Ads
 06:38:07 AM 12 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับคืนสังเวียนเก่าที่ซุ้ม กับรหัส N ตัวเล็กแต่ใจใหญ่  (อ่าน 59891 ครั้ง) A A A A
Darth Vader
Super
Global Moderator
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« เมื่อ: 09:52:22 PM 30 พฤศจิกายน 2010 »

หลังจากงานมันเยอะจนแทบไม่มีเวลาแว่บไปไหน  หรือถ้ามีก็เหน็ดเหนื่อยจนกลัวไปแล้วไม่เต็มที่

แล้วฟ้าก็ประทานเวลาให้วันนี้ได้ไปสังเวียนเก่าที่เราคุ้นเคย "ซุ้ม" บ่ายแก่ ๆ โทรหาป๋าปัญญาทันที

พร้อมแจ้งเวลาที่จะไปถึง ผมฝากป๋าคัดเด็กไว้ให้และจองไว้เลย เพราะคิดว่าวันนี้สิ้นเดือนคนเยอะแน่นอน

ทุ่มตรงผมไปถึงตามเวลา แม่เจ้า เด็กแทบล้นตู้ ป๋าปัญญาบอกวันนี้เด็กมาทำงานร่วมร้อยคนได้ ทั้งในและนอกตู้

รหัส N ก็มาอีกร่วมสิบคน และแล้วป๋าก็พาน้อง "อิ๋ว" หน้าตาน่ารัก น่าฟัด ตัวเล็ก ๆ แต่ดูสัดส่วนจากชุดที่ใส่

แล้วเดาว่าไม่น่าจะธรรมดา ก่อนน้องอิ๋วจะควงแขนผมพาไปยังสวรรค์ของเราทันที

เอาปลากรอบไปเป็นน้ำจิ้มก่อนตัวนึงละกันนะครับ  ขอทานข้าวแล้วจะมาต่อให้ครับ (บวกให้เค้าบ้างน๊า)

KEEP FUCKING !
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:25:05 PM 30 พฤศจิกายน 2010 »

ออกมากินเด็กสักทีนะ   แต่น้องคนนี้น่ากินจริง ๆ ซะด้วยซี

บวกให้แล้วจร้า   กางมุ้งรอเลย
มิยาบิ
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:15:27 PM 30 พฤศจิกายน 2010 »

น่ารักมากครับ
Darth Vader
Super
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:47:43 PM 30 พฤศจิกายน 2010 »

เข้าห้องสั่งน้ำเสร็จ น้องกระโดดมานั่งตัก ผมยิ่งหื่น ๆ อยู่แล้วด้วย ขอแหวกเสื้อดูดนมน้องก่อน

แต่น้องรีบห้ามไว้ แววหล่นมาแล้ว!!!! ที่ไหนได้  น้องบอกว่า น้องทายาหัวนมชมพูไว้ ขอไปล้างออกก่อน

ไม่งั้นพี่เลียไปขมแย่เลย (ค่อยยังชั่ว) น้องรีบไปเอาผ้าขนหนูชุบน้ำแล้วมาเช็ดหัวนมตัวเองจนสะอาด

แล้วก็กลับมานั่งตักผมให้ผมกินแคลเซียมเธอคาชุดแบบนั้น ด้วยความที่ทีวีในห้องเสียงดัง เด็กเสิร์ฟเข้ามา

ตอนไหนไม่รู้ ผมงี้ทำหน้าไม่ถูกเลย ก่อนจะรีบ ๆ ทิปให้น้องออกไปจากห้อง พอออกไปเท่านั้นล่ะพ่อคุณเอ๊ย

น้องอิ๋ว รูดซิปควักน้องชายผมออกมาขยำ รูดไปมา ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงขาสั้นจู๋ของน้องบดถูนิ้วที่ปากถ้ำ

จนพบว่าให้ตายสิ น้องแฉะหมดแล้ว น้องจึงจูงน้องชายผมไปล้าง แล้วพาผมขึ้นเขียงทันที

เสื้อผ้าของผมและน้องหลุดกองอยู่ตามพื้นห้อง ผมเห็นตัวเองในกระจกกำลังโดนน้องจับนอนหงาย

แล้วตามขึ้นมาคร่อมตัวผมไว้ ลากลิ้นไปจามร่างกาย ผ่านไปยังขาหนีบ สุดท้ายน้องชายผมหาย ! เข้าปากไป

ฝีมือการใช้ปากน้องอิ๋วทำได้ดีมาก แทบจะจอดรถกันเลยทีเดียว แต่ไม่ได้หรอก เสียเชิงหมด ผมรีบให้น้องใส่ CD

แล้วปล่อยให้น้องขึ้นทำก่อนเลย ตั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ  WOT, RWOT, Basic, Doggy กรรไกร แล้วก็กลับมา Basic

น้องอิ๋วร้องครางระส่ำ โน้มคอผมลงมาเลียหู พร้อมกัดเบา ๆ ที่ติ่งหู ผมเลยลองประกบปากดู น้องไม่หลบ

แถมสู้กลับมาด้วยลิ้น แบบนี้ก็เข้าทางเลย ผมชะลอเกมรักบรรจงจูบเหมือนจูบแฟนเลย น้องก็น่ารักเอาสองมือ

โน้มคอผมไว้ แล้วก็กลับมาเริ่มเกมต่อ ทีนี้น้องของมา WOT อีกครั้ง จนเสร็จนำผมไปก่อน ผมจึงหมุนตัวน้องกลับ

มาเบสิคอีกครั้ง ก่อนผมเองจะดึง CD ออกมาปรี๊ดแตกเต็มท้องน้อยของน้องอิ๋วเต็มไปหมด เพราะอั้นมาหลายวัน

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:30:30 AM 01 ธันวาคม 2010 »

แจ่มมากเรยครับ น่าร๊ากกกกมากกกกก

dico3036
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:08:17 AM 01 ธันวาคม 2010 »

แจ่มมากครับ ขอบคุณครับ
sup-2515
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:10:44 AM 01 ธันวาคม 2010 »

เป็นการบ้านที่น่าติดตามอีกท่าน ขอบคุณครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:35:56 AM 01 ธันวาคม 2010 »

ไม่มีการบ้านจากซุ้มมานานเลย   ต้องขอบคุณท่านดาร์ทที่มา Update

ไม่รู้ปัจจุบัน  แบ่งระหัส  กับ ราคา  เป็นอย่างไรบ้าง

ฝากภาพเด็กเก่า ๆ  ของท่านดาร์ทให้ดู  เผื่อคิดถึง   ;D  ;D

Darth Vader
Super
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:47:53 AM 01 ธันวาคม 2010 »

คิดถึงน้องเมย์ (คนในรูปด้านล่าง) ส่วนน้องหนิงประทะกันหลายรอบแล้ว เพราะหลังๆ นัดเจอข้างนอกตู้

จริง ๆ เมื่อวานผมก็ถามหาน้องเมย์กับป๋าปัญญา แต่ีเธอไม่มาทำงาน เลยได้พบกับน้องอิ๋วแทน

ราคาก็ยังเหมือนเดิมครับ ไม่ได้มีการปรับขึ้นแต่อย่างใด รหัสN(เบอร์ตองเก่า) 2,200 รหัส V 1,900

ในตู้แฮ่ ๆ บอกตามตรงไม่เคยได้เลือกเลย แต่รู้สึกจะ 1700 ได้มั้งครับ มาก่อน 18.00 น. ลด 200 บาท

ส่วนการบ้าน เดี๋ยวมาต่อให้อีกทีนะครับ  ขอเข้าประชุมก่อน

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:50:18 AM 01 ธันวาคม 2010 »

เด็กมากมาย

ท่านดาร์ท ช่วยบอกค่าใช้จ่ายสักกะนิด วันไหนจะหาโอกาศไปลองบ้าง

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
Darth Vader
Super
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:24:42 PM 01 ธันวาคม 2010 »

เด็กมากมาย

ท่านดาร์ท ช่วยบอกค่าใช้จ่ายสักกะนิด วันไหนจะหาโอกาศไปลองบ้าง

2,200+500(Tip)+200(Tip cheer)+ 70 (Soft drink)

Darth Vader
Super
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:41:02 PM 01 ธันวาคม 2010 »

ล้างตัวเสร็จ น้องมานอนก่ายตัวผม มือก็เขย่าน้องชายผมเล่นไปมา

ผมลูบหัวน้องอิ๋วด้วยความเอ็นดู แล้วเริ่มชอนไชไปตามซอกหู

น้องอิ๋วหลับตาพริ้ม ผมเลยประกบริมฝีปากแลกลิ้่นกันอีกครั้ง

รอบนี้น้องไม่ลืมตามามองผมเลย เล่นเอาผมนึกว่าเป็นแฟนกันเลยล่ะ

แลกลิ้นไปมา อารมณ์เกิดสิครับ น้องชายผมแข็งขึ้นมาซะงั้น กะจะเอาเรื่องให้ได้

น้องอิ๋วถามว่าผมไหวไม๊ เพราะเพิ่งเสร็จได้ครู่เดียว แต่น้องชายผมผงกหัวตอบแทน

ไปซะแล้วว่าพร้อมเต็มที่ เพราะไม่ได้ออกรบมานานพอควร น้องอิ๋วรู้งาน

ก้มลงไปจัดการกลืนน้องชายผมหายเข้าคอไป แล้วก็คล้ายกับรอบแรก

ผมทำให้เธอเสร็จไปก่อนในท่า WOT แต่รอบนี้ผมมาจบท่า Doggy

ยอมรับว่าน้องอิ๋วนี่ช่วงล่างแน่นมาก ถูกใจผมยิ่งหนัก ก่อนกลับตามกระแส BB

จัดการแลกพิน แลกเบอร์ ไว้เจอกันนอกรอบ แล้วก็ขอเก็บปลาน่ารัก ๆ มาฝากทุกท่านที่นี่

น้องยินดี  แถมเอาไปถ่ายเองด้วยจัดท่าทาง มุมกล้องให้เสร็จ ฉะนั้นพระเอกครับ

จะทำอะไรระวังเข้าตัวนะครับ   ;)

สรุป น้อง2,200 ทิปน้อง 500

ทิปเชียร์ 200

น้ำ 70

น้องอิ๋ว รหัส(ขอโทษจริง ๆ ไม่แน่ใจว่า N37 หรือ N39) แต่สองรหัสนี้แน่นอนครับ

Darth Vader
Super
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:47:48 PM 01 ธันวาคม 2010 »

;)

มิยาบิ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:28:12 PM 01 ธันวาคม 2010 »

น่ารักมาก ๆ ครับ

ชอบมาก เลย
มิยาบิ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:28:38 PM 01 ธันวาคม 2010 »

+ ให้แล้วนะครับ จาก 1 -> 2
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)