Ads
 08:41:04 PM 15 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อูมิ อร่อยกว่าใส่อูมามิมากกกกกก ณ ฟังกี้  (อ่าน 6871 ครั้ง) A A A A
puuman
VIP
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:32:18 PM 17 ธันวาคม 2017 »

วันนี้ได้มีโอกาสไปฟังกี้สปา พีอาร์เเนะนำหลายคน บออกมีน้องใหม่
ชื่อว่า อูมิ พอได้ยินชื่อ เอ็ะๆเหมือนพี่เเอ๊ปเคยลงไว้ในเวป
ก้อกดจองไป เจอน้องตัวจริง ตัวเล็ก ขาววววววววใสสส จุกนี่ชมพู พุดเลอออนมใหญ่
เข้าห้องมาก้อคุยนุ้นนี้ นั้นก่อนเพื่อให้คุ้นเคยย
น้องหน้าสวยหวาน ก้อขอน้องพี่เพิ่งอาบน้ำมาขอล้างส่วนสำคัญเเล้วเราไปร่วมสุขกัน
ส่วนน้องเเปรงฟันเลย น้องเพิ่งกินข้าวเสร็จ
จัดการทำความสะอาดเรียบร้อย น้องจูงมือไปขึ้นเขียง เอ๋ยขึ้นเตียง
puuman
VIP
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:31:51 PM 17 ธันวาคม 2017 »

น้องบอกของพี่น่ากินจัง น้ำเงี่ยนพี่ไหลเเย้วนะคะ
สักพักน้องก้อจัดการร้องเพลง ถ้าเทียบจังหวะคงประมาณเเดนซ์กะจุยกะจายย
ตอนน้องลิ้นดุ้นไมล์ กระตุ้กงิดๆๆเรย
ผมว่าเริ่มทนไม่ไหวขอน้องสวมบทเป็นช่างทาสีเบอร์ 69  ไป ผมทาน้องสักพักน้องบอก ที่รัก ม่ายๆๆๆไหววววเเร้วววว
เสียบ จี๋ นู๋เถอะ จับน้อง นอนหงาย เอาหมอนมานุนคอให้น้อง
เอาไมล์ผมถูไถ เม็ด เเทงเฉี่ยวไป เฉี่ยวมา น้องทำหน้าทรมาน เหลือเกิน
พี่เสียบนู่ สักที  พรวด ผมเสียบสุดมิด น้องร้องอึกเรย หน้าน้องได้อารมมากๆๆๆๆ
ผมซอย ควบเเน่น มาก น้ำน้องไหลเป็นทางเปอะเตียงไปหมด
น้องร้อง ที่รักๆ ๆๆ ๆๆๆ ฟิว ผัวเมีย มาก น้องบอกไม่ได้มี อะไรมาหลายวันเเล้ว
พี่จัดให้นู๋เลยยยย  ป๊าปๆๆๆๆๆ น้องก้อร้องสุดเสียง นู๋เสร็จเเล้ววววววว
>.< จี๋น้องฟิตมาก ตอด ตุบๆตลอดเว
ทำให้ผมเสียวมาก จริงๆอยากจะเเตกเเต่ท่านี้เเระ
ขอเล่นข้างหลังสักพัก ผมก้อจัดการซอยไปชุดใหญ่ ติดๆๆ น้องบอกพี่นู๋เสร็จอีกเเล้ววว
งั้นขอกลับมาท่าเบสิค ผมก้อจัดไป จี๋น้องเเดงระเรื่อๆไปหมด
ซอยๆๆๆ น้องบอกเส็จไปมะรุ้กี่รอบเเล้ว พอน้องพุดจบประโยค ไมล์ผมเเตกทันที
เหงื่อผมหยดกันเรยทีเดียว น้องบอกนู๋ไม่ไหวเเล้วเสร้จไปเกิน ครึ่งโหล เเล้วนู่จะรับงานได้อีกไหม
ของนู๋บวมไปหมดเเล้วววววววว น้องทำหน้างอนๆ เเต่ตอนนี้ผมพุดไลมะออก เหนื่อยสุด

สรุป น้องอารมมาเเรงมาก ไม่รุ้ว่าไม่ได้มีหลายวันเหลืออะไร ฟิวเหมือนเราไปทำงาน ต่างประเทศกลับมา เยกะเมียอะครับ
งานจูบ น้องขอเเค่จุ๊ปๆนะครับ
จี๋น้องฟิตมากก น้ำเเฉะ ตอดดีมาก เสียงปานกลาง
นมบีบมันส์มากตอนซอย จุก ชมพูอมส้มๆ ดูดมันส์หวานอร่อยครับ ตอนดูดให้ดูที่หน้าน้อง ได้อารมสุด

ปล. ถ่ายรูปมาเยอะ เเต่น้องขอไม่ให้ลงกัว (จริงๆถ่ายน้องมะสวยเดียวขอกลับไปเเก้มือ)
ขอบคุณครับ
puuman
VIP
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:53:52 PM 17 ธันวาคม 2017 »

526_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:26:18 AM 18 ธันวาคม 2017 »

ขอบคุณการบ้านดี ๆ จากสมาชิก puuman ครับ

ภาพแม้จะแค่ไม่กี่ภาพ แต่ก็ได้ความสวยและได้อารมณ์เสมอ แต้งกิ้ว
juny
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:04:53 PM 18 ธันวาคม 2017 »

ขอบคุณมากครับ แลงดงามมาก
mardede92
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:04:50 PM 24 ธันวาคม 2017 »

ขอบคุณการบ้านครับ
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:22:11 PM 13 มกราคม 2018 »

172_key@2x
softdrink57
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:01:13 AM 23 มกราคม 2018 »

การบ้านขาวเนียนน่าลอกมากครับ  160_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)